Bán nhà riêng, nhà hẻm tại Phường Quang Trung, Quận Đống Đa có 4 phòng ngủ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán gấp! nhà phố tây sơn, 39m2, 6 tầng thang máy, ngõ 3 gác thông, ô tô đỗ gần, dân xây chắc chắc
5
8.65 tỷ 39 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Tây Sơn, P.Quang Trung, Q.Đống Đa, HN

LÕI ĐỐNG ĐA - NGÕ THÔNG GẦN PHỐ - Ô TÔ ĐỖ GẦN NHÀ DÂN XÂY CHẮC CHẮN - AN SINH ĐỈNH - DÂN TRÍ CAO

- Do chuyển công tác nên chủ nhà cần chuyển đổi. Nhà bán có vị chị đẹp, ngõ ba gác thông khắp ngả, trước nhà có khoảng sân rộng để được vài chục xe máy.
- Gần các tuyến phố Thái Hà, Láng, Thái Thịnh, Vĩnh Hồ, Chùa Bộc, Ngã Tư Sở,... giao thương cực thuận tiện.
- Gần các trường đại học: Thuỷ Lợi, ...
Bán nhà ngã tư sở 50m2*5 tầng, phân lô, oto đỗ gần nhà, 35m ra phố, dân xây kiên cố, dân trí cao
6
16 tỷ 50 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Trường Chinh, P.Quang Trung, Q.Đống Đa, HN

BÁN NHÀ ĐẸP PHỐ TRƯỜNG CHINH - NGÃ TƯ SỞ - 50M2 * 5 TẦNG - DÂN XÂY KIÊN CỐ - KHU DÂN TRÍ CAO. TC 16 TỶ.

Vị trí cực đẹp, cách phố vài bước chân, oto đỗ gần, kết nối nhanh Trường Chinh Lê Trọng Tấn Vành đai 2...

Thiết kế : DT 50m² * 5 tầng ( có khe thoáng sau nhà ) khung cột kiên cố chắc chắn, thiết kế hợp lý, tối ưu công năng.

+ T1: Để xe + 1PN
+ T2: Khách + bếp + WC
+ T3: Phòng ngủ ...
Bán nhà tây sơn, 2 mặt ngõ, thoáng sáng, 1 nhà ra oto, dân trí cao, dt 40m2 x 4 tầng giá  13 tỷ
4
13 tỷ 40 m²
Nhà Riêng
4

Đường Tây Sơn, P.Quang Trung, Q.Đống Đa, HN

Người đăng: Vũ Nam (21 tin đăng)
- 1 NHÀ RA OTO - 2 MẶT NGÕ - THOÁNG SÁNG - DÂN TRÍ CAO

- DT 40m² x 4 Tầng

- Giá : 13 tỷ TL

- Vị Trí : Vip nhất phố Tây Sơn, nhà 2 Mặt Ngõ thông gần 3 Trường DH lớn : Thuỷ Lợi, HV Ngân Hàng, Công Đoàn, 3 bước ra Phố Lớn Đặng Tiến Đông, Tây Sơn, Chợ Thái Hà

- Nhà đẹp kiên cố dân xây, 4 PN phòng nào cũng có cửa sổ thoáng sáng.

- Sổ đỏ chính chủ

- LH : #Em Nam_SDT để xem nhà trực tiếp MTG ...
V.ip trần quanh diệuchỉ hơn 13 tỷdt 60m2 thoáng vĩnh viễnmới full nội thấtô tô gần nhàgần mặt
4
13.5 tỷ 60 m²
Nhà Riêng
4

Đường Trần Quang Diệu, P.Quang Trung, Q.Đống Đa, HN

V.IP TRẦN QUANH DIỆU -CHỈ HƠN 13 TỶ-DT 60m-2 THOÁNG VĨNH VIỄN-MỚI FULL NỘI THẤT-Ô TÔ GẦN NHÀ-GẦN MẶT PHỐ.

Vị tri: TT.ĐỐNG ĐA, ngay gần mặt phố, chỉ vài phút đi bộ ra Hồ Hoàng Cầu, ngay gần các Trường ĐH như Thuỷ Lợi, Ngân Hàng, Công Đoàn, ngay chợ Thái Hà
Nhà dân xây khung cột chắc chắn, trước nhà có sân rộng thoáng sáng để xe máy ở ngoài, không phải cho vào trong nhà, nhà Vượng khí.
Gi.á 13.x ...
Hot! nhà dân xây nguyên bản yên lãng, đống đa 15 tỷ, có nhà 4 tầng, 48m2, ngõ thông, oto qua nhà.
5
15 tỷ 48 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Yên Lãng, P.Quang Trung, Q.Đống Đa, HN

MỚI NHẤT ! 15 TỶ
CHỦ NHÀ GỬI E BÁN CĂN NHÀ Ở YÊN LÃNG - ĐỐNG ĐA - KHU PHÂN LÔ OTO - KINH DOANH - 2 THOÁNG VĨNH VIỄN- TẦM TIỀN CỰC HIẾM

- Vị trí đẹp trên phố Yên Lãng, thông phố Thái Thịnh. Cách mặt phố chỉ 15mTương lai QH xong nhà mình ra đường lớn.

- Ngõ ô tô thông bàn cờ kinh doanh, hưởng trọn tiện ích Thái Hà, Thái Thịnh, Yên Lãng, Hoàng Cầu, đường Láng

- Thiết kế: Nhà dân xây 48m² * 4 tầng ...
Hot! bán nhà thái thịnh, đống đa 15 tỷ, có nhà 4 tầng, 48m2, ngõ thông, oto qua nhà.
4
15 tỷ 48 m²
Nhà Riêng
4 3

Phố Thái Thịnh, P.Quang Trung, Q.Đống Đa, HN

CỰC HIẾM! PHỐ THÁI THỊNH, ĐỐNG ĐA. KHU PHÂN LÔ OTO QUA NHÀ, CHỈ 15M RA MẶT PHỐ. NHÀ DÂN XÂY KIÊN CỐ. KHU DÂN TRÍ CAO. PHÙ HỢP Ở KẾT HỢP CHO THUÊ HOẶC MUA ĐỂ ĐÓ GIỮ TIỀN.

- Vị trí đẹp trên phố Thái Thịnh thông phố Yên Lãng. Cách mặt phố chỉ 15m. Tương lai về sau khi quy hoạch xong nhà mình ra đường lớn. Tiềm năng tăng giá cực cao.

- Ngõ ô tô thông bàn cờ kinh doanh, hưởng trọn tiện ích Thái Hà, ...
Giảm 1 tỷ bán nhà chùa bộc, cạnh đh thuỷ lợi, vài bước ô tô vào, ngõ thông, không quy hoạch, 46m*5t
6
7.99 tỷ 44 m²
Nhà Riêng
4

Phố Chùa Bộc, P.Quang Trung, Q.Đống Đa, HN

GIẢM SÂU 1 TỶ - BÁN NHÀ CHÙA BỘC Giá chỉ 8 tỷ - CẠNH ĐH THỦY LỢI - NGÕ THÔNG - 46M xây 5T

- Nhà đẹp phố Chùa Bộc, vị trí cực trung tâm, cạnh ĐH Thủy Lợi, HV Ngân Hàng, ĐH Công Đoàn... vài bước ra ô tô, ngõ thông thoáng, giao thông thuận tiện kết nối Tây Sơn,Thái Hà, Phạm Ngọc Thạch...Khu vực đông dân cư, gần nhiều trường đại học, phù hợp ở kết hợp cho thuê.

- Diện tích 46m² x 5 tầng, khung ...
Siêu phẩm phố nguyên hồng, bán nhà mặt ngõ 28 nguyên hồng, phân lô 3 ô tô tránh, 53m2*4t
5
31.6 tỷ 53 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Nguyên Hồng, P.Quang Trung, Q.Đống Đa, HN

Siêu phẩm phố Nguyên Hồng, bán nhà mặt ngõ 28 Nguyên Hồng, phân lô 3 ô tô tránh, vỉa hè, 53m²*4t giá sale.
Rất hiếm nhiều năm mới có duy nhất căn nhà riêng mặt ngõ 28 vip nhất phố Nguyên Hồng bán, phân lô 3 ô tô tránh giá mềm.
Thông tin chuẩn nhà mặt ngõ 28 Nguyên Hồng:
- Vị trí Vip nằm trên mặt ngõ 28 Nguyên Hồng, con ngõ có mật độ kinh doanh sầm uất về cafe chiếm 70%, nhà hàng và Spa. Cách mặt ...
Tây sơn, 20m ra ô tô, ngõ thông kinh doanh, nhà dân xây mới, 2 thoáng, full đồ, 41m*5t
6
7.56 tỷ 41 m²
Nhà Riêng
4

Đường Tây Sơn, P.Quang Trung, Q.Đống Đa, HN

SIÊU PHẨM VIP PHỐ TÂY SƠN - LÕI ĐỐNG ĐA- NHÀ ĐẸP 2 THOÁNG - FULL NỘI THẤT- SỔ NỞ HẬU.
- Bán nhà Tây Sơn, 41m² xây 5 tầng giá chỉ 7.56 tỷ có thương lượng.
- Vị trí trung tâm quận Đống Đa, từ nhà ra đường ô tô chỉ 20m, ngõ thông tứ phía. Gần các tuyến phố lớn: Thái Hà, Nguyễn Lương Bằng, Chùa Bộc.. giao thông di chuyển vô cùng thuận lợi.
- Gần các trường đại học: Thuỷ Lợi, Công Đoàn, Ngân ...
Nhỉnh 10 tỷ có nhà ngõ 592 trường chinh, ngã tư sở, đống đa, hn
5
10.8 tỷ 41 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Trường Chinh, P.Quang Trung, Q.Đống Đa, HN

Người đăng: A. Tùng (8 tin đăng)
Nhỉnh 10 tỷ có nhà ngõ 592 Trường Chinh, Ngã Tư Sở, Đống Đa, HN
Diện tích: 41m x 4 tầng, mặt tiền 4m.
Thiết kế:
-Tầng 1: để xe + Khách + bếp
-Tầng 2 3: mỗi tầng 2 phòng rộng + wc.
-Tầng 4: phòng thờ + sân phơi.
Vị trí: nhà cách đường Trường Chinh chỉ 50m đi bộ, cách ô tô 10m, ngõ rộng thoáng.
Pháp lý: sổ đỏ cất két, chủ sẵn sàng giao dịch ngay.
Giá: 10,8 tỷ có thương lượng.
Lh: em Tùng - chuyên ...
Lô góc! phố tây sơn, 3 mặt thoáng, dân xây đẹp ở ngay, ô tô vf3 qua nhà, 42m*5t, 7. x tỷ
5
7.5 tỷ 42 m²
Nhà Riêng
4

Đường Tây Sơn, P.Quang Trung, Q.Đống Đa, HN

Tây Sơn, ngay ĐH Công Đoàn, Thủy Lợi, Học Viện Ngân Hàng.
Lô góc 3 mặt thoáng, 5 tầng, trước ngõ rộng 3.5m, nở hậu, 42m²*5T, nhỉnh 7 tỷ.

+ Nhà chủ xây chắc chắn 3 mặt thoáng, phòng nào cũng thoáng sáng. Vị trí đẹp, gần phố, ngõ to rộng, ô tô VF3 đỗ cửa. Khu vực dân trí cao.

+ Nhà ở vị trí đắc địa, ở hoặc cho thuê đều ổn.

+ Sổ đỏ đẹp, nở hậu.
Gọi ngay Vinh chuyên nhà đẹp Đống Đa để xem nhà và ...
Hiếm! chính chủ
chùa bộc 56m mt 5.5m ô tô thang máy chỉ 16.7 tỷ có 102  sổ đỏ cc15m ra phố.
3
16.7 tỷ 56 m²
Nhà Riêng
4

Phố Chùa Bộc, P.Quang Trung, Q.Đống Đa, HN

Nhiều căn nhà để ở nhưng không phải căn nào cũng mang lại nhiều tài lộc"

không chỉ là nơi an cư, mà là nơi bắt đầu của mọi sự thuận lợi.

Nhà phố VIP CHÙA BỘC vị trí đẹp, cách mặt phố chỉ 20m
Ô tô đỗ cổng, khu vực kinh doanh sầm uất mở cửa là có dòng tiền

_Diện tích 56m 6 tầng thang máy
Mặt tiền rộng 5.5m hiếm, thoáng, cực kỳ có giá trị khai thác
_Thiết kế tầng 1 thông sàn dễ dàng làm ...
Vuýp! ngõ 43 chùa bộc, 6 tầng thang máy, ngõ bagac thông, ban công các tầng, full nội thất, sđcc
9
12.35 tỷ 58 m²
Nhà Riêng
4 5

Phố Chùa Bộc, P.Quang Trung, Q.Đống Đa, HN

BÁN NHÀ PHỐ CHÙA BỘC - LÕI ĐỐNG ĐA - NGÕ 43 - BAGAC THÔNG - 6 TẦNG THANG MÁY HIỆN ĐẠI - FULL NỘI THẤT - Ở NGAY - AN SINH ĐỈNH - LH

- Phố Chùa Bộc siêu hiếm nhà bán, kết nối giao thông sang Thái Hà, Tây Sơn, Phạm Ngọc Thạch, Tôn Thất Tùng, Đông Tác, ... lên phố cổ chỉ 5p đi xe
- Xung quanh tiện ích ngập tràn: trường học các cấp, ĐH lớn (ĐH Y HN, ĐH Công Đoàn, ĐH Thủy Lợi, HV Ngân Hàng..), bệnh ...
Bán nhà phố chùa bộc  kinh doanh  ô tô đỗ cửa  12.5 tỷ ngay sát cổng học viện ngân hàng
4
12.5 tỷ 50 m²
Nhà Riêng
4 3

Phố Chùa Bộc, P.Quang Trung, Q.Đống Đa, HN

BÁN NHÀ PHỐ CHÙA BỘC - KINH DOANH ĐẮC ĐỊA - Ô TÔ ĐỖ CỬA - 12.5 TỶ

Ngay sát cổng Học viện Ngân Hàng

Diện tích sổ 35m², từ tầng 2 sử dụng 50m2

Vị trí siêu thoáng, mặt tiền rộng,
Nhà sở hữu 2 mặt thoáng trước sau

Giao thông thuận tiện: Đường trước nhà rộng, ô tô đỗ cửa, di chuyển ra các trục Thái Hà, Tây Sơn, Phạm Ngọc Thạch chỉ trong tích tắc.

Nhà nằm trong khu vực tập trung đông đảo sinh ...
Sốc nặng! phố tây sơn, nhỉnh 10 đồng, 30m ra phố, ngõ thông kd, ngõ thoáng sáng, ban công các tầng
9
10.35 tỷ 53 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Tây Sơn, P.Quang Trung, Q.Đống Đa, HN

Bán nhà phố Tây Sơn - Đống Đa - Cách phố chỉ 30m - Bagac trước nhà - Ngõ thông KD - Full nội thất - Ở ngay - LH

Khu vực
- Phố Tây Sơn là tuyến phố chính kết nối giao thông với các tuyến phố vip như Thái Hà, Thái Thịnh, Chùa Bộc, Trường Chinh (Vành đai 2), Nguyễn Lương Bằng, Hồ Đắc Di, Đặng Tiến Đông, ... Xung quanh nhiều trường ĐH lớn (ĐH Công Đoàn, ĐH Thủy Lợi, HV Ngân Hàng,...)
- Xung quanh ...
Rúng động! ngõ thông kd phố chùa bộc, bagac vòng quanh, ô chờ thang máy, full nội thất, ở ngay sđcc
11
9.35 tỷ 47 m²
Nhà Riêng
4 4

Phố Chùa Bộc, P.Quang Trung, Q.Đống Đa, HN

Bán nhà phố Chùa Bộc - Ngõ thông kinh doanh tấp nập - trước nhà bagac - sẵn ô chờ thang máy - full nội thất xịn xò - ban công cửa sổ từng tầng - LH

- Phố Chùa Bộc là tuyến phố VIP, kết nối Thái Hà, Tây Sơn, Phạm Ngọc Thạch, Tôn Thất Tùng, Đông Tác,... Lên phố cổ chỉ 5p đi xe, xung quanh tiện ích ngập tràn, trường học, bệnh viện, TTTM, chợ dân sinh,... không thiếu thứ gì.
- Xung quanh nhiều ...
Tây sơn hàng đầu tư 40m 6 tầng thang máy gần bãi oto full nội thất xịn chủ mót bán giá chỉ 11.5tỷ
6
11.5 tỷ 40 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Tây Sơn, P.Quang Trung, Q.Đống Đa, HN

Vị trí : Nhà nằm mặt ngõ Tây Sơn, nhà cách ô tô đỗ 15m. Ngõ thông giao thông thuận tiện các phố : Thái Hà, Chùa Bộc, Thái Thịnh, Đặng Tiến Đông,...

- Diện tích: 40 x 6 tầng - thang máy
thiết kế
tầng 1 khách
- 234 : mỗi tầng 1 ngủ vskk
- 5 bếp
- 6 thờ sân phơi
+ Tiện ích xung quanh nhà ngập tràn : chỉ 2 phút ra các trường đại học lớn : Thủy Lợi, Công Đoàn, Ngân Hàng. 3 phút ra Royal ...
Bán nhà phố tôn đức thắng  trung tâm đống đa  phân lô ô tô vào nhà  nhà đẹp  42m*6t6t16 tỷ
5
16 tỷ 42 m²
Nhà Riêng
4 5

Phố Tôn Đức Thắng, P.Quang Trung, Q.Đống Đa, HN

BÁN NHÀ PHỐ TÔN ĐỨC THẮNG - TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA - PHÂN LÔ Ô TÔ VÀO NHÀ - NHÀ ĐẸP DÂN XÂY - 42M*6T - 16 Tỷ

- Vị trí trung tâm Đống Đa, phố Tôn Đức Thắng thông Khâm Thiên, Cát Linh, Hàng Bột, Đoàn Thị Điểm, Quốc Tử Giám, Văn Miếu, Nguyễn Thái Học. Gần Văn Miếu Quốc Tử Giám, Svđ Hàng Đẫy, 10p lên Phố Cổ, Lăng Bác, siêu thị, TTTM, an sinh tốt, dân trí cao.

- Thiết kế:
+ Tầng 1: gara + wc
+ Tầng 2: ...
Chủ nhà cần bán gấpthái hà ngõ riêng 42m2 5 tầng full nội thất ở ngay (297tr/m2)
6
12.47 tỷ 42 m²
Nhà Riêng
4 4

Phố Thái Hà, P.Quang Trung, Q.Đống Đa, HN

- Khu vực phố Thái Hà sầm uất, rất hiếm nhà bán. Khu vực quy hoạch ổn định, giá trị lâu dài.
- Ngõ riêng thoáng đãng.
- Nhà có diện tích 42m² mặt tiền gần 4m.
- Nhà 5 tầng dân xây đầy đủ nội thất, ở ngay.k
- Pháp lý sạch sẵn sàng giao dịch.
- Giá chào bán (297tr/m²) có thương lượng.
Chủ nhà nhờ bán kín không qua sàn nào, anh/chị quan tâm liên hệ trực tiếp để đi xem.
Bán nhà phố tây sơn, ô tô đỗ cửa, 60m ra mặt phố, nhà đẹp ở ngay, pháp lý chuẩn, không quy hoạch
4
8.1 tỷ 41 m²
Nhà Riêng
4

Đường Tây Sơn, P.Quang Trung, Q.Đống Đa, HN

Ngay Mipec Tây Sơn - Ngã Tư Sở, ngôi nhà hiếm 5 tầng tầm tiền 8 tỷ ô tô đỗ cửa, chủ để lại toàn bộ nội thất cho khách thiện chí.

Nếu bạn đang tìm một ngôi nhà thật sự để sống và tiện ích, đây là lựa chọn không thể bỏ qua:

Đặc biệt ô tô đỗ ngay trước cửa, chỉ 60m ra mặt phố cực hiếm trong tầm tiền, không lo mệt mỏi ngõ đi ngoằn ngoèo, đụng xe trong ngõ hẹp thường gặp.

Từ nhà đi đâu cũng gần và ...
Từ 0 tới 20 của 25

Xem quy hoạch tại P. Quang Trung, Q. Đống Đa, Hà Nội

Mua bán nhà riêng, nhà ngõ hẻm Phường Quang Trung, Quận Đống Đa giá tốt tháng 5/2026

 

Nhà trong ngõ, hẻm, ngách tại Phường Quang Trung, Quận Đống Đa với diện tích nhỏ, giá rẻ hiện đang là loại hình ưa thích của các nhà đầu tư. Nhà ngõ, hẻm luôn có nhu cầu thực rất lớn, ngoài ra những ngôi nhà hẻm xe hơi luôn được các nhà đầu tư săn đón. Dưới đây là tóm tắc những ưu điểm về loại hình đầu tư batdongsan này.

 

  • Giá phải chăng: Nhà riêng trong ngõ - hẻm - ngách tại Phường Quang Trung, Quận Đống Đa có giá thành thấp hơn so với nhà phố mặt tiền đường.
  • Thanh khoản tốt, nhu cầu cao: Cùng với tốt độ đô thị hóa mạnh, dân cư ngày càng đông nên nhà riêng phù hợp với các hộ gia đình luôn được săn đón ngay cả khi thị trường bds ảm đạm.
  • Đầu tư an toàn, sinh lời tốt: Nhà trong ngõ, hẻm vừa có thể để ở, vừa có thể cho thuê trọ, mở quán ăn, tiệm tạp hóa nhỏ tại những ngõ, hẻm thông, ôtô vào được. Loại hình bds này có giá trị tăng theo thời gian, hiếm khi nào có chuyện giảm giá. Mua nhà nát tại Phường Quang Trung, Quận Đống Đa rồi sửa sang và bán lại đang là loại hình đầu tư mang lại lợi nhuận cao.