Bán đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh giá 10 tỷ đến 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ bán đất long phước, q9 diện tích 1.537,6m2 (có 200m2 thổ cư), tiềm năng sinh lời cao
5
18.5 tỷ 1537 m²
Đất Riêng

Đường 9, P.Long Phước, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán nhanh lô đất tiềm năng tại Quận 9, TPHCM.
Địa chỉ: Đường Số 9, P Long Phước, Q9 (cũ), TP. HCM.
Diện tích: 1.537,6m² (200m² thổ cư và 1.337.6m² đất vườn), phần đất vườn lên thêm thổ cư được.
Giá bán: Giá bình quân 12 triệu/m² (Giá còn thương lượng cho khách thiện chí).
- Đất thuộc quy hoạch đất ở khu dân cư xây dựng mới có thể lên được 100% thổ cư.

- Vị trí cách đường Long Phước ...
Bán lô đất mặt đường huy cận, phước long b quận 9. kdc gia hoà 154m2 7x22 18.6 tỷ còn bớt.
6
18.6 tỷ 154 m²
Đất Riêng

Đường Huy Cận, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ cần tiền gửi bán lô đất mặt tiền đường Huy Cận 30m. Lô Đất Cực Kỳ Đẹp. Mặt đường Kinh Doanh Tấp Nập.

- Diện tích 154m² ngang 7m dài 22m.
- Sổ hồng riêng thuộc Khu Dân Cư Gia Hoà
- Mặt Tiền lớn phường Phước Long TP.HCM
- Quy hoạch xây dựng trệt 2 lầu sân thượng.

Liên hệ em Ngô Hinh chuyên bán đất Quận 9, Quận 2.
Đất nền tại Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh với diện tích 126m², giá 130 triệu / m², là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Điểm nhấn:
+ Mặt tiền rộng 6m, ngõ vào 20m thuận tiện cho xe ô tô di chuyển.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn và minh bạch cho giao dịch.

Cách trường học:
+ Trường mầm non Tiny House Montessori Phú Hữu 1km.
+ Blue Sky Kindergarten ...
Lô đất đẹp ngang 10m hiếm sát kđt đông tăng long 326m2/11 tỷ
4
11 tỷ 326 m²
Đất Riêng

Đường Số 8, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Lô đất đẹp ngang 10m hiếm sát KĐT Đông Tăng Long.
Vị trí: Phường Trường Thạnh, TP. Thủ Đức.
Ngay cạnh KĐT Đông Tăng Long khu vực phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá cao.
Diện tích: 326m² (thổ cư 288m²).
Ngang 10m cực hiếm phù hợp xây biệt thự, căn hộ dịch vụ, đầu tư giữ tài sản.
Hẻm xe hơi, khu dân cư hiện hữu, di chuyển thuận tiện.
Giá bán: 11 tỷ (còn thương lượng).
Liên hệ: Mr Nhân.
Bán đất tặng nhà, dt rộng 193m2, phước long b, quận 9, chỉ 75tr/m2
5
14.5 tỷ 193 m²
Đất Riêng

Đường 359, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

CHỦ NGHÈO CẦN TIỀN XÂY NHÀ_ BÁN GẤP_ NHÀ NÁT 193M_ CHỈ ~75TR/M2
Vị trí đẹp:
MT Đường 359, sát Dương Đình Hội QUẬN 9, THỦ ĐỨC
Thông 2 đầu ra ĐỖ XUÂN HỢP, PHƯỚC LONG B

Diện tích:
193m ngang 11m bề ngang hiếm, dễ xây dựng

Hiện trạng:
Nhà cấp 4 cũ, xác định bán đất, tiện xây mới
Phù hợp xây biệt thự, căn hộ dịch vụ, nhà trọ hoặc tòa nhà cho thuê

Tiện ích xung quanh:
Gần ĐH Văn Hóa, CĐ ...
Đất trục chính đối diện the global cityphước long bquận 9110m2giá 13ty1
4
13.1 tỷ 108 m²
Đất Riêng

P.Phước Long B, Quận 9, HCM

ĐẤT TRỤC CHÍNH ĐƯỜNG 659_PHƯỚC LONG B_QUẬN 9_ĐỐI DIỆN THE GLOBAL CITY
-Diện tích : 108m² (5m x 21,5m).
- Giá bán : 13,1 tỷ
- Đất dân cư xây dựng tự do 1 trệt 2 lầu sân thượn
*Gần trường Cao Đẳng Mẫu Giáo TW 3.
* Cách Khu Đô Thị The Global city 100m, đường Liên Phường đã thông xe ra Mai Chí Thọ... Cùng nhiều tiềm năng tăng giá khác
- Liên hệ em Trinh tin thật - BĐS thật - để tham khảo thêm ...
Đất xây căn hộ  nhà trọ  nhà vườn  ngay đại học marketing  cấp 3 long trường q9
5
17.5 tỷ 461 m²
Đất Riêng

Đường Võ Văn Hát, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Anh chị xây căn hộ - nhà trọ - nhà vườn em mời tham khảo ạ.
Chú chủ gửi lô đất xây căn hộ - khu hiện hữu.
Mặt tiền hẻm - mặt tiền Võ Văn Hát cách 30m. Rất gần.

DT: 461m². Ngang: 14,7m. Nở hậu.
Thổ cư: 435m². Sổ riêng 1 đời chủ.

LH: Minh Kiên Land.
383,5m rẻ nhất trường thạnh chỉ 36,5tr/m đất xây căn hộ dịch vụ khai thác dòng tiền
3
14 tỷ 384 m²
Đất Riêng

Đường Số 4, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

383,5M RẺ NHẤT TRƯỜNG THẠNH CHỈ 36,5TR/M
ĐẤT XÂY CĂN HỘ DỊCH VỤ KHAI THÁC DÒNG TIỀN
Đường số 4 Lò Lu kế SIM CITY
Hẻm xe hơi tới đất khu dân cư hiện hữu
Giá bán: 14 TỶ (thương lượng)
Quỹ đất lớn hiếm khu vực, cực phù hợp làm CHDV VP cho thuê.
Liên hệ xem đất làm việc nhanh gọn
Mr Nhân
Hiếm bán gấp ! đất 140m2 (7 x 20m)  sổ cá nhân  vay bank được  kdc nam long sát global city
3
13.5 tỷ 140 m²
Đất Riêng

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Hiếm - Chủ Bán Gấp ! Đất 140m² (7 x 20m) - Sổ Cá Nhân - Vay Bank Được - KDC Nam Long Sát Global City

- Diện tích : 140m² ( 7 x 20m)

- Hiện trạng : đất trống

- Pháp lý: sổ hồng cá nhân

- Đường trước đất 16m

- Giá bán : 13.5 tỷ

- Vị trí: nằm trong kdc Nam Long, Liên Phường - Phước Long. KDC đồng bộ, phân lô đẹp ngay sát khu phức hợp Thể Thao Bắc Rạch Chiếc, Global City. Kết nối Q1 chỉ 15 ...
Siêu phẩm đầu tư giá chỉ 19 tỷ sỡ hữu ngay nền đất dt 448m2 (20x22.6) sổ hồng, 1/ bưng ông thoàn
3
19 tỷ 448 m²
Đất Riêng

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất tại P Phú Hữu ( nay là P Long Trường )
- Vị trí 1/ Bưng Ông Thoàn
- DT: 448m² ( ngang 20m, dài 22.6m)
- Pháp lý: Sổ hồng
- Hướng: Đông Nam
- Giá đầu tư chỉ có 19 tỷ đồng
- Mua ở hoặc đầu tư, làm biệt thự vườn điều ok, vị trí gần Villa Park Q.9
Liên hệ: Mr. Nguyện xem đất
Đất biệt thự giáp sông tắc diện tích 282.4m2
6
11.5 tỷ 282 m²
Đất Riêng

Đường Long Thuận, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Biệt thự giáp Sông Tắc diện tích DT sổ là 282.4m² trong đó có 90m² thổ cư.
Giá: 11,5 tỷ (thương lượng).

Biệt thự nằm sát sông Tắc, không gian thoáng mát quanh năm, thích hợp nghỉ dưỡng hoặc an cư lâu dài.

Diện tích: 300m².

Vị trí: Giáp sông, cảnh quan đẹp, không khí trong lành.

Phù hợp: Nhà vườn biệt thự nghỉ dưỡng homestay cao cấp.

Liên hệ: Mr Nhân.
Hàng thơm. Đối diện trường Tiểu học 16 tỷ/ 480m² Đường trước đất như hình.
- Bán miếng đất tọa lạc đường 882 P Phú Hữu nay là Phường Long Trường(Quận 9 cũ), TP Thủ Đức, Thành Phố Hồ Chí Minh.
- Diện tích 480m² - ngang 9,6m - Mặt tiền đường lớn 12m giá 16 tỷ.
Đối diện trường học Phú Hữu có thể kinh doanh buôn bán tốt cách bùng binh Phú Hữu 500m. Bán kính 500m xung quanh đầy đủ tiện ích ko thiếu ...
Chính chủ gửi bán nhanh trong tháng 05/2026 nền nhà phố 8x20m dự án thời báo kinh tế hẻm 68 phú hữu
5
10.45 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Phú Hữu, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Lô C.

+ Diện tích 8m x 20m (160m²), đường 12m vỉa hè mỗi bên 2.5m.

+ Hướng Đông Bắc, trục thông qua dự án KDC Đông Dương và ra đường Bưng Ông Thoàn.

+ Sổ đỏ cá nhân riêng, đầy đủ pháp lý, mẫu nhà 1 trệt 2 lầu hiện đại.

+ Giá bán: 65 tr/m² (bớt lộc).

+ Quý khách nhu cầu quan tâm xin liên hệ: (E Quốc).

+ Văn phòng tại trục chính dự án: BĐS Đất Việt 68/23 Bưng Ông Thoàn, P Phú Hữu, TP Thủ ...
Cần bán nhanh đất nền 324m bưng ông thoàn ngay liên phường, quận 9, giá tốt
8
18.79 tỷ 324 m²
Đất Riêng

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Đường Liên Phường đi vô tầm 100m.
Hẻm xe hơi, thoáng,...

Lô: 324m².
Ngang: 18m.
Gần View công viên.
Giá: 58 tr/m².

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường Quận 9.
Bán đất nền dự án tại liên phường, phú hữu, quận 9, 18,5 tỷ, 216m2, giá tốt chính chủ
4
18.5 tỷ 216 m²
Đất Riêng

Đường Liên Phường, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất nền dự án Đường Liên Phường, Phường Long Trường (Phú Hữu cũ), Hồ Chí Minh (cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh) với diện tích 216m², giá 18,5 tỷ VND, hướng cửa chính Nam.

- Diện tích: 12m x 18m tiện lợi cho thiết kế và xây dựng.

- Phù hợp xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.

- Ngõ trước 14m, thoáng đãng, dễ dàng di chuyển bằng xe hơi.

- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Đất nền ...
Bán nhanh đất nền đường liên phường 30m giá 81 tr/m2 / 200m
8
16 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Liên Phường quẹo vô tầm 100m.
Trục thông thoáng, đi trung tâm tầm 25 phút bằng Song Hành..
Pháp lí: Sổ riêng.
Diện tích: 10x20m
Giá: 81 tr/m²
có thương lượng.

Ngoài ra còn nhiều nền nhà phố giá tốt khác

Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường quận 9.
Chủ gửi bán nhanh 200m đất nền nam long đường liên phường quận 9 giá tốt
8
15.7 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay vòng xoay Liên Phường Quận 9.
Đi trung tâm tầm 25 phút...
Lô: 10x20m ( View công Viên Nam Long ) gần chung cư Fuji
Giá: 78,5 tr/m².

Ngoài ra còn nhiều sp khác , quý Khak hàng liên hệ ngay ạ

Liên hệ . Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền quận 2, quận 9
Bán lô đất 541,7m², gần đường nguyễn duy trinh phường phú hữu giá 19 tỷ
3
19 tỷ 541 m²
Đất Riêng

Đường Số 882, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cơ cấu: 109,9 m² thổ cư + 431,8 m² đất trồng cây lâu năm.
- Vị trí:
Trung tâm Phú Hữu, Quận 9 khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn thiện.
Gần các tuyến chính kết nối cao tốc Long Thành Dầu Giây, Vành đai 3 và khu công nghệ cao.
Gần Trường Tiểu Học Phú Hữu Mới, Khu Dân cư HTReal.
- Giá bán: 19 tỷ (thương lượng nhẹ cho khách thiện chí).
- Đối tượng khách hàng phù hợp:
Nhà đầu tư dài hạn: Đất rộng, vị ...
67 tr/m2. bán đất tặng nhà cách đỗ xuân hợp 300m
3
13 tỷ 194 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

67 TR/M2 BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ CÁCH ĐỖ XUÂN HỢP 300m
Giá bán: 13 tỷ TL (giá rẻ nhất khu vực)

- DTCN: 194m² (6.5x28m) nở hậu 8.5m
- Kết cấu: Nhà cấp 4 ở tốt - Hoặc tiện khai thác mới
- Sổ sẵn cc ngay
- Vị trí trung tâm Phước Long cách Global chưa tới 1km

LH: (Thư) xem đất
"hàng vip góc 2 mặt thoáng" tăng nhơn phú a  180m (7x25) đường 16m  xây 1 hầm 6 lầu
4
11.98 tỷ 180 m²
Đất Riêng

P.Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, HCM

Vị trí: Tăng Nhơn Phú A, Quận 9. Đường 16m thông, có vỉa hè đẹp.

Diện tích: 180m (Sổ 160m 7x25)

Chỉ tiêu: Hệ số 5.0 (Xây 1 hầm 6 lầu) có thể xây được 28 Phòng CHDV cao cấp.

Điểm nhấn: Sát Khu Công nghệ cao, cụm 6 trường Đại học. Vị trí "vàng" để xây CHDV hoặc văn phòng.

Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, nắm chủ trực tiếp.

Giá: 11 Tỷ 980 còn thương lượng
Từ 20 tới 40 của 51

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh