Bán đất tại Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất sổ đỏ lê văn lương phước kiển nhà bè, giá 64tr/m2, liền kề làng đại học abc
5
8.96 tỷ 140 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất khu Lê Văn Lương Phước Kiển, Liền kề Q7.
DT: 7x20m. Hướng Bắc.
Đối diện công viên.
Sổ sẳn, công chứng liền.
Giá 64tr/m².
Chủ hỗ trợ vay ngân hàng.
LH: . Quỳnh Hương.
Bán đất lê văn lương phước kiển. liền kề q7, gs metrocity, xây tự do
3
8.95 tỷ 176 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất hẻm xe hơi Lê Văn Lương, Phước Kiển.
- Diện tích: 8x22m.
- Giá: 8.950 tỷ.
- Sổ riêng, xây tự do.
- Đất cách Q7 chỉ 5 phút, liền kề đại dự án Metrocity, gần trường đại học. Thích hợp xây biệt thự, đầu tư, xây CHDV cho thuê.
Liên hệ: em Thuận.
Bán 181m2 đất ngay kdc sài gòn south phước kiển, xây tự do
4
6.6 tỷ 181 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất tại đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, DT: 182m², giá chỉ 6.6tỷ VND.

- Đặc điểm nổi bật:
+ Diện tích: 181m² có 90m² thổ.
+ Giá: 6.6 tỷ.
+ Đường rộng 16m, thuận tiện cho xe ra vào.
+ Pháp lý đầy đủ sổ hông đầy đủ.
+ Đất liền kề khu Làng Đại Học, bệnh viện nhà Bè, cách trường RMIT, Tôn Đức Thắng chỉ 2,5km,... Thích hợp an cư, đẩu tư,...

Liên hệ: Ms Thuận để biết thêm thông ti chi tiết.
Bán lô đất đẹp , lê văn lương , phước kiển , 8 x 15, nhỉnh 5 tỷ, xe hơi đậu trước nhà .
3
5.7 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán Lô đất đẹp , Lê Văn Lương, Phước Kiển , Nhà Bè . Chỉ nhỉnh 5 tỷ mà khách hàng có thể sở hữu 1 lô đất hiếm có bề ngang lớn đặc biệt xe hơi ra vào thoải mái . phù hợp ở hoặc làm văn phòng công ty rất đẹp . hoặc mua tích trữ bds rất tốt .
- gần Bệnh viện nhà bè . di chuyển quận 7 Phú Mỹ Hưng chỉ mất 8 phút di chuyển .
- Diện tích : 8 x 15 .
- Tiện ích xung quanh đầy đủ gần các : trường học ...
Đất lê văn lương phước kiển. giá chỉ 50tr/m2. liền kề gs
3
8.8 tỷ 175 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất Lê Văn Lương Phước Kiển. Liền kề GS.
Đ: 8x22m=175.9m². Đường 8m.
Sổ đỏ. Xây dựng tự do. Vị trí đẹp.
Khách mua làm CHDv hợp lý.
Liền kề 4 trường ĐH. Mở. Đh tôn đức thắng. RMITS.
Giá 8.8 tỷ. TL.
Liên hệ: . Quỳnh Hương.
Bán đất chỉ hơn 6 tỷ, đường 10m lê văn lương, phước kiển sát quận 7, dt 240m2,
4
6.8 tỷ 163 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Nhanh tay sở hữu căn nhà riêng lý tưởng tại Đường Lê Văn Lương, Xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh), với diện tích 240m², giá chỉ 6,8 tỷ VND.

- Diện tích 7 x 18 nở hậu 15m
- Mặt tiền 7m, đường vào 10m, thuận tiện cho xe ô tô di chuyển.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng.
- Phù hợp xây dựng Căn hộ dịch vụ cao tầng, nhà sân vườn
- Diện tích đất sử dụng thêm gần 80m² ...
Lô đất đẹp 8x14, full thổ cư, lê văn lương, gần vivo city, nhỉnh 6tỷ .
3
6.6 tỷ 104 m²
Đất Riêng

X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

SỞ HỮU NGAY LÔ ĐẤT VÀNG GIÁ TỐT HIẾM CÓ TẠI TRUNG TÂM VỚI CHIỀU NGANG 8M

Vị trí nằm trên đường Lê Văn Lương,Gần Phú Mỹ Hưng khu vực phát triển mạnh
Diện tích: 8m x 14m (112m) công nhận 104 m² .

Pháp lý: Full thổ cư, sổ riêng, xây dựng tự do
Đường rộng, xe hơi di chuyển thoải mái

Ưu điểm nổi bật:
Khu dân cư hiện hữu, an ninh, dân trí cao
Phù hợp xây nhà phố, biệt thự mini ...
Bán nhanh đất đẹp, khu trung tâm lê văn lương gần vivo city, 7x21, chỉ 7.5 tỷ .
3
7.5 tỷ 147 m²
Đất Riêng

X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

ĐẤT ĐẸP, XÂY DỰNG TỰ DO, KHU TRUNG TÂM LÊ VĂN LƯƠNG GẦN VIVO CITY, 7x21, CHỈ 7.5 TỶ .

Bạn đang tìm đất biệt thự, Lê Văn Lương gần Vivo City, hay lô đất ngang 7m xây biệt thự cao cấp Quận 7 Nhà Bè ?
Đây chính là lô đất đẹp hiếm còn sót lại trong khu dân cư quy hoạch đồng bộ, pháp lý chuẩn, giá tốt.

Diện tích: 147m² (7 x 21m).
Kích thước: Ngang 7m x dài 21m, đất vuông vức, cực đẹp.
Hiện trạng: ...
Đất sổ đỏ kdc lập phúc, giá 7.5 tỷ, phước kiển, nhà bè gần q7
3
7.5 tỷ 106 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất sổ đỏ, giá 7.5 tỷ.
- KDC Lập Phúc Phước Kiển. Gần Q7.
- DT: 5x21m, 106m². Đường 16m.
- Hướng Tây. Được CCPXD 4 lầu.
- Vị trí đẹp. Liền kề Làng Đại Học ABC.
- Tiện ích gần trợ trường học cấp 1.2,3. Và trường học Quốc tế.
- Cách Q7 và khu đô thị PMH 3km.
Liên hệ: . Quỳnh Hương.
Chuyên bán đất - nhà ở - KDC Lập Phúc Phước Kiển, Nhà Bè.
615m2 đất vườn hẻm 360 phạm hữu lầu, giá 3,2 tỷ
3
3.2 tỷ 615 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Hữu Lầu, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Chính chủ bán mảnh đất vườn 615m² đường hẻm 360 Phạm Hữu Lầu xã Nhà Bè.
Sổ riêng, xe hơi tới đất.
Giá 3,2 tỷ.
Quan tâm liên hệ Minh .
Đất sổ đỏ kdc lập phúc, dt 7.5x20m, lô góc phước kiển, nhà bè
3
9.75 tỷ 150 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất dự án Phước Kiển, Xã Nhà Bè. Liền kề PMH.
- Vị trí liền kề làng đại học ABC.
- DT: 7.5x20m, hướng Bắc, đường 16m.
- Đường 16m, sổ hồng. Công chứng liền.
- Giá 65 triệu/m².
Alo: Quỳnh Hương.
Hiếm, 126m2 đất hẻm xe hơi lê văn lương, chỉ 5.35 tỷ, ngang 12m
3
5.35 tỷ 126 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán lô đất hẻm xe hơi Lê Văn Lương.
+ Sổ hồng riêng chính chủ.
+ Diện tích: 126m².
+ Hẻm xe hơi, ngay hẻm xe hơi Lê Văn Lương.
+ Thuận tiện xây nhà sân vườn.
+ Nằm cạnh Phú Mỹ Hưng - Quận 7, siêu thị, trường học...
+ Giá bán: 5.35 tỷ.

- Liên hệ: - Hoàng Nhà Đất.
Bán đất biệt thự phước kiển nhà bè kdc lập phúc 1 hẻm thông 1246 lê văn lương, nhà bè
5
11.6 tỷ 164 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

KDC Lập Phúc 1 hẻm thông 1246 Lê Văn Lương, cách Phú Mỹ Hưng ~10 phút.
Diện tích: 8X20m (164m²).
Đường trước đất: 12m ô tô đậu thoải mái.
Quy hoạch xây dựng: 1 trệt + 3 lầu.
Khu dân cư hiện hữu an ninh, yên tĩnh.
Phù hợp xây biệt thự ở / văn phòng / đầu tư.
Liên hệ: Vũ Ích Đạt .
1500m2 full thổ cư ngang 25m nhỉnh 30 tỷ phạm hữu lầu, nhà bè sát phú mỹ hưng
3
Thỏa thuận 1500 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Hữu Lầu, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

1500m² full thổ cư ngang 25m nhỉnh 30 tỷ.

Phạm Hữu Lầu, Nhà Bè sát Phú Mỹ Hưng.
25 x 55m vuông đẹp, full thổ cư.
Ngang 25m cực hiếm.

Gần: GS Metrocity Nhà Bè (Zeitgeist City), Nine South Estates, Lavila Kiến Á.
Tuyến Metro số 4 Nguyễn Hữu Thọ tăng giá mạnh.

Nhỉnh 30 tỷ hợp nhà vườn, kho bãi, đầu tư.

Em Kỳ.
Bán đất 140m2  lê văn lương, phước kiển  chỉ 5 phút qua phú mỹ hưng, 64tr/m2
4
9 tỷ 140 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất 140m² - Lê Văn Lương, Phước Kiển - Chỉ 5 phút qua Phú Mỹ Hưng.

Giá bán: 9 tỷ.
Chỉ 64tr/m² (giá khu vực đã hơn 80 tr/m²).

Diện tích: 7mx20m = 140m² (vuông vức).

- Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
- Mặt tiền đường 16m, hạ tầng hoàn chỉnh.
- Khu dân cư hiện hữu, xây dựng tự do.
- Vị trí tiềm năng, gần Phú Mỹ Hưng di chuyển chỉ 5 phút, xung quanh dân cư đông đúc.

Xem đất gặp chủ thương lượng ...
Bán đất tại lê văn lương, nhà bè, giá ưu đãi  vnđ, diện tích 101.3m2.
6
4.54 tỷ 101 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất hẻm Đường Lê Văn Lương, Xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh) với diện tích 101.3m², giá bán 4.542.000.0004.542.000.xxx VND, sở hữu nhiều tiện ích xung quanh.

+ Diện tích rộng rãi 101.3m², phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Giá bán hấp dẫn 4,542 tỷ VND, cơ hội đầu tư sinh lời cao.
+ Khu vực an ninh, yên tĩnh, lý tưởng cho cuộc sống gia đình.

Đặc điểm nổi bật của bất động ...
Đất Làng Đại Học, xây tự do 7 tầng,10x20m, 18.3 tỷ
3
18.3 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Hữu Thọ, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán gấp trong tuần nền đất biệt thự Làng Đại Học:
- Diện tích: 10x20m
- Đường rộng, xe hơi tránh nhau
- Xây dựng được 7 tầng, phù hợp xây căn hộ dịch vụ hay cao ốc văn phòng
- Sổ hồng riêng, ngân hàng hỗ trợ 70%
- Giá bán: 18.3 tỷ
- Liên hệ: 0838.939.7810838.939.xxx - Em Hoàng (Nhà thật - Tư vấn thật)
Bán đất xây căn hộ dịch vụ, kdc dân an, lê văn lương, hcm giá ưu đãi 17,5 tỷ, 202m2 hot
3
17.5 tỷ 202 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền xây căn hộ dịch vụ. Vị trí đẹp tại Lê Văn Lương, Phước Kiển, Nhà Bè, TP. HCM với diện tích 202m².
+ Giá bán hấp dẫn 17,5 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
+ Mặt tiền rộng 10m, thuận lợi cho kinh doanh.
+ Đường vào rộng 12m, dễ dàng cho xe ô tô ra vào.
+ Hướng cửa chính Đông Nam, mang lại phong thủy tốt.

Địa điểm xung quanh:
+ Gần bệnh viện Đa Khoa Nhà Bè.
+ Siêu thị Bách Hóa Xanh Lê Văn ...
1 nền duy nhất, 315m2 kdc bộ công an, 65 triệu/m2, cạnh phú mỹ hưng
4
20.48 tỷ 315 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Hữu Lầu, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền KDC Bộ Công An, đường Phạm Hữu Lầu:
- Diện tích: 315m².
- Đường rộng rãi trải nhựa.
- Sổ hồng riêng, xây dựng ngay.
- Nằm liền kề với Phú Mỹ Hưng - Quận 7...
- KDC ven sông, đẳng cấp, an ninh 24/24.
- Giá bán 65 triệu/m².
- Liên hệ: - Hoàng Nhà Đất.
Đất sổ đỏ kdc lập phúc phước kiển.xã nhà bè tphcm.
12
9 tỷ 140 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

ĐẤT KDC LẬP PHÚC.PHƯỚC KIỂN XÃ NHÀ BÈ .TPHCM.
-dt:7x20m.hướng đông.giá 9 tỷ.
dt:7x20m.đường 12m.giá 8.9 tỷ.
dt:6x21m.đường 16m.giá 8.5 tỷ.
-dt:5x21m.đường 16m.giá 7.4 tỷ.
dt:5x21m.đường 6m.giá 6.2 tỷ.
dt:5x18.80m.đường 10m.giá 6.3 tỷ.
-đường 16m.sổ sẵn ,công chứng liền.
Vị trí đẹp.không vướng hạ tầng.
Khách mua ở.làm CHDV cho thuê có thu nhập ổn định .gần đại học mở .đh tài nguyên.Rmit.đh tôn ...
Từ 0 tới 20 của 43

Xem quy hoạch tại X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Bán đất Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm