Bán nhà biệt thự, dự án tại Hà Nội diện tích 300 đến 500 m² có 4 phòng ngủ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Biệt thự góc 4 mặt thoáng. dt 336m, gần vinhome greenbay 2. sẵn dòng tiền 600tr/năm. giá cực tốt
5
Thỏa thuận 336 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Đường Đại Mỗ, P.Đại Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Bán căn biệt thự gần Vinhome Greenbay 2
+ Cần bán gấp căn biệt thự cực đẹp nằm tại mặt phố Sa Đôi. Ngay ngã tư Sa Đôi - Đại Mỗ.
+ Ngay sát dự án Vinhome Greenbay 2 rộng 75ha đang triển khai
+ Căn biệt thự có diện tích sàn 336m. Xây dựng 3 tầng kiên cố
+ Vị trí căn góc đẹp nhất khu. 04 mặt thoáng vĩnh viễn. 03 mặt tiền đường. Nhà thoáng sáng, không khí lưu thông cực tốt
+ Nhà đã được hoàn thiện ...
Bán biệt thự Ciputra - Mặt đường đôi - lô góc  305/330m2 x 4 tầng thang máy - nhà đẹp - Giá 136 tỷ
10
136 tỷ 330 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Ciputra Hà Nội, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Bán biệt thự Ciputra - KĐT Nam Thăng Long - Mặt đường đôi lô góc - Nhà Đẹp long lanh về ở ngay - 330m² - 4 tầng thang máy - ở sướng - giá: 126 tỷ có TL.

Diện tích: 305m²/330m² xây 4 tầng, mặt tiền 20m.
Nhà đẹp, chủ xây tâm huyết, thiết kế hiện đại, sàn gỗ sịn sò. Nhà thiết kế 4PN đầy đủ công năng cho gia đình 2,3 thế hệ. Đường đôi rộng, ô tô dừng đỗ ngày đêm. Có bảo vệ 24/24 an ninh cực kỳ đảm ...
Siêu biệt thự Vườn Đào diện tích rộng 368m2 - view vườn hoa - full nội thất nhập khẩu - giá 236 tỷ TL
9
230 tỷ 368 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Vườn Đào, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Bán biệt thự Vườn Đào - Siêu VIP của D3 Vườn Đào - Cạnh TTTM Lotte - View vườn hoa - Full nội thất nhập khẩu Ý - Không gian sống đẳng cấp - Diện tích lớn nhất nhì khu - Giá: 230 tỷ có thương lượng.

- Vị trí: Khu D3 đấu giá 18.6ha VIP nhất Vườn Đào. Cạnh TTTM Lotte. Có bảo vệ 24/24. Nằm giữa 2 trục Lạc Long Quân - Võ Chí Công, di chuyển cực kỳ thuận tiện,...

Diện tích: 368m² xây 3 tầng + 1 hầm, ...
Bán biệt thự K6 Ciputra - nội khu yên tĩnh- view hồ, công viên 65ha - 400m2 xây thô - giá 550tr/m2
7
220 tỷ 400 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Bán biệt thự K6 Ciputra Tây Hồ - nội khu yên tĩnh - view hồ 65ha - 403m² - khu vip Nhất Ciputra.

- Vị trí: Nhà thuộc khu K6 Ciputra. Nội khu cực kỳ yên tĩnh. Khu VIP hàng xóm toàn lãnh đạo, doanh nghiệp lớn.

Diện tích: 403m² xây 4 tầng, mặt tiền 12m. Hiện trạng nhà xây thô, hoàn thiện mặt ngoài. Cho khách hàng về tự tay hoàn thiện theo mong muốn.

Phù hợp cho các bác ở thích yên tĩnh, riêng tư. ...
Bán nhanh lô góc biệt thự đơn lập khu đô thị mới hoa phượng,  0922 106 ***
3
39.26 tỷ 302 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Bán nhanh lô góc biệt thự đơn lập khu đô thị mới Hoa Phượng.

DT 302m², thiết kế 3 mặt thoáng, sẵn sổ hồng thời hạn sở hữu lâu dài.

Diện tích 302m², giá bán 130 triệu/m².

Anh chị liên hệ e Mai để xem nhà và hỗ trợ mọi thủ tục pháp lí.

ĐT: .

ĐC: BĐS An Khánh Land, C19 lô 11 khu C Geleximco Lê Trọng Tấn, HN.
Bán biệt thự vinhomes long biên  view sông hoa phượng. dt310m2, mặt tiền16m. giá tl.
7
146 tỷ 310 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Vinhomes Riverside, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

BÁN BIỆT THỰ ĐƠN LẬP PHÂN KHU HOA PHƯỢNG VINHOMES LONG BIÊN - VIEW SÔNG- FULL NỘI THẤT.

DT:310M2, MT:16M. Giá:145.5 TỶ CÓ TL
LH: ( MIỄN TG VÀ MG)
PHÁP LÝ SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ
Gia đình tôi cần bán căn biệt thự 306m2 kđt an hưng, p dương nội, q hà đông, hn  0904 333 ***
5
Thỏa thuận 306 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

An Hưng, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

* Gia đình tôi muốn nhượng lại căn biệt thự BT6 dt 306m² view hồ điều hòa vị trí rất đẹp thoáng mát, cạnh vườn hoan, công viên đi bộ, Đại siêu thị Aeon, các trường học liên cấp, Bệnh viện... Rất phù hợp với gia đình có nhiều thế hệ Ông Bà, vợ chồng các con, các cháu cùng ở để có một tổ ấm hoàn hảo.
* Thông tin cụ thể: Căn biệt thự BT6 dt 306m² xây 3,5 tầng hoàn thiện mặt ngoài, diện tích xây dựng ...
Cần bán gấp căn biệt thự khai sơn 320 m2 vị trí đẹp giá tốt 300tr/m2  0965 855 ***
8
96 tỷ 320 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Khai Sơn Hill, P.Ngọc Thụy, Q.Long Biên, HN

Cần chuyển nhượng căn biệt thự song lập 320 m² hoàn thiện mặt ngoài bên trong bàn giao thô.

Liên hệ ngay: (miễn môi giới).
Cám ơn quý khách đã đọc tin, chúc quý khách sức khỏe và.
Biệt thự 335m2, lô góc 2 mặt tiền xây 4 tầng, mặt tiền 16m ngay gần đường nguyễn văn huyên kéo dài
16
125.8 tỷ 335 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Biệt thự siêu Vip - đẳng cấp thượng lưu - hưởng thụ cuộc sống - KĐT Vip Ciputra - lô góc - 2 mặt tiền - thang máy - nội thất xịn xò.

- Vị trí đẹp nhất khu đô thị, nằm ngay đường đôi, lô góc, 2 mặt thoáng, 2 mặt đường. An sinh tuyệt đỉnh, an ninh 24/24.
- Khu đô thị đáng sống, dành cho giới quan chức, giới thượng lưu, doanh nhân thành đạt, đại gia...
Thiết kế hiện đại, pha chút cổ điển. Nội thất ...
Suất ngoại giao biệt thự cực vip biệt thự vừa hoàn thiện xong tại hòa lạc. cam kết giá tốt, rẻ nhất
16
28 tỷ 450 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Đường Bãi Dài, X.Tiến Xuân, H.Thạch Thất, HN

Suất ngoại giao biệt thự cực vip biệt thự vừa hoàn thiện xong tại Hòa Lạc. " cam kết giá tốt nhất mọi thời điểm cho khách gọi cho em ạ ".
Cạnh ngay khu đô thị sinh thái Xanh Villas. Giá ngoại giao tốt nhất Hà Nội.
Quy mô hơn 3ha.
Tổng dự án gồm:
- 35 căn Villa đơn lập diện tích từ 380m đến 822m (4 căn biệt thự tổng thống).
- 3 căn Bungalow.
- Bàn giao thô hoàn thiện mặt ngoài 3 tầng, mật độ xây ...
Chính chủ cần bán căn bt tại phoenix garden đơn lập 400m2 giá chỉ 70tr/m2.  0988 832 ***
6
28 tỷ 400 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

The Phoenix Garden, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

Người đăng: Gia Phú (7 tin đăng)
Chủ nhà cần bán chuyển nhà về quê căn BT 400m² đơn lập view công viên thoáng mát.
Đường trước nhà rộng 12m.
Giá bán nhanh 70 tr/m².
Hồ sơ chuẩn chỉnh công chứng luôn.
Liên hệ để trao đổi trực tiếp.
Bán gấp 01 căn góc đường trục chính, vị trí vip, diện tích 360m2 giá chỉ 6x tỷ. có thương lượng
5
Thỏa thuận 360 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Hado Charm Villas, X.An Thượng, H.Hoài Đức, HN

Cần bán nhanh, có thương lượng, rất thiện chí bán để xử lý công việc nhanh.
- Duy nhất 01 căn góc.
- Diện tích: 360m². Vuông vắn cực đẹp.
- Xây 3 tầng. Hoàn thiện ngoài.
- Giá bán: 6x tỷ. Có thương lượng cho khách thiện chí.
Hotline 24/7: .
Bán biệt thự đơn lập đặng xá, gia lâm, hà nội
3
60.2 tỷ 336 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Lan Viên Villa, X.Đặng Xá, H.Gia Lâm, HN

Biệt thự đơn lập Đặng Xá - khu Lan Viên cần tìm chủ mới!
Diện tích 336m² xây 4 tầng đã hoàn thiện, mặt tiền 15m!
Khu diện tích lớn nhất Đặng Xá, trước mặt nhà là công viên riêng của khu vỏn vện chỉ có 5 hộ rộng khoảng 1500m siêu đẹp!
Đường trước nhà ô tô tránh nhau, thẳng tắp!
Phù hợp làm văn phòng công ty + ở!
Liên hệ Lan Anh để xem nhà!
Có nhu cầu chuyển đổi, bán căn đơn lập vip full nôi thất cực đẹp, nhận nhà ở ngay.  0919 558 ***
10
71 tỷ 310 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Hado Charm Villas, X.An Thượng, H.Hoài Đức, HN

Do ít ở nên có nhu cầu chuyển đổi, cần bán nhanh căn Đơn Lập VIP cực đẹp, vị trí trung tâm, Full nội thất như ảnh. giá cực mềm, chỉ việc xách vali về ở

THÔNG TIN CHI TIẾT:
-----------------------
- Biệt thự đơn lập khu VIP
- Diện tích: 310m2
- Xây 03 tầng
- Sửa thiết kế tầng tum cao rộng, tối ưu công năng
- Bàn giao FULL NỘI THẤT như trong ảnh
- Nhận nhà ở luôn
- GIÁ BÁN CÔNG KHAI: 71 TỶ. Chỉ ...
Bán gấp biệt thự kđt mới cầu bươu lô góc  qh view hồ giá đầu tư 370m2x 4 tầng
3
59 tỷ 370 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

KĐTM Cầu Bươu, X.Tân Triều, H.Thanh Trì, HN

Biệt thự lô góc kđt mới Cầu Bươu, một trong những vị trí đẹp nhất KĐT.
- Diện tích 370m2x 4 tầng, 2 mặt đường xe contener tránh, vỉa hè rộng.
- Hiện trạng thô.
- Tương lai sau QH nhìn hồ, cạnh đường 70 mở rộng 50m, kđt The Eden Rose, The Manor Nguyễn Xiển, Xa La, Văn Quán...
- Giá đầu tư: 59 tỷ
Liên hệ Mr Việt - Miễn MG, TG
Biệt thự dtm dịch vọng  trục chính  đường rộng, thoáng  306m2 x 4t 1 hầm ở sướng giá 130 tỷ tl.
7
130 tỷ 306 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

ĐTM Dịch Vọng, P.Dịch Vọng, Q.Cầu Giấy, HN

Bán biệt thự đơn lập KĐT mới Dịch Vọng - phố Thành Thái - Trục Chính, Đường Rộng - cạnh công viên Cầu Giấy 306m² x 4T 1 Hầm - ở cực sướng yên tĩnh.

Khu đô thị mới đẹp bậc nhất phố Dịch Vọng, cách công viên Cầu Giấy chỉ vài bước chân, hạ tầng đồng bộ đẹp xuất sắc, đường xá thông thoáng, kết nối nhiều phố vip nhất Cầu Giấy.

Diện tích: 306m xây 4 tầng 1 hầm - Mặt tiền 15m. Hiện trạng nhà cũ chắc ...
Bán biệt thự 368m2 d3 vườn đào, view vườn hoa, sân vườn, có bảo vệ  nội thất nhập khẩu, giá 230 tỷ
8
230 tỷ 368 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Vườn Đào, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Bán Biệt thự siêu VIP D3 Vườn Đào, Tây Hồ - Cạnh TTTM Lotte - View vườn hoa - Full nội thất nhập khẩu Ý - Không gian sống đẳng cấp - Diện tích lớn nhất nhì khu - Giá: 230 tỷ có thương lượng.

- Vị trí: Khu D3 đấu giá 18.6ha VIP Nhất Vườn Đào. Cạnh TTTM Lotte. Có bảo vệ 24/24. Nằm giữa 2 trục Lạc Long Quân - Võ Chí Công, di chuyển cực kỳ thuận tiện,...

Diện tích: 368m² xây 3 tầng + 1 hầm, mặt ...
Sở hữu ngay biệt thự đơn lập trên đồi độc bản ngay sát công viên 7ha. trung tâm thương mại. sổ đỏ
8
95.4 tỷ 318 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Khai Sơn Hill, P.Thượng Thanh, Q.Long Biên, HN

Không chỉ là nhà, đó là cả một không gian sống đẳng cấp! Biệt thự [ Khai Sơn Hill ]".
Bán biệt thự song lập Khai Sơn Hill.

+ Diện tích biệt thự 318m².
+ Xây 3 tầng 1 tum, 1 tầng hầm để được 4 siêu xe. Với 5 phòng ngủ khép kín, 5WC, sân vườn hướng Đông Nam bao quanh thoáng mát với cây cối hoa lá xanh tươi 4 mùa.
+ Hướng cửa Đông Bắc, mặt tiền rộng 10m, đường vào khu biệt thự rộng 25m.
+ Nhận nhà ...
Bán biệt thự hoàn thiện 363m2 vinaconex2 nội thất mới 4pn đường 19,5m giá 58tr/m2.  0962 202 ***
10
21.05 tỷ 363 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

KĐT Quang Minh, Tt.Quang Minh, H.Mê Linh, HN

Bán biệt thự đơn lập 363m² hoàn thiện mới đẹp 4 phòng ngủ, đường trục chính 19.5m nhà xây 3,5 tầng tổng sàn 430m² sẵn về ở.
Pháp lý: Hợp đồng mua bán
Giá bán: 58tr/m²
Liên hệ xem nhà: Hoàng Quyết
Bán cắt lỗ biệt thự khai sơn hill 313m2 (lô góc) giá rẻ nhất thị trường.  0989 386 ***
8
Thỏa thuận 313 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Khai Sơn Hill, P.Thượng Thanh, Q.Long Biên, HN

Bán cắt lỗ biệt thự Khai Sơn Hill 313m² (lô góc) giá rẻ nhất thị trường. LH: .
Cần tiền và không có nhu cầu sử dụng nên cần bán gấp căn biệt thự Khai Sơn Hill diện tích đất 313m², diện tích sàn xây dựng 595m², mặt tiền rộng 14.4m. Xây 4.5 tầng, trong đó 1 tầng hầm để ô tô, 3.5 tầng nổi với 4 phòng ngủ, 4WC, 1 phòng thờ, 1 phòng thư viện. Cửa hướng Tây Nam, sân vườn hướng Đông Nam.
Sổ đỏ lâu dài, ...
Từ 0 tới 20 của 31

Xem quy hoạch tại Hà Nội

Mua bán nhà biệt thự, dự án liền kề tại Hà Nội giá tốt tháng 5/2026

 

Theo xu hướng phát triển của xã hội hiện đại thì những khu đô thị sinh thái, ven sông, khu dân cư có hạ tầng động bộ, an ninh, có sẳn tiện ích nội khu... đang trở thành lựa chọn an cư hàng đầu của nhiều khách hàng thượng lưu. Nhà dự án tại Hà Nội có thể gồm nhà biệt thự liền kề, biệt thự đơn lập, song lập, biệt thự phố hay nhà phố liền kề rất được các nhà đầu tư quan tâm săn đón vì các nguyên nhân sau:

 

  • Hạ tầng đồng bộ: Nhà phố biệt thự, nhà liền kề trong dự án được hưởng lợi từ hạ tầng cảnh quan đường phố được bố trí hài hòa với các tiện ích chung cho cư dân, hệ thống điện nước ổn định. Các dự án thường được bố trí khuôn viên cây xanh, tiểu cảnh, công viên... mang đến cuộc sống hài hòa cùng thiên nhiên cho cư dân trong dự án.
  • Tiện ích nội khu: Cư dân trong khu biệt thự, dự án Hà Nội có sẳn các tiện ích đẳng cấp hiện đại như: bể bơi, khu sân tập thể thao, trường học, bệnh viện, siêu thị, khu vui chơi cho trẻ, khu vực BBQ... là một trong nhưng ưu thế thế nỗi bật mà nhưng căn nhà ngoài dự án khó có được.