Bán đất tại Phường Cẩm Phô, Tp. Hội An diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất tại trung tâm phố cổ hội an, diện tích lớn, hàng hiếm, giá rẻ, hợp kinh doanh lưu trú
9
15 tỷ 184 m²
Đất Riêng

Đường 18/8, P.Cẩm Phô, Tp.Hội An, QN

Đất tại kiệt Đường 18/8, thông Hùng Vương, Phường Cẩm Phô, Hội An, Quảng Nam với:
+ Địa điểm trung tâm lý tưởng để kinh doanh massage, đặc biệt lưu trú...
+ Diện tích 184 m² (mặt tiền rộng 9m x20m)
+ Diện tích lớn mặt tiền rộng có thể xây dựng "tối thiểu 16 phòng" lưu trú.
+ Tạo ra dòng tiền gần 200 triệu/tháng.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
+ Đường vào rộng 3m, thông các hướng ra Quảng trường trung ...
CẦN BÁN MẢNH ĐẤT ĐẸP - SÁT VÁCH PHỐ CỔ HỘI AN
ĐƠN GIÁ CHỈ 41TR/M2, VỊ TRÍ HIẾM CHỦ BÁN RA
- Diện tích: 291m², Ngang 10m:
- Phù hợp xây villa, làm homestay sân vườn hay xây nhà ở đều cực thoáng.
- Nằm ngay kiệt đường Hùng Vương, sát Phố Cổ
Giá: 41 triệu/m² (khoảng 11.9 tỷ)
(Có thương lượng nhẹ cho anh chị thiện chí).
Bán lô 573m2 đường hùng vương, tp hội an. ngang 19m
4
58.5 tỷ 573 m²
Đất Riêng

Đường Hùng Vương, P.Cẩm Phô, Tp.Hội An, QN

Người đăng: Sơn (2 tin đăng)
Bán lô 573m² đường Hùng Vương, TP Hội An.
- DT: 573m², ngang 19m.
- Mặt tiền đường Hùng Vương, Cẩm Phổ, Hội An.
- Khu phố kinh doanh sầm uất của TP Hội an.
- Có thể bán từng lô.
- Giá: 58,5 ty có thương lượng.
- LH Sơn: /.
Bán đất đường nguyễn du phố cổ hội an, view đẹp trực diện sông hoài. giá bán gấp. diện tích 161m2
8
19 tỷ 161 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Du, P.Cẩm Phô, Tp.Hội An, QN

Đất nền tại Đường Nguyễn Du, Phường Hội An, Đà Nẵng, diện tích 161m².
+ Giá bán gấp 118 triệu/m², rất hợp lý cho đầu tư hoặc xây dựng: Villa, khách sạn, nhà hàng.
+ Khu vực: Trung tâm nhiều khách sạn, villa, nhà hành.
+ Đường xá rộng rãi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
+ View nhìn trực tiếp Sông Hoài thơ mọng.
+ Nằm trong khu dân cư phát triển, tiềm năng tăng giá cao.
+ Không gian ...
Từ 0 tới 4 của 4

Xem quy hoạch tại P. Cẩm Phô, Tp. Hội An, Quảng Nam

Bán đất Phường Cẩm Phô, Tp. Hội An Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Phường Cẩm Phô, Tp. Hội An tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Phường Cẩm Phô, Tp. Hội An. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Phường Cẩm Phô, Tp. Hội An theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Phường Cẩm Phô, Tp. Hội An nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm