Bán đất tại Phường Bình Trưng Đông, Quận 2 diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất tại bình trưng đông, quận 2(tp.hcm) 120 triệu/m2, 378.5 m2, hàng hiếm giá tốt
3
45.42 tỷ 378 m²
Đất Riêng

Cityland Bình Trưng Đông, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất đô thị khu vự trung tâm Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ) là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư. Với diện tích 378.5 m², đất nền tại đây có vị trí thuận lợi và pháp lý đầy đủ.

- Diện tích: 378.5 m2
- Giá: 120 triệu VND/m2
- Pháp lý: đầy đủ
- Tiện ích: Gần các dịch vụ tiện nghi

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin ...
Bán nhanh lô góc đường số 49(lg 16m)  16x18m  hầm 4 tầng  view đẹp  giá 125tr/m2
14
30 tỷ 240 m²
Đất Riêng

Đường Số 49, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi! Bán nhanh lô góc đường số 49(LG: 16m) - 16x18m - hầm 4 tầng - View Đẹp - Giá 125tr/m².

- Diện tích: 16x18m - Công nhận 240m².

- Hiện trạng: Đất trống.

- CTXD: Hầm 4 tầng.

- Vị trí: Nằm trong KDC cao cấp văn minh, quy hoạch đồng bộ biệt thự - dân trí cao, an ninh, yên tĩnh - Liền kề các dự án lớn như Global City, KDC Lakeview, Đông Thủ Thiêm,...

- Lô đất sở hữu view trực diện ...
Bán đất thổ cư 186m² nguyễn đôn tiết, p. bình trưng đông, sổ hồng, giá 8 tỷ.  0787 452 ***
3
8 tỷ 186 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Đôn Tiết, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán đất thổ cư 186m² Nguyễn Đôn Tiết, Bình Trưng Đông, Tp Thủ Đức.

Vị trí:
Đường Nguyễn Đôn Tiết, phường Bình Trưng Đông, TP Thủ Đức (Quận 2 cũ).
Khu dân cư hiện hữu, gần đường lớn, di chuyển thuận tiện.

Thông tin lô đất:
Diện tích: 186 m².
Loại đất: Đất ở đô thị (thổ cư).
Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
Đường vào: Hẻm xe hơi thông ra Nguyễn Đôn Tiết.
Thửa đất đã được đo vẽ rõ ràng, ranh ...
Đất đẹp, chỉ 9 tỷ  104m2 đường xe tải 7m trung tâm quận 2 vài bước ra nguyễn thị định
3
9 tỷ 104 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Đôn Tiết, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mr An (10 tin đăng)
Đất đẹp ngang gần 5m 104m² HXH 7m giá chỉ 8,5 tỷ.

Vị trí: HXT đường Nguyễn Đôn Tiết, gần trường học Thạnh Mỹ Lợi.
Diện tích: 104m² (ngang 4,7m x dài 23m) vuông vức, phong thủy cực tốt.
Hẻm xe hơi 7m phường Bình Trưng Đông, cách mặt tiền Nguyễn Thị Định chỉ 300m vị trí thuận tiện di chuyển.
Tiện ích khu vực:
Xung quanh đầy đủ tiện ích: Chợ, trường học các cấp, siêu thị, bệnh viện.
Giao thông ...
Bán đất 449m2 đường số 17 bình trưng đông, quận 2 giá ~40 triệu/m2
5
18 tỷ 449 m²
Đất Riêng

Đường Số 17, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: KDT (10 tin đăng)
Quỹ đất lớn hiếm xây dòng tiền cực tốt Bình Trưng Đông.
DT: 449m² thổ cư 383m².
Xây dựng: Tổng sàn 1.146m².
Phù hợp làm CHDV, căn hộ mini, building cho thuê.

Hẻm xe hơi khu dân cư kín dễ khai thác ngay.

Giá bán: 18 tỷ (quá rẻ) ~40 triệu/m².
Tỷ suất đầu tư tốt quỹ đất lớn hiếm còn sót lại khu Q2 cũ.
Chỉ 40tr/m2 ! bán đất q2  ngay nguyễn duy trinh  450m2  9,5m x 37m nở hậu  xd hầm + 6 tầng
6
Thỏa thuận 449 m²
Đất Riêng

Đường Số 6, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán đất Q2 - Ngay đường Số 6, BTĐ - 450m² - Nở Hậu - XD: Hầm + 6 tầng - Giá tốt.

- Vị Trí: Vào Đường số 6, Bình Trưng Đông, cách Nguyễn Duy Trinh 600m - xung quanh đầy đủ tiện ích.

- Diện tích: 9,5m x 37m - Nở hậu 14,4m - Công nhận 449m² - Thổ: 382m².

- Hiện trạng: Đất trống (Xây dựng ngay).

- Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 6 tầng.
- Đường QH mở đg 16m - vị trí đẹp, tiềm năng đầu tư/xây căn hộ dịch ...
Bán đất đường số 49  cách nguyễn duy trinh 50m  giá 21.5 tỷ
3
21.5 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Số 49, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

BÁN ĐẤT ĐƯỜNG SỐ 49 - CÁCH ĐƯỜNG NGUYỄN DUY TRINH 50M - P. BÌNH TRƯNG ĐÔNG - GẦN CHỢ TÂN LẬP QUẬN 2.
- DT: 10 X 20M
- ĐƯỜNG 12M, GẦN CÔNG VIÊN
- SỔ HỒNG
- HƯỚNG NAM
- BÁN 21.5 TỶ
LH
Đất 8 x 20m  đường số 64  p. bình trưng đông  15 tỷ
7
15 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Số 64, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi Bán Đất Khu Đường 64 Phường Bình Trưng Đông Quận 2.
- Dt 8 X 20m
- Đường Thông 12m
- Pháp Lý Sổ Hồng
- Bán 15 tỷ
Lh
Bán đất 8 x 17m  khu nguyễn duy trinh  13,3 tỷ
3
13.3 tỷ 136 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

BÁN ĐẤT - KHU NGUYỄN DUY TRINH - BÌNH TRƯNG ĐÔNG Q2
- DT: 8 x 17m
- ĐƯỜNG RỘNG 12M
- PHÁP LÝ SỔ HỒNG
- GIÁ BÁN: 13.3 TỶ
LH
Khuông đất biệt thự view sông q2 tại nguyễn duy trinh dt 160m2 có gpxd hầm 4 tầng. giá 23 tỷ
4
23 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất nền tọa lạc tại đường Nguyễn Duy Trinh, phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh, với diện tích 160m² và giá bán 23 tỷ VND.

Điểm đặc biệt: Bất động sản này có pháp lý đầy đủ, phù hợp với những ai tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp. Phong thủy tốt, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư lâu dài.

Địa điểm xung quanh: Gần chợ sạch 24h, trường mầm non Blue Sky Kindergarten - Mega ...
Người đăng: Lê Hà (18 tin đăng)
Bán lô đất cực đẹp đường số 53 Khu Dân Cư Đông Thủ Thiêm, Bình Trưng Đông, Quận 2
Dt 8x22m công nhận 176m
Pháp lý: Sổ cá nhân
Khu vực xây dựng: Hầm 4 tầng
Giá 19,2 tỷ
Bán đất mặt đường 8m , dt 101m2 , thông thoáng
3
11 tỷ 101 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Thịnh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán đất mặt đường 8m , thông thoáng
DT 101m² ( 4,12 x 23,63m ) , khu dân cư đông đúc .
Thích hợp ở / kinh doanh .
Vị trí : Nhánh đường Lê Văn Thịnh rẽ vào , p Bình Trưng Đông
Pháp lý : sổ hồng riêng
Giá bán : 11 tỷ
Ưu tiên khách thiện chí
LH : / gặp Nguyễn Thắng dẫn đi xem đất nha ! thanks
Bán nhanh 313.2m2 đất ở mặt đường 40 , bình trưng đông cũ
5
18.75 tỷ 313 m²
Đất Riêng

Đường 40, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán nhanh 313.2m² đất ở mặt đường 40 , Bình Trưng Đông cũ
Diện tích : 313.2m² ( 9.06 x 35m , nở hậu 9.31m )
H- Đông nam
KDC , đường thông thoáng mát
Kết nối đường Nguyễn Thị Định vs đường Lê Văn Thịnh . Gần Chợ Cây xoài
Pháp lý : Sổ hồng riêng
Giá bán nhanh : 60 triệu / m²
Xem đất LH/ za.lo Nguyễn Thắng :
Thanks quý anh / chị đã xem tin !
Cty TNHH BDS Lộc Phát
30-32 đường 8 , p An ...
Chủ cần bán nhanh 302m ngang 17m hẻm xe hơi quận 2 giá tốt
5
15 tỷ 302 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thị Định, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Vi tri : hẻm thông ra Nguyễn thị Định
Giá : 15 tỷ
Diện tích: 17x19m= 302m² ( Thổ Cư 200m²)

- Phường Hẻm Xe Hơi Nguyễn Thị Định, Bình Trưng Tây, gần Nguyễn Thị Định, Đảo Kim Cương, Ủy ban TP Thủ Đức
- Mặt tiền đường số , xe hơi thông.
- Đường có tương lai mở rộng thành 2 mặt tiền
- Cho xây dựng, Hầm trệt, 4 tầng.
Liên hệ:
Cần bán nhanh lô góc 267 đất nền đối diện global city giá tốt
8
23.5 tỷ 267 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Vị trí: Nằm ngay khu Hoàng Anh Minh Tuấn , đối diện Global City Quận 2.
Đi trung tâm chỉ tầm 15 phút, ngay Song Hành cao tốc...
Khu an ninh, ko ngập,...

Lô góc : 267m
Ngang : 14,5m vạt góc
Sổ riêng.
Ngay khu global city
Giá : 88 tr/m

Ngoài ra còn nhiều lô trục trong giá tốt cho quý khách hàng ,..

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Quận 9 Quận 2.
Đất bình trưng đông ngang 10m xây 700m sàn giá 13,2 tỷ
10
13.2 tỷ 116 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

ĐẤT BÌNH TRƯNG ĐÔNG NGANG 10M XÂY 700M SÀN GIÁ 13,2 TỶ

Cơ hội sở hữu lô đất diện tích lớn, mặt tiền đẹp tại phường Bình Trưng Đông, khu dân cư ổn định, phù hợp xây dựng khai thác dòng tiền.

Thông tin chi tiết
Diện tích: 116m
Mặt tiền: 10m cực đẹp
Khả năng xây dựng: khoảng 700m sàn
Đường trước nhà: 10m 2 xe hơi tránh nhau
Khu compound có cổng riêng an ninh
Pháp lý: Sổ hồng riêng
...
Bán đất dự án sổ cá nhân, xây cao tầng khu dân cư cao cấp cạnh global city
3
19.36 tỷ 176 m²
Đất Riêng

Đường 53, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Cần bán đất nền khu dân cư cao cấp Bình Trưng Đông, quận 2, HCM. Cạnh bên khu biệt thự cao cấp Lakeview City & Global City, dự án đẳng cấp nhật Sài Gòn lúc này.
Khu đất nằm trong khu dân cư, biệt thự cao cấp. Mọi tiện ích Y tế, giáo dục, bệnh viện, nhà thờ... Liền kề bán kính 300 - 500m, dân trí cao, an ninh tốt. Kết nối giao thông với trung tâm TP. HCM 3.5-4km, kết nối cao tốc Long Thành.... Rất ...
Bán nhanh đất nền , hẻm nhựa 5m , p bình trưng đông quận 2 cũ
3
18.6 tỷ 194 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Thịnh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán nhanh đất nền , hẻm nhựa 5m , p Bình Trưng Đông Quận 2 cũ
Đ. Lê Văn Thịnh rẽ vào 100m
DT 194.7m² ( 8.2 x 23.74m ) . H Nam
Quy chuẩn xây dựng : theo sở thích
Khu dân trí cao , yên tĩnh , an ninh . Gần chợ , trường học , Bệnh Viện Lê Văn Thịnh
Cách trung tâm Quân 1 cũ khoảng 15p xe máy
Sổ hồng riêng
Giá : 18 tỷ 600 triệu , thương lượng
Ưu tiên khách thiện chí

LH : / Nguyễn Thắng - ...
Bán đất hẻm ôtô 7 chỗ phường bình trưng đông gần bank vietinbank nguyễn duy trinh có lề 2m xd 6t
10
9.17 tỷ 122 m²
Đất Riêng

Đường Số 5, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán đất hẻm ô tô 7 chỗ phường Bình Trưng Đông Quận 2 gần ngân hàng VietinBank Nguyễn Duy Trinh.
Khu đất phân lô có lề 2m.
Diện tích đất 122,3m² (ngang 6m dài 25m).
Khu vực được xây dựng 6 tầng.
Hướng chánh Nam. Sổ đỏ cá nhân.
Giá bán 75 triệu/m² (~ 9 tỷ 172 triệu).
Giá có thương lượng.
Liên hệ: (zalo/di động).
Chính chủ gửi bán lô đất đường 17, phường bình trưng đông q2 cũ, tp hcm
9
18 tỷ 450 m²
Đất Riêng

Đường 17, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô hẻm xe tải phường Bình Trưng Đông Q2 cũ. DT 450m². Giá chào 20 tỷ TL. Giá bán nhanh 18 tỷ còn bớt thêm cho khách có thiện chí nhanh gọn lẹ. ACE có nhu cầu mua sử dụng LH Khoa xem vị trí đất. Giá bao rẻ nhất thành phố. /.
Từ 0 tới 20 của 21

Xem quy hoạch tại P. Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

Bán đất Phường Bình Trưng Đông, Quận 2 Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Phường Bình Trưng Đông, Quận 2 tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Phường Bình Trưng Đông, Quận 2. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Phường Bình Trưng Đông, Quận 2 theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Phường Bình Trưng Đông, Quận 2 nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm