Bán đất mặt tiền tại Phường Phước Tân, Tp. Nha Trang diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất nền mặt tiền nguyễn thị minh khai nha trang. ngang 10m đẹp, biển 500m. đang có dòng tiền 110tr
8
102.15 tỷ 291 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Minh Khai, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Đất nền mặt tiền Nguyễn Thị Minh Khai, Nha Trang. Ngang 10m, biển 500m. Đang có dòng tiền thuê 110 triệu/tháng.
- Diện tích: 291,8m² ngang 10m.
- Hướng: Tây Bắc.
- Đường rộng 20m(không giải phân cách).
- Cách biển, tháp Trầm hương 500m.
Ưu điểm nổi bật:
- Vị trí siêu đẹp, gần biển.
- Chiều ngang rộng xây Khách sạn. Có GPXD khách sạn 20 tầng nổi, 1 tầng hầm, đã xây dựng phần móng.
- Hiện đàn cho ...
Bán đất mặt tiền đường mê linh, bàn cờ nha trang, giá 105tr/m2
3
16 tỷ 152 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Mê Linh, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền đường Mê Linh, Bàn Cờ Nha Trang
- Diện tích: 152,3 ngang 5,6m
- Vị trí: khu bàn cờ cách biển 900m
- Phù hợp xây nhà ở và kinh doanh
- Hướng Đông Bắc
- Giá bán: 16 tỷ

Liên hệ: - gặp anh Tuyên để được tư vấn cụ thể và làm việc chính chủ
Đất mặt tiền đ. cô bắc  gần chợ xóm mới cách biển nha trang chỉ 800m  101,1m2 giá 14,990 tỷ
5
14.99 tỷ 101 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cô Bắc, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

ĐẤT MẶT TIỀN Đ. CÔ BẮC - GẦN CHỢ XÓM MỚI CÁCH BIỂN 800m
- Diện tích: 101,1m² (ngang 4.4m)
- Đường rộng 11,2m sau quy hoạch 13m; hướng: Đông - Nam
- Ưu điếm: Dân cư đông đúc, via hè thông thoáng, phù hợp mớ Cafe, văn phòng, Spa hoặc Homestay cho khách du lịch.
- Pháp lý: Số hồng
Giá : 14 tỷ 990 triệu
Liên hệ: - Hà Huy
Lô mặt tiền đường mê linh  ngang 5,6m  sát phố hàn & tây, ra biển trần phú 500m. giá 16,5 tỷ
4
16.5 tỷ 152 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Mê Linh, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền đường Mê Linh _ ngang 5,6m ; sát phố Hàn & Tây, ra biển Trần Phú: 500m.

Giá: 16,5 tỷ
_____

+ Vị trí: Mê Linh, P Tân Tiến, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 152,3m² odt

+ Ngang: 5,6m { nở hậu } // (hướng Đông Bắc).

+ Nhựa ô tô rộng: 13m.

+ Cách biển Trần Phú: 500m / Sân bay Cam Ranh: 32km.
Bán lô đất giá thấp nhất khu bàn cờ ngay trung tâm, mặt tiền đường mê linh
4
16.5 tỷ 152 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Mê Linh, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất giá thấp nhất khu bàn cờ ngay trung tâm, mặt tiền đường Mê Linh
- Diện tích : 152.3m², ngang 5.6m, nở hậu 6.6m.
- Thích hợp xây căn hộ kinh doanh, ngay trung tâm thành phố, sổ hồng đất ODT
. Giá hạ chỉ có 16.5 tỷ ( chưa tới 109tr/m² )
. Liên hệ: gặp Nguyên để tư vấn và làm việc chính chủ
Bán lô đất vippro mặt tiền trung tâm khu bàn cờ nha trang đường trịnh phong ngang lên đến 18m
3
81.18 tỷ 451 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trịnh Phong, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất VipPro mặt tiền trung tâm khu Bàn Cờ Nha Trang Bề ngang lên đến 18m, vuông đẹp, đoạn chưa qua Ngô Gia Tự.
Diện tích: 451m² ( 18m 25m).
Phù hợp xây dựng Khách Sạn, Nhà Hàng, Trung Tâm Thương Mại, Tòa Nhà Văn Phòng......
Cách Biển Trần Phú chỉ 700 mét.
Giá bán: 180 triệu/m² (thương lượng).

Mặt tiền đường thái nguyên .
giá 24 tỷ thảo 0767 549 ***
tp nha trang. khánh hòa
4
24 tỷ 144 m²
Đất Mặt Tiền

P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: An Phúc (3 tin đăng)
Mặt tiền đường Thái Nguyên .
Giá 24 tỷ
Thảo
Tp nha trang. Khánh hòa
Đất mặt tiền cô bắc  trung tâm phố biển nha trang
3
14.99 tỷ 101 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cô Bắc, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

ĐẤT MẶT TIỀN CÔ BẮC - TRUNG TÂM PHỐ BIỂN NHA TRANG
Cơ hội sở hữu quỹ đất vàng ngay lõi đô thị, vị trí đắc địa để kinh doanh đa ngành nghề hoặc xây dựng căn hộ dịch vụ cao cấp!
Vị trí: Đường Cô Bắc (rộng 13m) gần Xóm Mới, ra Biển vài phút di chuyển và các trường học danh tiếng.
Diện tích: 101 m^2 (Ngang 4.4m - chuẩn đẹp để thiết kế).
Hướng: Đông Nam (mát mẻ quanh năm, đón lộc biển).
Pháp ...
Đất vàng phố tây nha trang 2 mặt tiền nguyễn thiện thuật giá tốt
3
139 tỷ 448 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Nguyễn Thiện Thuật, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

2 MẶT TIỀN NGUYỄN THIỆN THUẬT LÕI PHỐ TÂY NHA TRANG

Diện tích đất 448,8m full TMDV, mặt bằng hơn 11m hiếm có
Vị trí đắc địa, cách biển 1 phút, khu du lịch sầm uất
Xây được 20 tầng, đã ép cọc tầng hầm khoảng 7 tỷ
Phù hợp xây khách sạn, hiện đang cho thuê nhà hàng có dòng tiền
Mặt tiền sau xe máy đi thoải mái, thuận tiện thoát hiểm

Giá 310 triệu/m (giảm từ 340 triệu/m)

Liên hệ Trinh ...
Lô góc 2 mặt tiền nguyễn thiện thuật  ngang khá dài 10,7m * cách biển trần phú 400m. giá 144 tỷ
3
144 tỷ 449 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Nguyễn Thiện Thuật, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

lô đất góc 2 mặt tiền Nguyễn Thiện Thuật - ngang khá dài 10,7m * Cách biển Trần Phú: 400m.

Giá: 144 tỷ
______

+ Vị trí: Nguyễn Thiện Thuật, P Tân Tiến, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 449m² ODT.

+ Ngang: 10,7m (hướng Đông).

+ Nhựa rộng: 20m.

+ Cách sân bay Cam Ranh: 32km.
Bán đất tặng nhà 142,5m2 ngang 7,8m chỉ 16,8 tỷ. mặt tiền đường lê chân. trung tâm nha trang
3
16.8 tỷ 142 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Chân, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất tặng nhà mặt tiền bàn cờ đường Lê Chân Phước Tân, Nha Trang.

- Diện tích: 142,5m ngang 7,8m.
- Hướng: Đông Nam. Đường 13m.
- Hiện trạng: Nhà cấp 4 còn sử dụng tốt.
- Vị trí đẹp, gần chợ, siêu thị, trường học. Khu dân cư đông, dân trí cao.
- Phù hợp nghỉ dưỡng, văn phòng, kinh doanh.

Giá bán: 16,8 tỷ (~117,9tr/m).

LH E. Hà Định: .
Lô mặt tiền đường đống đa  ngang 10m, gần đường tô hiến thành  khu phố hàn quốc. giá 75,89 tỷ
3
75.89 tỷ 271 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đống Đa, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền đường Đống Đa - ngang 10m, gần đường Tô Hiến Thành khu phố Hàn Quốc.

Giá: 75,89 tỷ
____

+ Diện tích: 271m² (ODT).

+ Ngang: 10m / hướng Đông Bắc.

+ Đường ô tô nhựa rộng : 13m

+ Khu vực: Đường Đống Đa, P Tân Lập, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Cách sân bay Cam Ranh: 34km / Biển Trần Phú: 700m.
Mặt tiền đường lê quý đôn , dài 14m  gần tô hiến thành phố hàn * vị trí cực đẹp.  giá 59,9 tỷ
3
59.9 tỷ 363 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Quý Đôn, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền đường Lê Quý Đôn , dài 14m - gần Tô Hiến Thành phố Hàn * vị trí cực đẹp.

Giá: 59,9 tỷ
_____

+ Có cắt bán 1/2

+ Vị trí: đường Lê Quý Đôn, P Tân Tiến, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 363m² (ODT).

+ Ngang: 14,1m / Hướng Tây Nam

+ Nhựa ô tô rộng: 13m.

+ Cách sân bay Cam Ranh: 33km / biển Trần Phú: 600m.
Từ 0 tới 13 của 13

Xem quy hoạch tại P. Phước Tân, Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất mặt tiền Phường Phước Tân, Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất mặt tiền Phường Phước Tân, Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất mặt tiền tại Phường Phước Tân, Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất mặt tiền ở Phường Phước Tân, Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.