Bán đất tại Đường Gò Cát, Quận 9

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán nhanh 120m2 ngang 5,5m ngay cổng vào khu chung cư ricca đường gò cát giá tốt
8
11.04 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Căn hộ Ricca Quận 9, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Trục 30m ngay đầu cổng vào chung cư Ricca Gò Cát.
Diện tích: 120m².
Ngang 5,5m.
Giá 92 tr/m².
Sổ riêng chính chủ
Xây dựng 1 trệt 5 lầu + hầm.
Liên hệ: .
Nhận ký gửi mua bán nhanh.
Đất 90m (6x14) lô góc , 41 gò cát , phú hữu , thủ đức (5ty490)
6
5.49 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- DT 90m (6x14) hậu 7.4
- Lô góc
- Kdc phân lô chuẩn
- Đường nhựa 6m
- Gần Cao Tốc, Q2

Giá thương lượng trực tiếp chủ - Luôn công khai minh bạch
Trọng nhà phố - nói không với tin ảo
Lô đất đẹp khu phân lô gò cát phú hữu giá đầu tư xây dựng cao tầng ngay cạnh chung cư ricca
3
3.95 tỷ 61 m²
Đất Riêng

Đường Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất nằm ở Đường Gò Cát, Phường Long Trường, Hồ Chí Minh - Quận 9, Hồ Chí Minh cũ, với diện tích 61m², giá chỉ 3,95 tỷ. Mặt tiền rộng 4.5m, ngõ vào 7m, rất thích hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Khu vực xung quanh:
+ Siêu thị mẹ bầu & em bé Con Cưng
+ Công viên phường Phú Hữu
+ Trường mầm non song ngữ Montessori Vườn Ươm Hạnh Phúc
+ Blue ...
Bán đất tại gò cát, 3,9 tỷ, 56,3 m2, uy tín
4
3.9 tỷ 56 m²
Đất Riêng

Đường Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nhanh tay sở hữu lô đất thổ cư tại Đường Gò Cát, Phường Long Trường, Hồ Chí Minh (Quận 9, Hồ Chí Minh cũ), với diện tích 56,3 m², giá chỉ 3,9 tỷ VND.

+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.
+ Chiều ngang mặt tiền 4,5m, phù hợp cho kinh doanh.
+ Chiều rộng ngõ vào 7m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào.
+ Khu vực an ninh, dân trí cao, lý tưởng để xây dựng nhà ở.

Điểm đặc biệt:
Phong thủy tốt, ...
Bán nhanh lô đất gò cát 83,5m2 ngang 5,4m giá đầu tư  0918 290 ***
4
5.05 tỷ 83 m²
Đất Riêng

Đường Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhanh lô đất 83,5m²
Khu dân cư ngay sau chung cư Ricca hiếm sản phẩm bán.
Thông số hiếm & đẹp 83,5m 5,4x15,4m
Đường nhựa trước đất, cách mặt tiền Gò Cát chỉ 150m, kế bên là chung cư, full tiện ích.
Lô đất rẻ, giá đầu tư, thông số xây nhà cực đẹp.
A/c quan tâm liên hệ e Công .
01 lô đường 41, gò cát rộng 16m, hướng tây bắc  70 m2, xây hầm, 5 tầng, 1 tum chốt 4.699 tỷ
8
4.7 tỷ 70 m²
Đất Riêng

Đường Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Giáp (24 tin đăng)
Hàng hiếm cực thơm đón đầu Nguyễn Duy Trinh chuẩn bị mở rộng và Võ Chí Công khởi công kết nối sân bay TSN.
Còn 01 lô duy nhất đường 41 Gò Cát, đường quy hoạch rộng 16m thông qua Nguyễn Thị Tư, hướng đất Tây Bắc - DT 70.1 m² - giá chốt đầu tư 4.699 tỷ (tương ứng chỉ hơn 67tr/m², giá thị trường khu vực đường nhánh chỉ 8m đang gần 80tr/m² rồi ạ).
Quy hoạch hiện hữu - xây 1 hầm, 6 tầng nổi, (1 trệt, ...
Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng.

- Dự án làm hạ tầng từ năm 2016, hiện 2026 hoàn thiện 85% cơ sở hạ tầng.
- Dự án đường Gò Cát phường Long Trường (Phú Hữu ) quận 9. Giáp dự án Melosa Khang Điền đường Võ Chí Công.
- Pháp lí dự án mua bán ủy quyền toàn phần tại phòng công chứng, chờ sổ đỏ.
- Công trình tiện ích lớn: Trường học, công viên, bệnh viện, hồ điều tiết..
- Các nền ...
Lô đất đối diện chung cư riccca 81m2 xây 6 tầng hầm vị trí cực đẹp phân lô đồng bộ
4
6 tỷ 81 m²
Đất Riêng

Đường Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

ĐẤT TRỐNG TIỆN XÂY MỚI, ĐỐI DIỆN CHUNG CƯ GÒ CÁT, PHÚ HỮU Q9, NGANG 5M, 81M2, Mô tả:
- DT 81m², ngang 5 dài 16.2m vuông vức không lỗi phong thủy
- Đất trống tiện xây mới duy nhất khu này được xây hầm và xây cao tầng
+ Đối diện CC Ricca Gò Cát, thích hợp làm VPKD...+ Pháp lý chuẩn, sổ sẵn sàng công chứng
Chính chủ cần tiền bán lô đất khu anh kiệt gò cát giá 5.050 tỷ
8
5.05 tỷ 83 m²
Đất Riêng

Đường Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chủ cần tiền bán lô đất khu dân cư Anh Kiệt, Đường Gò Cát, Quận 9. Vị trí ngay gần chung cư Ricca.

- Lô 83.4m² giá 5.050 tỷ (Ngang 5.4m).
- Đường rộng 8m.

Sổ hồng chính chủ, xây tự do.
Liên hệ xem đất .
Nhận kí gởi - mua bán nhà đất khu Anh Kiệt Gò Cát (Lấy Phí Thấp).
Chính chủ bán lô góc 81.3m2 khu đông sài gòn, đường gò cát, giá 4.7 tỷ còn bớt
3
4.7 tỷ 81 m²
Đất Riêng

Đường Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM