Bán nhà mặt tiền tại Phường Phước Tân, Tp. Nha Trang diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Nhà 4 tầng new 99% ngô gia tự có thang máy, khúc đường 2 chiều, giá 22,5 tỷ
7
22.5 tỷ 122 m²
Nhà Mặt Tiền
8 6

Đường Ngô Gia Tự, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Nhà 4 tầng new 99% Ngô Gia Tự có thang máy khúc đường 2 chiều Cạnh chung cư cũ Ngô Gia Tự.

Giá: 22,5 tỷ.

+ Đang cho thuê hơn 30tr/ tháng, hợp đồng 5 năm.

+ Nhà 4 tầng đã hoàn công bài bản có thang máy 6WC / 8PN / full nội thất } có hệ thống báo cháy bài bản.

+ Vị trí: Ngô Gia Tự, P Tân Tiến, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 122m² (sau QHGT 114m² ODT).

+ Ngang: Gần 4m / hướng: Đông ...
Cần bán căn góc bạch đằng đoạn gần tô hiến thành, ngang hơn 8m, đang có sẵn dòng tiền
3
53.09 tỷ 189 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Bạch Đằng, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán căn góc Bạch Đằng đoạn gần Tô Hiến Thành
- Diện tích : 189,6m² 2 mặt tiền. Ngang 8.34m
- Vị trí : Cách biển vài trăm mét khu phố tây hoạt động du lịch tấp nập.
- hiện đang cho thuê
- Giá bán : 280tr/m² thương lượng

Liên hệ: - gặp anh Tuyên để được tư vấn cụ thể và làm việc chính chủ
Bán nhà gần biển khu phố hàn phường nha trang gần chợ xóm mới
4
20 tỷ 102 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Ngô Đức Kế, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Chủ gửi bán nhà trung tâm phố Hàn khu bàn cờ Tp Nha Trang cách biển vài phút đi bộ.
Vị trí ngay ngã 4 giao giữa đường Ngô Đức Kế và Hồng Bàng khu đông đúc khách Hàn qua lại. Gần chợ xóm mới khu vực tập trung nhiều nhà hàng shop cho khách Hàn.
Diện tích thực tế: 102,7m² Ngang 5,1m.
Giá bán : 20tỷ -đang có hđ thuê thu nhập ổn định.
Siêu phẩm mt nguyễn thị minh khai 2 mặt tiền, dt 500m2, phù hợp xd căn hộ, toà nhà vp giá cực tốt
3
70 tỷ 500 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Minh Khai, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

SIÊU PHẨM MT NGUYỄN THỊ MINH KHAI 2 MẶT TIỀN, PHÙ HỢP XD CĂN HỘ, TOÀ NHÀ VP

GIÁ CỰC TỐT CHỈ: 140tr/m2

* Diện tích ~500m
* 2 mặt tiền: Nguyễn Thị Minh Khai & hẻm Trương Định.
* Cách biển/quảng trường 2/4 ~600 đến 700m, đoạn không có giải phân cách.
Phù hợp phát triển khách sạn, căn hộ dịch vụ, toà nhà VP, nhà hàng quy mô lớn
Tài sản trung tâm dòng tiền mạnh, giá trị gia tăng cao
Giá chỉ: ...
Cần bán căn nhà mặt tiền đường lê chân  140.3m  phước tân, nha trang
12
20 tỷ 140 m²
Nhà Mặt Tiền
4 3

Đường Lê Chân, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

CẦN BÁN CĂN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG LÊ CHÂN - 140.3M - PHƯỚC TÂN, NHA TRANG
- Diện tích: 140.3m² (ngang 7m, nở hậu)
- Hướng: Tây Bắc
- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, sân thượng. Có 4 phòng ngủ, 3 WC, bếp, phòng khách, sân vườn rộng rãi, thoáng mát
- Nội thất để lại đầy đủ
- Nhà có 2 hồ cá KOI trước và sau nhà
- Pháp lý: Sổ hồng, đã hoàn công đầy đủ
Giá bán: 20 tỷ
Liên hệ:
Nhà nguyễn thị minh khai tttp cách biển 500m, dt 210m2 xây 6 tầng đã hoàn công, p. tân lập giá tốt
6
57.5 tỷ 209 m²
Nhà Mặt Tiền
16 20

Đường Nguyễn Thị Minh Khai, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

- Bán nhà 6 tầng mặt tiền đường Nguyễn Thị Minh Khai DT 209,2 m² ngang 7 mét có thang máy, vị trí trung tâm, cách Quảng Trường thành phố chỉ 500m:

* Giá đang rất tốt so với thị trường, giá đất trên thị trường 260tr/m² (khoảng 54 tỷ 600 triệu).

+ Tiện ích: Cách biển trần phú, quảng trường 500 mét.
+ Diện tích đất: 209,2 m² (Chiều ngang 7 mét).
+ Diện tích sàn: 566,9 m² (xây dựng trên 100 m² ...
Bán nhà 2 mặt tiền đường thái nguyên, trung tâm nha trang khu vực sầm uất
3
15.62 tỷ 71 m²
Nhà Mặt Tiền
3 2

Phố Thái Nguyên, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

- Bán Nhà 2 Mặt Tiền Đường Thái Nguyên, Trung Tâm Nha Trang Khu Vực Sầm Uất
- Diện tích : 71m² (ngang 3,6m)
- Giá bán : 220tr/m² tổng tiền : 15,6 tỷ
- Vị trí đẹp nhà văn hoá thiếu nhi, Vincom, gần ngã 6, nhà thờ núi - Cách biển 1km
- Gần các tiện ích Ngân hàng, Vincom, nhà hàng, shop, cafe, nha khoa
- Đường rộng 25m - 2 mặt tiền trước sau thoáng
- Vị trí đắc địa Trung tâm Nha Trang, kinh doanh ...
Bán nhà mặt tiền cổ loa ngang hơn 8m  trung tâm khu bàn cờ  pháp lý sổ hồng
4
22 tỷ 194 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Cổ Loa, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhà mặt tiền rộng 8 mét, đường Cổ Loa, trung tâm khu bàn cờ rất thuận tiện để xây căn hộ Arpartment hoặc Villa để ở dưỡng già.
- Diện tích thực tế: 209.1m².
- Sau quy hoạch: 194.8m².
- Ngang 8.09m nở hậu 12.81m.
- Nhà cấp 4 sân rộng, thuận tiện xây cất mới.
- Khu trung tâm thành phố đi lại thuận tiện. Gần các tiện ích.
- Pháp lý sổ hồng.

Giá bán: 22 tỷ (bớt lộc).
Quý anh chị liên hệ ngay: ...
Bán nhà mặt tiền bạch đằng  trung tâm phố hàn, nha trang
3
40 tỷ 136 m²
Nhà Mặt Tiền
3 2

Đường Bạch Đằng, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

BÁN NHÀ MẶT TIỀN BẠCH ĐẰNG - TRUNG TÂM PHỐ HÀN, NHA TRANG
- Diện tích: 135,9 m² (Ngang đẹp 5,4m).
- Cấu trúc: Nhà 3 tầng khai thác cho thuê dòng tiền tốt.
- Ưu điểm: Vị trí "Phố Hàn giao thoa phố tây" không bao giờ hết hot, thích hợp mở spa, nhà hàng, hoặc văn phòng đại diện.
- Hướng: Nam. Pháp lý Sổ Hồng rõ ràng.
- Đang có hđ thuê 100tr/tháng
Giá: 40 tỷ
Liên hệ: gặp Ngọc Dịu
Bán nhà hồng bàng 3 tầng ngang 6m
3
26 tỷ 81 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Hồng Bàng, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhà mặt tiền Hồng Bàng - vị trí kinh doanh tốt - khu đông khách du lịch - cách biển 800m
Diện tích: 82m ngang 6m vuông vắn đẹp hiếm !
Nhà 3 tầng đẹp
Hướng Đông Bắc
Giá bán nhanh: 26 tỷ
Đang cho thuê 55 triệu/tháng
Sổ hồng sẵn công chứng ngay
Lh e Cảnh
Bán nhà mặt phố cực hiếm giá tốt tại đường trần bình trọng khu bàn cờ nt, 8,5 tỷ, 63m2, 4pn, 3wc.
6
8.5 tỷ 63 m²
Nhà Mặt Tiền
4 3

Đường Trần Bình Trọng, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Nhà mặt phố cực chất tại Đường Trần Bình Trọng, Phường Nha Trang, Khánh Hoà.

- Diện tích 63m², 3 tầng, rất thoáng đãng, phù hợp cho gia đình hoặc kinh doanh.
- Mặt tiền rộng 4.2m, cực kỳ thuận lợi cho việc buôn bán.
- Ngõ vào rộng 16m, xe cộ ra vào thoải mái.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng rõ ràng.

- Chỉ với 8,5 tỷ VND, sở hữu ngay ngôi nhà lý tưởng cho gia đình hoặc đầu tư.
- Không nội thất, ...
Nhà 4 tầng nguyễn thị minh khai cách biển trần phú 600m  sẵn thang máy. giá 28 tỷ
10
28 tỷ 91 m²
Nhà Mặt Tiền
5 5

Đường Nguyễn Thị Minh Khai, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Nhà 4 tầng Nguyễn Thị Minh Khai cách biển Trần Phú: 600m - Sẵn Thang Máy [ đối diện Âu Lạc Thịnh ]

Giá: 28 tỷ
_____

+ Nhà 4 tầng đã hoàn công / 5PN / 5WC / bếp / khách / thượng / hồ cá sân...

+ Vị trí: Nguyễn Thị Minh Khai, P Tân Tiến, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: Hơn 91,6m² (ODT).

+ Ngang: 4,65m (hướng Đông Nam).

+ Nhựa ô tô rộng: 16m.

+ Cách biển Trần Phú: 700m / Sân bay ...
Bán nhà mặt tiền tô hiến thành sát nguyễn thị minh khai vị trí trung tâm phố hàn
4
25.99 tỷ 70 m²
Nhà Mặt Tiền
1

Đường Tô Hiến Thành, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Hàng hiếm bán nhà mặt tiền Tô Hiến Thành sát Nguyễn Thị Minh Khai vị trí phố Hàn sầm uất kinh doanh tốt gần biển.
- Diện tích: 70m² ngang 4m.
- Nhà 2 tầng có thể cải tạo lại ở và kinh doanh.
- Phù hợp xây mới theo nhu cầu kinh doanh.
- Cách biển chỉ 400m.
- Vị trí sầm uất kinh doanh tốt. Hàng hiếm sót lại duy nhất 1 căn.
- Hướng Đông.
- Giá bán: 25,99 tỷ.
- Sổ hồng chính chủ,
- Liên hệ My .
Bán nhà mặt tiền hồng bàng ngang 5.9m  vị trí đẹp trung tâm phố hàn, cách biển chỉ 800m
3
26 tỷ 81 m²
Nhà Mặt Tiền
3 3

Đường Hồng Bàng, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhà mặt tiền Hồng Bàng - vị trí đẹp khu phố Hàn - cách biển 800m
- Vị trí : khu phố Hàn, tập trung spa,, shop, cf cccp, nhà hàng, khách sạn,..
- Diện tích: 81,5m² ngang 5,88m x 13,8m
- Nhà 3 tầng , tầng trệt trống thông suốt,, có 3pn, 3wc
- Đường Hồng Bàng rộng 16m, nhà cách đường Nguyễn Thị Minh Khai chỉ 250m.
- Hướng Đông Bắc
- Giá bán : 26 tỷ
- Đang cho thuê 55 triệu/tháng ( tiếp tục ...
Bán căn nhà phố mới thiết kế căn hộ để khai thác kinh doanh, nằm ngay khu bàn cờ phố hàn
12
26.88 tỷ 113 m²
Nhà Mặt Tiền
10

Phố Trần Nguyên Hãn, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Bán căn nhà phố mới thiết kế căn hộ để khai thác kinh doanh, nằm ngay khu bàn cờ phố Hàn
- Mặt tiền đường Trần Nguyên Hãn, Diện tích : 113m², ngang 4.9m
- Nhà 4 tầng có thang máy, thiết kế 10 căn hộ riêng biệt ( khai thác cho thuê được 70-80tr/tháng )
. Giá chỉ 26 tỷ 880 triệu
. Liên hệ : gặp Nguyên để tư vấn và làm việc
Bán nhà mặt tiền hồng bàng ngang 6m diện tích 82m2 nhà 3 tầng vị trí kinh doanh tốt, gần biển
3
26 tỷ 82 m²
Nhà Mặt Tiền
3 3

Đường Hồng Bàng, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

- Diện tích: 82m ngang 6m vuông vắn đẹp hiếm !
- Nhà 3 tầng đẹp
- Hướng Đông Bắc
- Giá bán nhanh: 26 tỷ
- Đang cho thuê 55 triệu/tháng
- Sổ hồng sẵn công chứng ngay
Anh Chị quan tâm Liên hệ em Thọ:
Cam kết thông tin thật 100%
Hàng hiếm bán căn góc 2 mặt tiền đường nguyễn thị minh khai ( mặt tiền gần 10m )
3
25.3 tỷ 120 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Minh Khai, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Hàng hiếm bán căn góc 2 mặt tiền đường Nguyễn Thị Minh Khai ( mặt tiền gần 10m )
- Diện tích : 120.3m², ngang 9.6m
- Căn góc thoáng, bên hông giáp hẽm oto 4m, sổ hồng mới đổi, đất ODT 100%
- Có nhà 1 trệt 1 lầu với gian cấp 4 thích hợp cải tạo lại cho thuê hoặc kinh doanh, cách biển 1km...
. Giá rất tốt, chốt bán chỉ 210 triệu/m² ( 25.3 tỷ )
. Liên hệ : gặp Nguyên để tư vấn và làm việc chính chủ
Cần bán căn nhà phố đường chính kinh doanh sầm uất nguyễn thị minh khai
10
28 tỷ 91 m²
Nhà Mặt Tiền
5

Đường Nguyễn Thị Minh Khai, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán căn nhà phố đường chính kinh doanh sầm uất Nguyễn Thị Minh Khai
- Diện tích : 91.6m², ngang 4.65m
- Nhà 4 tầng có thang máy, 5 phòng ngủ, 5 wc, sân thượng, hồ cá, sân trước để xe oto...
- Đầy đủ nội thất, nhà đi thẳng 800m là ra biển
- Sổ hồng hoàn công, nằm khu phố du lịch, đối diện nhà hàng Âu Lạc Thịnh...
. Giá bán thiện chí, chỉ 28 tỷ
. Liên hệ : gặp Nguyên, để tư vấn và làm việc ...
Nhà đẹp đường lê đại hành, trung tâm nha trang
3
29 tỷ 185 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Đại Hành, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Nhà đẹp đường Lê Đại Hành, trung tâm Nha Trang
Diện tích: 185m² ngang 7,62m
Thiết kế 1 trệt 1 lầu.
Giá: 29 tỷ còn thương lượng

Liên hệ: - gặp anh Tuyên để được làm việc trực tiếp với chủ
Bán nhà mặt phố đường hồng bàng  nha trang đang có hợp đồng thuê
3
26.95 tỷ 114 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Hồng Bàng, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhà mặt phố đường Hồng Bàng - Nha Trang đang có hợp đồng thuê.
- Diện tích 114,7m², ngang 4,9m.
Mặt trước hiện tại đang cho Hàn Quốc thuê làm tiệm bánh mì. Hợp đồng 3 năm.
+ Năm đầu: 25tr/tháng.
+ Năm 2: 27tr/tháng.
+ Năm 3: 30tr/tháng.
* Giá bán: 235tr/m².

Liên hệ: - gặp Anh Tuyên để được tư vấn cụ thể.
Từ 0 tới 20 của 97

Xem quy hoạch tại P. Phước Tân, Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Mua bán nhà mặt tiền Phường Phước Tân, Tp. Nha Trang giá tốt tháng 5/2026