Mua bán nhà đất tại dự án One Era, Tp. Thuận An

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán shophouse, nhà phố cao cấp tại one era  kđt kiểu mẫu thế hệ mới tại thượng đông, tp. hcm
15
8.87 tỷ 80 m²
ShopHouse
3 4

One Era, P.Thuận Giao, Tp.Thuận An, BD

- One Era là dự án khu đô thị có quy mô 49,5ha với tổng vốn đầu tư khoảng 1 tỷ USD, nằm trong khu dân cư Hòa Lân, phường Thuận Giao, Thành phố Hồ Chí Minh (TP Thuận An, Bình Dương cũ), do Liên doanh giữa Kim Oanh Group và 3 đối tác Nhật Bản (Sumitomo Forestry, Kumagai Gumi và NTT Urban Development) đầu tư phát triển. Dự án được quy hoạch thành 4 phân khu riêng biệt: Nizi, Nagi, Haru và Hoshi, dự ...
Chỉ từ 1,8 tỷ sở hữu nhà phố trung tâm thủ đức mở rộng
6
8.68 tỷ 100 m²
Nhà Mặt Tiền

One Era, P.Thuận Giao, Tp.Thuận An, BD

ONE ERA - ĐẠI ĐÔ THỊ 1 TỶ USD ĐANG ĐÓN SÓNG HẠ TẦNG MẠNH NHẤT KHU ĐÔNG

Khi Quốc lộ 13 mở rộng hoàn thiện, Vành Đai 3 chính thức kết nối toàn tuyến và Metro đi vào vận hành mặt bằng giá khu vực sẽ bước sang một giai đoạn mới.

ONE ERA hiện đang ở đúng điểm rơi tăng trưởng của hạ tầng và dòng tiền đầu tư.

#TÂM ĐIỂM KẾT NỐI LIÊN VÙNG:
- Vị trí chiến lược giữa TP.HCM Bình Dương Đồng Nai
- Liền kề ...
Booking nhận ngay chiết khấu hấp dẫn đến 11% tại one era  kđt kiểu mẫu thế hệ mới.  0938 677 ***
4
8.68 tỷ 80 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

One Era, P.Thuận Giao, Tp.Thuận An, BD

One Era - KĐT kiểu mẫu thế hệ mới.
Booking sớm để nhận ngay ưu đãi.
Bộ sưu tập khu Nizzi - Nếp nhà rực rỡ.
Tổng quan:
- Quy mô đến 50ha.
- Chủ đầu tư: Kim Oanh Group + Nhật Bản.
- Sở hữu nhà phố chỉ từ 8,68 tỷ/căn.
- Thanh toán từ 1,8 tỷ nhận nhà.
Thanh toán linh hoạt, chiết khấu hấp dẫn tổng đến 11%, hỗ trợ lãi vay.
Vô vàng tiện ích phục vụ cư dân.
Vị trí đắc địa: ngay tuyến nhà ga metro số 5, ...
100m2 full thổ cư đường nguyễn thị minh khai kết nối đường quốc lộ 13 và đường vành đai 3
3
8.68 tỷ 100 m²
ShopHouse
3 3

One Era, P.Thuận Giao, Tp.Thuận An, BD

One Era thượng Đông TP HCM.
Nhà 1 trệt 3 lầu - Dự án One Era.
- Quy mô: 49,5ha mật độ xây dựng là 25%.
- Chỉ 1/4 diện tích (~123.750m) được XD, nhà ở:
- Thấp tầng ~1.100 căn.
- Cao tầng ~2.260 căn.
- Còn 3/4 diện tích (~371.250m) dành cho: Cây xanh, Đường dạo bộ, Tiện ích nội khu.
- Kế bên đại công viên 40ha (~400.000m).
- Sống trong quần thể gần 90ha (~771.250m) không gian xanh, cực kỳ thoáng.
- ...
Bán nhà phố 2 lầu quốc lộ 13, thuận giao, tp. hồ chí minh 8.68 tỷ.  0947 875 ***
5
8.68 tỷ 90 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

One Era, P.Thuận Giao, Tp.Thuận An, BD

Bán nhà phố giai đoạn đầu tiên đường quốc lộ 13 Thuận Giao, tp. Hồ Chí Minh. Nhà có diện tích 5*18=90m², thiết kế: 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3 toilet. Pháp lý: sổ riêng, thổ cư. Đường lớn, thông thoáng có thể kinh doanh đủ các mặt hàng. Trong vòng bán kính 1km có: trường học các cấp, chợ, siêu thị, bệnh viện, EAON mall. Giá bán 8.68 tỷ, có ngân hàng hỗ trợ. Thanh toán theo tiến độ. Hiện tại đang xây ...
Bán nhà phố 80m2, chỉ cần 1tỷ8 sở hữu ngay tại quốc lộ 13, p thuận giao, hcm  chính chủ, uy tín
5
8.5 tỷ 80 m²
ShopHouse
4 3

One Era, P.Thuận Giao, Tp.Thuận An, BD

Shophouse tại Đường Quốc Lộ 13, Phường Thuận Giao, Hồ Chí Minh (cũ: Thành phố Thuận An, Bình Dương) với diện tích 80m², giá 8,5 tỷ VND đã trừ ck, là cơ hội đầu tư lý tưởng.
- 4PN, 3WC, 3 tầng, mặt tiền 5m, phù hợp cho kinh doanh.
- Ngõ vào rộng 41m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào.
- Nội thất đầy đủ với điều hòa, giường, tủ lạnh.
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
- Mặt tiền lý tưởng ...
Chỉ 1,8 tỷ sở hữu nhà phố thủ đức mở rộng one era đại đô thị 1 tỷ usd quy mô lớn nhất khu vực
3
Thỏa thuận 86 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

One Era, P.Thuận Giao, Tp.Thuận An, BD

Chỉ 1,8 tỷ sở hữu nhà phố Thủ Đức mở rộng.
One Era đại đô thị 1 tỷ USD quy mô lớn nhất khu vực.
Khi QL13 mở rộng xong, Vành Đai 3 hoàn thiện, Metro vận hành sẽ không còn mức giá này.
One Era đang ở chân sóng tăng giá hạ tầng:
Ngay nút giao HCM Bình Dương Đồng Nai.
3 Trục giao thông chiến lược: QL13 mở rộng 8 làn + Vành Đai 3 + Metro tương lai.
Đối diện Aeon Mall ngay trong dự án.
Sát Vsip, Sóng ...
Khu đô thị nhật one era 50ha vốn fdi trung tâm ql13, vđ3. tt 20% (1tỷ8) ký hđmb, landmark thứ 2 hcm
12
8 tỷ 100 m²
ShopHouse
4 5

One Era, P.Thuận Giao, Tp.Thuận An, BD

NHÀ PHỐ CHUẨN NHẬT CẠNH AEON MALL TÂM ĐIỂM SỐNG & GIAO THƯƠNG MỚI TẠI THƯỢNG ĐÔNG SÀI GÒN

Liền kề VSIP 1, kết nối nhanh TP.HCM, hưởng lợi hạ tầng và cộng đồng ở thực đang hình thành rõ nét.

ONE ERA không chỉ là nơi để ở, mà là khu đô thị được quy hoạch để vận hành thực tế:
- AEON Mall quy mô lớn
- Landmark 45 tầng biểu tượng toàn khu
- Nhà phố dễ ở dễ kinh doanh dễ khai thác

Giai đoạn ...
Bán shophouse 4pn, 5wc tại one era, quốc lộ 13, 8,068 tỷ, 100m2
6
8.07 tỷ 100 m²
ShopHouse
4 5

One Era, P.Thuận Giao, Tp.Thuận An, BD

Shophouse tại One Era, Đường Quốc Lộ 13, Phường Thuận Giao, Hồ Chí Minh - Thành phố Thuận An, Bình Dương cũ là một trong những sự lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống và kinh doanh thuận tiện. Với diện tích 100m², shophouse này có thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất, phù hợp cho cả gia đình và hoạt động thương mại.

- 4 phòng ngủ rộng rãi
- 5 phòng tắm tiện nghi
- Mặt tiền ...
Nhà phố khu đô thị chuẩn nhật 50ha one era tại tp.hcm
6
8.68 tỷ 100 m²
ShopHouse
4 5

One Era, P.Thuận Giao, Tp.Thuận An, BD

One Era là khu đô thị chuẩn Nhật quy mô 50ha ngay cửa ngõ phía Bắc TP.HCM, sở hữu vị trí kim cương mặt tiền Quốc lộ 13, kết nối trực tiếp Vành đai 3 và trạm ngay tại ga Metro tương lai.

Dự án được đầu tư hơn 1 tỷ USD, quy hoạch đồng bộ cùng công viên rộng 42ha, hướng đến chuẩn sống hiện đại đẳng cấp bền vững.

LỢI THẾ NỔI BẬT:
- Mặt tiền Quốc lộ 13 huyết mạch
- Kết nối nhanh TP.HCM Bình ...
Nhà phố one era khu đô thị 1 tỷ usd, tiềm năng tăng giá vượt trội
3
7.3 tỷ 100 m²
ShopHouse
4 5

One Era, P.Thuận Giao, Tp.Thuận An, BD

* One Era, vị trí kim cương, tiềm năng tăng giá vượt trội! (Booking sớm nhận chiết khấu lên đến 2%)

- Khu đô thị 50ha, vốn đầu tư hơn 1 tỷ USD, đạt chứng nhận Fitwel cao nhất tại Châu Á.
- Tiện ích đẳng cấp: AEON Mall, trường quốc tế Việt-Úc, công viên hồ điều hòa, hưởng trọn công viên 42ha ngay cạnh.
- Diện tích đa dạng 5x16, 6x16, 7.5x20 - Kết nối nhanh: 5-10 phút đến KCN VSIP, AEON Mall Bình ...
Sở hữu nhà phố, shophouse cao cấp ngay aeon mall bình dương  suất nội bộ giá tốt nhất
9
8 tỷ 80 m²
ShopHouse

One Era, P.Thuận Giao, Tp.Thuận An, BD

One Era - Tuyệt tác đô thị Nhật Bản ngay tâm điểm Thủ Dầu Một - Nhận bảng giá đợt 1, liên hệ em Tiên nhận thông tin chi tiết.
* Vị trí kim cương: Tọa lạc ngay 4 mặt tiền đường lớn gồm Đại lộ Bình Dương, Vành Đai 3, Metro và Nguyễn Thị Minh Khai, kết nối trực tiếp TP. HCM và các khu công nghiệp trọng điểm.
* Đa dạng loại hình sản phẩm: Nhà phố liên kế, shophouse, biệt thự đơn lập, biệt thự song ...
One era mở booking đợt đầu ưu đãi chiết khấu 2% cơ hội cho khách hàng tiên phong
10
8.6 tỷ 90 m²
ShopHouse

One Era, P.Thuận Giao, Tp.Thuận An, BD

SỞ HỮU NHÀ PHỐ - Shophouse ONE ERA NGAY MẶT TIỀN QUỐC LỘ 13
( booking Sớm Nhận Chiết Khấu lên đến 2%)

Phát triển bởi liên doanh Việt Nam Nhật Bản
CĐT Việt Nam: Công ty CP Đầu tư & Phát triển Kim Oanh TP.HCM (thuộc Kim Oanh Group sở hữu 51%)
Đối tác Nhật Bản: Sumitomo Forestry Kumagai Gumi NTT (sở hữu 49%)

Giá chỉ từ 8.6 tỷ/căn
Diện tích đất đa dạng:
5x16m | 5x18m | 5x20m | 7.5x20m...
...
Nhà phố one era thuận an view đẹp thanh toán nhẹ kết nối tp.hcm nhanh chóng
10
8.68 tỷ 90 m²
ShopHouse
4 5

One Era, P.Thuận Giao, Tp.Thuận An, BD

- Giá thật chỉ từ 8 tỷ 680
- Bàn giao hoàn thiện cơ bản sở hữu không gian sống hiện đại ngay trung tâm phát triển mới của Thuận An.

- Chính sách tài chính hấp dẫn:
- Hỗ trợ vay lên đến 30 năm
- Hỗ trợ lãi suất 18 tháng
- Ân hạn gốc đến 3 năm
- Pháp lý hoàn chỉnh an tâm sở hữu lâu dài

* Điểm khác biệt nổi bật:
+ One Era nằm ngay tâm điểm hạ tầng chiến lược với:
- Kết nối trực tiếp tuyến Metro ...
Nhà phố shophouse one era thuận an mặt tiền quốc lộ 13 chỉ 8.6 tỷ/căn, nh cho vay 80%
6
8.6 tỷ 90 m²
ShopHouse
4 4

One Era, P.Thuận Giao, Tp.Thuận An, BD

Nhà Phố - Shophoue One Era tâm điểm đầu tư mới tại Thuận An, Bình Dương - Gần Sân Golf - Siêu thị Aeon Mall .

Nhà phố, shophouse, biệt thự cao cấp nằm ngay vị trí vàng ALL IN ONE - KÝ HĐMB chỉ 20% khoảng 1tỷ720 - Ngân hàng cho vay lên đến 80% giá trị căn nhà .
Liên hệ : Minh Tuyết để nhận thông tin dự án .

Tọa lạc ngay 3 mặt tiền vô cùng tiềm năng .
+ Quốc Lộ 13 - Nguyễn Thị Minh Khai - Vành ...
Nhà phố shophouse one era thuận an đại đô thị 50ha đẳng cấp của giới thượng lưu
8
8.5 tỷ 100 m²
ShopHouse
4 4

One Era, P.Thuận Giao, Tp.Thuận An, BD

One Era Thuận An biểu tượng sống thượng lưu mới.

Giữa tâm điểm phát triển năng động bậc nhất Bình Dương, One Era Thuận An vươn mình như một thành phố thu nhỏ nơi hội tụ tinh hoa sống, đầu tư và trải nghiệm đẳng cấp.

Không chỉ là nơi ở, One Era kiến tạo một chuẩn sống khác biệt:
- Công viên trung tâm 42ha và hệ sinh thái xanh hiếm có.
- Trung tâm thương mại, phố shophouse sầm uất, kết nối ...
Nhà phố one era nằm ngay mặt tiền ql13 chiết khấu 11%, tt 1 tỷ7 nhận nhà , 0933 601 ***
6
8.6 tỷ 90 m²
ShopHouse
3 3

One Era, P.Thuận Giao, Tp.Thuận An, BD

SHOPHOUSE ONE ERA NHÀ PHỐ THƯƠNG MẠI CHUẨN NHẬT MẶT TIỀN QUỐC LỘ 13 - NGUYỄN THỊ MINH KHAI.
+ Sở hữu tổ ấm thượng lưu - Tâm điểm kết nối Thuận An 2026.
Liên hệ : Minh Tuyết để nhận thông tin .

Dự án One Era từ Chủ đầu tư Kim Oanh Group mang đến không gian sống chuẩn chuyên gia, kết hợp hoàn hảo giữa an cư và đầu tư sinh lời bền vững.

VỊ TRÍ VÀNG .
- Tọa lạc tại vị trí "đắt giá" bậc nhất Bình ...
Sở hữu nhà phố one era  đón sóng trực diện ga metro số 5 & quốc lộ 13 mở rộng
24
7.9 tỷ 80 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

One Era, P.Thuận Giao, Tp.Thuận An, BD

SỞ HỮU NHÀ PHỐ ONE ERA - ĐÓN SÓNG TRỰC DIỆN GA METRO SỐ 5 & QUỐC LỘ 13 MỞ RỘNG CHIẾT KHẤU KHỦNG 11%.
- One Era, Phường Thuận Giao, Hồ Chí Minh (Thành Phố Thuận An, Bình Dương cũ).
- Khoảng giá 7,9 tỷ ~87,78 triệu/m².

SHOPHOUSE ONE ERA NHÀ PHỐ THƯƠNG MẠI CHUẨN NHẬT MẶT TIỀN QUỐC LỘ 13.

- Sở hữu tổ ấm thượng lưu - Tâm điểm kết nối Thuận An 2026.

Dự án One Era từ chủ đầu tư Kim Oanh Group mang ...
Bán shophouse one era, 8,6 tỷ, 108m2, 3pn, 4wc, p thuận giao, tp thuận an
9
8.6 tỷ 108 m²
ShopHouse
3 4

One Era, P.Thuận Giao, Tp.Thuận An, BD

Một cơ hội tuyệt vời tại One Era, Phường Thuận Giao, Hồ Chí Minh - Thành phố Thuận An, Bình Dương cũ với shophouse 3 tầng, lý tưởng cho kinh doanh và sinh sống.
- Diện tích 108m², mặt tiền 6m phù hợp cho hoạt động thương mại.
- Hướng cửa chính và ban công Đông Nam, phong thủy tốt cho việc làm ăn.
- Ngõ vào rộng 6m, thuận tiện cho xe ô tô đi lại.
- 3 phòng ngủ và 4 phòng tắm, đầy đủ tiện nghi. ...
Siêu đô thị mới one era  kênh giữ giá trị tốt  thanh toán linh hoạt  vị trí đắc địa
8
8.7 tỷ 100 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 3

One Era, P.Thuận Giao, Tp.Thuận An, BD

Sở hữu nhà phố biệt thự One Era
Mặt tiền Quốc lộ 13 | CĐT Kim Oanh Group

Giá chỉ từ 8 tỷ/căn
Diện tích đa dạng: 5x16
Kết cấu hiện đại:

1 trệt 3 lầu + sân thượng

Công năng hoàn chỉnh:
3 phòng ngủ | 3 WC | sân xe hơi riêng

Thanh toán cực nhẹ:
Chỉ 20% ký HĐMB
Thanh toán 2 tháng chỉ 15%
Chiết khấu lên đến 11%
Hỗ trợ vay 0% lãi suất 18 tháng
Ân hạn gốc 3 năm

Vị trí chiến lược:
3 mặt tiền Quốc lộ ...
Từ 0 tới 20 của 36

Xem quy hoạch tại Tp. Thuận An, Bình Dương

Mua Bán Bất Động Sản dự án One Era Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất dự án One Era ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản dự án One Era.