Bán nhà mặt tiền tại Phường Phước Tân, Tp. Nha Trang diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà mặt tiền rộng 8.09 mét, đường cổ loa, trung tâm tp nha trang
3
21.7 tỷ 209 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Cổ Loa, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhà mặt tiền rộng 8.09 mét, đường Cổ Loa, trung tâm tp Nha Trang.
- Diện tích thực tế: 209.1m².
- Sau quy hoạch: 194.8m² ngang 8.09m nở hậu 12.81m.
- Nhà cấp 4 sân rộng, thuận tiện xây cất mới.
- Khu trung tâm thành phố đi lại thuận tiện. Gần các tiện ích.
- Pháp lý sổ hồng.
- Giá bán 21.7 tỷ (bớt nhẹ).

Liên hệ: - gặp anh Tuyên để được tư vấn cụ thể và làm việc trực tiếp với chủ.
Bán nhà mặt tiền đường tản viên khu bàn cờ trung tâm phố biển nha trang
3
16.5 tỷ 145 m²
Nhà Mặt Tiền
3 2

Đường Tản Viên, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

STT 176
BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG TẢN VIÊN KHU BÀN CỜ TRUNG TÂM PHỐ BIỂN NHA TRANG
DT: 145m² ngang 8m nở hậu
Hướng Tây Nam
Sổ hồng hoàn công
Nhà thuộc khu bàn cờ Phước Hoà, yên tĩnh và có thể kinh doanh buôn bán
Nhà 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2 wc, bếp, phòng ăn, phòng khách rộng rãi, thoải mái
Đang cho thuê: 20 tr/tháng. HĐ 5 năm
Giá bán: 16,5 tỷ

Liên hệ: - gặp anh Tuyên để được tư vấn cụ ...
Mặt tiền 7,8m, đường trần nhật duật * vị trí sầm uất giá 25,5 tỷ
4
25.5 tỷ 118 m²
Nhà Mặt Tiền

P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền 7,8m đường Trần Nhật Duật * Vị trí sầm uất.

Giá: 25,5 tỷ.

+ Diện tích: 118m² ODT.

+ Ngang: 7,8m / hướng Tây Nam.

+ Nhựa rộng: 16m, ô tô vi vu.

+ Vị trí: Trần Nhật Duật, P Phước Hoà, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Cách biển Trần Phú: 1,2km / sân bay Cam Ranh: 33km.
Nhà 3 tầng mặt tiền lê đại hành 185m2 bán 29 tỷ
3
29 tỷ 185 m²
Nhà Mặt Tiền
4 3

Đường Lê Đại Hành, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Nhà 3 tầng mặt tiền Lê Đại Hành phường trung tâm Nha Trang dt 185m² ngang 7,6m đất vuông vứt vị trí thích hợp nha ở , văn phòng, công ty, hoặc kinh doanh gồm sân trước ,phòng khách , 4 phòng ngủ , 3 wc. hướng tây nam. Cách biển 800m. bán 29 tỷ. liên hệ : .
Hàng hiếm  nhà góc 2 mặt tiền đường bạch đằng  ngang 8,3m  nha trang  trung tâm khu phố hàn
4
53.2 tỷ 190 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Bạch Đằng, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Nhà góc 2 mặt tiền rất hiếm trên thị trường đường Bạch Đằng - Tân Lập - Nha Trang - chiều ngang 8,3m.
- Diện tích đất: 190m² chiều ngang 8,3m lô đất vuông vắn đẹp.
- Nhà cấp 4, 2 phòng ngủ, 2 toilet, đường trước nhà rộng 14 mét, nhà hướng Nam.
- Vị trí cách đường Tô Hiến Thành 70m, cách biển 500m, trung tâm phố Hàn.

Giá bán: 280 triệu/m² (bớt lộc).

Vui lòng liên hệ: - Thành để được tư vấn cụ ...
Bán nhà cấp 4 mặt tiền đường lê chân nội khu bàn cờ, dtích đẹp 142m2 ngang 7,8m giá chỉ 16,8 tỷ
4
16.8 tỷ 142 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Chân, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhà cấp 4 mặt tiền đường Lê Chân trung tâm khu bàn cờ Nha Trang, diện tích đẹp giá đầu tư tốt:
- Diện tích: 142,5m ngang 7,8m.
- Hướng: Đông Nam. Đường 13m.
- Hiện trạng: Nhà cấp 4 còn sử dụng tốt.
- Vị trí đẹp, gần chợ, siêu thị, trường học. Khu dân cư đông, dân trí cao.
- Phù hợp xây dựng căn hộ, văn phòng, kinh doanh...

Giá bán: 16,8 tỷ (~117,9tr/m).

Liên hệ em Khánh để được hỗ trợ ...
Bán nhà đất mặt tiền đường nguyễn thiện thuật, phố tây, nha trang, ngang 12m
3
108 tỷ 300 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Nguyễn Thiện Thuật, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhà đất mặt tiền đường Nguyễn Thiện Thuật, Phố Tây, Nha Trang.
- Diện tích: 300m² ngang 12m vuông vắn.
- Hiện trạng bao gồm nhà hàng đang cho thuê giá 80tr/tháng. Và 1 khách sạn đang rao thuê 100tr/tháng.
- Hướng Đông.
- Sổ hồng chính chủ công chứng ngay.
- Giá bán: 360tr/m² ~108 tỷ thương lượng.
- Vị trí: Trung tâm phố tây, khu vực tập trung khách du lịch, cách biển vài bước chân.
Liên hệ ...
Chỉ 25 tỷ sở hữu nhà 4 tầng 10 phòng. mặt đường trần nguyên hãn. trung tâm nha trang.
6
25 tỷ 113 m²
Nhà Mặt Tiền
10 11

Phố Trần Nguyên Hãn, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

CẦN BÁN GẤP NHÀ 4 TẦNG , 10 PHÒNG NGỦ CÓ THANG MÁY + THANG BỘ. MẶT ĐƯỜNG TRẦN NGUYÊN HÃN . NHA TRANG

Khu kinh doanh sầm uất cả ngày lẫn đêm , gần Ngã 4 đường Bạch Đằng , khách Hàn đông đúc .

- Diện tích : 113 m² đất ở đô thị , ngang 5m nở hậu chữ L 8m
- Hướng Tây Nam .Tổng diện tích sàn 310 m² .
- Nhà 4 tầng
. Tầng trệt : Phòng khách + Bếp + 1 phòng ngủ
. 3 tầng trên mỗi tầng bố trí 3 phòng ...
Bán nhà mặt tiền trần nguyên hãn phố hàn, nha trang có thang máy, nội thất xịn
3
26.88 tỷ 112 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Trần Nguyên Hãn, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

BÁN NHÀ MẶT TIỀN TRẦN NGUYÊN HÃN PHỐ HÀN, NHA TRANG CÓ THANG MÁY, NỘI THẤT XỊN

Vị trí cực hiếm khu bàn cờ, trung tâm phố Hàn Tân Lập, đoạn giữa Hồng Bàng và Bạch Đằng, chỉ 800m ra biển phù hợp kinh doanh đa ngành: spa, văn phòng, homestay, showroom...

Diện tích: 112m² | Ngang 4.9m, nở hậu

Hiện trạng: Nhà 4 tầng đẹp, có thang máy, nội thất mới, cao cấp dọn vào là khai thác ngay!

...
Bán nhà 4 tầng mặt tiền kinh doanh trung tâm tp. nha trang  cách biển chỉ 2'
5
21.5 tỷ 107 m²
Nhà Mặt Tiền
5 7

Đường Lê Quý Đôn, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhà 4 tầng mặt tiền đường Lê Quý Đôn - Nha Trang, vừa ở vừa kinh doanh hoặc cho thuê lấy dòng tiền rất tốt