Bán kho, nhà xưởng tại Hà Nội diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ bán lô nhà xưởng 2500m2, mặt tiền 40m, giá 8,xtr/m2
7
22.5 tỷ 2500 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Chính chủ bán lô nhà xưởng 2500m².
Đã nghiệp thu PCCC.
Ký hợp đồng bàn giao mặt bằng ngay.
Ngân hàng cho vay 70%.
Miễn thuế 11 năm.
Bán kho, nhà xưởng tại cụm công nghiệp kim bài, giá thỏa thuận, 2100m2, uy tín, giá tốt
11
18.9 tỷ 2100 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Kho, nhà xưởng tại Cụm công nghiệp Telin park Kim Bài, Đường 21B, Xã Thanh Oai, Hà Nội (Huyện Thanh Oai, Hà Nội cũ) với diện tích 2100m²,
- Nằm trong khu vực phát triển công nghiệp mạnh phía Tây Hà Nội, vị trí chiến lược tại Thanh Oai, trục đường phát triển kinh tế chạy qua, ngay bên cạnh là đường 21B - 21C
- Phù hợp làm kho xưởng, sản xuất, logistic
- Giá trực tiếp với chủ đầu tư cam kết rẻ ...
Chính chủ bán nhà xưởng 360m dòng tiền đang cho thuê. tại đông lao xã an khánh ngay vành đai 4
5
Thỏa thuận 360 m²
Kho Nhà Xưởng

Đường Vành Đai 4, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Vị trí vàng: Đông Lao xã An Khánh khu vực phát triển mạnh bậc nhất Hoài Đức
Nằm ngay trục đường Vành Đai 4 hạ tầng bứt phá, giá trị tăng theo từng ngày

Thông tin chi tiết:

Diện tích: 360m²
Đường trước nhà: 14m rộng rãi, xe container vào tận cửa
Hiện trạng: Nhà xưởng đẹp, đang khai thác cho thuê có dòng tiền sẵn
Phù hợp: Sản xuất, kho vận, đầu tư giữ tiền cực tốt

Điểm mạnh đầu tư:
Có ...
Bán kho, nhà xưởng tại cụm công nghiệp kim bài, 9,35 triệu / m2, 2500 m2
4
23.38 tỷ 2500 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Nhanh tay sở hữu kho, nhà xưởng tại Cụm công nghiệp Kim Bài, Đường 21B, Xã Thanh Oai, Hà Nội (cũ: Huyện Thanh Oai, Hà Nội) với diện tích 2500 m². Giá bán chỉ 9,35 triệu / m², đây là cơ hội tuyệt vời cho các doanh nghiệp đang tìm kiếm không gian làm việc hiệu quả.

Điểm nổi bật:
- Kho, nhà xưởng thiết kế hiện đại, phù hợp cho nhiều loại hình sản xuất và kinh doanh.
- Vị trí thuận lợi trong cụm ...
Bán kho, nhà xưởng giá 8.5 triệu/m2 tại thanh oai, hà nội. xuất ngoại giao ngay cổng dự án
5
17.58 tỷ 2068 m²
Kho Nhà Xưởng
1

Đường Tỉnh Lộ 429, X.Tân Ước, H.Thanh Oai, HN

Giá 8.5 triệu/m² cho kho, nhà xưởng tại Đường ĐT 429, Xã Tân Ước, Thanh Oai, Hà Nội với pháp lý hợp đồng mua bán và diện tích 2068 m.
=======
Thông tin cơ bản.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
- Nội thất: Cơ bản.
- Hướng cửa chính: Đông Nam.
- Chiều ngang mặt tiền: 45 m.
- Chiều rộng ngõ trước: 42 m.
- Giá: 8.5 triệu/m².
- Diện tích: 2068 m².
- Số toilet: 1.

Mô tả chi tiết.
- Kho, nhà xưởng có diện ...
Chính chủ cần tiền gấp bán 2600 m2 công nghiệp telin kim bài giá rẻ nhất thị trường,  0904 588 ***
3
23.92 tỷ 2600 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Mình chính chủ cần tiền gấp bán 2600 m² đất công nghiệp Telin Kim Bài.
Lô đẹp đường 20.5 m.
Giá bán: 9.200.000/m² (9.2 tr/ m²).
Hạ tầng đồng bộ sắp bàn giao 30/1/2026.
Chủ đầu tư uy tín.
Có hỗ trợ vay ngân hàng MB.
LH: .
Chính chủ bán 2000m2 đất cụm công nghiệp kim bài, thanh oai, giá hơn 8tr/m2
4
Thỏa thuận 2700 m²
Kho Nhà Xưởng

Đường Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Chính chủ bán lô đất xưởng 2700m² cụm CN Kim Bài, Thanh Oai.
- Cụm công nghiệp Kim Bài - Thanh Oai - Telin Park.
- Cụm công nghiệp sạch - đẳng cấp nhất Thanh Oai.
- Quy Mô 48,8ha.
- Diện tích 2700m².
- Quy hoạch xây 70% diện tích đất.
- Xây cao 2 tầng.
- Dự gốc: 8tr/m².
- Giá bán siêu hạt rẻ.
- Pháp lý rõ ràng.
- CĐT tiềm lực và uy tín.
LH: để được tư vấn chuyên sâu về dự án.
Bán đất lô góc 339m2 xã minh phú, sóc sơn  đường ô tô tránh  có sẵn nhà xưởng
5
2.5 tỷ 339 m²
Kho Nhà Xưởng

Đường 14, X.Minh Phú, H.Sóc Sơn, HN

Bán đất lô góc 339m² xã Minh Phú, Sóc Sơn - Đường ô tô tránh - Có sẵn nhà xưởng
Nội dung:
Gia đình cần nhượng lại lô đất tại thôn Thanh Sơn, xã Minh Phú, huyện Sóc Sơn. Thông tin chi tiết như sau:
Diện tích: 339 m^2 (339m thực tế).
Kích thước: Mặt tiền 23m x dài 26m. Thế đất vuông vắn, là lô góc nên rất thoáng.
Giao thông: Ngõ thông rộng 7-9m, ô tô tránh nhau. Vị trí thuộc vị trí số 2 theo bảng ...
Cụm công nghiệp thanh thùy vip 1000 m2 vị trí đẹp giá rẻ  0904 588 ***
3
14.5 tỷ 1000 m²
Kho Nhà Xưởng

Đường Bình Minh, X.Thanh Thùy, H.Thanh Oai, HN

Chính chủ mình có suất ngoại giao VIP cụm công nghiệp Thanh Thùy.
Giai đoạn 2.
Diện tích: 1000 m². (Có thể lấy 1 lô hoặc 2 lô liền nhau).
Ký hợp đồng mua bán vào tên trực tiếp chủ đầu tư.
Đất đã xong hạ tầng.
Bàn giao quý 1/2026.
Vị trí rất đẹp gần Vành Đai 4.
Giá: 14.5 tr/ m².
LH trực tiếp: .
Bán nhà máy sản xuất tại kcn thạch thất quốc oai. dt 10.500m2/ xưởng 5500m2
5
Thỏa thuận 10500 m²
Kho Nhà Xưởng

Đường Tỉnh lộ 419, X.Phùng Xá, H.Thạch Thất, HN

Người đăng: Tuyết (8 tin đăng)
Bán Nhà Máy Sản Xuất Tại KCN Thạch Thất Quốc Oai. DT 10.500m²/ Xưởng 5500m2
HSd: 2056
Dt: 10.500m2
Xưởng xd 5.500m2
Vp 2 tầng bên trong nhà xưởng
Nhà ăn 3 tầng
Pccc nghiệm thu hạng C
Trạm điện 400kva
Đã ghi nhận tài sản trên đất
Bán 100% cổ phần cty
Giá bán 12.5tr/m
Liên hệ trực tiếp Mr Cảnh: (zalo) /
5
Thỏa thuận 10500 m²
Kho Nhà Xưởng

Thạch Thất Quốc Oai, Tt.Quốc Oai, H.Quốc Oai, HN

Người đăng: Tuyết (8 tin đăng)
HSd: 2056
Dt: 10.500m2
Xưởng xd 5.500m2
Vp 2 tầng bên trong nhà xưởng
Nhà ăn 3 tầng
Pccc nghiệm thu hạng C
Trạm điện 400kva
Đã ghi nhận tài sản trên đất
Bán 100% cổ phần cty
Giá bán 12.5tr/m
Liên hệ trực tiếp Mr Cảnh: (zalo) /
Bán xưởng 1000m2 tại thanh đa giá rẻ nhất khu đan phượng, phúc thọ
3
17 tỷ 1000 m²
Kho Nhà Xưởng

Đường Tây Thăng Long, X.Đan Phượng, H.Đan Phượng, HN

Bán xưởng 1000m² tại Thanh Đa giá rẻ nhất khu Đan Phượng, Phúc Thọ.

Vị trí: Thanh Đa, giáp ranh Đan Phượng Phúc Thọ, cách QL32 vài phút di chuyển.
Khu vực tập trung nhiều kho xưởng, thuận tiện sản xuất kinh doanh làm kho hàng.

Thông tin chi tiết:

Diện tích: 1000m² vuông vắn.

Xưởng khung thép chắc chắn, cao ráo, nền bê tông chịu lực tốt.

Đường rộng, xe công vào thoải mái.

Điện 3 pha đầy đủ ...
Công nghiệp telin kim bài, chủ gửi bán gấp lô cn dt  2000m2 giá chỉ 9tr/m2.  0905 021 ***
5
18 tỷ 2000 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Chủ nhà cần tiền gấp nên muốn bán nhanh lô CN trong cụm Telin Kim Bài.
DT: 2000m².
Giá rất rẻ chỉ: 9tr/m².
Hạ tầng đã xong, bàn giao đất luôn.
NH giải ngân 70%.
Lh xem đất: .
Tôi cần bán 2000 m đất công nghiệp tân ước. vị trí đẹp mà giá rẻ 8.5 tr/ m.  0905 021 ***
4
16 tỷ 2000 m²
Kho Nhà Xưởng

Cụm công nghiệp Thanh Văn -Tân Ước, X.Tân Ước, H.Thanh Oai, HN

Chính chủ tôi cần tiền nên bán nhanh lô đất công nghiệp Tân ước
DT:2000 m
Giá rất rẻ chỉ 8,5tr /m
Lh xem đất :
Chính chủ cần bán đất kho, nhà xưởng 1000m2 tại cụm công nghiệp hồng dương, thanh oai, hà nội
3
Thỏa thuận 1000 m²
Kho Nhà Xưởng

Cụm công nghiệp Hồng Dương - Thanh Oai, X.Hồng Dương, H.Thanh Oai, HN

chính chủ gửi bán đất nhà xưởng trong Cụm công nghiệp Hồng Dương, Thanh Oai, Hà Nội cung cấp cơ hội lý tưởng cho các doanh nghiệp tìm kiếm không gian kho bãi và sản xuất.

- Diện tích lớn 1000m² +
- Giá thỏa thuận +
- Vị trí thuận lợi trong cụm công nghiệp +
- Kết cấu kiên cố, phù hợp cho nhiều loại hình sản xuất +
- Hệ thống điện nước đầy đủ, sẵn sàng hoạt động +

Kho, nhà xưởng được thiết kế ...
Chính chủ bán đất xưởng trong cụm công nghiệp đông la  diện tích 350m2, giá rẻ
4
12.6 tỷ 360 m²
Kho Nhà Xưởng

P.Yên Nghĩa, Q.Hà Đông, HN

Chính chủ bán lô CN3 nhà xưởng đất cụm công nghiệp Đông La.
Diện tích 350m².
Mặt tiền 18m.
Giá chỉ 34.000.000/m².
Rẻ nhất dự án.
Liên hệ e Thiện .
Chính chủ bán đất kho, nhà xưởng tại cụm công nghiệp hồng dương,
6
Thỏa thuận 1000 m²
Kho Nhà Xưởng

Chính chủ bán đất kho xưởng Cụm công nghiệp Hồng Dương, Thanh Oai, Hà Nội là địa điểm lý tưởng cho việc đầu tư vào kho, nhà xưởng với diện tích lên đến 1000 m². Với mặt tiền rộng 25m và đường vào 14m, bất động sản này rất thuận lợi cho các hoạt động kinh doanh và vận chuyển hàng hóa.

, bất động sản này mang đến cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để phát triển hoạt ...
Bán kho, nhà xưởng tại cụm công nghiệp đông la, 34 triệu / m2, 360 m2
3
12.24 tỷ 360 m²
Kho Nhà Xưởng

Cụm công nghiệp Đông La, X.Đông La, H.Hoài Đức, HN

Cụm công nghiệp Đông La, Xã Đông La, Huyện Hoài Đức, Hà Nội là nơi lý tưởng cho các doanh nghiệp phát triển.
- Diện tích rộng rãi 360m², phù hợp cho nhiều loại hình sản xuất và kinh doanh.
- Giá bán hấp dẫn chỉ 34 triệu / m², tạo cơ hội đầu tư sinh lời cao.
- Mặt tiền rộng 18m, thuận lợi cho việc vận chuyển hàng hóa và giao dịch thương mại.
- Đường vào 13m, dễ dàng tiếp cận cho xe tải và phương ...
Bán đất KCN Trường An, DT 8802m2, MT 78m, giá nhỉnh 300 tỷ
4
Thỏa thuận 8802 m²
Kho Nhà Xưởng

Đường An Trường, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Cần bán gấp nhà xưởng thuộc cụm công nghiệp Trường An, xã An Khánh, Hà Nội:
- diện tích: 8802m2, sdcc
- mặt tiền: 78m
- bán theo hình thức chuyển nhượng công ty, hiện trạng đất KCN có thể chuyển đổi lên đất ở hoặc đất TMDV thoải mái ạ!
- vị trí đẹp gần các đại đô thị Nam An Khánh, Vinsmart, Vinhomes Thăng Long, công viên Thiên đường Bảo Sơn, biệt thự Hoa Phương, Viettel...
- giá bán: nhỉnh 300 ...
Bán đất nhà xưởng KCN Trường An, DT 3415m2, MT 40m, giá chỉ 92 tỷ
4
92 tỷ 3415 m²
Kho Nhà Xưởng

Đường An Trường, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

- diện tích: 3415m2, sdcc
- mặt tiền: 40m