Bán đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh giá 10 tỷ đến 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất đẹp 550m2 ngay vinhomes grand park quận 9
5
20 tỷ 550 m²
Đất Riêng

Đường Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Vị trí cực đẹp: sát bên Vinhomes Grand Park trung tâm phát triển sôi động khu Đông.

Diện tích: 550m² rộng rãi, vuông vức
Thích hợp: xây biệt thự sân vườn, căn hộ dịch vụ, kho xưởng hoặc đầu tư giữ tài sản
Khu dân cư hiện hữu, đường xe hơi thuận tiện
Tiện ích đầy đủ: gần trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại, công viên lớn

Giá tốt cho nhà đầu tư thiện chí
Tiềm năng tăng giá cao nhờ ...
Bán đất tặng 2 căn nhà cấp 4 có dt 460m2 thổ cư 270 m2 giá 14,5 tỷ còn tl mạnh
6
14.5 tỷ 460 m²
Đất Riêng

Đường 3, P.Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, HCM

Người đăng: ly tung (6 tin đăng)
Đất tăng 2 căn nhà Cấp 4 kiên cố hẻm ba gác Đ3 P. Tăng Nhơn Phú B Quận 9 cũ.
Đất gần trung tâm bán kính 2km là tới các khu tiện ích như khu Công Nghệ Cao, bệnh viện 7A, chợ Hiệp Phú chợ Mới Tăng Nhơn Phú, trường Chính Trị, ĐH Giao Thông Vận Tải và các trường cấp 1 + 2 + 3. Vv.
Diện tích: 460.0 m² (ngang 8 x 40m) nở hậu, thổ cư 270 m² + 108 m² đất cây lâu năm + 82 m² sử dụng thêm sổ đỏ chính chủ ...
Bán 1000m2 đất vườn biệt thự, đường nhựa 6m, long phước, thủ đức giá chỉ 13 tỷ
3
13 tỷ 1000 m²
Đất Riêng

Đường Long Phước, P.Long Phước, Quận 9, HCM

Cần bán đất vườn biệt thự tại phường Long Phước, TP. Thủ Đức.
Diện tích: 1.000m² (ngang 17m) rất thích hợp xây dựng biệt thự nhà vườn, nghỉ dưỡng hoặc đầu tư dài hạn.
Pháp lý rõ ràng, nằm trong khu quy hoạch dân cư hiện hữu, đảm bảo tiềm năng sinh lời cao.
Khu vực yên tĩnh, thoáng mát, dân cư hiện hữu, gần sông và các dự án lớn.

Giá bán: 13 tỷ.
LH: Tứ.
Bán 200m2 đất hẻm ô tô  phước long b  cách đỗ xuân hợp 400m. giá bán 13tỷ tl
3
13 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

BÁN 200m² ĐẤT HẺM Ô TÔ - PHƯỚC LONG B - CÁCH ĐỖ XUÂN HỢP 400m
Giá bán: 13tỷ TL

Dtcn: 200m² - Ngang 8m - Sàn hơn 500m² chưa tính hầm
Hẻm xe hơi - Khu dân cư hiện hữu - Xây dựng cao có thể khai thác CHDV, mua đất giữ tiền
Pháp lý chuẩn, có hỗ trợ vay
Bán đất măt tiền đường bưng ông thoàn giá 17 tỷ
3
17 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất măt tiền đường Bưng Ông Thoàn phường phú hữu quận 9
dt: 8 x 20m, vuông trước sau, không bị lộ giới
Đường rộng 20m, vỉa hè rộng 5m
pháp lý sổ hồng, bán 17 tỷ
LH: SƠN BẢY
Bán nhà vườn long phước view sạch, nằm khu dân cư cao cấp
6
18 tỷ 274 m²
Đất Riêng

Đường Long Thuận, P.Long Phước, Quận 9, HCM

Người đăng: Phùng (1 tin đăng)
Bán đất xây nhà vườn hẻm xe tải đường Long Thuận, Long Phước Q9 cũ
__Vị trí: Hẻm 284 Long Thuận, đường xe tải né nhau, khu dân cư dân trí sầm uất
__Diện tích: 1573,7m² đất, trong đó có 274,7m² thổ cư
__Giá: 18 tỷ thương lượng
Lô góc ngay trương văn hải. q9  157m² ngang 6m bề thế  xây được 5 tầng
4
11.5 tỷ 157 m²
Đất Riêng

Đường Trương Văn Hải, P.Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, HCM

Lô góc ngay Trương Văn Hải. Q9 - 157m² Ngang 6m bề thế - Xây được 5 tầng

* Diện tích : 157m² Ngang 6m. Sổ vuông đẹp.
* Căn góc xây mới cực thoáng. Giá trị thanh khoản cao. (pt0tnpb)

* Vị trí mặt tiền KD ngay Trương Văn Hải. Quận 9 cũ.

* Cấp GPXD: 5 tầng. Thích hợp Xây Văn Phòng. Chdv. Khách sạn..

* Giá: 11.5 tỷ còn thương lượng.

Liên hệ: gặp em An để đặt lịch xem nhà và đàm phán chính ...
Bán 1.537,6m2 đất dân cư, có 200m2 thổ cư, ds9, cách đường lp 190m, chỉ 11,7tr/m2, p long phước q9
14
17.99 tỷ 1537 m²
Đất Riêng

Đường 9, P.Long Phước, Quận 9, HCM

Đất vườn đã có sẵn thổ cư siêu đẹp nằm ở đường số 9, P Long Phước, Q9, TP. HCM với diện tích cực khủng 1.537,6m². Đã lên 200m² thổ cư và 1.337.6m² đất vườn, phần diện tích đất vườn lên thêm thổ cư được và không dính lộ giới. Đất thuộc quy hoạch đất ở khu dân cư xây dựng mới có thề lên được 100% thổ cư.
Giá chỉ ~12 triệu / m², quá hợp lý cho một miếng đất có vị trí và tiềm năng như này. Giá còn ...
Đất biệt thự cho nhà đầu tư hay mua ở đều tốt. cập nhật 12/5
3
16.9 tỷ 525 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Để biết mọi thứ về chúng tôi, vui lòng truy cập datkhangdien.com, chọn mục: Về chúng tôi
Quý khách có nhu cầu sản phẩm khác vui lòng liên hệ, chúng tôi sẽ cấp ngay.
Các nhà đầu tư nên quan tâm gấp.
Bán đất thổ cư xây BIỆT THỰ VƯỜN
32,2 tr/m², 16,9 tỷ.
Sổ hồng cá nhân.
Có nhu cầu vay ngân hàng dễ dàng.
Vị trí: Hẻm xe hơi 6m, quay đầu thoải mái, phường Long Trường, quận 9 cũ.
Cách ngã 3 Nguyễn Duy ...
Ngay xa lộ hà nội ga metro bình thái cpxd 5 tầng 1 hầm lô gócthích hợp văn phong chdv chỉ 12 tỷ
5
12 tỷ 128 m²
Đất Riêng

Đường Xa Lộ Hà Nội, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp tại Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh) với diện tích 128.5m² và giá chỉ 12 tỷ VND. Đất thổ cư, pháp lý đầy đủ, phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.

- Điểm đặc sắc:
+ Vị trí thuận lợi, giao thông dễ dàng
+ Khu vực dân cư đông đúc, an ninh
+ Không gian sống thoáng đãng, gần gũi với thiên nhiên

- Gần ...
Bán đất 500m2 tại đường 8, long phước, 36 triệu vnd, sổ đỏ chính chủ
5
18 tỷ 500 m²
Đất Riêng

Đường 8, P.Long Phước, Quận 9, HCM

Người đăng: Vân (1 tin đăng)
Đất nền tại 28, đường 8, Long Phước, TP Hồ Chí Minh, Đường 8, Phường Long Phước, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh) có diện tích 500m², phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.
Giá bán: 36 triệu VND/m², pháp lý đầy đủ.
Đất có phong thủy tốt, thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
Khu vực đã có hạ tầng hoàn chỉnh, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận.
Đặc biệt, đất nằm trong khu ...
Cần bán nhanh 318m đất đối diện sông ngay liên phường giao bưng ông thoàn quận 9 giá tốt
8
14.31 tỷ 318 m²
Đất Riêng

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Liên Phường giao Bưng Ông Thoàn Quận 9. Đối diện cổng vào là chung cư MIK đang chuẩn bị thi công.

Di chuyển sang trung tâm tầm 30 phút...
Diện tích: 318m
ngang : 15m
Giá: 45 tr/m².

Ngoài căn này, có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu khác

Liên hệ .
Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng.
Bán đất tại 89, đường làng tăng phú, quận 9, tp.hcm, giá siêu hời 12,8 tỷ, 108,4 m2
3
12.8 tỷ 108 m²
Đất Riêng

Đường Làng Tăng Phú, P.Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, HCM

Tọa lạc tại 89, Đường Làng Tăng Phú, Phường Tăng Nhơn Phú, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh), lô đất thổ cư này mang đến cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng tại Quận 9. Với diện tích 108,4 m², đất có pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, hướng cửa chính Nam, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.

+ Diện tích: 108,4 m².
+ Giá: 12,8 tỷ VND.
+ Pháp ...
Mua bán đất nền dự án đại học quốc gia 245 phường long trường (p phú hữu cũ) quận 9
6
14.65 tỷ 396 m²
Đất Riêng

Đường Gò Cát, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Vị trí đắc địa:
Đất nền dự án Đại Học Quốc Gia 245 phường Long Trường (p Phú Hữu cũ) Quận 9.
Giáp Melosa Garden (Khang Điền) khu dân cư cao cấp, Kết nối nhanh Đường Võ Chí Công Vành đai 2.
Di chuyển thuận tiện về trung tâm & các khu công nghệ cao.
Thông tin lô đất:
18x22=396 m² giá 37tr/m đường 12m.

So với khu Melosa Khang Điền lân cận: Giá chỉ bằng ~1/2.
Rất phù hợp mua ở hoặc đầu tư giữ tài ...
Bán nhanh 324m ngang 18m , ngay bưng ông thoàn giao liên phường quận 9 giá tốt
8
18.79 tỷ 324 m²
Đất Riêng

Đường Liên Phường, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Bưng Ông Thoan giao Liên Phường quận 9 ( cổng dự án đối diện chung cư sắp xây dựng )

Lô 18x18m ( 324m )
Giá : 58 tr/m

Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường quận 9, quận 2.
Hàng hot xây chdv ngay đình phong phú q9  171m² (5x34m) xây dựng hầm + 5 tầng
4
11.5 tỷ 171 m²
Đất Riêng

Đường Số 5, P.Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, HCM

Hàng hot xây CHDV ngay Đình Phong Phú Q9 - 171m² (5x34m) Xây dựng Hầm + 5 tầng

Vị trí: MT Đường 5, Tăng Nhơn Phú B
Diện tích: 171m²
Kích thước: 5m x 34.2m
Đường trước đất: 5m
Đơn giá: 67.17 triệu/m²
Pháp lý: Sổ hồng riêng

* Vị trí cực đẹp đường xe hơi tránh ngay Đình Phong Phú.
* Hệ số xây dựng cao: Hầm + 5 tầng.

* Khu dân cư đông đúc. Kinh doanh sầm uất. Thích hợp xay CHDV. Văn phòng công ...
Bán đất 1.087,2m2 (832,9m2 thổ cư) đường số 9, long phước, giá chỉ 19,9 tỷ tl
3
19.9 tỷ 1087 m²
Đất Riêng

Đường Số 9, P.Long Phước, Quận 9, HCM

Bán đất 1.087,2m² (832,9m² thổ cư) đường Số 9, Long Phước, giá chỉ 19,9 tỷ TL.

Vị trí: Đường số 9, phường Long Phước, TP. Thủ Đức.
Đường nhựa đen rộng, xe tải ra vào thoải mái, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn thiện.
Diện tích: 1.087,2m² (trong đó 832,9m² thổ cư).
Đất cao ráo, vuông vức thích hợp làm biệt thự vườn, kho xưởng hoặc đầu tư lâu dài.
Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng.

Giá bán: 19,9 tỷ ...
Bán nhanh 200m ngang 10m view công viên nam long đường liên phường quận 9 giá 70 tr/m
8
14 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vtri : ngay công viên Nam Long, gần sông mát, thoáng, chung cư fuji...
Dân đông , hạ tầng đẹp, hè rộng,...
Đất : 10x20m View công viên
Pháp lý : Sổ cty ( xây nhà hoàn công liền ).
Giá : 14 tỷ
Đường : 12m thông thoáng ...

Ngoài ra còn nhiều sản phẩm khác , quý khách hàng liên hệ ngay ạ ,..

Liên hệ
NHẬN KÍ GỬI MUA BÁN NHANH ĐẤT NỀN LIÊN PHƯỜNG QUẬN 9
439,8m đất biệt thự giáp rạch long thuận riverside16 tỷ giảm còn 15,5 tỷ
4
15.5 tỷ 439 m²
Đất Riêng

Đường Long Thuận, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

CG 439,8m ĐẤT BIỆT THỰ GIÁP RẠCH LONG THUẬN RIVERSIDE16 TỶ GIẢM CÒN 15,5 TỶ
Vị trí: Long Thuận Riverside gần nút giao Gò Công
Kết nối nhanh Vành Đai 3 Cầu Đồng Nai 2
Diện tích đất: 439,8m
Diện tích sử dụng thực tế: ~600m
Ngang: 10,8m
Thổ cư: 217,4m
Đường nhựa trước đất: 8m ô tô tránh nhau
Sau đất giáp rạch lớn view sông thoáng mát, cực đẹp
Khu biệt thự nhà vườn yên tĩnh, thích hợp ...
Bán lô c34  bán lô c34 dự án thời báo kinh tế giá 10.1 tỷ
5
10.1 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô C34 - Bán lô C34 Dự án Thời Báo Kinh Tế đường bưng ông thoàn phường phú hữu quận 9
dt: 8 x 20m
đường 12m
hướng tây nam
pháp lý sổ hồng
giá bán 10.1 tỷ
lh
Từ 0 tới 20 của 51

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh

Bán đất Quận 9 Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Quận 9 tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Quận 9. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.