Bán nhà biệt thự, dự án tại Quảng Ninh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
[ gấp !! ] bán lô góc aquacity hạ long 135m2  11.6 tỷ
4
11.6 tỷ 135 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Aqua City Hạ Long, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Vị trí: Nằm trong DA Aqua City Hạ Long, trung tâm du lịch biển Bãi cháy. Đi bộ ra bãi biển tự nhiên 200m.
Thông số căn nhà: Đất 135m². Mặt tiền 10m. Sàn xây dựng 630m². Xây 6 tầng. Hướng chính Nam.
Giá bán 11.6 tỷ ( đơn giá 86tr/m² full xây dựng). Sẽ trừ lại 5% chưa nộp CĐT BIM lại cho chủ mới.
Tiện ích: Có hồ điều hòa nước ngọt lớn nhất Hạ Long 11ha. Hồ nhiều cá khủng cho dân câu. Ngay cạnh Nhà ...
Bán căn nhà phố tuần châu giá 5,2 tỷ 120m2 đã có sổ hồng lâu dài, cách biển vài bước chân
4
5.2 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KĐT Cảng Ngọc Châu, P.Tuần Châu, Tp.Hạ Long, QN

Bán căn liền kề Tuần Châu hàng cực hiếm.
Cách biển vài bước chân.
Giá 5,2 tỷ. Diện tích 120m².
Sẵn sổ giao dịch ngay, đất ở lâu dài.
Bán nhanh.
LH hoặc ib Zalo.
Duy nhất căn biệt thự đơn lập sun grand city feria, 100 tr/m2 gần biển ,sát phố ,kề hồ vị trí đẹp
6
40.6 tỷ 406 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Sun Grand City Feria, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Nhanh tay sở hữu biệt thự tại Sun Grand City Feria, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh với thiết kế 5PN + 6WC + bếp. Giá chỉ 100 triệu / m² cho diện tích 406 m². Biệt thự 3 tầng, mặt tiền rộng 12m, ngõ vào rộng rãi, thuận tiện cho xe hơi. Thích hợp cho gia đình, mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Giới thiệu dự án
- Vị trí: Phường Bãi Cháy, TP. Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh.
- Chủ đầu ...
Bán gấp biệt thự sun elite city  283m²  35 tỷ | vị trí đẹp  đầu tư là thắng
23
35 tỷ 283 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Sun Elite City, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Tọa lạc tại Sun Elite City, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh, biệt thự này mang đến không gian sống lý tưởng với thiết kế sang trọng và tiện nghi đầy đủ.

- Diện tích 283m², không gian rộng rãi, thoáng đãng.
- 4 phòng ngủ (PN), 5 phòng tắm (WC) tiện nghi, phù hợp cho gia đình lớn.
- 3 tầng, thiết kế hiện đại và hợp lý.
- Hướng cửa chính và ban công đều hướng Bắc, phong thủy tốt.
- Mặt tiền ...
Bán song lập 162m giá 12 tỷ cách biển 20m vinhomes hạ long xanh
3
12 tỷ 162 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4

Vinhomes Hạ Long Xanh , P.Hà An, H.Quảng Yên, QN

Bán nhanh song lập 162m²
Xây dựng :358m²
Xây 4 tầng phong cách địa trung hải
Giá bán TTS 12,2 tỷ
Vay ngân hàng 18 tháng ko lãi suất ko nợ gốc
- Cố định ls 9% cho hai năm tiếp theo
- Tăng vinpearl-Vinmec- mua vé tháng tàu siêu tốc giá 5tr/tháng
Và còn nhiều quà tặng khác
Vị trị siêu đẹp cách biển 25m² cách công viên đúng 1 dãy nhà, ngắm bắn pháo hoa ra bãi tắm chỉ mấy bước chân
Hàng giá ...
Căn góc độc nhất 3 mặt giáp biển harbor bay hạ long  hoàn thiện full khách sạn vận hành được ngay
7
Thỏa thuận 152 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
11 11

Harbor Bay Hạ Long, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Hàng hiếm không có căn thứ 2 vị trí đắc địa, phù hợp vận hành homestay cao cấp.

Diện tích: 152m²
Căn góc 3 mặt giáp biển thoáng tuyệt đối
Hoàn thiện 5 tầng + thang máy
Full nội thất vào ở hoặc khai thác ngay
Ngay cạnh bãi biển - khu vực cào ngao đẹp nhất
Hàng cây sú vẹt tự nhiên 100% trải nghiệm độc đáo cho khách lưu trú

Giá bán: liên hệ trực tiếp
Liên hệ ngay em Vượng để nhận thông ...
Chính chủ cắt lỗ căn góc aqua city hướng nam chỉ 11 tỷ x (bé)
8
11.48 tỷ 135 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Aqua City Hạ Long, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

"Chính chủ bán căn góc Aqua 6 tầng, dự án gần viện kiểm sát tiềm năng hút dòng người,kinh doanh, đầu tư....
- gần trung cư PRiMA chuẩn bị xây dễ thu hút dòng người và khách du lịch.
-Cách 40m sân khấu Halo Bay nơi tổ chức nhạc nước quanh năm.
-Cách 100m bãi tắm sora Bay và tắm tráng ngoài trời
-Cách gần 3km tuyến ga Metro
-Cùng dãy căn đã có nhiều căn hoàn thiện và kinh doanh
-cách 3,5km là ra ...
Bán biệt thự sun premier village 340m2 lợi nhuận đều 9%/năm  sở hữu lâu dài
18
33 tỷ 340 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Premier Village Hạ Long, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Diện tích đất: 315m².
Quy mô: 3 tầng + 1 tum
Phù hợp khai thác: Villa nghỉ dưỡng, lưu trú cao cấp, kinh doanh du lịch.
Sổ hồng sở hữu lâu dài.
Đất biệt thự.
Giá bán: 33 tỷ (thương lượng).

Vị trí trung tâm du lịch Vịnh Hạ Long, gần biển, tài sản sở hữu lâu dài, số lượng hữu hạn.

Hoàn thiện full nội thất và sân vườn tiêu chuẩn 5 sao.
Hàng năm chủ sở hữu sẽ có 15 đêm nghỉ.
Sổ đỏ lâu dài, đã có sổ. ...
Cực sốc duy nhất 1 căn song lập sát biển, view biển trực diện tại vinhomes global gate hạ long xanh
8
30.3 tỷ 162 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Hạ Long Xanh , P.Hà An, H.Quảng Yên, QN

Chỉ cần bước vài bước chân là ra tới biển đây là một trong những căn song lập đẹp hiếm có còn lại trên thị trường, vị trí gần như không có căn thứ 2 để so sánh.

Mặt tiền siêu rộng 17m cực kỳ đẳng cấp và dễ khai thác kinh doanh.
View biển trực diện giữ giá trị tài sản bền vững theo thời gian.
Gần ngay phố thương mại khu dịch vụ sầm uất nhất dự án.
Gần trường học, đại học và trung tâm đào tạo các ...
Biệt thự độc bản mặt biển vịnh hạ long sở hữu đất ở lâu dài | lagoon residences
6
37.4 tỷ 255 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Grand Bay Halong Villas, P.Hùng Thắng, Tp.Hạ Long, QN

Cơ hội hiếm để sở hữu biệt thự biển đẳng cấp tại Vịnh Hạ Long với pháp lý rõ ràng, sổ hồng trao tay và tiềm năng khai thác nghỉ dưỡng bền vững.

Thông tin căn biệt thự Lagoon Residences.
Diện tích đất: 255m².
Diện tích xây dựng 3 tầng: 347.68m².
Biệt thự đã hoàn thiện full nội thất cao cấp.
Vị trí mặt biển view Vịnh Hạ Long đẳng cấp.

Chính sách đầu tư hấp dẫn.
Cam kết thuê lại 2 tỷ / 2 năm.
Sản ...
Quỹ hot song lập bình minh1 rộng 162m2, giá siêu hot nhất th chỉ 80tr/m2 đã gồm xây dựng 4 tầng
16
13 tỷ 162 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Hạ Long Xanh , P.Hà An, H.Quảng Yên, QN

SONG LẬP MẶT BIỂN VINHOMES GLOBAL GATE HẠ LONG
Giữ tài sản Tạo dòng tiền Đón sóng tăng giá của Hạ Long tương lai

Liên hệ : để sở hữu biệt thự song lập Vinhomes Global Gate Hạ Long - Một sản phẩm sinh ra để khai thác kinh doanh nghỉ dưỡng đầu tư dài hạn bền vững.

Vị trí không thể thay thế:
Cạnh biển cạnh cao tốc
Đối diện sân golf Tuần Châu
Bao quanh bởi 3 sân golf quốc tế quy mô ...
Biệt thự ven biển sun feria trung tâm bãi cháy, hạ long
14
18 tỷ 175 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Sun Grand City Feria, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Thông tin chi tiết căn biệt thự.

Diện tích đất: 175 m².
Loại hình: Biệt thự thấp tầng trong khu compound cao cấp.
Hướng: Đông Nam đón gió biển, thoáng mát quanh năm.
Mặt tiền rộng: Thuận lợi thiết kế không gian sống và cảnh quan.
Đường nội khu rộng: Quy hoạch đồng bộ, nhiều cây xanh.

Căn biệt thự nằm trong khu quy hoạch biệt thự ven biển với mật độ xây dựng thấp, mang lại không gian sống riêng ...
Bán căn song lập góc 200m2 view công viên siêu thoáng đẹp, lại gần biển vinhomes hạ long xanh
4
23.57 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Hạ Long Xanh , P.Hà An, H.Quảng Yên, QN

Siêu phẩm Song lập góc - view trực diện công viên GIÓ - tại tâm điểm sống Vinhomes Global Gate Hạ Long. Dòng hàng ĐẸP + HIẾM chỉ dành riêng cho những vị khách đẳng cấp & nhà đầu tư nhanh tay

Thông tin căn BM40-11: Biệt thự song lập thô căn góc - diện tích lớn - mặt tiền rộng
Diện tích đất: 200,4m²
Diện tích xây dựng: 468,7m²
Hướng: Đông Nam Tây Nam
View trực diện công viên GIÓ = siêu ...
Độc quyền song lập 162m² mặt biển giá tốt nhất vinhomes global gate hạ long xanh
16
13 tỷ 162 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Hạ Long Xanh , P.Hà An, H.Quảng Yên, QN

* Độc quyền Song lập 162m² mặt biển giá tốt nhất Vinhomes Global Gate Hạ Long Xanh. Trực tiếp CĐT Vinhomes.
- Diện tích đất: 162m², mặt tiền 8m xây 4 tầng
- Loại hình: Song lập mặt biển
- Hệ tiện ích quy mô lớn: All In One
- Kết nối nhanh: Hà Nội - Hạ Long chỉ ~23 phút đi tàu cao tốc
- Mua sắm, giải trí, nghỉ dưỡng: Vincom, Vinwonders, hệ thống sân Golf quy mô lớn nhất Việt Nam, chuỗi khách sạn & ...
Bán đất, tặng ngay căn biệt thự đường bao biển hạ long, bãi tắm hòn gai. chủ thiện chí bán ạ
5
95 tỷ 312 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
7

Đường Trần Quốc Nghiễn, P.Hồng Hà, Tp.Hạ Long, QN

Biệt thự đường bao biển Hạ Long - vị thế sống đỉnh cao giữa vịnh di sản.

Một căn biệt thự sở hữu bãi tắm trước nhà và tầm nhìn trực diện Vịnh Hạ Long là lựa chọn chỉ dành cho số ít nhà đầu tư tinh chọn.

Biệt thự đường bao biển Hạ Long tài sản hội tụ trọn vẹn vị trí đắc địa, phong thủy hiếm, pháp lý rõ ràng và giá trị khai thác bền vững.

Vị trí vàng.
Trục đường bao biển Hạ Long.
Khu bãi tắm Hòn ...
Chính chủ nhượng lại biệt thự đơn lập cá tính phong cách địa trung hải ở bãi biển sona sea vân đồn
4
7.95 tỷ 160 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Sonasea Vân Đồn Harbor City, X.Hạ Long, H.Vân Đồn, QN

Chính chủ nhượng lại biệt thự đơn lập 160m² cá tính phong cách địa trung hải tại bãi biển Sona Sea Vân Đồn, 4 mặt thoáng, đi bộ ra bãi biển và bể bơi, với giá 7.95 tỉ đã bao gồm tiền đất và xây thô 2.5 tầng cho gia chủ mới tự do thiết kế để hoàn thiện theo phong cách cá nhân hoá !
Bán biệt thự tm trung tâm bãi cháy vịnh hạ long. cam kết giá rẻ nhất thị trường ạ
5
Thỏa thuận 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Premier Village Hạ Long, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Biệt thự thương mại vị trí đẹp tại trung tâm Bãi Cháy Hạ Long, khu vực trọng điểm du lịch Vịnh Hạ Long Sun Bãi Cháy, tiềm năng khai thác cao.

Nằm trên trục đường đôi Sun Premier Bãi Cháy, gần biển, bãi tắm, khu du lịch sôi động của thành phố Hạ Long về đêm.

Diện tích đất: 300m².
Quy mô: 3 tầng + 1 tum, khoảng 800m² sàn xây dựng.
Phù hợp khai thác: Villa nghỉ dưỡng, lưu trú cao cấp, kinh doanh ...
Harbor bay căn góc view hồ nhạc nước cách biển 100m
6
16.4 tỷ 103 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
8 8

Harbor Bay Hạ Long, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

- Căn góc thoáng view hồ Nhạc nước, đối diện sàn cảnh quan đường đi bộ ven hồ.
- Hệ thống đường đi bộ vừa được hoàn thành cùng hệ thống ghế nghỉ chiếu nghỉ đẹp hiện đại.
- Chỉ 200m đi bộ là ra bãi biển, vị trí vừa hồ vừa biển.
- Dưới chân cao tầng, cực kì thuận tiện cho kinh doanh cũng như đầu tư tăng giá, đã có kế hoạch xây năm 2026.
- Sát cạnh: Siêu thị Lotte Mart, tòa án tỉnh, VKS tỉnh, ...
Sở hữu liền tay căn grand bay town house rẻ nhất thị trường chỉ 9ty siêu đẹp.
6
9 tỷ 105 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Grand Bay Town House, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

GRAND BAY Towhouse là Phân khu với hệ tiện ích cao cấp nhất của BIM Group tại Hạ long.
-Hiện tại người đã về hoàn thiện ở thực 50%,dự án lk quan tâm nhất hiện tại.
Tiềm năng để cho khách hàng đầu tư.
- gần khách sạn citadine và alacarte.
- cách 500m bãi tắm sora bay.
- cách 500m tới chợ cái dăm và chợ đêm
- cách 4,5km ra ga tàu vinspeed
- cách 2km là viện kiểm sát tỉnh và hồ nhạc nước.
+ gần ...
Bán biệt thự đồi view biển, s hill villa bán đảo tuần châu, 500m2, 3tầng, 58tr/m2, 250tr/tháng.
8
29.5 tỷ 500 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

P.Tuần Châu, Tp.Hạ Long, QN

BÁN BIỆT THỰ ĐỒI S-HILL VILLA, VIE BIỂN BÁN ĐẢO TUẦN CHÂU HẠ LONG QUẢNG NINH : 500M2 3TẦNG MT20M HẠ CHÀO NHẸ 6TỶ - GIÁ CHÀO MỚI 29.5 TỶ, CÓ THƯƠNG LƯỢNG.
VIE VỊNH KÌ QUAN, HẠ LONG XANH, THÀNH PHỐ HẠ LONG, BÃI CHÁY, VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA, CAO NHẤT BÁN ĐẢO TUẦN CHÂU.
S - Hill Villa đẳng cấp sống 5* - T.O.P 10 công trình thiết kế nhà đẹp và ấn tượng nhất 2021 do AWARDS tổ chức bình chọn - dòng tiền ...
Từ 0 tới 20 của 294

Xem quy hoạch tại Quảng Ninh

Mua bán nhà biệt thự, dự án liền kề tại Quảng Ninh giá tốt tháng 5/2026

 

Theo xu hướng phát triển của xã hội hiện đại thì những khu đô thị sinh thái, ven sông, khu dân cư có hạ tầng động bộ, an ninh, có sẳn tiện ích nội khu... đang trở thành lựa chọn an cư hàng đầu của nhiều khách hàng thượng lưu. Nhà dự án tại Quảng Ninh có thể gồm nhà biệt thự liền kề, biệt thự đơn lập, song lập, biệt thự phố hay nhà phố liền kề rất được các nhà đầu tư quan tâm săn đón vì các nguyên nhân sau:

 

  • Hạ tầng đồng bộ: Nhà phố biệt thự, nhà liền kề trong dự án được hưởng lợi từ hạ tầng cảnh quan đường phố được bố trí hài hòa với các tiện ích chung cho cư dân, hệ thống điện nước ổn định. Các dự án thường được bố trí khuôn viên cây xanh, tiểu cảnh, công viên... mang đến cuộc sống hài hòa cùng thiên nhiên cho cư dân trong dự án.
  • Tiện ích nội khu: Cư dân trong khu biệt thự, dự án Quảng Ninh có sẳn các tiện ích đẳng cấp hiện đại như: bể bơi, khu sân tập thể thao, trường học, bệnh viện, siêu thị, khu vui chơi cho trẻ, khu vực BBQ... là một trong nhưng ưu thế thế nỗi bật mà nhưng căn nhà ngoài dự án khó có được.
  • Hệ thống an ninh đảm bảo: Cùng đội ngũ nhân viên an ninh chuyên nghiệp trực 24/7. Đội bảo vệ thường xuyên tuần tra cùng với những trang thiết bị hiện đại, hệ thống camera... giúp đảm bảo an toàn cho cư dân trong khu nhà biệt thự phố, dự án.