Nhà Biệt Thự, Dự ÁnBình Dương
Bán nhà biệt thự, dự án tại Bình Dương diện tích lớn hơn 200 m²
The Orchard Sycamore, P.Hòa Phú, Tp.Thủ Dầu Một, BD
Thông tin chi tiết:
- Diện tích đất: 227m2
- Kết cấu: Villa 3 tầng + sân vườn riêng
- Không gian sống xanh, ...
Đường Thạnh Quý, P.An Thạnh, Tp.Thuận An, BD
- Liên hệ chính chủ: không tám sáu sáu, tám tám tám, hai sáu bảy
- Địa chỉ: Đường Thạnh Quý, Phường An Thạnh, TP Thuận An, Bình Dương
- Diện tích: 716.7 m²
- Hướng: Tây Nam
- Gia đình chuyển định cư nước ngoài nên cần bán lại biệt thự đang sử dụng, thiết kế sang trọng, không gian sống ...
Khu đô thị sinh thái Chánh Mỹ, P.Chánh Mỹ, Tp.Thủ Dầu Một, BD
- Diện tích: 320m2
- Loại hình: Biệt thự đơn lập
- Tiện ích liền kề: Nằm gần công viên cây xanh trung tâm và các trục đường nội khu 12-16m
Thông tin dự án HUD Chánh Mỹ
VỊ TRÍ VÀNG TẠI CHÁNH MỸ, THỦ DẦU MỘT
- Kết nối nhanh tới Trung tâm Thủ Dầu Một (10p), Trung tâm TP.HCM (40p)
- Trong bán kính 10km: Đại học Bình Dương, Sân vận động TP.TD1, Công viên Thanh Lễ, Bệnh viện Đa ...
Hiệp Thành III, P.Hiệp Thành, Tp.Thủ Dầu Một, BD
Vi trí: đối diện công viên trong kdc Hiệp thành 3
diên tích 520m². ngang 15m
nhà xây hoàn thiện bên ngoài thô bên trong
Hiệp Thành III, P.Hiệp Thành, Tp.Thủ Dầu Một, BD
Thiết kế mái Nhật rất sang trọng.
Diện tích: 17x21m, thổ cư 100%.
Hiện trạng nhà thô chỉ vào hoàn thiện là lung linh.
Giá tốt, sổ sẵn hỗ trợ bank tối đa.
Phú Thịnh, P.Phú Thọ, Tp.Thủ Dầu Một, BD
Khu biệt thự Phú Thịnh, Phường Phú Thọ, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương(Phường Thủ Dầu Một, Hồ Chí Minh mới)
Khoảng giá 25 tỷ~71,43 triệu/m²
Diện tích 350 m²
Phòng ngủ 4 PN
Bán biệt thự góc view sông Tiamo 350m² chỉ 25 tỷ.
Biệt thự căn góc, diện tích 350m², vị trí cực đẹp.
View sông thoáng mát, không gian sống đẳng cấp, riêng tư.
Thiết kế hiện ...
Hiệp Thành III, P.Hiệp Thành, Tp.Thủ Dầu Một, BD
Hướng Đông Nam
Nhà đã hoàn công đầy đủ
Diện tích: 11.3 x 30m
Kết cấu:
Phòng khách rộng, thoáng
5 phòng ngủ 6 WC
Không gian sang trọng, phù hợp ở & đầu tư
Giá bán.
Liên hệ: GC
Sun Casa Central, X.Vĩnh Tân, Tp.Tân Uyên, BD
Cơ hội sở hữu biệt thự đẳng cấp tại Sun Casa Central dòng sản phẩm đẹp và vip nhất toàn khu đô thị.
Diện tích đất: 10 x 25 (250m²).
Kết cấu: 1 trệt 1 lầu.
Diện tích sàn: 190m².
Nhà xây sẵn bàn giao ngay, dọn vào ở liền.
Phương thức thanh toán cực kỳ linh hoạt:
Thanh toán 2 tỷ 7 nhận nhà.
Tháng 10/2026 thanh toán 35% tương đương ...
Sun Casa Central, X.Vĩnh Tân, Tp.Tân Uyên, BD
Phú Thịnh, P.Phú Thọ, Tp.Thủ Dầu Một, BD
Nhà diện tích 9x25m (225m²), không gian rộng rãi, thoáng mát.
Phù hợp làm biệt thự mini, ở gia đình lớn hoặc đầu tư cho thuê.
Khu biệt thự an ninh 24/7 yên tĩnh dân cư văn minh.
Không gian sống xanh thoáng ở như nghỉ dưỡng.
Giá trị tăng trưởng tốt theo khu Tiamo.
Giá tốt 10.5tỷ làm việc trực tiếp với chủ, còn thương lượng.
Liên hệ: xem nhà ...
Phú Thịnh, P.Phú Thọ, Tp.Thủ Dầu Một, BD
Biệt thự căn góc, diện tích 350m², vị trí cực đẹp.
View sông thoáng mát, không gian sống đẳng cấp, riêng tư.
Thiết kế hiện đại, tối ưu ánh sáng và không gian.
Khu biệt thự an ninh yên tĩnh dân cư cao cấp.
Phù hợp ở nghỉ dưỡng hoặc đầu tư giá trị lâu dài.
Giá chỉ 25 tỷ, còn thương lượng.
Liên hệ Minh Thảo: Sdt hoặc zl để xem nhà thực tế.
Minh Thảo ...
The Oasis, P.An Phú, Tp.Thuận An, BD
Miêu tả chi tiết:
- Biệt thự có DT đất 470m² (ngang 20mx23,5m), xây 1 trệt, 1 lầu
- Thiết kế hiện đại, có nhiều cửa sổ thoáng mát, có 5 phòng ngủ và 5 WC, đầy đủ nội thất.
- Hiện tại đang cho chuyên gia nước ngoài thuê 45 triệu/tháng.
- Nằm trong khu dân cư cao cấp, an ninh 24/7, không khí trong lành, ...
The Oasis, P.An Phú, Tp.Thuận An, BD
Diện tích đất: 217,5m². Diện tích sàn: 265,8m². Thiết kế hiện đại, mềm mại, mang phong cách Châu Âu, nhà sạch sẽ, còn mới.
Có 3 phòng ngủ, 4 WC riêng. Có nhiều cửa sổ thoáng mát, lấy gió và ánh sáng tự nhiên.
Có thể khai thác cho thuê 35 triệu/tháng. Nếu mua ở ngay không cần sửa gì thêm.
Mở cửa ra là ...
P.Hòa Phú, Tp.Thủ Dầu Một, BD
- Diện tích: 320m².
- Nhà 1 trệt 2 lầu - 4PN, 5WC, sân ô tô, sân thượng.
Nội thất: Sofa, bàn ăn, bàn trà, 4 máy lạnh, tủ lạnh, máy giặt, giường, nệm...
- Giá bán: 12 tỷ thương lượng.
- Liên hệ: .
TDC Hòa Lợi, P.Hòa Phú, Tp.Thủ Dầu Một, BD
- DT 10,6 x 30m 319m² (đã hoàn công).
- Xây dựng 3 tầng, 4 phòng ngủ, 5wc, sân 2 - 3 ôtô...
- Đường nhựa 8m thông thoáng.
- Hướng Tây Bắc.
- Giá bán 12tỷ tl.
LH: Minh Sang xem nhà (GC).
Đường Thủ Khoa Huân, P.Bình Chuẩn, Tp.Thuận An, BD
Giá hạ còn 14tỷxx ngân hàng cho vay tầm 11tỷ lộn về (đang rất cần khách mua nhanh).
Orchard Mansion, P.Hòa Phú, Tp.Thủ Dầu Một, BD
Chủ đầu tư Capitaland của Singapore
Quy mô: 3,6ha. Gồm 94 căn biệt thự và dinh thự cùng đặc quyền 49 tiện ích nội khu
Mở bán: tháng 1/2026
Dự kiến bàn giao: quý 4/2026
Hiện tại giỏ hàng chủ đầu tư còn duy nhất 01 căn góc view vừa trực diện công viên nội khu, vừa có tầm view nhìn về hồ và công viên trung tâm 75ha của phường ...
Phố Hai Bà Trưng, P.Đông Hòa, Tp.Dĩ An, BD
Loại hình: Biệt thự sân vườn mặt tiền ~ 20m.
Vị trí: Thuận An, Bình Dương (giáp TP. HCM).
Diện tích: 690,9m².
Kết cấu: Nhà xây kiên cố, không gian thoáng.
Pháp lý: Sổ riêng, sang tên nhanh.
Mặt tiền đường lớn, xe lưu thông nhiều giá trị thương mại cao.
Khuôn viên rộng, nhiều cây xanh, không gian sống trong lành.
Biệt thự nằm tách biệt bên trong yên tĩnh, phù hợp nghỉ dưỡng.
* ...
Đường Bạch Đằng, P.Phú Cường, Tp.Thủ Dầu Một, BD
Đường Bạch Đằng, Phường Phú Cường, Thủ Dầu Một, Bình Dương.
Mức giá 25 tỷ ~ 115,74 triệu/m².
Diện tích 216m². Mặt tiền 12m.
Phòng ngủ 7 PN.
Ngay bờ sông mát mẻ, khu phát triển và đáng sống nhất Bình Dương.
Biệt thự: 1 trệt 2 lầu, có thang máy.
(PK, 7PN, phòng thờ,... ).
DT: 12 x 18m. TC 100%.
DT sàn: 361,8m².
Giá: 25 tỷ.
Hiệp Thành III, P.Hiệp Thành, Tp.Thủ Dầu Một, BD
Khu dân cư Hiệp Thành III, Đường 22, Phường Hiệp Thành, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương(Phường Thủ Dầu Một, Hồ Chí Minh mới)
Khoảng giá20,5 tỷ~60,47 triệu/m²
Diện tích339 m²Mặt tiền 11.3 m
Phòng ngủ5 PN
Mình cần bán nhanh căn biệt thự mới nguyên.
Giá bán: 20 tỷ 5 bán luôn Khách ơi.
- Biệt thự Hiệp ...
Xem quy hoạch tại Bình Dương
Mua bán nhà biệt thự, dự án liền kề tại Bình Dương giá tốt tháng 5/2026
Theo xu hướng phát triển của xã hội hiện đại thì những khu đô thị sinh thái, ven sông, khu dân cư có hạ tầng động bộ, an ninh, có sẳn tiện ích nội khu... đang trở thành lựa chọn an cư hàng đầu của nhiều khách hàng thượng lưu. Nhà dự án tại Bình Dương có thể gồm nhà biệt thự liền kề, biệt thự đơn lập, song lập, biệt thự phố hay nhà phố liền kề rất được các nhà đầu tư quan tâm săn đón vì các nguyên nhân sau:
- Hạ tầng đồng bộ: Nhà phố biệt thự, nhà liền kề trong dự án được hưởng lợi từ hạ tầng cảnh quan đường phố được bố trí hài hòa với các tiện ích chung cho cư dân, hệ thống điện nước ổn định. Các dự án thường được bố trí khuôn viên cây xanh, tiểu cảnh, công viên... mang đến cuộc sống hài hòa cùng thiên nhiên cho cư dân trong dự án.
- Tiện ích nội khu: Cư dân trong khu biệt thự, dự án Bình Dương có sẳn các tiện ích đẳng cấp hiện đại như: bể bơi, khu sân tập thể thao, trường học, bệnh viện, siêu thị, khu vui chơi cho trẻ, khu vực BBQ... là một trong nhưng ưu thế thế nỗi bật mà nhưng căn nhà ngoài dự án khó có được.