Bán nhà biệt thự, dự án tại Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán liền kề 47, 90m2 tại kđt hinode royal park kim chung  di trạch, giá 17,6 tỷ
3
17.6 tỷ 90 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Hinode Royal Park, X.Di Trạch, H.Hoài Đức, HN

Cần nhượng lại liền kề khu Nhật tại KĐT Hinode Royal Park, Kim Chung - Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nôị.
- Diện tích: 90m², hướng Tây Nam.
- Mặt tiền 5m, đường trước nhà 12m
- Vị trí gần chung cư, trục chính từ cổng đi vào
- Nhà xây 5 tầng, hoàn thiện mặt ngoài.
- Giá bán: 17,6 tỷ
Liên hệ:
Tìm đâu ra 1 căn liền kề view vườn hoa  giá tốt nhất dự án hinode royal park!
3
Thỏa thuận 100 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Hinode Royal Park, X.Di Trạch, H.Hoài Đức, HN

Duy nhất 1 căn Liền Kề View vườn hoa bán giá tốt, tại dự án Hinode Royal Park!

+ Diện tích 100m2

+ Hướng ĐN

+ Đường trước nhà 12m

+ Vị trí gần ngay hồ trung tâm, gần các tiện ích dịch vụ trung tâm của dự án

+ Có thể để ở hoặc cho thuê được ngay

+ Cam kết ko lỗi phong thuỷ
..
Giá Thoả Thuận
..
Quý anh chị quan tâm xin liên hệ em : -
Chủ nhà ngộp bank cần bán nhanh vị trí liền kề tại lk47  giá chỉ hơn 17 tỷ chút
3
Thỏa thuận 90 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Hinode Royal Park, X.Di Trạch, H.Hoài Đức, HN

Chủ nhà ngộp bank muốn bán nhanh vị trí Liền Kề tại phân khu Nhật Bản!
................
+ Diện tích 90m2

+ Hướng Nam

+ Đường trước nhà 12m

+ Vị trí ngay sát chân chung cư, có thể để ở, khai thác cho thuê được ngay

+ Sổ đỏ cất két, sẵn giao dịch

* Gía chỉ hơn 17 tỷ chút
Qúy anh chị quan tâm xin vui lòng liên hệ em :
Căn góc đường 30m, kinh doanh nhộn nhịp, liền kề hinode royal park, hoài đức, 200m2
6
45 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
10 10

Hinode Royal Park, X.Di Trạch, H.Hoài Đức, HN

Hiếm! Căn góc đường 30m, vỉa hè đá bóng, liền kề Hinode Royal Park, Hoài Đức, kinh doanh đa dạng nhộn nhịp nhất khu.

Tổng diện tích: 200m², 5 tầng, mặt tiền 27m, thiết kế Anh Quốc.

Pháp lý: Sổ đỏ cất két.

Giá rẻ nhất khu chỉ: 45 tỷ (TL).

Phù hợp mua ở, giữ vốn, hoặc kinh doanh đa dạng: Văn phòng, showroom,...

Giá bán hiện tại dự án Hinode Royal Park đang rẻ nhất khu phía Tây HN.

Số đỏ sẵn ...
Duy nhất! chỉ 14.x tỷ, đường 17m, view biệt thự, hinode royal park, hoài đức
5
Thỏa thuận 95 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Hinode Royal Park, X.Di Trạch, H.Hoài Đức, HN

Duy nhất! Liền kề Hinode Royal Park, Hoài Đức, đường 17m, vỉa hè rộng 5m, view biệt thự, kinh doanh đa dạng.

Dt: 92m, 5 tầng, mặt tiền 5m, thang máy hiện đại

Pháp lý: sổ đỏ cất két

Giá chỉ: 14.x tỷ

Phù hợp mua ở, giữ vốn, hoặc kinh doanh đa dạng: văn phòng, showroom,...

Ngoài ra e còn kho quỹ căn liền kề, biệt thự Hinode Royal Park đang bán, diện tích liền kề 80-255m, biệt thự 200 - ...
Quỹ căn góc, mặt hồ, mặt vườn hoa 120m2  20.8 tỷ sẵn sổ đỏ cầm tay (giá đầu tư)mua là thắng 100%
7
20.8 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Hinode Royal Park, X.Di Trạch, H.Hoài Đức, HN

Đầu năm mới em Huyền Trang xin gửi anh chị lời chào, lời chúc sức khỏe, bình an, tài lốc.

Em xin gửi anh chị quỹ căn Hinode Royal Park giá tốt nhất thị trường.

- Căn liền kề 90m² khu Hy Lạp, view vườn hoa giá 16 tỷ.

- Căn liền kề 100m² Đông Dương 16.5 tỷ (trọn gói).

- Căn GÓC gần hồ 135m² - 29 tỷ (trọn gói).

- Căn GÓC view vườn hoa công viên 120m² - 20.8 tỷ (trọn gói) giá quá rẻ.

- Căn ...
Chính chủ bán căn nhà phố kinh doanh, sát cụm cao tầng.  0963 865 ***
3
Thỏa thuận 100 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Hinode Royal Park, X.Di Trạch, H.Hoài Đức, HN

Gia đình thiện chí bán căn khu Nhật Bản trong quần thể khu đô thị Hinode Royal Park (Kim Chung Di Trạch), Hoài Đức. Vị trí căn nhà chỉ 3 bước chân là ra cụm 12 tòa chung cư và đường vành đai 3.5. Công viên tiểu khu bên cạnh.
- Diện tích: 100m², mặt tiền 5m
- Nhà xây 5 tầng, có thang máy.
- Sổ đỏ lâu dài.
- Nhà mới nguyên bản từ chủ đầu tư.
***Giá bán thiện chí. Khách xem nhà vui lòng liên hệ: .
Quỹ căn chuyển nhượng giá rẻ nhất hinode royal park
9
15 tỷ 100 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Hinode Royal Park, X.Di Trạch, H.Hoài Đức, HN

1. Khu Hy Lạp.
- Đường 12m. Giá 15 tỷ.
- Đường 17m. Giá 15,x tỷ.
2. Khu Đông Dương.
- Đường 12m. Giá 16,x tỷ.
- Đường 17m. Giá 17,x tỷ.
- Đường 30m. Giá 16,x tỷ - Chủ cần bán gấp.
- Đường 33m. Giá 19,x tỷ.
- View vườn hoa nội khu. Giá 17,x tỷ.
3. Khu Anh.
- Đường 12m - 17m. Giá 16,x tỷ.
- Đường 30m. Giá 20,x tỷ - Chủ cần bán gấp.
4. Khu Nhật.
- Đường 12m. Giá 20,x tỷ.
Bán liền kề 45 phân khu bình minh dự án hinode royal park. dt 100m2, giá 19,45 tỷ.  0966 761 ***
4
19.45 tỷ 100 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Hinode Royal Park, X.Di Trạch, H.Hoài Đức, HN

Người đăng: C Hoa (14 tin đăng)
- Hinode Royal Park - Kim Chung Di Trạch
- Bán liền kề 45 phân khu Bình Minh
- Diện tích 100m², xây 5 tầng, diện tích xây dựng ~ 400m2
- Sẵn sổ giao dịch, ký hợp đồng nhận nhà ngay
- Giá chỉ 19,45 tỷ bao phí
- Liên hệ xem thực tế:
Căn đường 30m, 5 tầng, đại lộ ra vành đai 3.5 giá nhỉnh 17 tỷ, hướng đông bắc.
10
17 tỷ 100 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Hinode Royal Park, X.Di Trạch, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ gửi em sổ đỏ căn liền kề thuộc khu đô thị Hinode Royal Park, chào bán đến khách hàng quan tâm.
- Mặt tiền 5m, nhà mới xây 5 tầng, phân khu anh quốc.
- Nhà đã hoàn thiện mặt ngoài theo CDT, xung quanh nhiều nhà đã về hoàn thiện ở cho thuê.
- Đường trước là đường 30m, đại lộ thảo viên chạy thẳng ra Vành Đai 3,5 có 10 toà chung cư đang xây cách 300m.
- Hướng nhà Đông Bắc.
Giá bán nhỉnh 17 ...
Siêu phẩm 5 tầng  mặt đường 33m hinode kim chung di trạch  vị trí kinh doanh đỉnh cao
10
Thỏa thuận 90 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Hinode Royal Park, X.Di Trạch, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ gửi bán nhà liền kề Royal Park Hinode LK3-22 khu Hy Lạp, vị trí trung tâm đẹp nhất dự án Hinode Kim Chung Di Trạch, phù hợp ở kinh doanh mở văn phòng.
- Diện tích: 90m² mặt tiền 5m, nhà xây 5 tầng hoàn thiện mặt ngoài đồng bộ, kiến trúc sang trọng.
- Mặt đường lớn 33m, trục chính trung tâm tuyến thương mại sầm uất nhất đô thị.
- Cách cổng đô thị & Quốc lộ 32 chỉ 50m, ngay đối diện ...
Chính chủ bán nhà liền kề khu đô thị hinode kim chung, di trạch (lk3130)
6
20 tỷ 119 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Hinode Royal Park, X.Di Trạch, H.Hoài Đức, HN

CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ LIỀN KỀ KHU ĐÔ THỊ HINODE KIM CHUNG, DI TRẠCH
- Địa chỉ: Toà nhà LK31-30, khu đô thị Hinode Royal Park Kim Chung, Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội.
- Vị trí đắc địa, giao thông thuận lợi, nằm trong khu đô thị đồng bộ, hiện đại, tiềm năng tăng giá mạnh.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 118,9m²
Xây dựng: 5 tầng (thông sàn)
Mặt tiền: 7,5m phù hợp kinh doanh hay làm văn phòng
Căn ...
Bán căn lk 45 khu nhật gần đường 3.5 và đường 32 giá 21.ty
3
21 tỷ 100 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
8 6

Đường Quốc lộ 32, X.Di Trạch, H.Hoài Đức, HN

Vị trí khu đô thị thuận lợi giao thông khu được thiết kế với đầy đủ tiện ích
Dân trí cao pháp lý đầy đủ
Bán biệt thự hinode royal park, giá đầu tư, diện tích 200m2 giá siêu tốt
7
36 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Hinode Royal Park, X.Di Trạch, H.Hoài Đức, HN

Nhanh tay sở hữu biệt thự đẹp tại Hinode Royal Park, ngay gần mặt hồ trung tâm, đường 3,5 đi qua. Biệt thự với diện tích 200m², lý tưởng cho làm văn phòng hoặc ở đều ok.
- Giá bán: Giá 180 triệu/m² có thương lượng đã xây thô và hoàn thiện mặt ngoài.
- Mặt tiền rộng 10m, thuận lợi cho việc kinh doanh và sinh hoạt.
- Không gian sống sang trọng, phù hợp với gia đình nhiều thế hệ.
- Khu vực yên ...
Biệt thự lô góc vị trí nằm giữa 2 công viên, sát tttm, 260m2, chỉ 59 tỷ. mua là lãi
3
59.9 tỷ 260 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Hinode Royal Park, X.Di Trạch, H.Hoài Đức, HN

Biệt thự lô góc vị trí nằm giữa 2 Công Viên, sát Tttm, 260m², chỉ 59 tỷ. Mua là lãi
Giá cùng Vị Trí Cđt bán 330tr/m². Biệt thự góc hàng ngoại giao.
Lô góc đường 17m và 12m, cách hồ trung tâm 6h chỉ 250m.
Liên hệ: - Em Nhung.
Lô góc 3 mặt tiền khu đô thị hinode sát đường 32 đường rộng 30m kinh doanh đỉnh
95m, 3 mặt tiề
3
25 tỷ 93 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Hinode Royal Park, X.Di Trạch, H.Hoài Đức, HN

LÔ GÓC 3 MẶT TIỀN KHU ĐÔ THỊ HINODE SÁT ĐƯỜNG 32 ĐƯỜNG RỘNG 30M KINH DOANH ĐỈNH
95m, 3 mặt tiền thoáng 7 tầng
Đường 30m, lưu lượng lớn
Phù hợp kinh doanh cà phê, văn phòng, nhà hàng, ...
Giá hơn 2x tỷ
E Nga:
Cần bán biệt thự song lập khu thảo viên dự án hinode royal park. dt 200m2 giá 35 tỷ.  0966 761 ***
4
35 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Hinode Royal Park, X.Di Trạch, H.Hoài Đức, HN

Người đăng: C Hoa (14 tin đăng)
- Hinode Royal Park - Kim Chung Di Trạch
- Cần bán nhanh căn biệt thự Song Lập BT09
- Diện tích 200m², xây 3 tầng hoàn thiện mặt ngoài
- Pháp lý đầy đủ, sẵn sàng giao dịch
- Giá 35 tỷ
- Liên hệ xem thực tế:
Chính chủ cần tiền gấp bán nhanh căn liền kề view biệt thự đẹp nhất khu đô thị. giá cắt lỗ
3