Nhà Biệt Thự, Dự ÁnLong AnH. Bến LứcX. Thanh Phú
Bán nhà biệt thự, dự án tại Xã Thanh Phú, Huyện Bến Lức giá 10 tỷ đến 20 tỷ
Eco Retreat Long An, X.Thanh Phú, H.Bến Lức, LA
- Vị trí: Cạnh Clubhouse 2.600m² và Bãi đỗ xe rộng lớn
- DT: 180m² (12mx15m)
- Giá: 11tỷ99
- KH thanh toán sớm: còn 10tỷ4
- KH chọn lịch hỗ trợ vay: thanh toán chỉ 25%=2,9tỷ,
-Ngân hàng hỗ trợ vay 70%, HTSL 24 tháng, nhận nhà 6/2027
LH: em Hà Ecopark để nhận thông tin chi tiết
Eco Retreat Long An, X.Thanh Phú, H.Bến Lức, LA
- Vị trí: Đối diện Clubhouse 2.900m2
- Diện tích: 180m² (12x15m)
- Giá VAT: 11tỷ691
- Thanh toán sớm: Giá còn 10,4tỷ
- Chính Sách vay: Ngân hàng hỗ trợ vay 70%, HTSL 24 tháng đến 30/6/2028, khách hàng thanh toán chỉ 25%=2,8tỷ, Nhận nhà 2027
LH:
Eco Retreat Long An, X.Thanh Phú, H.Bến Lức, LA
Với 2 loại hình chính biệt thự có tầng hầm trải nghiệm & không có tầng hầm trải nghiệm. Phù hợp với yêu cầu của từng khách hàng.
Lợi thế nổi bật của căn biệt thự song lập rừng.
Giá dễ dàng tiếp cận - diện tích vừa đủ ...
Eco Retreat Long An, X.Thanh Phú, H.Bến Lức, LA
Một sản phẩm hiếm thật sự dành cho khách hàng chọn mua biệt thự tại Eco Retreat trong thời điểm khan hiếm hàng giá tốt như hiện nay.
Điểm nổi bật không thể thay thế:
* Diện tích 200 m2
* Đường nội khu mười ba mét gần trường mầm non
* Gần clubhouse tiện ích ngay nhà
* Nằm ngay trung tâm phân khu Mùa Thu
* Vị trí gần sông Bến Lức thoáng mát
* ...
Eco Retreat Long An, X.Thanh Phú, H.Bến Lức, LA
Vin trí vô cùng đẹp.
2 mặt công viên tuyến tính.
Gần cluphouse.
Nằm ngay trung tâm.
Gần hồ Thiên Nga.
View Đông Nam.
Giá vô cùng tốt.
Khách mua là ký HDMB ngay với CĐT.
DC lựa chọn PTTT.
- Thanh toán nhanh chiết khấu 9%.
- Thanh toán tiến độ chiết khấu 2%.
- Thanh toán nhờ ngân hàng hỗ trợ 70%. Khách hàng chỉ cần thanh toán 25%(2ty8).
Số ...
Eco Retreat Long An, X.Thanh Phú, H.Bến Lức, LA
Biệt thự song lập khu Rừng Bách phân khu Retreat Forest dự án EcoRetreat.
DT đất 220m².
Diện tích xây dựng 104,4m².
Diện tích sàn 274m²: 2 tầng + tum.
Giá bán 16,2 tỷ VAT, PBT chưa trừ ưu đãi bán hàng.
Thanh toán linh hoạt:
- 25% (chia làm 3 đợt 10 - 10 - 5) kí HĐMB, hỗ trợ vay NH 70% trong 2 năm không gốc không lãi.
- TTS 95% (25% HĐGV, và 70% kí HĐMB) chiết khấu 10%.
- TT tiến độ ...
Eco Retreat Long An, X.Thanh Phú, H.Bến Lức, LA
- Số phòng ngủ: 4PN.
- Số toilet: 4WC.
- Số tầng: 3 tầng.
- Hướng cửa chính: Đông Nam.
- Giá: 16 tỷ VND.
Biệt thự nổi bật với thiết kế hiện đại, không gian rộng rãi và thoáng đãng, mang lại cảm giác thoải mái cho gia chủ. Với 4 phòng ngủ và 4 phòng tắm, nơi đây phù hợp cho các gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian sống rộng rãi.
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt ...
Eco Retreat Long An, X.Thanh Phú, H.Bến Lức, LA
- Diện tích rộng rãi 190m², phù hợp cho gia đình đông người.
- Thiết kế hiện đại với 4 phòng ngủ và 4 phòng tắm, đảm bảo sự tiện nghi cho cư dân.
- Giá bán hấp dẫn chỉ 15,2 tỷ VND, tạo cơ hội tốt cho các nhà đầu tư.
- Phong thủy tốt, mang lại sự ...
Eco Retreat Long An, X.Thanh Phú, H.Bến Lức, LA
Căn BTSL Rừng RB10 - 7X ( Không Hầm )
- Diện tích 220m² bán giá gốc full 17,997 tỷ bao sang tên .
Anh chị quan tâm căn nào nhắn em nhé : Mr.Nghĩa
Eco Retreat Long An, X.Thanh Phú, H.Bến Lức, LA
- Vị trí: Căn góc, đối diện clubhouse 2.900m².
- Diện tích: 237m² (14,5x17m).
- Giá: 12,6tỷ (53tr/m²).
LH: Xuân Thiên.
Eco Retreat Long An, X.Thanh Phú, H.Bến Lức, LA
CV1-xx (ngang 12m x 15m 180m² mặt tiền rộng)
Giá chỉ: 11,71 tỷ ful VAT & PBT
Chỉ cần thanh toán 2.9 tỷ trong 24 tháng
----------
Ưu điểm nổi bật:
Mặt tiền siêu lớn như đơn lập 12m cực kỳ bề thế cho gia chủ thích nhà có mặt tiếp giáp đường rộng, tạo không gian tầm nhìn lớn và thoáng
Song lập nhưng giống như mini villa vuông vứt để dàng thiết kế không ...
Eco Retreat Long An, X.Thanh Phú, H.Bến Lức, LA
Cơ hội sở hữu biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp giữa không gian rừng sinh thái tại dự án Eco Retreat.
Thông tin chi tiết:
Loại hình: Biệt thự song lập rừng Retreat
Diện tích đất: 230m (10m x 23m)
Quy mô xây dựng rộng rãi, thiết kế nghỉ dưỡng cao cấp
Sau nhà là công viên rừng Bách, không gian xanh thoáng mát quanh năm
Khu ...
Eco Retreat Long An, X.Thanh Phú, H.Bến Lức, LA
11 TỶ 690 TRIỆU
Cơ hội sở hữu biệt thự nghỉ dưỡng giữa thiên nhiên giá tốt hiếm có!
Vị trí đắc địa: Song Lập Rừng Mai Phân khu Mùa Lễ Hội
Gần Eco Bazar trung tâm thương mại sầm uất
Cách quảng trường chỉ vài bước chân
Di chuyển 2 phút đến hồ Thiên Nga không gian sống đẳng cấp
Không gian sống xanh nghỉ dưỡng chuẩn resort mỗi ngày
...
Eco Retreat Long An, X.Thanh Phú, H.Bến Lức, LA
Chính chủ giá đợt 1 cực hiếm
DT: 180m (9x20)
Giá: 10,669 tỷ
Thanh toán theo tiến độ
Vị trí đẹp gần Đại lộ Mùa Hạ & công viên tuyến tính sau nhà.
Không gian sống xanh tiềm năng tăng giá cao
Căn giá tốt hiện không còn nhiều, anh/chị quan tâm inbox em gửi vị trí & chính sách chi tiết.
Hotline: Viết Hân
Eco Retreat Long An, X.Thanh Phú, H.Bến Lức, LA
Kề bên quảng trường ánh sáng nhạc nước và 2 toà căn hộ, rất thuận tiện nếu quý khách hàng mong muốn kinh doanh tại đây.
Hệ sinh thái 8 tầng thực vật cho trải nghiệm môi trường sống gần gũi thiên nhiên như sống tại Resort nghỉ dưỡng đắt giá.
Cộng đồng cư dân cùng gu, tăng kết nối cùng nhau
Thiết kế nhà hiện đại, ...
Eco Retreat Long An, X.Thanh Phú, H.Bến Lức, LA
Hướng Đông Nam cực đẹp, thoáng mát.
Kế cận khu vực thể thao ngoài trời, vườn quả mọng, vườn hoa nhỏ, chỉ 1p kết nối tới đại lộ Mùa Thu 30m - trục đại lộ huyết mạch của toàn dự án.
DT: 220m²: XD 1 trệt, 1 lầu, 1 tum.
Giá huỷ diệt: Chỉ 16.1 tỷ gồm VAT&KPBT, vốn tự có 4 tỷ.
Hỗ trợ 70% ân hạn gốc lãi 24 tháng.
Chiết khấu TT sớm 10%.
Chiết khấu ...
Eco Retreat Long An, X.Thanh Phú, H.Bến Lức, LA
Biệt thự đơn lập có đơn giá tốt nhất Eco Retreat 53tr/m².
- Vị trí: Căn góc, đối diện clubhouse 2.900m².
- Diện tích: 237m² (14,5x17m).
- Giá: 12,6tỷ (53tr/m²).
LH: .
Eco Retreat Long An, X.Thanh Phú, H.Bến Lức, LA
- Đơn lập góc 2 mặt tiền đường, 1 trong 10 villa đơn lập có DT vừa và giá chỉ bằng căn song lập.
- DT đất: 257,6m² (xây dựng mẫu 16x15m) khá vuông vức với layout quá đẹp tối ưu không gian sử dụng.
- Nằm trên trục đường chính Rừng Bách kết nối xuyên suốt với 13 khu vườn của RB.
- Nằm trên cửa ngõ kết nối giữa Mùa Lễ Hội và trường học Quốc tế Edison, ...
Eco Retreat Long An, X.Thanh Phú, H.Bến Lức, LA
- Diện tích: 164m² (9,3x18m).
- Tổng DT sàn: 189m² (2 tầng, 1 tum).
- Hướng: Đông Nam.
- Giá gốc: 11tỷ4.
- Giá TTS sau chiết khấu còn 10,2tỷ.
- Chính sách ngân hàng: Ngân hàng hỗ trợ vay 70% HTLS 24 tháng.
LH: Xuân Thiên.
Eco Retreat Long An, X.Thanh Phú, H.Bến Lức, LA
- Vị trí: Phân khu biệt thự rừng.
- Diện tích: 220 (10mx22m).
- Tổng DT sàn: 230m² (3 tầng).
- Hướng: Đông Nam.
- Giá full VAT: 16tỷ328
- Khách hàng thanh toán sớm: 14,9tỷ
- Khách hàng chọn lịch vay ngân hàng: Thanh toán 25%=4,1tỷ, ngân hàng hỗ trợ vay ngân hàng 70% miễn ân hạn lãi gốc 24 tháng, đến 30/6/2028, nhận nhà 2027.
LH: Xuân Thiên.
- 1
- 2
Xem quy hoạch tại X. Thanh Phú, H. Bến Lức, Long An
Mua bán nhà biệt thự, dự án liền kề tại Xã Thanh Phú, Huyện Bến Lức giá tốt tháng 5/2026
Theo xu hướng phát triển của xã hội hiện đại thì những khu đô thị sinh thái, ven sông, khu dân cư có hạ tầng động bộ, an ninh, có sẳn tiện ích nội khu... đang trở thành lựa chọn an cư hàng đầu của nhiều khách hàng thượng lưu. Nhà dự án tại Xã Thanh Phú, Huyện Bến Lức có thể gồm nhà biệt thự liền kề, biệt thự đơn lập, song lập, biệt thự phố hay nhà phố liền kề rất được các nhà đầu tư quan tâm săn đón vì các nguyên nhân sau: