Bán đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh giá 5 tỷ đến 7 tỷ diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Khu đất làm nhà vườn view sông cực đẹp  500m2 chỉ 6 tỷ tl  ngay nguyễn duy trinh ph long trường
3
6 tỷ 500 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Xương Trạch, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Bán lô đất view sông đường Bùi Xương Trạch, ph Long Trường - 500m² chỉ 6 tỷ TL

Đường xe hơi tới đất
Phù hợp xây dựng nhà vườn

Liên hệ: DUY - làm việc chính chủ
Đất 104m(6,5x16), đường trường lưu, long trường, xây tự do, giá 5,5 tỷ tlcc
4
5.5 tỷ 104 m²
Đất Riêng

Đường Trường Lưu, P.Long Trường, Quận 9, HCM

ĐẤT 104m(6,5x16), ĐƯỜNG TRƯỜNG LƯU, LONG TRƯỜNG 5,5 tỷ TLCC
+ Đường xe tải tránh
+ Gần nút giao vành đai 3
+ Gàn chợ Long trường
+ Khu phân lô, dân cư hiện hữu
+ Xây dựng tự do
+ Sổ hồng chuẩn

LH:Nguyễn Đình Uyển
/Zalo:
Lô đất đẹp cần bán gấp đường man thiện  quận 9 giá 6tỷ8/500m2. gần chung cư c3
4
6.8 tỷ 500 m²
Đất Riêng

Đường Man Thiện, P.Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, HCM

Vị trí đẹp: Gần trường tiểu học Lê Văn Việt, chung cư C3, học viện Công nghệ Bưu Chính Viễn Thông, 400m ra Lê Văn Việt.
Diện tích 12m x 41,6m.
Đất thổ cư.
Phù hợp cho thuê, làm căn hộ dịch vụ.
Lh cho e.
Đất phú hữu sát khu cncdt 122m2 giá 6.25 tỉ  thích hợp chdv, cho thuê giá 56tr/m2 bưng ông thoàn
5
6.25 tỷ 122 m²
Đất Riêng

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Phương án kinh doanh.
- Tầng 1 - 2 - 3 Xây căn hộ dịch vụ cho thuê & tầng 4 xây căn hộ để ở.
Vị trí - kết nối.
- Cách Bưng Ông Thoàn chỉ 20m đường trước nhà 7m.
- Cách Liên Phường chỉ 1km, lên cao tốc không tới 5 phút, gần Global City, Villa Park nghệ sĩ hay ở... Gần KCNC Samsung lên Vành Đai 2 tầm 800m.
Giá cho thuê căn hộ và lí do.
- Giá cho thuê căn 9m² giá 2.5tr/tháng, căn 14m² giá 4tr/tháng ...
Rẻ nhất võ văn hát, khu dân cư hiện hữu 6,7m x 22m
3
5.3 tỷ 149 m²
Đất Riêng

Đường Võ Văn Hát, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Bán đất đường Võ Văn Hát, Phường Long Trường, Quận 9 cũ.

Diện tích đất 6,7m x 22m công nhận 149.8m².

Khu dân cư hiện hữu, đường trước nhà rộng rãi có vỉa hè.
Sổ hồng sẵn sàng giao dịch.

Giá bán 5,3 tỷ bớt lộc.
Nhỉnh 6 tỉ bán đất dt 125 m2 full thổ cư ,hxh ,lã xuân oai ,tăng nhơn phú
3
6.99 tỷ 125 m²
Đất Riêng

Đường Lã Xuân Oai, P.Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, HCM

*Phù hợp xây căn hộ dịch vụ ,xây ở ,giử tiền
*Khu vực sinh viên đông đúc ,công nhân khu công nghê cao
*Dt 125 m²( ngang 5)
*vị trí ngay trung tâm
+khu vực có nhiều phòng trọ,căn hộ dịch vụ
+hẻm xe hơi ra trục đường lã xuân oai chỉ 300m
+Kết nối khu công nghê cao 10phut di chuyển
+Tiện ích khỏi phải bàn xung quanh trường đại hoc ,chợ
Pháp lý :sổ hồng chuẩn chình
Gía nhỉnh 6 tỉ
Goi ngay huỳnh ...
Bán đất nền đường b, khu tđc long sơn, q9, hcm.
3
6.8 tỷ 112 m²
Đất Riêng

Đường B, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Đất 100% thổ cư, đường nhựa rộng 13m, khu dân cư đông đúc.
200m2 chỉ 5.3 tỷ đất gần chợ long phước, q9 cũ diện tích 200m2 (6.33m x 31m)
5
5.3 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Long Phước, P.Long Phước, Quận 9, HCM

200m² chỉ 5.3 tỷ đất gần chợ Long Phước, Q9 cũ.
Diện tích: 200m² (6.33m x 31m) thổ cư 182m².
Đường ô tô vào tận đất, di chuyển thoải mái.
Vị trí: Gần chợ Long Phước khu dân cư hiện hữu, yên tĩnh.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh.
Thích hợp xây biệt thự, nhà vườn hoặc giữ tiền lâu dài.
Giá chỉ: 5.3 tỷ (thương lượng).
Liên hệ: .
Cần bán lô đất giá rẻ nhất khu dân cư sam sung, bưng ông thoàn
4
6.1 tỷ 122 m²
Đất Riêng

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chủ cần tiền nên bán nhanh lô đất nằm trong khu dân cư Sam Sung, đường bưng ông thoàn

- Diện tích đất 122m
- Ngang 5.1m, nở hậu rất đẹp
- Sổ hồng chính chủ
- Đường xe hơi thông thoáng
- Xây dựng tự do ( Tối đa 1 trệt 3 lầu )
- Giá 6.1 tỷ

Quý khách quan tâm xin liên hệ E Kiên -
Nhận ký gởi, mua bán nhanh nhà đất quận 9 ( Xin phí thấp )
Cần bán đất kdc đông dương đường 82 bưng ông thoàn, p. phú hữu, q9 lô vị trí đẹp 110m2 duy nhất
6
6.05 tỷ 110 m²
Đất Riêng

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Liên hệ: 0907 107 *** anh Đôn (Zalo - Viber) chuyên đất nền dự án Đông Dương, các nền giá tốt cần bán nhanh:

+ DT 5x22= 100m² đường 16m phía ngoài gần Bưng Ông Thoàn, giá 55tr/m²
+ DT 5 x 20m= 100m² đường 16m, đối diện rạch, DT sử dụng thêm được 20m làm vườn, giá bán 55 tr/m².
+ DT 10 x 20m = 200m giá chốt 39.5tr/m².
+ DT 15 x 21m = 315m mặt tiền sông giá 40tr/m².
+ DT 10 x 25m = 255m giá 29 ...
Lô đất đầu tư 1 sẹc đường số 6 lò lu, p. trường thạnh, q9 (cạnh chung cư elysian) dt 110m2 shr
5
5.39 tỷ 110 m²
Đất Riêng

Đường Số 6, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

CC cần bán nhanh lô đất 1 sẹc đường số 6 Lò Lu, P. Trường Thạnh, Q9 (cạnh chung cư Elysian).
Hệ số xây dựng cao, thích hợp CHDV, phòng trọ.

Giá 5,390 tỷ.
- DT 110m² (ngang 5.6m)có 96.6m² thổ cư.
- Hướng Bắc. Sổ hồng riêng.
- Đường Lò Lu mở rộng 30m
- Hẻm xe hơi 5m thông qua đường số 5.
- Khu hiện hữu, tương lai mở rộng phía sau thành 2 mặt tiền.

Lh xem đất và pháp lý liên quan.
Chính chủ bán đất đường 6m  nguyễn xiển sát vinhomes q9 để xây ở/đầu tư/xây trọ cực tốt
6
6.25 tỷ 118 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Xiển, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Người đăng: Tiến (1 tin đăng)
Chính chủ bán đất Nguyễn Xiển ngay Vinhomes Q9 đường xe tải 6m.

Vị trí cực đẹp: Đường Nguyễn Xiển, P. Tăng Nhơn Phú, TP. HCM sát khu Vinhomes Grand Park.
Khu vực đang phát triển mạnh, dân cư hiện hữu đông đúc, hạ tầng hoàn thiện.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 118m² (đất ở đô thị xây dựng tự do).
Đường trước đất: 6m xe tải ra vào thoải mái.
Khu dân cư an ninh hàng xóm thân thiện.

Tiện ích xung ...
Ngộp bank 3 tỷ  bưng ông thoàn khu trọ  115m2 (5 x 23)  đường xe tải  dòng tiền 12tr/tháng
3
6.9 tỷ 115 m²
Đất Riêng
6

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất có nhà trọ giá tốt ngộp bank Bưng Ông Thoàn.

115m² (5 x 23) vuông đẹp, công nhận đủ.