Đất RiêngHồ Chí MinhH. Nhà BèX. Long Thới
Bán đất tại Xã Long Thới, Huyện Nhà Bè diện tích lớn hơn 100 m²
Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM
Đường nhựa trước đất 12m, phía sau có đường 6m.
DT 300m²(12x25m).
Giá 29.3 triệu/m².
Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
LH xem đất (a. Quyền) nhận kí gửi nhà đất.
Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM
Diện tích: 200m² (8*25m).
Ngay cạnh trường học Trang Tấn Khương, trung tâm dạy nghề Nhà Bè, ngân hàng Aribank, Sacombank, BIDV, Vietcombank, chợ Bà Chồi, siêu thị Điện Máy Xanh, Bách Hóa Xanh, Gà Rán KFC, Khu công nghiệp Hiệp Phước và Long Hậu gần khu đô thị T&T ...
Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM
- Thì đây là lựa chọn hoàn hảo chỉ có 2,8 tỷ quá rẻ cho lô đất có diện tích thoải mái
- Ngay đường Nguyễn Văn Tạo, Long Thới Nhà Bè cũ gần các tiện ích. KCN, Cảng Hiệp Phước, Cao Tốc Bến Lức - LThanh, chỉ cách Phú Mỹ Hưng 15 Phút theo ...
Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM
- Vị Trí: Hẻm 512 Nguyễn Văn Tạo, Long Thới, Nhà Bè.
- Diện Tích: 5x28m, full thổ cư. Xây dựng tự do.
- KDC hiện hữu, gần trường học, đường nhựa 12m xe hơi ra vào thuận tiện.
- Đất gần khu công nghiệp tiện xây ở hoặc kinh doanh nhà trọ, CHDV, khách sạn...
- Pháp lý: sổ hồng riêng chính chủ.
- Giá bán chỉ 4,4 tỷ.
- Liên hệ: để xem đất.
Đường Ngô Quang Thắm, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM
Diện tích 1117m² có 300 đất thổ cư, ngang 15m.
Sổ hồng riêng, đường be tông 7m, xe hơi ra vào thỏa mái.
Khu vực đã có điện nước đầy đủ.
Đất đã san lấp, thuận tiện để làm nhà vườn hay kho xưởng sản xuất nhỏ.
Giá bán nhanh 10 tr/m².
Bao sang tên công chứng.
Anh chị ...
Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM
Diện tích: 150m² (6*25m).
Cạnh KCN Hiệp Phước, trung tâm dạy lái xe Thành Công, Điện Máy Xanh, siêu thị, chợ, trường học các cấp...
Cách nút giao cao tốc Bến Lức - Long Thành chỉ 5 phút xe máy.
Sổ hồng riêng, được xây dựng ngay.
Giá bán: 5,25 tỷ.
LH: (Quang Hợp). Chuyên nhận ký gửi, giới thiệu mua bán nhà đất tại Nguyễn ...
Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM
- DT: 10x21, thổ cư 210m², xây theo mẫu 1T2L mái thái.
Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM
Cách Đường Nguyễn văn tạo 50m
Đường Dẫn cao tốc bến lức long Thành 400m
Giá 7,5 TỶ
LH:
Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM
Diện tích: 200m² (8*25m).
Gần mặt tiền Nguyễn Văn Tạo, cạnh trung tâm lái xe Thành Công, Agribank, điện máy xanh...
Thích hợp xây biệt thự, khách sạn, nhà trọ, kinh doanh...
Sổ riêng, xây dựng ngay.
Giá bán: 6,4 tỷ.
LH: (Quang Hợp). Nhận ký gửi, giới thiệu mua bán nhà đất.
Đường 512, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM
+ Diện tích: 200m2
+ Giá bán: 7,9 tỷ VND
+ Mặt tiền rộng 8m, phù hợp cho kinh doanh
+ Ngõ vào rộng 16m, dễ dàng tiếp cận
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ ...
Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM
Ngang 36m.
LH: .
Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM
Diện tích 113m²
Đường 10m Cách Nguyễn văn tạo 200m Đường dẫn Cao tốc bến lức long Thành 800m
Tiện ích Gần trường học cấp 1,2,3 cảng Sài Gòn Khu công nghiệp Hiệp phước
Giá 3,8 TỶ
LH:
Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM
Đường 10m.
Xây dựng tự do, đất sạch an toàn 100%.
Đất dư 17m² phía sau.
Giá 50tr/m².
LH .
Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM
Đường 7m
Xây dựng tự do
Gần dự án Riverside. Khu chung cư Hòa Bình. Đường Cao tốc bến lức Long Thành 1,5km.
Giá 4,65 TỶ
Liên hệ: .
Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM
Cách Nguyễn Văn tạo 400m Trường học Quốc tế Mỹ ,bến lức long Thành 1km
Giá 4,8 TỶ.
LH.
Đường Xương Cá 1, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM
Có 300m² thổ cư ngang 20m.
Đường 12m.
Làm biệt thự vườn hoặc làm kho xưởng cho thuê.
Giá 15 tỷ.
LH: .
Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM
Gần Trường Quốc tế Mỹ, chợ, siêu thị
Trường cấp 1,2,3 Giá 2,55 tỷ
Liên hệ - .
Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM
Xây dựng 1tret, lửng 2 lầu
Gần chợ, siêu thị, cảng Sài Gòn, khu công nghiệp hiệp Phước trường cấp 1,23
Giá 6,2 Tỷ
Liên hệ:O979961158.
Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM
Tổng diện tích: 739 m² (Gồm 2 sổ riêng biệt).
Thửa 684: 200 m² Đất ở tại nông thôn (Thổ cư 100%).
Thửa 503: 539 m² Đất trồng cây (Phù hợp làm sân vườn).
Vị trí: Mặt tiền hẻm 126, xã Long Thới, Nhà Bè (Cách Nguyễn Văn Tạo chỉ 300m). Hẻm xe ...
Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM
- Pháp lý: Sổ đỏ cầm tay, công chứng hợp đồng mua bán có xác nhận của CĐT COPAC, đã xin giấy phép xây dưng và đã được cấp số nhà, xây căn nào hoàn công căn đó.
- Hạ tầng hoàn chỉnh điện nước âm.
- Diện tích: 10 x 21m(210m²)
- Quy hoạch xây dựng theo mẫu 1/500 ...