Bán nhà biệt thự, dự án tại Tt. Phùng, Huyện Đan Phượng diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chủ nhà rất thiện chí cần bán quỹ căn 400m²cực đẹp, đỉnh đồi, hướng đông nam hàng hiếm, giá cực tốt
4
33.2 tỷ 400 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Phoenix Garden, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

Biệt thự cao cấp nằm tại The Phoenix Garden, Xã Đan Phượng, Hà Nội - Huyện Đan Phượng, Hà Nội cũ, các loại diện tích
Nằm trong khu đô thị hiện đại, không gian sống lý tưởng cho gia đình.
Thiết kế sang trọng, 5PN, 4WC, đầy đủ tiện nghi.
Phù hợp với phong thủy, mang lại tài lộc cho gia chủ.
Khuôn viên rộng rãi, thoáng mát, an ninh 24/7.
Cách bệnh viện Đa khoa Đan Phượng chỉ vài phút đi bộ.
Gần siêu ...
Em thảo sẵn hàng, giá bắt đáy cơ hội cho nhà đầu tư & mua ở
6
Thỏa thuận 400 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Phoenix Garden, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

Người đăng: Thảo (7 tin đăng)
Em Thảo sẵn nguồn mọi vị trí với giá không thể tốt hơn.
- Vị trí đẹp, chủ thiện chí bán, sẵn nguồn đã xây và chưa xây.
Anh chị khách hàng, hoặc chủ nhà có nhu cầu mua bán liên hệ em hỗ trợ và tư vấn ạ.
- Biệt thự nhà vườn The Phoenix đẹp như các toà Dinh Thự với kết nối bám trục Tây Thăng Long, Vành đai 4 đang dần hình thành đây là cơ hội tốt cho quý khác hàng xuống tiền đầu tư tích sản, hoặc ...
Chỉ 70tr/m2 đất+tiền nhà xây thô hoàn thiện mặt ngoài theo cdt.đầu tư cực đỉnh, cam kết k đăng ảo
4
14 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Phoenix Garden, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

Dự án The Phoenix Garden, Thị trấn Phùng, Đan Phượng, Hà Nội là nơi lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp và tiện nghi. Với diện tích 200m², biệt thự này mang đến không chỉ không gian sống thoải mái mà còn là một phong cách sống hiện đại.

- Diện tích: 200m².
- Hướng cửa chính: Tây Nam và Tây Bắc
- Chiều rộng ngõ trước: 11m.

Điểm cộng:
+ Thiết kế phong thủy tốt, mang lại ...
Bắt đáy ! cần thoát hàng căn biệt thự đơn lập 400m2, mt 16m, gần công viên. the phoenix garden
5
Thỏa thuận 400 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Phoenix Garden, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

Người đăng: Hải (9 tin đăng)
Chính chủ gửi bán căn biệt thự đơn lập.
- Diện tích đất: 400m², mặt tiền 16m.
- Hướng đẹp.
- Gần trung tâm, xa chùa, xa khu công nghiệp.
- Giá 7x tr/m².
* Liên hệ xem trực tiếp: (Có zalo).
Chủ nhà gửi bán nhanh căn 200m2, mặt tiền 10m, hướng tây tứ trạch, đường lớn (miễn tg)
4
Thỏa thuận 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Phoenix Garden, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

Người đăng: Hải (9 tin đăng)
Cần bán nhanh căn 200m², mặt tiền 10m, xây thiết kế mới, hướng Tây tứ trạch. Đường lớn
Liên hệ xem nhà: .
Chính chủ cần bán căn bt đơn lập vip 600m2, vị trí vip nhất dự án. the phoenix garden (miễn tg)
5
Thỏa thuận 600 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Phoenix Garden, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

Người đăng: Hải (9 tin đăng)
Bác chủ nhà cần bán lại căn Góc Biệt Thự Đơn Lập VVIP 600m², vị trí căn góc đỉnh đồi đẹp nhất dự án.

*Thông tin lô đất:
- Diện tích đất: 621m2
- Tình trạng: Chưa xây dựng
- Hướng: Tây Tứ Trạch
- Đường lớn
- Chủ nhà thiện chí bán, dễ làm việc.
- Hồ sơ nét, chính chủ, giao dịch được ngay.
- Liên hệ để chốt: (Có zalo)
The phoenix garden biệt thự nhà vườn 400m2 trong lòng hà nội
6
36 tỷ 400 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

The Phoenix Garden, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

Tuyệt phẩm Biệt thự Sinh thái 400m² Khẳng định vị thế chủ nhân
Bạn đang tìm kiếm một khoảng lặng bình yên sau những giờ làm việc căng thẳng? Bạn khao khát một không gian sống xanh đúng nghĩa nhưng vẫn đảm bảo sự sang trọng và kết nối thuận tiện?
The Phoenix Garden Đan Phượng chính là câu trả lời hoàn hảo nhất.

THÔNG TIN CHI TIẾT CĂN BIỆT THỰ
Diện tích: 400m² (Lô đất vuông vắn, vị trí kim ...
Chính chủ cần bán căn bt tại phoenix garden đơn lập 400m2 giá chỉ 70tr/m2.  0988 832 ***
6
28 tỷ 400 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

The Phoenix Garden, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

Người đăng: Gia Phú (7 tin đăng)
Chủ nhà cần bán chuyển nhà về quê căn BT 400m² đơn lập view công viên thoáng mát.
Đường trước nhà rộng 12m.
Giá bán nhanh 70 tr/m².
Hồ sơ chuẩn chỉnh công chứng luôn.
Liên hệ để trao đổi trực tiếp.
Chính chủ tôi bán căn bt song lập dự án phoenix đan phượng dt 200m2 mt 10m đường 13m giá 82tr/m2
10
16 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Phoenix Garden, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

Bán căn biệt thự song lập thuộc dự án The Phoenix Garden, thị trấn Phùng, Đan Phượng.
Giá bán: 80tr/m2
- Nằm trên 2 trục đường Tây Thăng Long và Vành Đai 4, nối khu ngoại giao đoàn mặt đường 60m rộng 6 làn xe.
- Cách Vin Đan Phượng 1,5km.
- Dự án có đầy đủ tiện ích như bể bơi, công viên, khu vui chơi cho trẻ em..., đặc biệt Rừng Thông 15 tuổi lọc không khí tốt, nên không khí cực mát và trong lành ...
Thanh khoản nhanh căn bt 600m đẹp nhất dự án  giá chỉ 65tr/m2
4
39 tỷ 600 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Phoenix Garden, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

Người đăng: Thảo (7 tin đăng)
Biệt thự sinh thái The Phoenix Garden.
Vị trí đắc địa: Tiếp giáp Vành Đai 4, Tây Thăng Long, cách dự án Vin Đan Phường 1km.
- Khu đô thị sinh thái, nghỉ dưỡng ven đô với 100% biệt thự mật độ xây dựng 35%. Không gian xanh mát như Đà Lạt thu nhỏ giữa lòng Hà Nội.
Thông tin biệt thự:
- BIỆT THỰ ĐƠN LẬP 600m VIEW CÔNG VIÊN
- Thiết kế 3 tầng + 1 tum, sân vườn rộng, tiện ích đầy đủ, hạ tầng hoàn ...
Cần bán nhanh ô biệt thự 400m2, dự án the phoenix garden  vị trí sát kênh điều hòa
6
Thỏa thuận 400 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Phoenix Garden, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

Do cần tiền phục vụ kinh doanh sản xuất, chính chủ gửi bán ô biệt thự 400m², tại sinh thái Phùng, Đan Phượng.
- Diện tích 400m², mặt tiền rộng 16m, hướng đông nam thoáng mát
- Vị trí đẹp khu đồi 1, ngay sát kênh nước điều hòa, gần khu tiện ích
- Do cần tiền nên rất thiện trí bán, mua bán nhanh, giá tốt ....

Anh, chị quan tâm mua để ở hoặc đầu tư vui lòng liên hệ theo số đt:
Giá tốt nhất thị trường biệt thự the phoenix  đan phượng
5
Thỏa thuận 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Phoenix Garden, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

- Giá tốt nhất thị trường đã có nhà xây thô.
Bán biệt thự The Phoenix - Đan Phượng.
- Diện tích: 200m².
- Mặt tiền: 8m.
- Chiều dài: 25m.
- Hướng Tây Nam.
Vị trí dự án nằm sát đường Vành Đai 4 và đường Tây Thăng Long.
- Anh chị có nhu cầu liên hệ.
Chủ nhà rất thiện chí bán căn 200m,đỉnh đồi đẹp xuất sắc , giá chỉ 83tr/m2
4
15.8 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Phoenix Garden, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

Khám phá BT đỉnh cao tại The Phoenix Garden, Xã Đan Phượng, Hà Nội (Huyện Đan Phượng, Hà Nội cũ) với diện tích 200m², giá chỉ 83 triệu/m².
Biệt thự này có thiết kế hiện đại, không gian sống rộng rãi và cực kỳ thoáng đãng.
Hướng cửa chính Đông Nam, rất hợp phong thủy cho gia chủ.
Ngõ vào rộng 13.5m, thoải mái cho cả xe hơi ra vào.
Sống tại đây, tận hưởng cuộc sống đẳng cấp và thoải mái với ...
Bán căn góc 200m2, đường lớn, mặt tiền 10m, vị trí đẹp nhất dự án. the phoenix garden
5
Thỏa thuận 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

The Phoenix Garden, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

Người đăng: Hải (9 tin đăng)
Chính chủ gửi bán căn Góc 200m², dự án The Phoenix Garden. Diện tích đất 200m², mặt tiền 10m, vị trí vip nhất dự án. Giá bán thoả thuận. Liên hệ: - (Em Hải Dương chuyên hàng Chuyển Nhượng The Phoenix Garden với 10 năm gắn bó)
Bán lô biệt thự phoenix dãy c18 số chẵn giá tốt 0987 404 ***
3
Thỏa thuận 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Phoenix Garden, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

biệt thự rộng 200m², nằm ở dãy C18.
Là dãy duy nhất có mặt tiền rộng 10m.
Hồ sơ pháp lý đầy đủ, chính chủ mua từ đầu trực tiếp Chủ đầu tư 5 năm trước.
Nay cần bán lại cho khách có nhu cầu.
Giá bán liên hệ: .
Chỉ 18 tỷ, cả nhà và đất , nhà xây thô hoàn thiện mặt ngoài. cực kì hiếm, chủ nhà rất thiện chí ạ
4
18 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Phoenix Garden, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

- Diện tích: 200m².
- Hướng cửa chính: Tây Bắc.
- Chiều rộng ngõ trước: 11m.

Điểm cộng:
+ Thiết kế phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho ...
Chính chủ tôi bán căn bt song lập dự án phoenix đan phượng dt 200m2 mt 8m đường 13m giá 8xtr/m2
6
Thỏa thuận 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Phoenix Garden, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

Giá bán: 8xtriệu/m².
- Cách Vin Đan Phượng 1,5km.
- Dự án có đầy đủ tiện ích như bể bơi, công viên, khu vui chơi cho trẻ em..., đặc biệt Rừng Thông 15 tuổi lọc không khí tốt, nên không khí cực mát và trong ...
Bán nhanh biệt thự song lập đã xây, đường 15m. giá cả nhà và đất 93tr/m2
5
20.46 tỷ 220 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Phoenix Garden, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

Người đăng: Thảo (7 tin đăng)
TẬN HƯỞNG KHÔNG GIAN XANH & KHÔNG KHÍ TRONG LÀNH NHƯ ĐÀ LẠT THU NHỎ GIỮA LÒNG HÀ NỘI - Giá chỉ 93tr/m² nhà + đất
Biệt Thự Song Lập The Phoenix Garden - Noble Garden Tây Thăng Long
Thông Tin Biệt Thự
- Diện tích 220m , MT8m , Đường 15 m
- Thiết kế 3 tầng 1 tum, sân vườn , tiện ích đầy đủ , hạ tầng hoàn thiện
Vị trí đắc địa : Tiếp giáp vành đai 4 , Tây Thăng Long , Cách dự án Vin Đan Phường 1km ...
Chính chủ cần bán bt đơn lập 300m đã xây thô, hướng tây tứ trạch, giá 2x tỷ. the phoenix garden
4
Thỏa thuận 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 6

The Phoenix Garden, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

Người đăng: Hải (9 tin đăng)
Chính chủ cần ra hàng căn Biệt Thự Đơn Lập 300m², dự án The Phoenix Garden.
- Diện tích đất: 300m².
- Hướng: Tây tứ trạch.
- Tình trạng: Đã xây thô.
- Pháp lý: HĐMB.
- Giá bán: 2X tỷ.
Liên hệ xem nhà và xem pháp lý: - Em Hải.

* Ngoài ra, Em Hải nhận ký gửi mua/bán chuyển nhượng BĐS tại dự án. Anh/Chị có nhu cầu liên hệ Em Hải ạ.
Giá tốt nhất thị trường biệt thự the phoenix  đan phượng
5
Thỏa thuận 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Phoenix Garden, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

- Giá tốt nhất thị trường đã có nhà xây thô.
Bán biệt thự The Phoenix - Đan Phượng.
- Diện tích: 200m².
- Mặt tiền: 8m.
- Chiều dài: 25m.
- Hướng Tây Nam.
- Anh chị có nhu cầu liên hệ.
Từ 0 tới 20 của 31

Xem quy hoạch tại Tt. Phùng, H. Đan Phượng, Hà Nội

Mua bán nhà biệt thự, dự án liền kề tại Tt. Phùng, Huyện Đan Phượng giá tốt tháng 5/2026

 

Theo xu hướng phát triển của xã hội hiện đại thì những khu đô thị sinh thái, ven sông, khu dân cư có hạ tầng động bộ, an ninh, có sẳn tiện ích nội khu... đang trở thành lựa chọn an cư hàng đầu của nhiều khách hàng thượng lưu. Nhà dự án tại Tt. Phùng, Huyện Đan Phượng có thể gồm nhà biệt thự liền kề, biệt thự đơn lập, song lập, biệt thự phố hay nhà phố liền kề rất được các nhà đầu tư quan tâm săn đón vì các nguyên nhân sau: