Bán nhà mặt tiền tại Phường Phước Tân, Tp. Nha Trang diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Siêu phẩm mt nguyễn thị minh khai 2 mặt tiền, dt 500m2, phù hợp xd căn hộ, toà nhà vp giá cực tốt
3
70 tỷ 500 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Minh Khai, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

SIÊU PHẨM MT NGUYỄN THỊ MINH KHAI 2 MẶT TIỀN, PHÙ HỢP XD CĂN HỘ, TOÀ NHÀ VP

GIÁ CỰC TỐT CHỈ: 140tr/m2

* Diện tích ~500m
* 2 mặt tiền: Nguyễn Thị Minh Khai & hẻm Trương Định.
* Cách biển/quảng trường 2/4 ~600 đến 700m, đoạn không có giải phân cách.
Phù hợp phát triển khách sạn, căn hộ dịch vụ, toà nhà VP, nhà hàng quy mô lớn
Tài sản trung tâm dòng tiền mạnh, giá trị gia tăng cao
Giá chỉ: ...
Nhà 8 tầng mặt tiền kinh doanh hồng bàng có 42 căn hộ và hồ bơi giá 130 tỷ
3
130 tỷ 388 m²
Nhà Mặt Tiền
42

Đường Hồng Bàng, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

NHÀ 8 TẦNG MT HỒNG BÀNG KHU BÀN CỜ PHỐ HÀN GIÁP NGUYỄN THỊ MINH KHAI
-Diện tích: 388.1m ngang 18m
-Kết cấu: 8 tầng, 1 thang máy, 2 thang bộ
42 phòng kinh doanh + hồ bơi
-Pháp lý: Sổ hồng hoàn công
-PCCC đầy đủ, đạt chuẩn
130 tỉ ( đang cho thuê 150 tr/ tháng )
Liên hệ: gặp Ms Linh
Từ 0 tới 2 của 2

Xem quy hoạch tại P. Phước Tân, Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Mua bán nhà mặt tiền Phường Phước Tân, Tp. Nha Trang giá tốt tháng 5/2026

 

Nhà mặt đường, mặt phố tại Phường Phước Tân, Tp. Nha Trang có thể dùng với nhiều mục đích. Thuận tiện để ở, cho thuê mặt tiền kinh doanh... và khan hiếm theo thời gian là một trong những đặt điểm khiến các nhà đầu tư luôn quan tâm đến loại hình batdongsan này. Cùng bds68 điểm qua những nguyên nhân chính khiến nhà mặt tiền luôn hot.

 

  • Vị trí thuận tiện: Nhà phố mặt tiền Phường Phước Tân, Tp. Nha Trang sở hữu vị trí thuận tiện, gần các trục đường lớn, khu dân cư sầm uất nên rất thuận lợi cho mọi nhu cầu của chủ nhà. Với nhà mặt tiền chủ nhà sẻ không còn lo lắng việc kết nối giao thông, việc sử dụng các dịch vụ tiện ích xung quanh như chợ, siêu thị, trường học, bệnh viện... cũng dễ dàng.