Bán đất tại Đường Bưng Ông Thoàn, Quận 9

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất 51m (4.1x12.3 ) kdc 200, bưng ông thoàn , phú hữu , q9(4ty150)
5
4.15 tỷ 51 m²
Đất Riêng

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- DT 51(4.1x12.3)
- Sổ hồng riêng, vuông đẹp
- Kdc phân lô, đường nhựa vỉa hè, 7m.
- Gần Q2

Giá thương lượng trực tiếp chủ - Luôn công khai minh bạch.
Trọng nhà phố - nói không với tin ảo.
Chuyên nhận ký gửi mua bán đất dự án diamond town sổ đỏ và đất dân bưng ông thoàn, quận 9
6
5.35 tỷ 57 m²
Đất Riêng

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Hiện cần bán nền đất thổ cư thuộc dự án Diamond Town hẻm 68 đường Bưng Ông Thoàn
kế cận Thời báo kinh tế SG & gần Villa Park, phường Phú Hữu, Q9.

- DT 57m², đường 10m, giá 94tr/m² (tổng tiền 5 tỷ 350triệu).

- DT 4.1x 18m= 71.5m², đường 10m, giá 88tr/m² (tổng tiền 6 tỷ 290 triệu).

- DT 4.4x13.2m= 57.8m², đường 8m, giá 87tr/m² (tổng tiền 5 tỷ 30 triệu).

- Đất dân hẻm ô tô Bưng Ông Thoàn 54m², ...
Bán đất đường bưng ông thoàn, phú hữu, 1/ đẹp ngay villa park
3
4.75 tỷ 54 m²
Đất Riêng

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán 1 nền đất đẹp thuận lợi cho xây ở, đầu tư trên trục đường Bưng Ông Thoàn, kế Villa Park, Liên Phường.
- Diện tích: 54m².
- Sổ hồng riêng.
- Giá bán: 4,75 tỷ đồng.
LH: Lê Huy Bưng Ông Thoàn.
Bán lô đất 160m2 giá tốt thuộc dự án thời báo kinh tế, phú hữu, quận 9
3
10.6 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán gấp đất nền dự án Thời Báo Kinh Tế, Phú Hữu, Quận 9 giá tốt vị trí đẹp.
- Diện tích 8x20m (160m²) đường 12m, giá 10,6 tỷ.
Liên hệ em Tuấn: (zalo, viber) để được tư vấn thông tin chi tiết.
Nhận ký gửi mua bán nhà đất khu vực TP. Thủ Đức.
Cập nhật một số nền đất giá từ 4.3 tỷ khu vực đường bưng ông thoàn  dự án diamond town hẻm 68, q9
4
4.3 tỷ 54 m²
Đất Riêng

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nhận ký gửi mua bán & cho thuê
dự án Diamond Town hẻm 68 đường Bưng Ông Thoàn

- Đất dân hẻm ô tô 1 sẹc Bưng Ông Thoàn 54.5m², giá chỉ 4 tỷ 300 triệu
(thiết kế tự do CẦN BÁN NHANH)

- DT 57m², đường 10m, giá 90tr/m² (tổng tiền 5 tỷ 130triệu).

- DT 4.1x 18m= 71.5m², đường 10m, giá 87tr/m² (tổng tiền 6 tỷ 220 triệu).

- DT 4.4x13.2m= ...
Cần bán nền đất thuộc dự án đông dương, đường bưng ông thoàn, phường phú hữu, quận 9 cũ
3
4.75 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán một số nền đất thuộc dự án Đông Dương.
Lô J: Diện tích 5x20m, hướng Đông Nam, giá bán 4,75 tỷ
Pháp lý dự án: Hợp Đồng Mua Bán sang tên.
Vui lòng liên hệ em Tuấn: để được tư vấn.
Nhận ký gửi mua bán nhà đất dự án Đông Dương, dự án Sở Văn Hóa, dự án Thời Báo Kinh Tế...
Giá tốt đầu tư 56tr/m2! lô góc 3 mặt đường dt (63m x 76m) 4418m2
5
250 tỷ 4418 m²
Đất Riêng

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Siêu phẩm đất 3 mặt tiền Bưng Ông Thoàn - Phường Phú Hữu (Quận 9 cũ).
- Vị trí đẹp góc gần Vòng xoay Liên Phường.
- Lô đất vuông vức rất ngang 63m dài 76m.
- DTCN: 4418m²
Giá 250tỷ còn thương lượng
Chọn lọc 3 nền đất khu dân cư đông dương, đường bưng ông thoàn, q9 giá cạnh tranh anh chị lựa chọn
4
4.7 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chuyên nhận ký gửi mua bán đất nền quận 9.
Tư vấn giá cả tốt nhất thị trường, hỗ trợ pháp lí nhanh chóng.
Vui lòng liên hệ em Đôn: .
--------------------------

- Dự án Đông Dương, đường Bưng Ông Thoàn, phường Phú Hữu, TP. Thủ Đức.
- Quy hoạch thành các nền nhà phố, biệt thự đơn lập và song lập, trường học, TTTM.
- Pháp lý: hợp đồng mua bán

Hiện đang có các nền:
- DT 5x20= 100m², hướng Tây Bắc, ...
Chuyên bán đất nền dự án công ty đông dương đường bưng ông thoàn  75.5m2 lô góc giá 60 triệu/m2
8
4.53 tỷ 75 m²
Đất Riêng

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán Đất nền Dự án Đông Dương, đường 82 Bưng Ông Thoàn, quận 9

Nhận ký gửi đất quận 9.nền thuộc dự án Đông Dương, ngay đường Bưng Ông Thoàn, phường Phú Hữu, Quận 9, sát bên dự án Sở Văn Hóa Thông Tin. Cơ sở hạ tầng hoàn thiện, gần sông Ông Nhiêu nên rất thoáng mát, điện nước, giấy phép xây dựng.
Pháp lý: Công chứng hợp đồng, đóng thuế sau đó lên chủ đầu tư sang tên hợp đồng, xây nhà cấp sổ ...
Cần bán đất kdc đông dương đường 82 bưng ông thoàn, p. phú hữu, q9 lô vị trí đẹp 110m2 duy nhất
6
6.05 tỷ 110 m²
Đất Riêng

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Liên hệ: 0907 107 *** anh Đôn (Zalo - Viber) chuyên đất nền dự án Đông Dương, các nền giá tốt cần bán nhanh:

+ DT 5x22= 100m² đường 16m phía ngoài gần Bưng Ông Thoàn, giá 55tr/m²
+ DT 5 x 20m= 100m² đường 16m, đối diện rạch, DT sử dụng thêm được 20m làm vườn, giá bán 55 tr/m².
+ DT 10 x 20m = 200m giá chốt 39.5tr/m².
+ DT 15 x 21m = 315m mặt tiền sông giá 40tr/m².
+ DT 10 x 25m = 255m giá 29 ...
Bán đất nền duy nhất 1 lô kdc đông dương, đường bưng ông thoàn, phú hữu, q9 4.4 tỷ 0907,107,686
5
4.9 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

+ DT 5 x 20m = 100m² giá 49tr/m², duy nhất ô 1 lô bán nhanh trong 10 ngày giá này
+ DT 5x22= 110m², mặt tiền trục chính , giá 55tr/m²

+ DT 10 x 20m = 200m giá 41.5 tr/m².
+ DT 15 x 21m = 320m mặt tiền sông giá 40tr/m².

- Pháp lý: Mua bán công chứng - đóng thuế sang tên hợp đồng, xây ...
Siêu phẩm đất lô giá siêu ưu đãi ngay kdc đông dương, bưng ông thoàn, p. phú hữu, q9
3
4.8 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất nền ngay dự án Đông Dương - đường Bưng Ông Thoàn, phường Phú Hữu, Q9, TP Thủ Đức.

Lock G: DT 5x20, đường 12m, giá 48 tr/m².

Tiện ích: Dân cư ở đông đúc, đường sá giao thông thuận lợi, gần bệnh viện, trường học, nhiều không gian vui chơi giải trí, thích hợp cho ở và đầu tư phát triển.

Liên hệ Quân: để biết thêm về vị trí giá cả và pháp lý.

Trường hợp anh/chị chưa hài lòng về sản phẩm ...
Chủ cần tiền bán lô 81,7m2 vạn phát đạt bưng ông thoàn
3
6.1 tỷ 81 m²
Đất Riêng

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chủ cần tiền bán lô 81,7m² ( 5,3x16m ) - 6,1 tỷ tl( giá tốt nhất )
Em còn nhiều nền bán ở Vạn Phát Đạt
Vì lý do web không cho hiển thị nhiều sản phẩm trên 1 bài đăng, nên A/c đầu tư quan tâm liên hệ e Công
Bán lô đất rẻ nhất hẻm 68 bưng ông thoàn
3
5.1 tỷ 53 m²
Đất Riêng

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất nền Bưng Ông Thoàn hẻm 68
Thông số 53,5m2
Hạ tầng sạch đẹp đường 10m vỉa hè
Phân lô đồng bộ , điện nước âm, dân trí cao, xung quanh toàn nhà đẹp
Cách Villa Park chỉ 300m, Liên Phường 500m, thuận tiện di chuyển trung tâm
Giá rẻ nhất 5,1 tỷ
Khách hàng mua đầu tư, xây dựng đều phù hợp,
A/c quan tâm liên hệ e Công

Nhận ký gửi bđs cùng khu vực