Bán nhà mặt tiền tại Phường Phước Tân, Tp. Nha Trang giá 10 tỷ đến 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà gần biển khu phố hàn phường nha trang gần chợ xóm mới
4
20 tỷ 102 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Ngô Đức Kế, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Chủ gửi bán nhà trung tâm phố Hàn khu bàn cờ Tp Nha Trang cách biển vài phút đi bộ.
Vị trí ngay ngã 4 giao giữa đường Ngô Đức Kế và Hồng Bàng khu đông đúc khách Hàn qua lại. Gần chợ xóm mới khu vực tập trung nhiều nhà hàng shop cho khách Hàn.
Diện tích thực tế: 102,7m² Ngang 5,1m.
Giá bán : 20tỷ -đang có hđ thuê thu nhập ổn định.
Cần bán căn nhà mặt tiền đường lê chân  140.3m  phước tân, nha trang
12
20 tỷ 140 m²
Nhà Mặt Tiền
4 3

Đường Lê Chân, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

CẦN BÁN CĂN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG LÊ CHÂN - 140.3M - PHƯỚC TÂN, NHA TRANG
- Diện tích: 140.3m² (ngang 7m, nở hậu)
- Hướng: Tây Bắc
- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, sân thượng. Có 4 phòng ngủ, 3 WC, bếp, phòng khách, sân vườn rộng rãi, thoáng mát
- Nội thất để lại đầy đủ
- Nhà có 2 hồ cá KOI trước và sau nhà
- Pháp lý: Sổ hồng, đã hoàn công đầy đủ
Giá bán: 20 tỷ
Liên hệ:
Bán nhà 2 mặt tiền đường thái nguyên, trung tâm nha trang khu vực sầm uất
3
15.62 tỷ 71 m²
Nhà Mặt Tiền
3 2

Phố Thái Nguyên, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

- Bán Nhà 2 Mặt Tiền Đường Thái Nguyên, Trung Tâm Nha Trang Khu Vực Sầm Uất
- Diện tích : 71m² (ngang 3,6m)
- Giá bán : 220tr/m² tổng tiền : 15,6 tỷ
- Vị trí đẹp nhà văn hoá thiếu nhi, Vincom, gần ngã 6, nhà thờ núi - Cách biển 1km
- Gần các tiện ích Ngân hàng, Vincom, nhà hàng, shop, cafe, nha khoa
- Đường rộng 25m - 2 mặt tiền trước sau thoáng
- Vị trí đắc địa Trung tâm Nha Trang, kinh doanh ...
Bán nhà mặt tiền ngô đức kế  vị trí ngay hồng bàng, khu phố hàn trung tâm nha trang
3
20 tỷ 102 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Ngô Đức Kế, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

BÁN NHÀ MẶT TIỀN NGÔ ĐỨC KẾ VỊ TRÍ NGAY HỒNG BÀNG, KHU PHỐ HÀN TRUNG TÂM NHA TRANG
Diện tích: 102,7m² - ngang 5,1m
Vị trí ngay ngã tư Ngô Đức Kế Hồng Bàng, khu khách Hàn đông đúc
Gần chợ Xóm Mới, tập trung nhiều nhà hàng, shop cho khách Hàn.
Đang có HĐ thuê 33 triệu/tháng, mỗi năm tăng 10 triệu/tháng.
Hợp đồng thuê đến 05/2029, khách mua tiếp tục hợp đồng thuê.
Giá bán: 20 Tỷ

Liên hệ: - ...
Bán nhà 4 tầng lê chân  nha trang  pháp lý sổ hồng sở hữu lâu dài  khu bàn cờ ngay tttp
3
15 tỷ 106 m²
Nhà Mặt Tiền
2 3

Đường Lê Chân, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Bán căn nhà ngay trung tam tp. Nha Trang - khu bàn cờ dân cư đông đúc, thuận tiện để ở hoặc cho thuê dòng tiền
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 106,1m² (ngang 4,52m vuông vắn).
Kết cấu: 4 tầng kiên cố, hiện đại.
Công năng: 2 phòng ngủ rộng, 3 WC.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, rõ ràng.

Giá bán: 15 tỷ, thương lượng, thuế phí 2 bên.
Anh chị quan tâm liên hệ ngay: Mr Thành BĐS Phố Biển NT để đi xem nhà và ...
Nhà phố đẹp mặt tiền lê hồng phong, nha trang. kinh doanh sầm uất
12
15 tỷ 113 m²
Nhà Mặt Tiền
6 5

Đường Lê Hồng Phong, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

NHÀ PHỐ 4 TẦNG MẶT TIỀN LÊ HỒNG PHONG, NHA TRANG
Diện tích đất: 113,6m² (Ngang 4.5m, vuông vắn).
Diện tích sàn: 359,9m² (Đã hoàn công đầy đủ, sổ hồng trao tay).
Kết cấu: 1 trệt, 4 lầu đúc kiên cố, thiết kế hiện đại.
Có 6 phòng ngủ, 5 WC, sân thượng thoáng mát, có sân đậu xe máy riêng biệt.
Tầng 1 và tầng 4 thiết kế trống suốt, cực kỳ phù hợp làm Showroom, văn phòng công ty, Spa cao cấp ...
Bán nhà mặt tiền kề góc ngô đức kế và hồng bàng  nha trang  cách biển chỉ 800m
8
20 tỷ 102 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Ngô Đức Kế, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhà mặt tiền Kề Góc Ngô Đức Kế và Hồng Bàng - Nha Trang - Cách biển chỉ 800m
Tặng nhà hàng đang cho thuê dòng tiền sẵn 33tr/tháng, mỗi năm trượt giá 7%. Hợp đồng thuê 5 năm
- Dt : 102,7m1 Ngang : 5,09m
- Hướng Đông Nam
Sát bên chợ Xóm Mới khu nhiều cửa hàng dành cho khách du lịch , Kinh doanh cực tốt
Ngay ngã 4 giao giữa đường Ngô Đức Kế và Hồng Bàng (khu phố Hàn)
GIÁ BÁN : 20tỷ ( bớt ...
Bán nhà mặt tiền đường ngô đức kế có dòng tiền cho thuê ổn định
3
20 tỷ 102 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Ngô Đức Kế, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGÔ ĐỨC KẾ NHA TRANG
- CÓ DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH HÀNG THÁNG
- Diện tích: 102,7m² ngang 5,09m
- Vị trí đẹp, khách du lịch đông đúc, nằm gần ngã 4 giao giữa đường Ngô Đức Kế và Hồng Bàng, trung tâm khu phố Hàn Nha Trang, cách biển 1km
- Hiện đang có HĐ cho thuê 33 triệu/tháng
GIÁ 20tỷ
Liên hệ:
Bán nhà mặt tiền huỳnh thúc kháng  ngang 9.02  109,6m2  17 tỷ 5
21
17.5 tỷ 109 m²
Nhà Mặt Tiền
15 8

Đường Huỳnh Thúc Kháng, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

BÁN NHÀ MẶT TIỀN HUỲNH THÚC KHÁNG - NGANG 9.02 - 109,6M2 - 17 TỶ 5

Diện tích : 109,6m2
Hướng : Đông Bắc
Đường rộng: 13m
Thiết kế: 5 Tầng, 15PN, 8WC, phòng bếp ,phòng thờ , ban công rộng, giếng trời thông thoáng.
Căn nhà được thiết kế lệch tầng, tăng diện tích và không gian sử dụng
Có thang máy
Tiện ích: Vị trí đắc địa của TP Nha Trang, nằm trong khu bàn cờ sầm uất, Cách chợ xóm mới 280m, ...
Nhà góc 2mt lê đại hành 4 lầu dt82m2 giá bán 19,3 tỷ 0786 662 ***
7
19.3 tỷ 82 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Đại Hành, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền đường Lê Đại Hành khu vực sầm uất, giá trị cao, thích hợp vừa ở vừa kinh doanh
Diện tích: 82m (ngang 5.5m)
Kết cấu: Nhà 4 tầng, thiết kế hiện đại 2 mặt thoáng cực kỳ mát mẻ
Tổng DT sử dụng: 209.4 m
Công năng đầy đủ:
4 phòng ngủ rộng rãi 4 WC tiện nghi
Phòng khách sang trọng Bếp + phòng ăn
Phòng thờ riêng biệt Không gian sinh hoạt chung
Phòng gym riêng tại nhà
Vị trí đẹp:
Mặt tiền đường ...
Bán nhà mặt tiền phù đổng / khu bàn cờ tp nha trang
3
13.5 tỷ 95 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Phù Đổng, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

BÁN NHÀ MẶT TIỀN PHÙ ĐỔNG / KHU BÀN CỜ TP NHA TRANG
Diện tích : 95,6m² ngang 4,09m
Hướng : Đông Bắc
Mặt Tiền đường Phù Đổng. Trục giao thông chính. Kết nối các đường lớn như Cao Bá Quát, Ngô Gia Tự, Nguyễn Trãi. Thích hợp kinh doanh buôn bán
Thiết kế: nhà cấp 4 đã cũ
Đường trc nhà : rộng 16m ( 2 chiều xe lưu thông )
G.ia mới 13,5 tỷ ( Thương lượng )
Liên hệ tư vấn : ( Thuỳ Linh )
Nhà 3 tầng mạc đĩnh chi, sẵn dòng tiền cho thuê ổn áp. giá 18 tỷ
3
18 tỷ 121 m²
Nhà Mặt Tiền
3 3

Đường Mạc Đĩnh Chi, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Nhà 3 tầng Mạc Đĩnh Chi - sẵn dòng tiền cho thuê ổn áp.

Giá: 18 tỷ.

Nhà 3 tầng đã hoàn công / 3PN / 3WC / PK... Không nội thất đang cho thuê 16tr/tháng.

Vị trí: Mạc Đĩnh Chi, P Phước Tiến, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

Diện tích: 121m² (ODT).

Ngang: 6m/ hướng Đông Nam.

Ô tô nhựa rộng: 13m.

Cách Biển Trần Phú: 1km / Sân bay Cam Ranh: 32km.
Bán căn góc 2 mặt tiền đường ngô gia tự và hồng bàng nha trang, bám đường 16m
3
14.9 tỷ 46 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Ngô Gia Tự, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

STT178
Bán căn góc 2 mặt tiền đường Hồng Bàng và Ngô Gia Tự Nha Trang
DT: 46,7m² mặt tiền bám đường Hồng Bàng lên đến 16m
Nhà kết cầu 1 trệt 2 lầu có 4 phòng ngủ, 4 wc
Ngay góc ngã tư trung tâm khu bàn cờ Nha Trang
Khu vực rất đông đúc, cho thuê hoặc kinh doanh đều thuận lợi
Giá: 14,9 tỷ

Liên hệ: - gặp anh Tuyên để được tư vấn cụ thể và làm việc chính chủ
Bán nhà 4 tầng ngang 9m mặt tiền đường âu cơ trung tâm nha trang giá 16,8 tỷ
3
16.8 tỷ 123 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Âu Cơ, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhà 4 tầng ngang 9m mặt tiền đường Âu Cơ trung tâm kinh doanh TP Nha Trang
Vị trí thuận tiện kinh doanh
Diện tích: 123m² ngang 9m nở hậu.
Sổ hồng hoàn công sử dụng 437m2
Nhà thiết kế 2 phòng ngủ, 5 WC, 2 tầng trống kinh doanh, sân thượng thiết kế kiểu BBQ nhà hàng.
Vị trí cho thuê dòng tiền tốt
Giá 16,8 tỷ
Liên hệ Trường An
Bán nhà mặt tiền đường tản viên khu bàn cờ trung tâm phố biển nha trang
3
16.5 tỷ 145 m²
Nhà Mặt Tiền
3 2

Đường Tản Viên, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

STT 176
BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG TẢN VIÊN KHU BÀN CỜ TRUNG TÂM PHỐ BIỂN NHA TRANG
DT: 145m² ngang 8m nở hậu
Hướng Tây Nam
Sổ hồng hoàn công
Nhà thuộc khu bàn cờ Phước Hoà, yên tĩnh và có thể kinh doanh buôn bán
Nhà 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2 wc, bếp, phòng ăn, phòng khách rộng rãi, thoải mái
Đang cho thuê: 20 tr/tháng. HĐ 5 năm
Giá bán: 16,5 tỷ

Liên hệ: - gặp anh Tuyên để được tư vấn cụ ...
Cần bán căn góc 2 mặt tiền khu bàn cờ phường nha trang, mua cho thuê hoặc kinh doanh rất tiện
10
12.5 tỷ 47 m²
Nhà Mặt Tiền
3

Đường Võ Trứ, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán căn góc 2 mặt tiền khu bàn cờ Phường Nha Trang, mua cho thuê hoặc kinh doanh rất tiện
- Ngay ngã tư Mạc Đĩnh Chi giao với Võ Trứ
- Diện tích thực tế : 91.7m², diện tích công nhận sau quy hoạch còn 47.5m², ôm góc mặt tiền rộng
- Nhà 3 tầng, có 3 phòng ngủ, phòng thờ, 2 wc, ban công, sân trước rộng để oto, xe máy...
. Giá bán chỉ 12.5 tỷ
. Liên hệ : gặp Nguyên để tư vấn và làm việc chính ...
Bán nhà 4 tầng 2 mặt tiền lê đại hành  trung tâm bàn cờ nha trang
5
19.3 tỷ 82 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Lê Đại Hành, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

BÁN NHÀ 2 MẶT TIỀN LÊ ĐẠI HÀNH TRUNG TÂM BÀN CỜ NHA TRANG
Diện tích 82m² ngang 5,5m
2 mặt thoáng: MT Lê Đại Hành 14m + hẻm hông 2,5m
Hướng Đông Bắc mát mẻ
Kết cấu 4 tầng sàn 209m²
Công năng: 4PN, 4WC, khách bếp, phòng thờ, SHC, phòng gym
Sổ hồng hoàn công

Vị trí trung tâm, phù hợp ở, kinh doanh, cho thuê

Giá: 19,3 tỷ

Liên hệ: - gặp anh Tuyên để được tư vấn cụ thể và làm ...
Bán nhà cấp 4 mặt tiền đường lê chân nội khu bàn cờ, dtích đẹp 142m2 ngang 7,8m giá chỉ 16,8 tỷ
4
16.8 tỷ 142 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Chân, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhà cấp 4 mặt tiền đường Lê Chân trung tâm khu bàn cờ Nha Trang, diện tích đẹp giá đầu tư tốt:
- Diện tích: 142,5m ngang 7,8m.
- Hướng: Đông Nam. Đường 13m.
- Hiện trạng: Nhà cấp 4 còn sử dụng tốt.
- Vị trí đẹp, gần chợ, siêu thị, trường học. Khu dân cư đông, dân trí cao.
- Phù hợp xây dựng căn hộ, văn phòng, kinh doanh...

Giá bán: 16,8 tỷ (~117,9tr/m).

Liên hệ em Khánh để được hỗ trợ ...
Hạ giá 1,5 tỷ tòa căn hộ 7 tầng hoa lư khu bàn cờ tttp nha trang  đang có sẵn thu nhập
6
19.5 tỷ 92 m²
Nhà Mặt Tiền
12

Phố Hoa Lư, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Tòa căn hộ 7 tầng Hoa Lư khu bàn cờ TTTP Nha Trang giá 22 tỷ.
- Vị trí: Nằm giữa đường Hồng Bàng Huỳnh Thúc Kháng.
- Diện tích: 92,4m² | Ngang hiếm 8m.
- Pháp lý: Sổ hồng, hoàn công, PCCC đầy đủ.
- Tòa nhà 7 tầng + thang máy.
- 12 căn hộ full nội thất, mỗi căn rộng 45m².
- Trang bị hệ thống năng lượng mặt trời.
- Thu nhập: ~60 triệu/tháng.
- Giá bán: 19,5 tỷ (thương lượng).
Liên hệ: - gặp Anh ...
Bán nhà mặt tiền ngô đức kế khu phố hàn tt kinh doanh sầm uất khách du lịch nha trang
4
20 tỷ 102 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Ngô Đức Kế, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Nhà mặt tiền Ngô Đức Kế, khu kinh doanh phố Hàn Nha Trang.

Ngay ngã 4 Ngô Đức Kế Hồng Bàng khu khách Hàn sầm uất, gần chợ Xóm Mới gần biển.
Diện tích: 102,7m² ngang 5,1m.
Vị trí đẹp, lưu lượng khách cao dễ khai thác kinh doanh.

Giá bán 20 tỷ đang có hợp đồng thuê, nhận dòng tiền ngay.

Phù hợp: Nhà hàng, shop, spa, hoặc giữ tài sản trung tâm.

Liên hệ Trinh Jolie.
Từ 0 tới 20 của 31

Xem quy hoạch tại P. Phước Tân, Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Mua bán nhà mặt tiền Phường Phước Tân, Tp. Nha Trang giá tốt tháng 5/2026

 

Nhà mặt đường, mặt phố tại Phường Phước Tân, Tp. Nha Trang có thể dùng với nhiều mục đích. Thuận tiện để ở, cho thuê mặt tiền kinh doanh... và khan hiếm theo thời gian là một trong những đặt điểm khiến các nhà đầu tư luôn quan tâm đến loại hình batdongsan này. Cùng bds68 điểm qua những nguyên nhân chính khiến nhà mặt tiền luôn hot.