Bán đất tại Phường Bình An, Quận 2 diện tích lớn hơn 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán 1.8 ha mặt sông thủ thiêm  2000 tỷ  siêu đất vàng tp thủ đức (liền kề khu bt lan anh)
4
2000 tỷ 18000 m²
Đất Riêng

Đường Mai Chí Thọ, P.Bình An, Quận 2, HCM

Kính gửi Quý nhà đầu tư chiến lược,

Một BĐS Siêu Hiếm, Siêu Siêu Vip thuộc dải ven sông Thủ Thiêm, Phường An Khánh, TP. Thủ Đức, giáp ranh lõi Trung tâm Tài chính Thủ Thiêm.
- Quy mô 1,8ha (18.000m²)
- Giá chào bán: Chỉ 2000 tỷ
- Đường Vòng Cung (R1): Trục đường huyết mạch rộng 36m bao quanh Thủ Thiêm, kết nối trực tiếp với lối vào lô đất. (Nhận diện vị trí: Kề bên khu biệt thự Lan Anh)
- Khu ...
Hàng tốt cho nhà đầu tư  bán khuôn đất 20x31m cn 620m2, khu xây cao hoặc phân lô giá 84,9 tỷ
3
84.9 tỷ 620 m²
Đất Riêng

Đường 12, P.Bình An, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (25 tin đăng)
Bán khuôn đất 620m² hẻm xe hơi đường Số 12, Phường Bình An nay là phường An Khánh, Thành phố Thủ Đức:

- Tiện xây cao 5 tấm, xây văn phòng hoặc căn hộ dịch vụ đem lại dòng tiền cao hàng tháng.

- Liên hệ xem đất và thương lượng vui lòng gọi .
Cần bán đất xây cao tại trần não, bình an q2 dt 20x30, 600m2 xd hầm 6 tầng giá 85 tỷ chỉ 141tr/m2
4
85 tỷ 600 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất xây cao, tại đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2.
- Diện tích 20x30, 600m² vuông vức không lỗi phong thủy.
- Cách Trần Não 100m.
- Hiện trạng: Đất trống.
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
- Vị trí: Đường rộng 10m, xe hơi ra vào thoải mái.
- Thích hợp xây ở hoặc đầu tư.
Giá bán: 85 tỷ có thương lượng cho khách thiện chí.
* Liên hệ: (viber/zalo 24/7) tận tâm, tận tình, trách nhiệm, ...
Từ 0 tới 3 của 3

Xem quy hoạch tại P. Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

Bán đất Phường Bình An, Quận 2 Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Phường Bình An, Quận 2 tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Phường Bình An, Quận 2. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Phường Bình An, Quận 2 theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Phường Bình An, Quận 2 nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm