Bán nhà riêng, nhà hẻm tại Hà Nội giá 20 tỷ đến 50 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán gấp căn nhà vị trí mặt ngõ 187 trung kính, yên hòa, cầu giấy, dt 54m2 x 7 tầng giá 29,5 tỷ
11
29.5 tỷ 54 m²
Nhà Riêng

Phố Trung Kính, P.Yên Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Bán nhà mặt ngõ 193 Trung Kính, thông sang 187 Trung Kính , Yên Hòa, Cầu Giấy, diện tích 54 m² mặt tiền 3,8 m, nhà xây mới 7 tầng thang máy full nới thất , nhà KBT chắc chắn, nhà vị trí đẹp khu vực dân trí cao an ninh tốt, giao thông đi lại thuận tiện, SĐCC, giá bán 29.5 tỷ.

Anh chị lh 8.
.
Bán gấp nhà phố hoàng cầu, đống đa lô góc 57m² 5 tầng ô tô tránh kinh doanh 30 tỷ
9
30 tỷ 57 m²
Nhà Riêng
6 5

Phố Thái Hà, P.Ô Chợ Dừa, Q.Đống Đa, HN

Cần bán gấp Căn nhà nằm tại phố Hoàng Cầu, quận Đống Đa, khu vực VIP, mật độ kinh doanh cao, giao thông kết nối Nguyễn Lương Bằng Chùa Bộc Tây Sơn. Vị trí một nhà ra phố, ngõ thông, ô tô tránh vỉa hè, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh hoặc cho thuê.

Nhà lô góc 3 mặt thoáng, diện tích thực tế tầng 1 khoảng 57m², tầng 2 đua ra hai mặt đạt gần 70m². Công trình xây dựng 5 tầng kiên cố và 1 tum, thiết kế ...
Bán nhà vp nguyễn khang  vũ phạm hàm, cầu giấy, dt 78m2 xây mới 9 tầng thang máy giá 34.8 tỷ
15
34.8 tỷ 78 m²
Nhà Riêng
8

Đường Nguyễn Khang, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Kiến trúc sư thiết kế toàn văn phòng gần Vũ Phạm Hàm, Cầu Giấy, 78m² xây mới 9 tầng có hầm thông sàn, 34.8 tỷ.
Gần đường Vũ Phạm Hàm, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội.
Khoảng giá.
34,8 tỷ.
447,44 triệu/m².
Diện tích.
78 m².
Mặt tiền 4.6 m.
Phòng ngủ.
8 PN.

Thông tin mô tả.
+ Thị trường hiện tại gần như không có căn thứ 2 xuất hiện.
+ Nằm trên phố sầm uất bậc nhất Quận Cầu Giấy lân cận Trung ...
Bán tòa nhà pháo đài láng đống đa dt 119/85m x 10t x mt 6,3m giá 26,9 tỷ có thương lượng
4
26.9 tỷ 119 m²
Nhà Riêng

Phố Pháo Đài Láng, P.Láng Thượng, Q.Đống Đa, HN

PHÁO ĐÀI LÁNG - NHÀ ĐẸP - 10 TẦNG - 24 PHÒNG KHÉP KÍN FULL NỘI THẤT - THANG MÁY - THOÁNG SÁNG - DOANH THU 165TR/THÁNG
+ Vị trí Pháo Đài Láng, ngõ thông, di chuyển thuận tiện ra Nguyễn Chí Thanh, Láng, Chùa Láng, Huỳnh Thúc Kháng. Gần các trường đại học Luật Hà Nội, Ngoại thương, Ngoại giao, Giao thông vận tải, các học viện Phụ nữ, Thanh thiếu niên. Gần các bệnh viện Phụ sản Hà Nội, Nhi Trung ...
Bán nhà lê văn lương thanh xuân dt 100/110m x 5t x mt 5,9m giá 38,5 tỷ có thương lượng
5
38.5 tỷ 100 m²
Nhà Riêng

Đường Lê Văn Lương, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

THANH XUÂN - PHÂN LÔ LIỀN KỀ THANG MÁY FULL NỘI THẤT NHẬP KHẨU - Ô TÔ TRÁNH DỪNG ĐỖ NGÀY ĐÊM
+ Ô tô tránh đỗ ngày đêm 2 mặt thoáng trước sau+
+ Nhà xây 5 tầng thang máy, thiết kế thông sàn hiện đại, tối ưu công năng khai thác

Pháp lý chuẩn chỉnh
Sổ đỏ nở hậu, vuông đẹp
Giao dịch ngay công chứng nhanh
LH : E DƯƠNG ( ) TƯ VẤN
Thụy khuê sát hồ tây, dân xây lô góc, 76m2 x 4 tầng, 24,2 tỷ
5
24.15 tỷ 76 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Thụy Khuê, P.Thụy Khuê, Q.Tây Hồ, HN

Thụy Khuê sát Hồ Tây, dân xây lô góc, 76m² x 4 tầng 24,15 tỷ.

Vị trí đẹp, nhà mặt ngõ, thông nhiều ngã, 3 phút đi bộ ra hồ Tây, đường trước nhà rộng 3m, lô góc thoáng sáng vô cùng...

Thiết kế 4 tầng.
Tầng 1 khách bếp rộng thênh thang.
Tầng 2,3 mỗi tầng 2 phòng ngủ.
Tầng 4 phòng thờ, sân phơi..

Pháp lý sổ đỏ phân lô vuông đẹp trước sau như một. Giao dịch chính chủ, (thương lượng giá 24,2 ...
Nhà ngõ 9 phố liễu giai 83m2, mt 4.6m, gần phố, ngõ 5m, ô tô vào, 2 mặt ngõ trước sau, 20m ra phố
3
33 tỷ 83 m²
Nhà Riêng

Phố Liễu Giai, P.Liễu Giai, Q.Ba Đình, HN

Cần bán gấp nhà tại ngõ 9 phố Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội. Nhà 3 tầng đã cũ, xác định bán đất tặng nhà. Diện tích 83m², mặt tiền rộng 4.7m. Nhà sở hữu 2 mặt ngõ trước sau, ngõ sau nhà là ngõ 7 phố Liễu Giai. Cả 2 mặt ngõ đều rộng 5m, ô tô vào thoải mái và mở cửa hậu sau nhà. Vị trí nhà rất gần mặt phố, cách 20m ra tới mặt phố Liễu Giai. Ngõ văn minh, sạch sẽ, thông sang ngõ 34 Vạn Bảo và 260 Đội ...
Nhà phố vạn bảo 70m*6t, mt 6.3m, ngõ rộng 6m, ô tô tránh, thang máy, ngõ thông, 2 thoáng, về ở ngay
8
31 tỷ 70 m²
Nhà Riêng

Đường Vạn Bảo, P.Đội Cấn, Q.Ba Đình, HN

Cần bán gấp nhà tại phố Vạn Bảo - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội. Nhà thiết kế 6 tầng thang máy khung cột bê tông chắc chắn trên diện tích 78m², mặt tiền rộng 6.3m, thang máy nhập khẩu. Ngõ trước nhà rộng 6m, 2 xe ô tô tránh nhau thoải mái, Vị trí nhà gần phố, cách 5 nhà ( khoảng 20m ) ra tới mặt phố Vạn Bảo, ngõ ô tô thông, tiện di chuyển. Nhà sở hữu 2 mặt thoáng trước sau, sau nhà còn 1 khe ...
Võ chí công, tây hồ, dt 97m2 x 7t thang máy trước nhà 30 ô tô dừng đỗ, thoáng trước sau, hướng ttt
6
28.5 tỷ 97 m²
Nhà Riêng
10 12

Đường Võ Chí Công, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

VỊ TRÍ GẦN NGAY MẶT PHỐ VÕ CHÍ CÔNG - NGÕ THÔNG - TÒA VĂN PHÒNG CÔNG TY HAY Ở ĐỀU ĐẸP HẾT Ý - 7 TẦNG THANG MÁY - TRƯỚC NHÀ THOÁNG SÁNG 30 Ô TÔ ĐẬU ĐỖ NGÀY ĐÊM.

* Vị trí đắc địa, gần ngay MẶT PHỐ Võ Chí Công, ô tô ra vào dừng đỗ 30cái trước nhà thoải mái, ngõ thông Võ Chí Công, Xuân La, Lạc Long Quân, gần Bưởi, Thụy Khuê, Hoàng Quốc Việt, Hoàng Hoa Thám... 3 bước đi bộ ra Hồ Tây hóng gió, tập ...
Bán nhà phố minh khai, ô tô tránh, lô góc, gần phố, 75m2 x 5 tầng, mặt tiền rộng 6.5m, 20.3 tỷ
4
20.3 tỷ 75 m²
Nhà Riêng

Đường Minh Khai, P.Minh Khai, Q.Hai Bà Trưng, HN

+ Diện tích 75m², mặt tiền 6.5m, rất rộng, lô góc, ở thích.

+ Nhà dân xây 5 tầng, chắc chắn.

+ Vị trí rất đẹp, phố MINH KHAI - trung tâm quận Hai Bà, gần TTTM chợ Mơ.
2 mặt tiền đều ô tô tránh. Xứng đáng hoa hậu Minh Khai trong tầm giá.

+ Sổ đỏ chính chủ, chủ thiện chí bán..

Liên hệ Ms. Thúy để xem nhà ngay. ()
Nhà đẹp long biên  ngô gia tự 110m x 6 tầng thang máy  full đồ về ở ngay
10
23.8 tỷ 110 m²
Nhà Riêng
6 6

Đường Ngô Gia Tự, P.Đức Giang, Q.Long Biên, HN

NHÀ ĐẸP LONG BIÊN - NGÔ GIA TỰ

Hàng xóm Vincom, sát cầu Đuống mới đang xây
Ngõ thông, kinh doanh tốt, gần trường học & cơ quan hành chính quận
DT 110m - MT 5.2m - 6 tầng thang máy, nội thất sang trọng hiện đại

Thiết kế:

* Gara 2 ô tô + sân vườn
* 6 phòng ngủ master
* Phòng khách rộng, phòng gym, sân chơi

Full nội thất cao cấp: điều hoà âm trần, tivi, tủ lạnh, máy rửa bát

Giá chỉ 23.x ...
Phân lô cầu giấy  phùng chí kiên  ô tô vào nhà  ở sướng  khẳng định vị thế gia chủ  sổ vuông
11
29.5 tỷ 60 m²
Nhà Riêng
4 5

Phố Phùng Chí Kiên, P.Nghĩa Đô, Q.Cầu Giấy, HN

PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI - PHÙNG CHÍ KIÊN - THANG MÁY XỊN - FULL NỘI THẤT - GARA 2 Ô TÔ

Phùng Chí Kiên, Cầu Giấy
Diện tích: 60m²
7 tầng
Mặt tiền: 4.3m

Điểm nổi bật:

* Nhà phân lô quân đội, khu VIP, dân trí cao, hàng xóm tướng tá quan chức.
* Ngõ thông nhiều hướng, ô tô tránh, thuận tiện kinh doanh.
* Hoàn thiện cực đẹp với thang máy cao cấp, full nội thất sang trọng.
* Gara để được 2 ô tô ...
Bán nhà thô 100m mt 5,35m giang biên 7 tầng vỉa hè đường rộng 11m kinh doanh thoáng đãng
5
22.5 tỷ 100 m²
Nhà Riêng

Đường Nguyễn Khắc Viện, P.Giang Biên, Q.Long Biên, HN

Bán căn nhà thô phường Giang Biên diện tích sử dụng 100m mặt tiền 5,35m vỉa hè 2m lòng đường 11m rộng ô tô đỗ hàng dàn giáp trường giáp chợ sổ sẵn sàng giao dịch hướng Bắc giá 22,5 tỷ ( thương lượng nhẹ ) nhà bàn giao thô khách về tự hoàn thiện thao ý thích .
Chỉ 225 triệu/m có nhà vị trí đẹp đường to vị trí giáp trường giáp chợ ở sướng liên hệ em Sơn Giang Biên hỗ trợ anh chị đi xem và mua ...
Phân lô học viện kĩ thuật quân sự/ nghĩa đô ô tô tránhdt 60m2 x 6 tầng thang máy nhỉnh 25 tỷ
6
25 tỷ 60 m²
Nhà Riêng
5

Đường Hoàng Quốc Việt, P.Nghĩa Đô, Q.Cầu Giấy, HN

PHÂN LÔ HỌC VIỆN KĨ THUẬT QUÂN SỰ/ NGHĨA ĐÔ- Ô TÔ TRÁNH- DT 60M2 x 6 TẦNG THANG MÁY- NHỈNH 25 TỶ
Liên hệ xem nhà , tư vấn trực tiếp, miễn phí.

Ngõ phân lô Học Viện Kĩ thuật quân sự, ô tô tránh, ô tô chạy vòng quanh, kinh doanh tốt.

VỊ TRÍ KẾT NỐI GIAO THÔNG:
Ngõ thông thoáng, kết nối nhanh Hoàng Quốc Việt- Phạm Văn Đồng -Trần Quốc Hoàn -Cao tốc VĐ3
Di chuyển thuận tiện ra Cầu Giấy
- ...
Bán gấp giá cắt lỗ ! mặt ngõ kinh doanh  phố nguyễn chánh  lô góc  vỉa hè  75m2 x 5 tầng, mt 5m
6
38 tỷ 75 m²
Nhà Riêng
6

Đường Nguyễn Chánh, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

BÁN GẤP GIÁ CẮT LỖ ! MẶT NGÕ KINH DOANH - PHỐ NGUYỄN CHÁNH - LÔ GÓC - VỈA HÈ - Ô TÔ TRÁNH, 75M2 X 5 TẦNG, MT 5M.
- Vị trí cực phẩm, lô góc, vỉa hè, ngõ rộng như phố, 3 ô tô tránh nhau, đỗ ngày đêm thoải mái!
- Khu dân trí cao, giao thông thuận tiện, nhiều tiện ích.
- Diện tích: 75m² x 5 Tầng, Mặt Tiền 5m.
- Thiết kế:
+ Tầng 1: Phòng khách + bếp.
+ Tầng 2,3,4: Mỗi tầng 2 phòng ngủ + 1 vệ sinh.
+ ...
Ngõ 16a lý nam đế 66m2*5t, mt 4.8m, lô góc 3 thoáng, ngõ rộng 10m, 2 ô tô tránh, sân rộng trước nhà
4
29 tỷ 66 m²
Nhà Riêng

Đường Lý Nam Đế, P.Hàng Mã, Q.Hoàn Kiếm, HN

Cần bán gấp nhà trong ngõ 16A phố Lý Nam Đế - Hàng Mã - Hoàn Kiếm - Hà Nội. Nhà thiết kế 5 tầng khung cột bê tông chắc chắn trên diện tích 66m², mặt tiền rộng 4.8m, lô góc 3 mặt thoáng. Ngõ trước nhà rộng 10m, hai ô tô tránh nhau thoải mái. Vị trí nhà rất gần mặt phố, cách 30m ra tới mặt phố Lý Nam Đế. Trước nhà có sân chơi tập thể rộng khoảng 300m², cây cối mát mẻ, để ô tô trước và trong nhà ...