Bán đất tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hẻm ô tô sát đường 2/4  giá mềm (khu dân cư văn minh) giá 3,3 tỷ
4
3.3 tỷ 86 m²
Đất Riêng

Đường 2/4, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Hẻm ô tô sát đường 2/4 - giá mềm (khu dân cư văn minh).

Giá: 3,3 tỷ.

+ Vị trí: Hẻm 101 đường 2/4, P Vĩnh Hoà, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích sổ: 86,1m² (ODT).

+ Hướng Đông Nam / ngang 4,7m.

+ Bê tông rộng: 4 - 5m.

+ Cách sân bay Cam Ranh: 35km / Biển Hòn Chồng: 2km.
Bán đất vĩnh thái nam nha trang, gần vòng xoay võ nguyên giáp, đường 10m, giá 4 tỷ 235
4
4.24 tỷ 84 m²
Đất Riêng

Đường Thái Thông, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất Vĩnh Thái Nam Nha Trang, gần vòng xoay Võ Nguyên Giáp, đường 10m, giá 4 tỷ 235
84,7m, ngang 5m vuông vức
Gần trục Võ Nguyên Giáp + vành đai, vị trí trung tâm phát triển
Đường 810m, ô tô, phù hợp ở hoặc kinh doanh
Khu vực tăng giá mạnh, quỹ đất ngày càng hiếm
Hotline: NhungHomes
NCT 1028
3 lô liền kề, dt 100m2, giá 3ty550/lô đường ô tô, cách biển 800m, tiện ích đầy đủ,  0967 934 ***
5
3.55 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Chích, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

3 LÔ ĐẤT ĐẸP ĐƯỜNG Ô TÔ TẠI BẮC NHA TRANG CHỈ 3 TỶ 550 TRIỆU/ LÔ
DT 100m² (sẳn 50m² ODT, còn lại qh full ODT) - ngang 4,35m
Đường trước nhà bê tông 3-4m ô tô vào tận nơi
Cách đường chính Nguyễn Chích chỉ 50m - cách biển 1km, bán kính 1km đầy đủ tiện ích, trường học các cấp gần bên, đi làm đi học đi chơi đi chợ đều thuận tiện
Giá : 3 tỷ 550
Thuế phí: 2 bên
L/h: Văn Trường
Quỹ đất mặt biển hiếm bích đầm hòn tre nha trang 35.700m phù hợp làm resort chỉ 386k/m2
4
13.8 tỷ 35766 m²
Đất Riêng

P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

SỞ HỮU ĐẤT MẶT BIỂN BÍCH ĐẦM HÒN TRE GIÁ CHỈ 386K/M QUỸ ĐẤT LỚN HIẾM

Diện tích đất từ 410 ha, vị trí mặt biển Bích Đầm Hòn Tre Nha Trang
Khu vực kín gió, sóng êm nhờ địa thế núi bao bọc phù hợp nghỉ dưỡng dài hạn

Lô chính: diện tích đất 3,57 ha (sổ hồng), giá 13,8 tỷ ~ 386k/m
Mặt biển dài 120m quỹ đất đẹp, hiếm

Phần mở rộng: ~6 ha (đang làm sổ)
Có thể mua gom mở rộng thêm ~300m mặt ...
Quá rẻ  bán đất tặng nhà ngang 7,9m hẻm ô tô nguyễn biểu khu dân trí cao, bắc nha trang
9
6.7 tỷ 96 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Biểu, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất tặng nhà ngang 7,9m hẻm ô tô Nguyễn Biểu khu dân trí cao, Bắc Nha Trang.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 96,9m².
Ngang đẹp: 7,9m hiếm trong khu vực.
Hướng: Tây.
Đường hẻm ô tô rộng 5m, xe ra vào thuận tiện.

Hiện trạng nhà:
Nhà cấp 4 thoáng mát, sử dụng tốt.
Gồm: Phòng khách, 2 phòng ngủ, bếp và sân.
Có thể ở ngay hoặc cải tạo, xây mới theo nhu cầu.

Vị trí tiện ích:
Cách chợ Vĩnh Hải chỉ ...
Giá cực tốt  đất mặt đường nhựa phan thị niên  hướng nam  gần biển
4
5.35 tỷ 107 m²
Đất Riêng

Đường Phan Thị Niên, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

GIÁ CỰC TỐT ĐẤT MẶT ĐƯỜNG NHỰA PHAN THỊ NIÊN HƯỚNG NAM GẦN BIỂN

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 107m²
Ngang 4m, nở hậu 8m (thế đất đẹp, phong thủy tốt)
Hướng Nam mát mẻ quanh năm
Mặt đường Phan Thị Niên rộng 8m, ô tô lưu thông thoải mái

Vị trí & tiện ích:
Cách biển chỉ 600m
Khu dân cư hiện hữu, an ninh
Gần chợ, trường học, cửa hàng tiện lợi, nhà hàng đầy đủ tiện ích sinh hoạt
Thích hợp xây ...
Hẻm ô tô nguyễn biểu  sát đường 2/4 ( tầm 15m ) * cách biển hòn chồng 750m. giá 6,8 tỷ
5
6.8 tỷ 148 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Biểu, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Hẻm ô tô Nguyễn Biểu - sát đường 2/4 ( tầm 15m ) * Cách biển Hòn Chồng: 750m.

Giá: 6,8 tỷ
_____

+ Vị trí: Hẻm Nguyễn Biểu, P Vĩnh Hải, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 148m² (ODT).

+ Ngang: 5,5m / (hướng Đông Nam).

+ Bê tông ô tô rộng: 5m.

+ Cách biển Hòn Chồng: 750m / Sân bay Cam Ranh: 34km.
Bán lô đất đẹp vuông vắn ngang 7,2 mét đường gò ngựa, vĩnh thạnh. đường ô tô tận đất. lvcc
5
2.5 tỷ 115 m²
Đất Riêng

Đường Gò Chùa, X.Vĩnh Thạnh, Tp.Nha Trang, KH

* Bán lô đất đẹp vuông vắn ngang 7,2m đường Gò Ngựa - Vĩnh Thạnh (Phường Tây Nha Trang):
- Diện tích: 115,1 m² (ngang 7,2m x dài 16m).
- Lô đất đẹp vuông vắn, full 100% đất ở. Đường rộng ô tô vào tận đất.
- Hướng: Đông Bắc.
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Bán kính 500m gần Chợ Ga, y tế, trường học cấp 1 - 2,... Tiện ích đầy đủ.

Giá bán: 2 tỷ 500 triệu (thuế bên nào bên đó chịu).

* Liên hệ em Hiếu Trần ...
Bán lô đất ngay trung tâm tp. nha trang  pháp lý sổ hồng  giá tốt nhất thị trường
4
27.37 tỷ 391 m²
Đất Riêng

Đường Đô Lương, P.Phước Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất ngay trung tâm tp, bán kính 500m Full tiện ích không thiếu gì, đường ô tô ra vào thoải mái, trường học, chợ....

- Diện tích: 391m².
- Chiều ngang 14,72m đất vuông vức, hàng hiếm trên thị trường hiện nay.
- Đất ở đô thị 100% pháp lý chuẩn chỉnh, sổ hồng chính chủ.
- Cơ hội tốt nhất để mua tại thời điểm này sản phẩm nhà phố với chiều ngang lớn rất hiếm trên thị trường.
- Tiềm năng tăng giá ...
Bán đất và dự án khách sạn đã có giấy phép xây dựng  trung tâm nha trang
3
102.1 tỷ 291 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thị Minh Khai, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT VÀ DỰ ÁN KHÁCH SẠN ĐÃ CÓ GIẤY PHÉP XÂY DỰNG TRUNG TÂM NHA TRANG

Cần bán lô đất mặt tiền Nguyễn Thị Minh Khai, trung tâm TP. Nha Trang, cách Biển chỉ 500m
- Diện tích: 291,7m² | Mặt tiền: 10,5m | Đường trước nhà: 20m
- Giá bán: 350 triệu/m²
- Pháp lý đầy đủ: Sổ đỏ + Giấy phép xây dựng 21 tầng (20 tầng nổi + 1 tầng hầm)
- Quy mô được phép xây dựng: 119 phòng khách sạn đã ép cọc móng.
- ...
544m² chi lăng, ngang 30m * cách biển trần phú 1,3km, giá 35 tỷ
4
35 tỷ 544 m²
Đất Riêng

Đường Chi Lăng, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

544m² Chi Lăng - ngang 30m * cách biển Trần Phú: 1,3km.

Giá: 35 tỷ.

+ Vị trí: Đường Chi Lăng, P Phước Tân, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Diện tích: 544m² ODT.

+ Ngang: 30m // Hướng: Đông Nam.

+ Nhựa ô tô: 10m.

+ Cách biển: 1,5km || Cách sân bay Cam Ranh: 38km.
Đất ô tô, đường hẻm 4m, dương hiến quyền, ngang 8,12m * cách biển ba làng 80m * giá 27,6 tỷ
4
27.6 tỷ 358 m²
Đất Riêng

Đường Dương Hiến Quyền, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Đất ô tô, đường hẻm 4m, Dương Hiến Quyền, ngang 8,12m * cách biển Ba Làng: 80m

Giá: 27,6 tỷ.

Vị trí: Hẻm Dương Hiến Quyền, P Vĩnh Hoà, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

Diện tích: 358,2m² (odt).

Hướng Đông Nam / ngang: 8,12m.

Bê tông rộng: 4-5m.

Cách Sân bay Cam Ranh: 35km.
Bán lô đất xây khách sạn, hẻm 96 đường trần phú, nha trang. dt 198m2 ngang 6,3m (nở hậu). giá 70tỷ
4
70 tỷ 198 m²
Đất Riêng

Đường Trần Phú, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

* Bán lô đất xây khách sạn, hẻm lớn đường Trần Phú, NhaTrang - Khánh Hoà.
- Vị trí lô đất thuộc đường 96 Trần Phú (Hẻm 96 cũ), Phường Lộc Thọ, Nha Trang (nay là Phường Nha Trang.
- Lô đất cách đường Trần Phú và bãi biển Nha Trang chỉ vài chục mét.

- Diện tích đất: 198m² - chiều ngang mặt tiền 6,3m. Nở hậu hình chữ L.
- Đất ở đô thị 100%.
- Khu vực có rất nhiều khách sạn đang hoạt động.
- Hẻm 96 ...
Lô góc đẹp mặt đường núi cấm 1 chỉ 3ty850 còn thương lượng
4
3.85 tỷ 99 m²
Đất Riêng

Đường Núi Cấm 1, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc đẹp mặt đường Núi Cấm thuộc phường Nam Nha Trang- Khánh Hoà
-- Vị trí : cách vòng xoay Võ Nguyên Giáp chỉ 200m, đường hiện trạng 9m oto quay đầu rộng rãi, khu dân cư lâu đời đông đúc đầy đủ tiện ích, cách chợ Vĩnh Thái chỉ 250m, tương lai thông thẳng ra Võ Nguyên Giáp
-- Diện tích : 99,2m² ngang 5m² nở hậu 5m5
-- Hướng Đông Bắc mát mẻ, sổ hồng xây dựng tự do
-- Giá bán chỉ : 3 tỷ 850 ...
Hẻm ô tô củ chi, sẵn gpxd 7 tầng ra biển hòn chồng 680m. giá 13 tỷ
5
13 tỷ 308 m²
Đất Riêng

Đường Củ Chi, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Hẻm ô tô Củ Chi sẵn GPXD 7 tầng ra biển Hòn Chồng 680m.

Giá: 13 tỷ.

Vị trí: Hẻm Củ Chi, P Vĩnh Hải, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

Diện tích: 308m² (ODT).

Hướng Đông Bắc / ngang 3m (nở hậu hình L).

Bê tông ô tô: 4m.

Cách biển Hòn Chồng: 680m / Sân bay Cam Ranh: 34km.
Bán lô đất đẹp mặt sông đường bờ kè 408m2 ngang 12,8m chỉ 200tr/m2. phường nha trang. đang cho thuê
7
81.6 tỷ 408 m²
Đất Riêng

Đường Bờ Kè, P.Vạn Thạnh, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất tặng nhà hàng đang khai thác. Đường Bờ Kè. Phường Nha Trang.

- Diện tích: 408m² ngang 12,8m nở hậu.
- Hướng Bắc.
- Đường 32m, hẻm bên hông 2m. Cung đường kinh doanh buôn bán sầm uất. Mặt sông thoáng mát.
- Hiện trạng: Nhà hàng đang cho thuê 50 triệu/tháng thu nhập ổn định.
- Pháp lý chuẩn, sổ riêng, sang tên công chứng ngay.
- Thích hợp xây khách sạn, nhà hàng lớn, toà nhà cho thuê, giữ ...
Hẻm ô tô đặng tất qua bắc sơn ra biển hòn chồng 550m. giá 12,5 tỷ
3
12.5 tỷ 217 m²
Đất Riêng

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Hẻm ô tô Đặng Tất qua Bắc Sơn ra biển Hòn Chồng 550m.

Giá: 12,5 tỷ.

Nở hậu, hẻm cụt, đâm ngõ.

Vị trí: Hẻm Bắc Sơn, P Vĩnh Hải, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

Diện tích: 217m² (150m² odt).

Hướng Tây / ngang 7,2m (nở hậu).

Bê tông ô tô: 3,5 - 4m.

Cách biển Hòn Chồng: 550m / Sân bay Cam Ranh: 34km.
Bán nhanh 504m2 ngang 14m chỉ 84,4 tr/m2 phù hợp xây ks căn hộ. vĩnh hải nha trang 0967 613 ***
6
42.5 tỷ 504 m²
Đất Riêng

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhanh 84,4 tr/m². Bán lô đất đẹp gần biển mặt Đường Sao Biển Vĩnh Hải Nha Trang.

- Diện tích: 504m² ngang 14m vuông vắn (đã trừ quy hoạch).
- Hướng Đông.
- Đường 6m quy hoạch 16m. Cách đường chính Củ Chi 10m.

- Gần nhiều tiện ích. Nhà hàng, khách sạn, căn hộ, trường học các cấp,... Chưa tới 1 phút đi bộ ra biển.
- Pháp lý: Sổ hồng 100% đất ở đô thị.
- Vị trí đẹp, lý tưởng để xây khách sạn, ...
Bán đất đẹp gần biển và quảng trường. 381,8m2 ngang 14,5m chỉ 200tr/m2. hẻm 6m nguyễn thị minh khai
5
76.36 tỷ 381 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thị Minh Khai, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất gần biển khu phố Tây, đường thông oto 6m đi bộ ra biển và quảng trường. Tặng tòa nhà 3 tầng.

- Diện tích: 381,8 m² ngang 14,5m nở hậu 16m.
- Hướng Đông.
- Đường thông 6m sát Nguyễn Thị Minh Khai, đi bộ ra biển và quảng trường.
- Vị trí vàng: Nơi tập trung khách sạn, căn hộ và khách du lịch cực kì đông đúc, kinh doanh sầm uất.
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Phù hợp xây khách sạn, căn hộ,...

Giá ...
Đất đoàn trần nghiệp, gần đh nha trang 11 tỷ
4
11 tỷ 170 m²
Đất Riêng

Đường Đoàn Trần Nghiệp, P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

Đất Đoàn Trần Nghiệp, gần ĐH Nha Trang 11 tỷ.

Ưu điểm:

Cách biển 500m - đi tầm 2p đến 3p là tới biển.

Đất thuộc TTTP Nha Trang, nằm phía Bắc thành phố và nằm gần các trường Đại học Cao Đẳng lớn: Đại Học Nha Trang, Đại Học Tôn Đức Thắng, Trung Cấp Kinh Tế, Đại Học Khánh Hoà.

Nằm vị trí rất ok, xung quanh full tiện ích: Trường, phường, siêu thị, resort, bến du thuyền... (cách 500m - 1km).

Mặt ...
Từ 280 tới 300 của 337

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm