Bán đất tại Quảng Ninh diện tích lớn hơn 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán 453m2 giá 6tr/m2 full thổ cư tại phường hà an, tỉnh quảng ninh. vị trí trung tâm
4
2.72 tỷ 453 m²
Đất Riêng

Đường Hồng Phong, P.Hà An, H.Quảng Yên, QN

"Bán 453m² giá 6tr/m² full thổ cư tại Phường Hà An, tỉnh Quảng Ninh. Vị trí trung tâm... Tiện ích đầy đủ tại gần trung tâm của dự án Vinhomes Global Gate Hạ Long Xanh.
Thanh Vân BĐS Vinhomes Global Gate Hạ Long. Liên hệ xem đất 24/7: / ".
Bán 300m2 đất quy hoạch đầm cành chẽ cửa ngõ đầu tiên của nút giao hạ long xanh, tỉnh quảng ninh
4
Thỏa thuận 300 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Tân, P.Hà An, H.Quảng Yên, QN

"Bán biệt thự Quy hoạch Đầm Cành Chẽ cửa ngõ đầu tiên của nút giao Hạ Long Xanh, thuộc Đảo Hoàng Tân, phường Hà An, tỉnh Quảng Ninh.
Diện tích 300m² mặt tiền 15m
Vị trí đẹp kết nối liên thông với Vinhomes Apollo City Hạ Long Xanh 4119ha, Cạnh hồ điều hòa 80.000m², Cạnh đồi thông sinh thái, Cách nút giao Hạ Long Xanh 600m, Đất quy hoạch rõ ràng, sổ đỏ từng lô. Gần Bến Giang, gần chợ dân sinh hải ...
Em bán ô đất ngay cạnh dự án hạ long xanh giá siêu rẻ 14tr/m
3
9.17 tỷ 655 m²
Đất Riêng

X.Tiền An, H.Quảng Yên, QN

Người đăng: Hieu Le (10 tin đăng)
Vị trí năm ngay nút giao hoa thị Hoàng tân
Diện tích 655m² trong đó có 513 đất ở, mặt tiền 25m phù hợp để ở, hay phân lô bán nền
nằm ngay cạnh dự án Hạ Long Xanh đón sóng tăng giá
Giá chào bán 14 triệu/m².
Chi tiết liên hê em:
Chính chủ bán đất tại Quảng Yên, tiệm cận nhiều khu công nghiệp tại Quảng Yên, xung quanh đang cho thuê nhà trọ kín phòng. Gần với khu Hạ Long Xanh của Vin .
Mặt tiền 11m .
Diện tích 204,5m2
Giá 2,95 tỷ
100% là đất ở tại đô thị sở hữu lâu dài . LH Ms Thuỷ -
Đất mặt đường đại yên phường tuần châu giáp đường 25m dự án vinhome ha long xanh
4
40 triệu 236 m²
Đất Riêng

P.Tuần Châu, Tp.Hạ Long, QN

SIÊU PHẨM ĐẤT ĐẸP TRỤC CHÍNH HẢI QUÂN PHƯỜNG TUẦN CHÂU
Vị trí đắc địa Gần ngay đại dự án Hạ Long Xanh

Diện tích: 236m²
Mặt đường trục chính 2 ô tô tránh nhau thoải mái
Khu vực dân cư phát triển mạnh Tiềm năng tăng giá cực cao
Gần các tiện ích lớn, giao thông thuận tiện phù hợp đầu tư hoặc xây nhà nghỉ dưỡng

Giá tốt cho nhà đầu tư nhanh tay!
Bán đất bãi hồng vàn cách 70m ra bãi tắm
3
9 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Lạc Long Quân, X.Đồng Tiến, H.Cô Tô, QN

Bán đất bãi biển Hồng Vàn phù hợp làm homestay, khách sạn full thổ cư.
Kho đất đẹp trên đảo ngọc tuần châu, vịnh hạ long. giáp vinhomes hạ long xanh. cam kết giá tốt ạ.
8
Thỏa thuận 500 m²
Đất Riêng

Đường Ngọc Châu, P.Tuần Châu, Tp.Hạ Long, QN

I) Đất Biệt Thự Đồi Có View Vịnh Hạ Long.
- Đặc điểm: 500m². Mặt tiền 20 x 25. Mật độ xây dựng 40%
- Sổ hồng: Đất ở đô thị. Sở hữu lâu dài
- Giá chào bán: 1x tỷ.

II) Lô Góc Đất Biệt Thự Đồi View Vịnh Hạ Long.
- Đặc điểm: 1000m².
- Sổ hồng: Đất ở đô thị. Sở hữu lâu dài
- Giá chào bán: 3x tỷ.

III) Đất Biệt Thự Mặt Biển View Vịnh Hạ Long.
- Đặc điểm: 683,7m².
- Sổ hồng: đất ở đô thị sở hữu lâu ...
Duy nhất mảnh đất nở hậu, đường ô tô, giá cực rẻ, gần khu công nghiệp đông mai, quảng yên
4
3.7 tỷ 630 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 18, P.Minh Thành, H.Quảng Yên, QN

+ Chính chủ bán nhanh mảnh đất nở hậu cực đẹp tại khu Lâm Sinh 1, Minh Thành, Quảng Yên, Quảng Ninh với diện tích 630.8m², giá trong tháng 9 chỉ 5,6 triệu/m², rẻ hơn thị trường 500tr.
- Điểm nhấn:
+ Pháp lý: Sổ đỏ có 630.8m² có 400m² TC.
+ Mặt tiền gần 21m, thuận tiện cho việc làm nhà vườn, làm xưởng, nhà trọ, tích luỹ tài sản, có thể tách thành 3 - 4 sổ nhỏ.
+ Ngõ vào rộng 4,5m, phù hợp cho xe ô ...
Cần bán nhà đất thổ cư siêu đẹp đường vũ văn hiếu cô tô, sẵn sổ sang tên ngay
16
16.58 tỷ 10299 m²
Đất Riêng

Đường Vũ Văn Hiếu, X.Đồng Tiến, H.Cô Tô, QN

Cần bán đất thổ cư siêu đẹp đường Vũ Văn Hiếu Cô Tô, sẵn sổ sang tên ngay (1.892.000đ/1m²).

Bán lô đất siêu đẹp, vị trí đắc địa tại Đồng Tiến, Cô Tô, Quảng Ninh.
- Diện tích cũ 3616,4m² sổ mới 2024 = 10.299m².

- Thửa đất thổ cư siêu đẹp, thuộc đường Vũ Văn Hiếu đường bê tông chính liên thông trung tâm.
- Vị trí đắc địa ngay gần Co To Center Homstay.
- Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, pháp lý chuẩn, ...
Đầu tư bất động sản du lịch không chỉ nằm ở giá đất, mà còn nằm ở khả năng khai thác dòng tiền từ du lịch.

Cô Tô đang thu hút ngày càng nhiều du khách nhờ:
- Bãi biển đẹp.
- Không khí trong lành.
- Du lịch nghỉ dưỡng phát triển mạnh.

Lô đất này có nhiều yếu tố thuận lợi để phát triển mô hình kinh doanh:

- Diện tích 11.000m².
- 2 mặt tiền đường rộng 80m.
- Quỹ đất lớn, dễ quy hoạch.
- Đất thổ ...
Đất thổ cư hơn 1 triệu/m2 kinh doanh homestay, hotel tiền dòng ở cô tô, quảng ninh
9
Thỏa thuận 10864 m²
Đất Riêng

Đường Vũ Văn Hiếu, X.Đồng Tiến, H.Cô Tô, QN

CẦN TIỀN BÁN GẤP
CAM KẾT RẺ CHỤC TỶ

Đất thổ cư hơn 1 triệu/m² kinh doanh Homestay tiền dòng ở thiên đường nghỉ dưỡng các bãi biển đẹp hơn cả bãi biển Nha Trang tại biển Cô Tô, Quảng Ninh.

Tìm đâu ra đất homestay giá hơn 1 triệu/1m² kinh doanh ra dòng tiền, trong các vùng nông thôn bây giờ cũng ko có đất rẻ như vậy, phải nói là quá rẻ, theo năm tháng BDS tăng trưởng rất nhanh bởi người giàu ...
Cơ hội hiếm tại đảo ngọc cô tô quỹ đất 1.1ha cho nhà đầu tư đi trước
8
Thỏa thuận 11000 m²
Đất Riêng

X.Đồng Tiến, H.Cô Tô, QN

Có một quy luật rất rõ trong bất động sản du lịch:

Những nhà đầu tư thành công nhất luôn là những người sở hữu quỹ đất trước khi nơi đó bùng nổ du lịch.

Phú Quốc từng như vậy.
Nha Trang từng như vậy.
Và Cô Tô đang bước vào giai đoạn tương tự.

Là đảo tiền tiêu của Tổ quốc, sở hữu vẻ đẹp nguyên sơ và môi trường biển trong lành, Cô Tô đang được định hướng phát triển mạnh về du lịch sinh thái trải ...
Trong bất động sản du lịch, có một điều rất rõ:
Khi du lịch phát triển mạnh, điều đầu tiên biến mất chính là quỹ đất lớn.
Những quỹ đất trên 1ha gần như không còn xuất hiện trên thị trường.

Và Cô Tô đang bước vào giai đoạn đầu của chu kỳ phát triển đó.
Là đảo tiền tiêu với thiên nhiên nguyên sơ và biển xanh tuyệt đẹp, Cô Tô đang ngày càng thu hút khách du lịch trải nghiệm và nghỉ dưỡng.
Điều đó ...
Đất suối nóng quang hanh quảng ninh  2.750m2
3
37.4 tỷ 2750 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 18, P.Quang Hanh, Tp.Cẩm Phả, QN

Bán lô đất Quang Hanh, 2.750m², mặt đường Quốc Lộ 18.
Sổ đỏ full thổ cư, chính chủ.
Giá hiện tại: 13.6trđ/m² ~ 37.4 tỷ đồng.
Bán đất full thổ cư  2700 m2  chính chủ  giá hợp lý
3
42 tỷ 2700 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Đức Cảnh, P.Quang Hanh, Tp.Cẩm Phả, QN

Thông tin mô tả.
- Gia đình cần bán BDS full thổ cư tại đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Quang Hanh, Cẩm Phả, Quảng Ninh.
- DT: 2700 m².
- Gần đường, trường, trạm.
- Thuận lợi để làm dự án.
- Phù hợp với anh em đầu tư.
- Giá cả hợp lý (giá nào cũng bán).
Bán 750m2 đất ngõ 228 nguyễn đức cảnh
3
12.75 tỷ 750 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Đức Cảnh, P.Quang Hanh, Tp.Cẩm Phả, QN

Thông tin mô tả
Bán 750m² đất ngõ 228 Nguyễn Đức Cảnh, Quang Hanh, TP Cẩm Phả, Tỉnh Quảng Ninh. Trên đất có nhà xưởng rộng 500m² cũ. Bán đất tặng nhà xưởng. Đường ngõ 4m ô tô tránh nhau.
Đất khách sạn bán đảo 2 gần a la carte và intercontinential
3
82 tỷ 1012 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Quốc Việt, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

- Diện tích 1012m, mặt tiền 27m
- Quy hoạch mới xây 20 tầng
- Trục chính giao thông cực đông, ra bãi biển chỉ 200m
- Lí tưởng để kinh doanh khách sạn, nhà hàng
Bán đất cạnh công viên lán bè sau đương bao biển trần quốc nghiễn
4
36.5 tỷ 252 m²
Đất Riêng

Đường Lán Bè, P.Bạch Đằng, Tp.Hạ Long, QN

+ Bán đất biệt thự Cặp Bè sau đường bao biển Trần Quốc Nghiễn , Hạ Long , Quảng Ninh
+ Lô BT5 ô 3 , 252m², MT 14m , hướng B ghé Tây , SĐCC
cách công viên Lán Bè 100m
khu vực dân trí cao
+ Giá bán 36,5 tỷ có thương lượng, gọi NGAY Hoàng Hợi : or để biết thông tin chi tiết
" SẴN SÀNG PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH 24/7 "
Bán đất làn 2 đường hoàng quốc việt, hạ long. lô góc 2 mặt đường phân lô, giá rẻ hơn thị trường 30%
3
181.1 tỷ 1811 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Quốc Việt, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Không có nhu cầu sử dụng, chính chủ cần chuyển nhượng lô đất phân lô xây khách sạn tại làn 2 đường Hoàng Quốc Việt, Hạ Long
- Diện tích: 1811m2
- Lô góc 2 mặt tiền rộng 46m và 32m
- Đất lâu dài, quy hoạch xây dựng khách sạn, xung quanh là nhiểu khách sạn cao từ 20-40 tầng
- Sổ đỏ
Khách hàng có nhu cầu xin liên hệ
Bán đất thôn 8, phường đông triều, tỉnh quảng ninh
4
20.93 tỷ 1550 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 18, P.Hưng Đạo, Tx.Đông Triều, QN

Bán 1550m² full đất ở thôn 8, Phường Đông Triều, Quảng Ninh. MT rộng có thể chia nhỏ được, gần dự án đường 10 làn, ngõ ô tô 7 chỗ vào thoải mái,
Khu vực có hạ tầng tốt, giao thông thuận tiện, có thể xây kho xưởng, biệt thự hoặc phân lô được.
Pháp lý đã được cấp GCN, CC.
Giá 13,5tr/m².
Từ 20 tới 40 của 113

Xem quy hoạch tại Quảng Ninh

Dự án trong khu vực
Xem thêm