Bán nhà riêng, nhà hẻm tại Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội giá nhỏ hơn 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ bán gấp nhà lý nam đế, cửa đông. dt 55m2 hướng đông nam thoáng mát. giá 19 tỷ
4
19 tỷ 55 m²
Nhà Riêng

Đường Lý Nam Đế, P.Cửa Đông, Q.Hoàn Kiếm, HN

Tôi chính chủ cần bán gấp nhà tại Lý Nam Đế, phường Cửa Đông.
Diện tích 55m².
Cách 50m ra mặt phố Lý Nam Đế.
Nhà 2 mặt thoáng trước sau.
Hiện trạng nhà cũ đang để không, phù hợp khách xây homestay cho thuê Airbnb dòng tiền ổn định.
Giá bán: 19 tỷ (Có thương lượng).
LH: (Trung Phạm).
Nguyễn thái học 4 tầng mt 6.5m 7.6 tỷ ô tô đỗ cổng ngõ rộng thoáng 15m ra phố
7
7.6 tỷ 20 m²
Nhà Riêng

Đường Nguyễn Thái Học, P.Cửa Nam, Q.Hoàn Kiếm, HN

Nguyễn Thái Học 4 Tầng MT 6.5M 7.6 Tỷ Ô TÔ Đỗ Cổng Ngõ rộng thoáng 15M Ra Phố
Nguyễn Thái Học Mặt tiền 7m | 4 tầng | 7.6 tỷ | Ô tô đỗ cửa | Ngõ 15m
Không phải ngẫu nhiên mà những người mua khôn ngoan luôn chọn vị trí trước, nội thất sau. Và đây chính xác là loại bất động sản đó.
Tại sao căn nhà này khác biệt?
Mặt tiền 7m trên phố Nguyễn Thái Học một trong những tuyến phố có giá trị sử dụng cao ...
Bán nhà riêng 5 tầng dt 20m2 số 80 ngõ 90 nguyên khiết, sổ đỏ riêng, giá 4 tỷ
14
4 tỷ 20 m²
Nhà Riêng
3 4

Đường Nguyên Khiết, P.Phúc Tân, Q.Hoàn Kiếm, HN

Bán nhà 80 ngõ 90 phố Nguyên Khiết, Phúc Tân, Hoàn Kiếm, Hà Nội. Cách hồ Hoàn Kiếm chỉ mấy trăm mét. Với diện tích 20m² xây 5 tầng căn nhà này có 3PN, 4WC, nội thất cơ bản, sẵn sàng để ở luôn.

Căn nhà có mặt tiền 3m, hướng Tây Bắc, rất phù hợp cho việc ở kinh doanh online. Đường vào rộng 2m, thoải mái cho xe cộ ra vào. Ô tô đỗ cách nhà 10m. Giá bán 4 tỷ, Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ riêng - Hộ khẩu ...
Hiếm! nhà ngã 5 hàng đậu 38m2, 5 tầng, ngõ nông gần hồ trúc bạch. đẳng cấp phố trung tâm
12
16.49 tỷ 38 m²
Nhà Riêng
8

Đường Hàng_Đậu, P.Chương Dương, Q.Hoàn Kiếm, HN

Nhà Hàng Đậu | 5tầng phân lô trung tâm phố cổ, gần hồ trúc bạch.
Cơ hội hiếm sở hữu nhà đẹp khu trung tâm Ba Đình vị trí cực kỳ đắc địa, chỉ cách mặt phố Hồng Phúc khoảng 15m, ngay khu vực ngã 5 Hàng Đậu giao thông kết nối linh hoạt đi các tuyến phố lớn như Quán Thánh, Phan Đình Phùng, Cửa Bắc, Trúc Bạch.
Ưu điểm nổi bật:
Ngõ rộng, ô tô chạy vòng quanh, khu phân lô dân trí cao.
Vị trí kinh doanh ...
Lý Nam Đế NGÕ Ô TÔ, GẦN PHỐ – 44m Tầng 1 MT4.3 chỉ 6.5 tỷ - TRƯỚC NHÀ SÂN RỘNG, KINH DOANH OK
3
6.5 tỷ 44 m²
Nhà Riêng
2

Đường Lý Nam Đế, P.Cửa Đông, Q.Hoàn Kiếm, HN

- Hoàn Kiếm quận, ra Phùng Hưng, Trần Phú, Phan Đình Phùng
- Ngõ nông, ô tô đỗ cửa, trước nhà là sân rộng thuận lợi KINH DOANH
- Nhà sơn lại là đẹp, đầy đủ công năng, vệ sinh khép kín

- Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch
- Cam kết thông tin thật 100%
- Chi tiết thêm vui lòng l/h: 088.678.5619088.678.5xxx (a) Hà
Cần bán nhà trung yên, hoàn kiếm, 16m2 x 4 tầng,  0916 044 ***
3
11 tỷ 16 m²
Nhà Riêng

Phố Hàng Bạc, P.Hàng Bạc, Q.Hoàn Kiếm, HN

Nhà Trung Yên, Hoàn Kiếm HN.
- Sổ đỏ chính chủ 1 tên.
- Diện tích 16m² x 4 tầng.
- Mặt tiền 2m.
- Ngõ thông phố Đinh Liệt, Chợ Hàng Bè, Cầu Gỗ, cách hồ Hoàn Kiếm 50m.
- Giá bán 11 tỷ, sổ đỏ chính chủ, lh .
Bán nhà trong ngõ phố hàng mã, từ tầng 2 trở lên, 3 tầng 1 lửng, thoáng mát khép kín
10
3.2 tỷ 11 m²
Nhà Riêng
3 2

Phố Hàng Mã, P.Hàng Mã, Q.Hoàn Kiếm, HN

Nhà riêng, trong ngõ tại phố Hàng Mã, Hoàn Kiếm, Hà Nội 3 tầng 1 lửng, DT sổ 11.5m², diện tích sử dụng 18 m²/sàn x 3.5T.
Tổng diện tích sử dụng 65m².
Nhà từ tầng 2 trở lên (tầng 2 - 3 - 4).
- Điểm đặc biệt:
+ 3PN + WC + bếp.
+ Giá: 3.2 tỷ VND.
+ Mặt tiền 3m, nở hậu.
+ Pháp lý đầy đủ.

- Gần chợ Đồng Xuân.
- Gần phố đi bộ.
- Tiện ích xung quanh đầy đủ (trường học, bệnh viện, khu vui chơi... ).
- ...
Phúc Tân NGÕ THÔNG Ô TÔ - NHÀ ĐẸP 3 tầng 60m chỉ 12.5 tỷ - MẶT TIỀN RỘNG KINH DOANH TỐT
3
12.5 tỷ 60 m²
Nhà Riêng
6

Đường Phúc Tân, P.Phúc Tân, Q.Hoàn Kiếm, HN

+ Quận Hoàn Kiếm, gần sân Long Biên thoáng mát, đường Hồng Hà, chợ Đồng Xuân
+ Đường trước nhà ô tô qua, ngõ thông mặt tiền rộng kinh doanh tốt
+ Nhà rất chắc chắn, nội thất đẹp, có 6 phòng đủ chức năng.

+ Sổ đỏ chính chủ phân lô vuông đét sẵn sàng giao dịch
- Cam kết thông tin và ảnh thật 100%
11,7 tỷhiếm có khó tìm lõi hoàn kiếm 30m ra mặt phố trần quốc toảndtsd gần 200m full nội thất
7
11.7 tỷ 200 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Trần Quốc Toản, P.Cửa Nam, Q.Hoàn Kiếm, HN

11,7 TỶ HIẾM CÓ KHÓ TÌM LÕI HOÀN KIẾM 30M RA MẶT PHỐ TRẦN QUỐC TOẢN DTSD GẦN 200M FULL NỘI THẤT DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH

Trung tâm phố cổ Hoàn Kiếm tiện ích ngập tràn khu vực cực hiếm nhà bán.
Ngõ rộng thoáng, ô tô cách nhà chỉ 5m, vài bước chân ra mặt phố.
Nhà 4 tầng khung cột chắc chắn, full nội thất đẹp lung linh, khách mua chỉ việc xách vali về ở ngay.
Thích hợp vừa ở vừa khai thác ...
Bán nhà ngõ 78 quán sứ, 50m2, có sổ đỏ riêng, 4,5 tỷ, có thương lượng.
4
4.5 tỷ 50 m²
Nhà Riêng
2

Phố Quán Sứ, P.Trần Hưng Đạo, Q.Hoàn Kiếm, HN

Em cần bán gấp căn nhà trong ngõ 78 Quán Sứ nhà ngõ rộng, khu vực phố cổ, thuộc quận Hoàn Kiếm, rất hiếm nhà bán, diện tích 50m², giá 4,5 tỷ, có thương lượng.
Chủ có việc gia đình cần bán gấp.

TRUNG TÂM HOÀN KIẾM - PHỐ VIP - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN.

+ Bán nhà tầng 1, trong ngõ 78 Quán Sứ, toàn bộ khu 1 số nhà, nhà cho thuê 10 triệu/1 tháng.

+ Vị trí tầng 1 mặt ngõ, diện tích sử dụng 50m² , nhà khá ...
Bán nhà riêng phố bạch đằng, 2 thoáng, gần phố, ô tô tránh, ở sướng, dt 35 m2 x 5 tầng, giá 15.5 tỷ
10
15.5 tỷ 35 m²
Nhà Riêng
5 4

Đường Bạch Đằng, P.Trần Hưng Đạo, Q.Hoàn Kiếm, HN

SỔ PHÂN LÔ VUÔNG ĐÉT - 2 THOÁNG - HỘ KHẨU HOÀN KIẾM - TRUNG TÂM GẦN PHỐ CỔ - NGÕ ÔTÔ TRÁNH - KINH DOANH - TIỆN ÍCH KHỎI PHẢI BÀN - 2 PHÚT RA NHÀ HÁT LỚN - 3 PHÚT TỚI BỜ HỒ - TIỆN ÍCH BẠT NGÀN ĐIỆN/ĐƯỜNG/TRƯỜNG/TRẠM - Ở SƯỚNG

Mô tả:

Vị trí tại trung tâm Hoàn Kiếm, các tiện ích khỏi phải bàn, xung quanh là Trường/Trạm, bán kính 1km không thiếu thứ gì, mua sắm toàn đồ hiệu. 2 phút ra Nhà Hát ...
Phan Chu Trinh 2 tầng ĐỦ CHÂN ĐỦ NÓC – 40m MT4m chỉ 10.9 tỷ - NGÕ NÔNG SÂN THOÁNG, SĐCC
3
10.9 tỷ 40 m²
Nhà Riêng
2

Đường Phan Chu Trinh, P.Phan Chu Trinh, Q.Hoàn Kiếm, HN

+ Trung tâm Hoàn Kiếm, ra Trần Hưng Đạo, Ngô Quyền, Hàm Long
+ Vài bước chân ra mặt phố, trước nhà có sân rộng thoáng không gian yên tĩnh
+ Nhà xây chắc chắn, đủ công năng, có 2 phòng ngủ + 2 wc

+ Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch.
- Cam kết thông tin và ảnh thật 100%
Giảm 200 triệu siêu phẩm, bán gấp 7.9 tỷ nhà phố hàng buồm, cách phố 1 nhà, 30m2 4 tầng, kd đỉnh
5
7.9 tỷ 30 m²
Nhà Riêng
2 2

Phố Hàng Buồm, P.Hàng Buồm, Q.Hoàn Kiếm, HN

Phố Hàng Buồm là con phố Cổ, lõi của phố cổ, sầm uất suốt ngày đêm, nhà mình đầu phố Hàng Buồm, gần ngã 4 với phố Tạ Hiện, khách Tây nhiều hơn ta.
- Khu phố cổ mở cửa là có tiền, nhà cách phố 1 nhà, ngõ thoáng, nhà xây dựng mỗi tầng 1 phòng tiện vừa ở vừa kinh doanh mỗi tháng nhẹ bỏ túi vài chục triệu.
- Trước gia đình KD quán trà đạo nổi tiếng rất đông khách, từ nhà này ra rất nhiều nhà...
- Nay ...
5 tầng Lê Duẩn_Cửa Nam 23m chỉ 4.5 tỷ - NGÕ THẲNG, SỔ ĐẸP, NHÀ Ở NGAY
3
4.5 tỷ 23 m²
Nhà Riêng
4

Đường Lê Duẩn, P.Cửa Nam, Q.Hoàn Kiếm, HN

+ Hoàn Kiếm quận, gần đường Hai Bà Trưng, Nam Ngư, Hàng Bông, Nguyễn Thái Học.
+ Khá gần phố, đất vuông vắn, khu vực hiếm nhà bán
+ Nhà 5 tầng xây chắc chắn, chuẩn công năng, ở ngay, tổng 5 Phòng

+ Sổ đỏ đẹp cất két
- Cam kết thông tin thật 100%
Chào bán nhà phố hội vũ hoàn kiếm hà nội
8
20 tỷ 35 m²
Nhà Riêng
4 4

Phố Hội Vũ, P.Cửa Nam, Q.Hoàn Kiếm, HN

Chào bán nhà Phố Hội Vũ-Hoàn Kiếm-Hà Nội.
20/50 mét nhà 5 tầng thang máy
Vị trí siêu đắc địa, hiếm nhà bán
Hiện trạng là 1 nhà bên trong
Có cơ hội sở hữu nhà mặt phố
Có thể mua nốt nhà bên ngoài với giá hợp lý
Chúng tôi chào bán nhà bên trong
Hiện trạng là 2 sổ -2 nhà
Tổng diện tích nếu mua cả hai là hơn 80 mét mặt tiền 4.5 mét
Giá chào :19 tỷ
Liên hệ :
Bán nhà ngõ 573 hồng hà . ngõ nông thông 3 nhà ra oto tránh
3
3.8 tỷ 35 m²
Nhà Riêng
4

Đường Hồng Hà, P.Phúc Tân, Q.Hoàn Kiếm, HN

Người đăng: My (1 tin đăng)
Bán nhà số 8 ngõ 573 Hồng Hà . Vài bước chân ra oto 2 chiều . Diện tích sổ: 35m . Mặt tiền 9m - 3tỉ 8 .Nhà cũ . CC miễn tiếp TG . SĐCC giao dịch ngay .
Bán nhà riêng tại phố cửa nam, hoàn kiếm, hà nội, 55ửa nam, hoàn kiếm, hà nội, 550 triệu / m2, 28m2
7
15.4 tỷ 28 m²
Nhà Riêng
3

Phố Cửa Nam, P.Cửa Nam, Q.Hoàn Kiếm, HN

Nhà riêng tại Phố Cửa Nam, Hoàn Kiếm, Hà Nội với diện tích 28m², 4 tầng, có 3PN và 2WC. Nhà được thiết kế cơ bản, phù hợp với nhu cầu sinh hoạt cho gia đình nhỏ hoặc các cặp vợ chồng trẻ. Hướng cửa chính Đông, tạo cảm giác ấm áp và thuận lợi về phong thủy. Ngõ vào rộng 15m, thuận tiện cho việc di chuyển bằng xe máy và ô tô nhỏ. Pháp lý đầy đủ.

Điểm nhấn:
+ Diện tích: 28m2
+ Giá: 550 triệu / m2
+ ...
Bán nhà hàng vải  hoàn kiếm  1 bước ra mặt phố  40m2  4 tầng  mt 5m  chỉ 12 tỷ
3
12 tỷ 40 m²
Nhà Riêng
3 3

Phố Hàng Vải, P.Hàng Mã, Q.Hoàn Kiếm, HN

Bán nhà Hàng Vải - 1 bước ra mặt phố - 40m² - 4 tầng - MT 5m - chỉ 12 tỷ.

Nhà dân xây, tầng 1 xây kiểu duplex, về thiết kế lại homestay quá đỉnh. Trước nhà có sân rộng để xe, thoáng sáng, 40m² xây từ tầng 1. Nhà chắc chắn. Quy hoach ổn định.

Call/zalo: Nga_Nha_Dep.
Tầng 3 biệt thự pháp cổ  phố vip trần hưng đạo  thoáng các mặt  duy nhất 1 nhà bán
6
16 tỷ 58 m²
Nhà Riêng
1 1

Đường Trần Hưng Đạo, P.Trần Hưng Đạo, Q.Hoàn Kiếm, HN

Tầng 3 biệt thự Pháp cổ - phố vip Trần Hưng Đạo - thoáng các mặt.

- Diện tích: 58.4m² - Thực tế: Hơn 100m².
- Giá chào: 16 tỷ (TL).

- Tầng 3 biệt thự Pháp cổ, 1 mình 1 mặt sàn, cầu thang riêng gỗ Lim, phố VIP Trần Hưng Đạo duy nhất 1 nhà bán, sân rộng, thoáng các mặt.
- Phù hợp khách mua ở hoặc làm homestay.

Sổ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.

- Cam kết nhà thật 100% - Uy tín là vàng!
- Chi ...
Nhà 3t hai mặt thoáng sát sân chơi phố lý nam đế  hoàn kiếm, ngõ rộng 3m gần phố dt 53m2 18,5tỷ
4
18.5 tỷ 53 m²
Nhà Riêng
5 3

Đường Lý Nam Đế, P.Cửa Đông, Q.Hoàn Kiếm, HN

Nhà 3 tầng phân lô Lý Nam Đế Hoàn Kiếm siêu hiếm. DT 53m² giá 18,5tỷ.

- Vị trí trung tâm, đắc địa, lõi của phố cổ đi bộ 5 phút tới Hồ Hoàn Kiếm, Hồ Tây, Hoàng Thành...

- Ngõ rất thoáng đẹp rộng 3m cạnh sân chơi rất thoáng hiếm có trong phố cổ.

- Rất phù hợp khách mua làm homestay và toà căn hộ dịch vụ.

- DT sổ đỏ 53m² mặt tiền 3,3m nở hậu 4m hai mặt thoáng vĩnh viễn.