Bán nhà biệt thự, dự án tại Tp. Từ Sơn, Bắc Ninh giá nhỏ hơn 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Biệt thự vip ven sông, giá f0 cđt, chỉ vào tiền 30%, ngân hàng miễn lãi 24 tháng
6
18.56 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Centa Riverside, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Đón sóng mô hình TOD cùng Centa Riverside - biệt thự ven sông tự nhiên duy nhất tại phía Đông Bắc Hà Nội.

Chính sách ưu đãi lên tới 24 tháng.

- Villa 200m² xây dựng 3 tầng đường 15,2m.
- Lô biệt thự song lập góc, có công viên sau nhà.
- Hotline: .
- Sổ hồng riêng từng căn, đối diện 23 toà nhà cao tầng khu công nghệ cao.
- Sát bên hồ - trường học. Vị trí đắc địa nhất dự án, số lượng căn có ...
Hot! mở bán biệt thự sông kết nối đại lộ gia bình hà nội, đối diện cnc phù đổng giá chỉ 80tr/m2
15
18.56 tỷ 225 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Centa Riverside, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Em đang sẵn hàng quỹ căn VIP (góc, 2 mặt tiền) của phân khu biệt thự Centa Riverside, cam kết giá tốt nhất, nhiều vị trí đẹp dễ thanh khoản.

* Căn rẻ nhất - hàng đang có sẵn, vào cọc luôn:
Diện tích đất: 225m².
Xây dựng: 3 tầng.
Giá CĐT từ: 18 tỷ 560 (giá trọn gói cả nhà + đất) - vào cọc luôn kí HĐMB thanh toán 30%, hỗ trợ vay 70%, miễn lãi 24 tháng.
Thiết kế hiện đại nhiều mảng xanh, sân vườn ...
Bán gấp căn liền kề beomse 90m2 giá tốt nhất thị trường 0835 948 ***
18
8 tỷ 90 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 4

Belhomes Từ Sơn, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Cần tiền bán căn liền kề 90m² tại khu Belhomse Vsip Bắc Ninh

- Diện Tích 90m² xây dựng 3 Tầng
- full nội thất chỉ việc sách Vali vào ở
- Đã có sổ , khách mua sang tên luôn
- Đường trục thông vị trí đẹp dân cư ở 90%
- Tiện ích , công viên , trường học , trường học , bệnh viện ..vv chỉ vài bước chân.
- Hotline giá tốt nhất thị trường .
Bán căn sh3 centa riverside từ sơn siêu đẹp 100m2 tặng nhà 3 tầng kinh doanh 7,25tỷ, 0966 228 ***
3
7.25 tỷ 100 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 3

Centa Riverside, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Căn SH3 diện tích 100m² thanh khoản siêu dễ!
Tặng nhà 3 tầng hoàn thiện mặt ngoài kinh doanh sầm uất ô tô đỗ thoải mái.
Nằm trong đại đô thị đẳng cấp gồm hơn 1000 căn biệt thự diện tích lớn Centa Riverside VSIP, Từ Sơn Bắc Ninh. 1 bước chân sang ngay Phù Đổng, Ninh Hiệp.
Tiện ích như sân bóng, sân tennis, khu vui chơi trẻ em, công viên, khu nhạc nước, khu công nghệ cao của VSIP... Mang đến một ...
6
18.56 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Centa Riverside, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Chính sách ưu đãi lên tới 24 tháng.

- Villa 200m² xây dựng 3 tầng đường 15,2m.
- Lô biệt thự song lập góc, có công viên sau nhà.
- Hotline: .
Bán nhanh liền kề 120m, trung tâm centa riverside đơn giá 66tr/m2
5
7.96 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Centa Riverside, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Anh chị đang tìm một sản phẩm vừa ở vừa đầu tư lại dễ thanh khoản thì căn này thực sự không nên bỏ qua

Vị trí: Khu đô thị Centa Riverside
Diện tích: 120m
Mặt tiền: 6m cực đẹp, dễ thiết kế & kinh doanh
Giá: chỉ 7,96 tỷ

Điểm mạnh nổi bật:
Nằm trong khu đô thị đã hình thành, hạ tầng đồng bộ, dân cư đang về ở ngày càng đông
Mặt tiền rộng 6m cực kỳ lý tưởng để ở kết hợp kinh doanh hoặc ...
Biệt thự song lập 135m² centa city vsip bắc ninh.
sở hữu ngay sổ hồng chính chủ giá chỉ 9.x tỷ
3
9.5 tỷ 135 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Centa City, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Diện tích: 135m², thiết kế 3 tầng thoáng mát, phong cách hiện đại.

Khuôn viên sân vườn rộng, đậu ô tô thoải mái, phù hợp an cư & nghỉ dưỡng.

Nằm trong Centa City đại đô thị VSIP Bắc Ninh, vị trí chiến lược sát KCN, lượng chuyên gia lớn tiềm năng tăng giá & cho thuê cao.

Tiềm năng nổi bật:

Kết nối nhanh Hà Nội Long Biên chỉ 15 phút, gần cao tốc sân bay Gia Bình, ga Metro Trung Màu kế bên.

Giá ...
Villa 3 tầng dt 225m2 full giá hơn 18 tỷ trực tiếp từ cđt 0911 089 *** nhiều chính sách ưu đãi
12
18.56 tỷ 225 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Centa Riverside, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Chỉ 14km kết nối về trung tâm Hồ Tây, thời gian di chuyển khoảng 15 phút dự án sở hữu vị trí chiến lược tại vành đai đô thị phía Đông Bắc Hà Nội, đón trọn làn sóng giãn dân và dịch chuyển đầu tư mạnh mẽ trong giai đoạn tới.

Đón sóng mô hình TOD cùng Centa Riverside dòng biệt thự ven sông tự nhiên hiếm hoi khu vực, hưởng lợi trực tiếp từ hệ thống giao thông liên vùng và các tuyến Metro tương ...
Biệt thự song lập 135m² centa city vsip bắc ninh.
sở hữu ngay sổ hồng chính chủ giá chỉ 9.x tỷ
3
9.5 tỷ 135 m²

12
18.56 tỷ 225 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Centa Riverside, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Biệt thự vườn 135m2 hiếm chỉ 68.79tr/m2 trung tâm vsip bắc ninh gần sông, cách aeon long biên 15p
4
9.29 tỷ 135 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Centa City, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Chủ nhà cần bán căn biệt thự sân vườn 135m², vị trí đắc địa thuộc VSIP Bắc Ninh. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống cao cấp và đầy đủ tiện ích.

Vị trí:
- Dự án: Centa City.
- Địa chỉ: VSIP Bắc Ninh.

Thông số kỹ thuật:
- Diện tích đất: 135m².
- Số tầng: 3 tầng.
- Diện tích sử dụng: 206.5m².

Tiện ích:
- Gần sông, mang lại không gian sống trong lành và thoáng ...
Bán nhà liền kề 75m2 tại vietsing square vsip bắc ninh, cơ hội đầu tư sinh lời pháp lý rõ ràng
6
4.6 tỷ 75 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

VSIP Bắc Ninh, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Bán nhà liền kề 75m² tại Vietsing Square VSIP Bắc Ninh.
Cơ hội đầu tư sinh lời vị trí trung tâm pháp lý rõ ràng.

Vị trí đắc địa:

Trung tâm TP. Từ Sơn, Bắc Ninh.

Liền kề 3 khu công nghiệp lớn: VSIP, Đại Đồng, Tiên Sơn.

Kết nối trực tiếp cao tốc Hà Nội Thái Nguyên & Hà Nội Bắc Giang.

Tiện ích đồng bộ:

Đối diện Đại học Kinh Bắc, gần trường liên cấp Tuệ Đức.

Gần trung tâm y tế, khu công nghệ ...
Bán cặp biệt thự song lập dt lớn 135m2, giá chỉ 9,x tỷ/căn khu centa city
7
9.2 tỷ 135 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Centa City, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Vị trí đắc địa.
Tọa lạc: KĐT Centa City, đường Hữu Nghị, Từ Sơn.
Kết nối: Giáp ranh Ninh Hiệp (Gia Lâm), đón đầu sóng giao thương sầm uất.
Tiện ích: Hạ tầng đồng bộ, cư dân văn minh, môi trường sống chuẩn quốc tế.

Thông số căn hộ.
Loại hình: Biệt thự song lập (3 tầng, hoàn thiện mặt ngoài).
Diện tích: 135m | Mặt tiền: 9m (rộng thoáng, bề thế).
Ưu thế: Đường nội khu rộng rãi, ô tô đỗ cửa thoải ...
Nhượng lại suất ngoại giao đẹp, giá gốc cho khách thiện chí tại centa riverside
8
18 tỷ 225 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Centa Riverside, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

BIỆT THỰ VEN SÔNG PHÍA ĐÔNG HÀ NỘI GIÁ CHỈ 72TR/M (FULL VAT)
Không phải đất nền, 72 triệu/m² đã bao gồm cả đất + nhà xây hoàn thiện mức giá cực hiếm cho biệt thự ven sông tại Hà Nội.
- Sở hữu biệt thự chỉ từ 5 tỷ (30%) nhận nhà ngay
Ngân hàng hỗ trợ 70% miễn gốc + lãi trong 24 tháng
Có thể khai thác cho thuê 25 30 triệu/tháng
Diện tích biệt thự view sông thoáng: 225 m2
Không gian sống ven sông ...
Cần bán nhà liền kề 3 tầng tại beomes vsip bắc ninh vị trí kim cương, sầm uất sổ đỏ trao tay
4
5.4 tỷ 75 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 4

Belhomes Từ Sơn, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Thông tin cơ bản:

Diện tích: 75m². Mặt tiền: 5m. Kết cấu: 3 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại.

Đường trước nhà: Rộng 12m, chỉ cách 20m là đường lớn 56m với 2 làn xe cực kỳ thuận tiện.

Hướng nhà: Đông - Nam, thoáng mát, có gara để ô tô riêng.

Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, mới tinh Sẵn sàng giao dịch ngay!

Vị trí đắc địa kết nối hoàn hảo:

Nằm trong KĐT Belhomes VSIP Bắc Ninh 700ha: Khu đô thị chuẩn ...
Biệt thự hồ 390m2 sát khu đại dự án sun group từ sơn bắc ninh 18,720 tỷ, 0966 228 ***
6
18.72 tỷ 390 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KĐT Từ Sơn Garden City, P.Đồng Kỵ, Tp.Từ Sơn, BN

Siêu dự án khu đô thị, thương mại, giải trí của tập đoàn Sun Group đang lấy đất đền bù xong cho dân gần Đại học Luật Từ Sơn và xã Phú Lâm, Tiên Du hứa hẹn thay đổi bộ mặt của thành phố Từ Sơn trong vài năm tới!
Lô biệt thự hồ 390m² ngay đại đô thị của Sun Group (Đối thủ đáng gờm nhất của Vỉngroup) nằm tại dự án Từ Sơn Garden City có không gian mát mẻ, trong lành, rộng rãi, ở thì quá sướng! Giá ...
Bán nhà vietsing khu đô thị vsip bắc ninh giá 4,8tỷ rẻ nhất thị trường bao sang tên
6
4.8 tỷ 75 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

VSIP Bắc Ninh, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Chính chủ cần bán căn nhà liền kề tại KĐT VSIP Bắc Ninh.
Diện tích: 75m².
Giá: 4.8 tỷ (có thương lượng).
Địa chỉ: Khu đô thị VSIP, Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh.
Thông tin chi tiết.
Loại hình: Nhà liền kề.
Tình trạng: Nhà mới, thiết kế hiện đại.
Số tầng: 4 tầng.
Mặt tiền: 5m.
Đường vào: 15m.
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
Tiện ích nội khu.
Khu vui chơi trẻ em.
Khu BBQ, đường dạo bộ.
Bãi đỗ xe.
Nhà hàng ...
Biệt thự vườn view sông cách long biên 10 phút, sổ riêng, hàng cđt thanh toán tiến độ có chiết khấu
6
18 tỷ 225 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Centa Riverside, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Biệt thự vườn cách Long Biên chỉ 10 phút, nằm giáp ranh giới Gia Lâm - Từ Sơn, ven sông, giá tốt để đầu tư
Liên hệ Ms Tuyết Oanh Giám đốc dự án.

1. Sản phẩm biệt thự.

- Biệt thự 225m², 3 tầng, giá bán 18.5 tỷ/căn trọn gói cả nhà và đất. = tương đương 80tr/m² đất. Rẻ hơn khu vực 30-50tr/m2
Thiết kế hiện đại, sân vườn riêng. (Biệt thự này ở các dự án cùng phân khúc và vị trí bán không dưới 20 ...
Miễn lãi gốc 2 năm khi sở hữu biệt thự sông tại centa riverside, giá gốc chủ đầu tư
8
17.65 tỷ 230 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Centa Riverside, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Biệt thự song lập 230m² F0 CĐT.
Giá chỉ 75tr/m², sổ hồng lâu dài.

Nhà 3 tầng, quy hoạch đồng bộ.
Vốn 30% vay 70%, ân hạn gốc & lãi 24 tháng.

- Hưởng trọn hạ tầng lớn:
Đại lộ HN Gia Bình 10 làn (120m), ga Metro Trung Màu, trục đường sắt Lào Cai - Hà Nội - Hải Phòng.

- Dự án hiếm: Sông Tào Khê tự nhiên, sát khu Sun Group, đủ trường bệnh viện TTTM.

- Giá rẻ chỉ bằng 1/3 thị trường.

- Hàng đẹp, ...
Giỏ hàng cđt chuyên quỹ biệt thự góc centa riverside đón sóng sân bay gia bình, cam kết giá rẻ nhất
6
18.56 tỷ 225 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Centa Riverside, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Cần bán nhanh căn biệt thự vị trí gần sông, gần trục chính trung tâm khu đô thị Centa Riverside.

+ Diện tích 225m² giá bán trọn gói cả nhà + đất: 18.5 tỷ.
+ Xây dựng: 3 tầng, tổng diện tích sàn: 236.5m².
+ Đơn giá đất: 80tr/m².
Thiết kế hiện đại xây dựng 50%, nhiều mảng xanh, sân vườn rộng rãi. View hướng nam nhìn ra sông hưởng trọn công viên bờ sông mát mẻ, đẳng cấp.
+ Có hỗ trợ vay ngân hàng ...
Từ 0 tới 20 của 69

Xem quy hoạch tại Tp. Từ Sơn, Bắc Ninh

Mua bán nhà biệt thự, dự án liền kề tại Tp. Từ Sơn giá tốt tháng 5/2026

 

Theo xu hướng phát triển của xã hội hiện đại thì những khu đô thị sinh thái, ven sông, khu dân cư có hạ tầng động bộ, an ninh, có sẳn tiện ích nội khu... đang trở thành lựa chọn an cư hàng đầu của nhiều khách hàng thượng lưu. Nhà dự án tại Tp. Từ Sơn có thể gồm nhà biệt thự liền kề, biệt thự đơn lập, song lập, biệt thự phố hay nhà phố liền kề rất được các nhà đầu tư quan tâm săn đón vì các nguyên nhân sau:

 

  • Hạ tầng đồng bộ: Nhà phố biệt thự, nhà liền kề trong dự án được hưởng lợi từ hạ tầng cảnh quan đường phố được bố trí hài hòa với các tiện ích chung cho cư dân, hệ thống điện nước ổn định. Các dự án thường được bố trí khuôn viên cây xanh, tiểu cảnh, công viên... mang đến cuộc sống hài hòa cùng thiên nhiên cho cư dân trong dự án.
  • Tiện ích nội khu: Cư dân trong khu biệt thự, dự án Tp. Từ Sơn có sẳn các tiện ích đẳng cấp hiện đại như: bể bơi, khu sân tập thể thao, trường học, bệnh viện, siêu thị, khu vui chơi cho trẻ, khu vực BBQ... là một trong nhưng ưu thế thế nỗi bật mà nhưng căn nhà ngoài dự án khó có được.
  • Hệ thống an ninh đảm bảo: Cùng đội ngũ nhân viên an ninh chuyên nghiệp trực 24/7. Đội bảo vệ thường xuyên tuần tra cùng với những trang thiết bị hiện đại, hệ thống camera... giúp đảm bảo an toàn cho cư dân trong khu nhà biệt thự phố, dự án.