Đất RiêngQuảng Ninh
Bán đất tại Quảng Ninh giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 60 m²
Đường 18, P.Hà Khẩu, Tp.Hạ Long, QN
- Địa chỉ: Tổ 94, khu Đồn Điền, Hà Khẩu, Hạ Long, Đường 18, Phường Tuần Châu, Quảng Ninh - Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh cũ với.
- Diện tích: 700.2m², trong đó có 120m² đất thổ cư.
- Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ/ sổ hồng.
- Hướng cửa chính: Nam.
- Chiều ngang mặt tiền: 17.99m.
- Chiều rộng ...
Đường Quốc lộ 18, P.Quang Hanh, Tp.Cẩm Phả, QN
Sổ đỏ full thổ cư, chính chủ.
Giá hiện tại: 13.6trđ/m² ~ 37.4 tỷ đồng.
Đường Nguyễn Đức Cảnh, P.Quang Hanh, Tp.Cẩm Phả, QN
- Gia đình cần bán BDS full thổ cư tại đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Quang Hanh, Cẩm Phả, Quảng Ninh.
- DT: 2700 m².
- Gần đường, trường, trạm.
- Thuận lợi để làm dự án.
- Phù hợp với anh em đầu tư.
- Giá cả hợp lý (giá nào cũng bán).
Đường Lán Bè, P.Bạch Đằng, Tp.Hạ Long, QN
+ Lô BT5 ô 3 , 252m², MT 14m , hướng B ghé Tây , SĐCC
cách công viên Lán Bè 100m
khu vực dân trí cao
+ Giá bán 36,5 tỷ có thương lượng, gọi NGAY Hoàng Hợi : or để biết thông tin chi tiết
" SẴN SÀNG PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH 24/7 "
Đường Quốc lộ 18, P.Hưng Đạo, Tx.Đông Triều, QN
Khu vực có hạ tầng tốt, giao thông thuận tiện, có thể xây kho xưởng, biệt thự hoặc phân lô được.
Pháp lý đã được cấp GCN, CC.
Giá 13,5tr/m².
X.Minh Châu, H.Vân Đồn, QN
Vị trí vàng ngay trung tâm phố đi bộ Minh Châu khu du lịch sầm uất bậc nhất đảo Quan Lạn.
Chỉ cách bãi tắm Minh Châu khoảng 100m nơi được mệnh danh là bãi biển cát trắng như tuyết đẹp nhất miền Bắc.
Diện tích: 400m²
Full 100% thổ cư
Lô góc 2 mặt thoáng cực đẹp
Đối diện nhà hàng khách sạn Hưng Thịnh
Sát nách Minh Châu Beach Resort
Phù hợp xây ...
Đường Liên Xã, X.Minh Châu, H.Vân Đồn, QN
Cần bán lô đất tại thôn Nam Hải, thuộc khu vực Vân Đồn.
Diện tích 820m
Mặt tiền rộng 35m đất vuông vắn, đẹp
Có sẵn khoảng 1/2 diện tích là đất thổ cư thuận lợi khai thác, xây dựng và đầu tư lâu dài
Vị trí đắc địa nằm trên trục phát triển du lịch biển đảo, cực kỳ phù hợp để làm homestay, khách sạn, cà phê, nhà hàng, dịch vụ du lịch.
Biển nơi ...
Đường Liên Xã, X.Minh Châu, H.Vân Đồn, QN
Mảnh đất nằm trên mặt trục chính thôn Tiền Hải, khu vực trung tâm của Minh Châu Quan Lạn. Đường to rộng, có vỉa hè, quy hoạch đẹp, hạ tầng đồng bộ, rất thuận tiện cho kinh doanh và khai thác dịch vụ du lịch biển đảo.
Khu dân cư hiện hữu đông đúc, xung quanh hoạt động lưu trú và dịch vụ ngày càng phát triển. Vị trí phù hợp xây ...
P.Hà Khẩu, Tp.Hạ Long, QN
- Có quy hoạch phân 32 lô.
- Gần đường 18, thuộc phường Hà Khẩu.
- Vị trí đẹp, view thoáng mát.
Chi tiết LH: .
Đường Lê Lợi, P.Yết Kiêu, Tp.Hạ Long, QN
Diện tích: 1.000 m² vị trí hiếm có ngay trung tâm Bãi Cháy.
View triệu đô: Hướng thẳng ra vịnh Cửa Lục, cảnh quan tuyệt đẹp quanh năm.
Tiềm năng lớn: Chỉ 200m sẽ hình thành bãi tắm mới (đang bơm cát) giá trị tăng mạnh trong thời gian tới.