Bán nhà biệt thự, dự án tại Quảng Ninh diện tích lớn hơn 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cắt lỗ cực sâu giá 28 tỷ, 283m2 chỉ 99tr/m2, sổ sẵn sang tên ngay. biệt sun mặt biển bãi cháy
8
28 tỷ 283 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Premier Village Hạ Long, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Gia chủ cần tiền trả ngân hàng bán cắt lỗ cực sâu căn biệt thự nghỉ dưỡng Sun Premier Village Hạ Long.
Diện tích đất: 283m².
- Xây dựng: 3 tầng.
- Pháp lý: Đã có sổ đỏ vĩnh viễn.
- Tiêu chuẩn: Hoàn thiện full nội thất và sân vườn.
- Giá bán: 28 tỷ.
Thời điểm 2021 - 2022 giá lên tới 35 tỷ.
- Nhận cam kết lợi nhuận tối thiểu từ kinh doanh cho thuê 9%/ năm tương đương 1.7 tỷ/năm (cam kết trả cho nhà ...
Khách sạn mini, gần ga đường sắt cao tốc 350km/h hạ long, vinhomes hạ long xanh
10
38 tỷ 360 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
36 36

Vinhomes Hạ Long Xanh , P.Hà An, H.Quảng Yên, QN

Bán Khách sạn Mini công suất phòng tùy theo yêu cầu khách hàng 20 - 40 phòng (hoặc hơn)
***Vị trí nằm gần ga tàu cao tốc Hà Nội - Hạ Long, gần tổ hợp OUTLET, công viên rừng nằm trong đại dự án Vinhomes Global Gate_ Vinhomes Hạ Long Xanh. Gần tổ hợp 3 sân Golf tiêu chuẩn
*** Được thừa hưởng hệ sinh thái toàn diện của Vin Group trong SIÊU KHU ĐÔ THỊ VỆ TINH ALL IN ONE mang lại dòng tiền bền vững ...
Chính chủ bán biệt thự hạ long  quảng ninh  5 tầng khu nghỉ dưỡng cao cấp  dòng tiền ổn định
3
32.5 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Premier Village Hạ Long, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

CHÍNH CHỦ BÁN BIỆT THỰ NGHỈ DƯỠNG HẠ LONG PREMIER VILLAGE BÃI CHÁY HẠ LONG, QUẢNG NINH

Siêu phẩm biệt thự nghỉ dưỡng đẳng cấp nằm tại trung tâm du lịch Bãi Cháy khu vực khai thác lưu trú và tăng giá mạnh bậc nhất Hạ Long hiện nay.

Diện tích: 300m²
Mặt tiền: 10m rộng đẹp
Thiết kế: 5 tầng bề thế, công năng tối ưu
Giá chào bán: 32.5 tỷ
Liên hệ trực tiếp:

Điểm nổi bật:

Biệt thự nằm ...
Cắt lỗ dưới 10 tỷ. biệt thự biển feria bãi cháy hạ long
5
21 tỷ 219 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Sun Grand City Feria, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Cần bán căn biệt thự song lập.

Diện tích: 219m² xây 3 tầng hoàn thiện mặt ngoài và thô bên trong.
Cách bãi tắm 300m thích hợp để ở, kinh doanh, đầu tư.
Ở vị trí trung tâm du lịch Bãi Cháy. Nằm trong quần thể khu đô thị của Sun, được hưởng đầy đủ các tiện ích nội khu và ngoại khu.

Để biết thêm thông tin chi tiết và đi xem căn.
LH em Hương .
Cần tiền bán giá 2017 19,5 tỷ căn trầm hương boutique sun bãi cháy hạ long 300m2,  0914 043 ***
6
19.5 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Premier Village Hạ Long, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Tôi làm xuất nhập khẩu ngoài Móng Cái. Làm thêm mô hình khách sạn ở Bãi Cháy - Hạ Long cho vợ kinh doanh nhưng không hiệu quả. Nay cần bán cho người mua sử dụng thật.
Diện tích: 300m² - 12m mặt tiền - trục đường đôi to - Xây dựng 5 tầng.
Dễ dàng nhận diện - Có thể kinh doanh ngay dòng tiền 200tr/tháng - Cách biển 200m.
Sổ đỏ tên tôi - (Cường).
Tôi bán 19,5 tỷ - môi giới không làm phiền.
Để lại ...
Cần tiền bán biệt thự đồi bãi cháy view trực diện biển giá lỗ 17 tỉ full thang máy  0914 043 ***
4
17 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
7 8

Phoenix Legend Ha Long Bay, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Gia đình chuyển đi nước ngoài sinh sống. Nay cần thu tiền về nên bán căn biệt thự Thông tin như sau:
- Diện tích: 300m² - full nội thất - thang máy đầy đủ - có thể khai thác dòng tiền ngay nếu muốn.
- Sổ đỏ lâu dài trao tay.
- Biệt thự gồm: 7 phòng ngủ - 1 phòng khách, 1 bếp, 8 vs, nội thất mới hoàn thiện.
- Tiện ích nội khu: Có bể bơi, khách sạn và căn hộ 5 sao, gym, spa, nhà hàng, Aeon Mall, ...
Bán biệt thự tại trần quốc nghiễn, 90 tỷ, 246m2, 7 tầng, hạ long, quảng ninh
9
90 tỷ 246 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
25 25

Đường Trần Quốc Nghiễn, P.Hồng Gai, Tp.Hạ Long, QN

Nhà biệt thự liền kề tọa lạc tại vị trí đắc địa, mang đến không gian sống lý tưởng.
+ Diện tích 246m² với thiết kế 7 tầng, 25PN, 25WC, phù hợp cho gia đình lớn hoặc đầu tư.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.
+ Mặt tiền rộng 15m, thuận tiện cho việc kinh doanh hoặc cho thuê.
+ Đường trước rộng 10m, dễ dàng di chuyển và đỗ xe.
+ Hướng cửa chính và ban công đều Đông Bắc, hợp phong ...
Bán căn biệt thự đơn lập monaco hạ long diện tích 400m2 chỉ từ 16.x tỷ hoàn thiện thô
4
16.5 tỷ 400 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Monaco Hạ Long, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Cơ hội sở hữu biệt thự đơn lập Monaco Hạ Long view biển trực diện vịnh.

Biệt thự đơn lập tại khu đô thị Monaco Hạ Long một trong những khu đô thị cao cấp bậc nhất thành phố biển, mang đến không gian sống đẳng cấp, tiện ích đồng bộ, xứng tầm chủ nhân thành đạt.

Thông tin biệt thự:

Diện tích đất: 400m².

Xây dựng: 3 tầng + 1 tum.

Đã hoàn thiện xây thô, khung móng vững chắc, sẵn sàng cho khách ...
Bán biệt thự biển hạ long sổ đỏ lâu dài cuối cùng, 45 tỷ, 255m2, pháp lý đầy đủ
6
45 tỷ 255 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Harbor Bay Hạ Long, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Khám phá căn Biệt Thự đỉnh cao Hạ Long! Nằm ở p Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh, căn nhà này có diện tích 255m², mặt tiền 10m cực rộng rãi, phù hợp cho mọi nhu cầu sống và kinh doanh. Ngõ vào rộng 7.5m, dễ dàng cho xe cộ di chuyển. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.

Căn nhà không nội thất, dễ dàng tùy chỉnh theo phong cách cá nhân. Hướng cửa chính và ban công đều hướng Đông, đón nắng và gió tự ...
Bán bt feria bãi cháy view đài phun nước và công viên, 100m ra bãi tắm, sổ đỏ vĩnh viễn
4
Thỏa thuận 236 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5

Sun Grand City Feria, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Chính chủ cần chuyển nhượng lại căn biệt thự tại bờ biển Vịnh Di Sản Hạ Long, Quảng Ninh do không có điều kiện hoàn thiện thời điểm này.
- Căn BT nhìn ra Đài Phun nước, cách bãi tắm Bãi cháy 100m, cách khu công viên Sunword 200m, cách ngọn Hải Đăng và Bến Du thuyền Quốc tế 400m.
- Xây dựng hoàn thiện toàn khu phong cách Địa Trung Hải, An Ninh 24/7, đơn vị quản lý công ty BĐS của Sungroup.
- ...
Biệt thự grand bay hạ long villas không gian sống riêng tư giữa trung tâm bãi cháy, giá cực tốt
8
41.6 tỷ 250 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Grand Bay Halong Villas, P.Hùng Thắng, Tp.Hạ Long, QN

Mở bán căn biệt thự biển GB-R84 dự án Grand Bay Hạ Long Villas chính sách tốt nhất từ Chủ Đầu Tư

BIỆT THỰ GRAND BAY HẠ LONG VILLAS KHÔNG GIAN SỐNG RIÊNG TƯ GIỮA TRUNG TÂM DU LỊCH BÃI CHÁY

Tọa lạc tại trái tim Bãi Cháy thủ phủ du lịch miền Bắc, Grand Bay Hạ Long Villas mang đến chuẩn sống sang trọng, riêng tư và hiện đại dành cho những chủ nhân tinh tế.

Thông tin nổi bật
Diện tích: 250,8m ...
Đơn lập góc 266m mặt đại lộ ngay cạnh vinschool vị trí đẹp nhất vinh bm1 giá cực tốt 0976 758 ***
4
27.5 tỷ 266 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Hạ Long Xanh , P.Hà An, H.Quảng Yên, QN

BM60-01 căn đơn lập góc mặt đường BM59 rộng 20,5m và đại lộ Bình Minh 30m ngay cạnh trường liênn cấp Vinschool được đánh giá là căn đơn lập góc đẹp nhất phân khu Vịnh Bình Minh 1.

Diện tích 266m² nên tổng tiền vừa phải dễ đầu tư và thanh khoản về sau
Giá bán 30,2 tỷ hỗ trợ vay 18 tháng 0% lãi suất
27,5 tỷ cho khách hàng thanh toán sớm

Giá bán trên chưa tính đủ các chiết khấu và quà tặng ...
Bán gấp biệt thự đồi beverly hills 320m2, 2x tỷ full nội thất, rẻ nhất thị trường, sổ trao tay
14
29.9 tỷ 320 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
9 10

Beverly Hills Hạ Long, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Bán biệt thự view biển, sổ hồng trao tay, khu tổ hợp nghỉ dưỡng đã vào vận hành, giá siêu rẻ.
Diện tích 320m² xây 4 tầng hoàn thiện liền tường.

Bevely Hills Hạ Long tuyệt phẩm nghỉ dưỡng, đầu tư sinh lời vượt trội.

Với dòng sản phẩm Diamond Elite mới mang đến trải nghiệm nghỉ dưỡng đỉnh cao, chia sẻ doanh thu hấp dẫn:

CĐT nhận 40% doanh thu thực tế và chi trả toàn bộ chi phí vận hành.
Chủ sở ...
Bán gấp căn bt vip 444m2 giá 38,x tỷ, full nội thất, cam kết thu về 2,4 tỷ/năm, sổ lâu dài trao tay
13
38.8 tỷ 444 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Premier Village Hạ Long, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Bán biệt thự nghỉ dưỡng giá rẻ nhất thị trường.
Tầm này quý nhà đầu tư gom hàng bất động sản vừa có lãi vốn vừa có dòng tiền ổn định thì chỉ có ở dự án Sun Premier Village Hạ Long.
Một căn biệt thự biển Sun Premier Village Hạ Long 5 cần chuyển nhượng với mức giá không tưởng chưa tới 95tr/ m² (full nội thất 5 sao).
Giá thấp nhất thị trường không có căn thứ 2.
DTXD tầng 1: 133m² - Tổng DTXD: 669m² ...
Bán căn bt mặt biển diện tích 334m2, giá 6x tỷ, dự án sun feria hạ long, giá rẻ nhất thị trường
10
63 tỷ 334 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Sun Grand City Feria, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Ngay bây giờ cơ hội lớn dành cho khách hàng biết nắm bắt cơ hội sở hữu bất động sản giá trị nhất bên vịnh di sản Hạ Long.
Bán căn biệt thự view biển, view công viên đẹp nhất dự án, pháp lý đầy đủ.
- Diện tích 334m².
- Tổng diện tích sàn xây dựng là 663m².
- Xây 3,5 tầng.
- Giá bán rẻ nhất dự án.
- Pháp lý đầy đủ.
Bán kính 1,5 km là đến đầy đủ khu vui chơi giải trí của tập đoàn Sun Group tại Hạ ...
Cần bán gấp căn biệt thự sun feria hạ long 406m2 giá hơn 90tr/m2 bao rẻ nhất tt, sở hữu lâu dài
12
38 tỷ 406 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
7 8

Sun Grand City Feria, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

- Diện tích 406m².
- Tổng diện tích sàn xây dựng là 663m².
- Xây 3,5 tầng.
- Giá bán rẻ nhất dự án.
- Pháp lý đầy đủ.
Chỉ hơn 96 tr/m2 sở hữu ngay căn góc view biển da sun feria bãi cháy hạ long, dt 257m2 rẻ nhất tt
7
24.8 tỷ 257 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
7 8

Sun Grand City Feria, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Bán căn biệt thự view Biển, view công viên đẹp nhất dự án, pháp lý đầy đủ.
- Diện tích 257m².
- Tổng diện tích sàn xây dựng là 663m².
- Xây 3,5 tầng.
- Giá bán rẻ nhất dự án.
- Pháp lý đầy đủ.
Bán căn biệt thự doji sapphire hạ long. căn mặt biển chỉ 8x tỷ
3
84 tỷ 225 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Sapphire Mansions, P.Hồng Gai, Tp.Hạ Long, QN

Biệt thự nằm ở The Sapphire Mansions, Bến Đoan, Hồng Gai, Hạ Long, Quảng Ninh, là một trong những lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống sang trọng và đẳng cấp.
+ Hướng: Tây Nam.
+ Diện tích 225m², không gian rộng rãi và thoáng đãng.
+ Pháp lý: Sổ hồng lâu dài.
+ Thiết kế hiện đại, sang trọng, tối ưu hóa ánh sáng tự nhiên.
+ Gần gũi với thiên nhiên, mang lại cảm giác thư giãn cho ...
Bán biệt thự song lập biển tại bãi cháy hạ long chạm cát giá chỉ 14xtr/m.  e hương
3
30 tỷ 210 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Hạ Long, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Biệt thự đẹp tại Hạ Long, Quảng Ninh.
-S : 210m²
- Giá 30 tỷ VND.
+ Xây3 tầng
+ Mặt tiền 12m
+ Hướng Đông Nam, đón gió mát, ánh sáng tự nhiên.
+ nằm trên trục thông biển
+ Khu vực yên tĩnh, an ninh tốt, thích hợp để ở hoặc nghỉ dưỡng.
cách biển chỉ vài bước chân

Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại với Nguyễn Thị Hương.