Bán đất tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 7 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
F0 1lô mặt đường thôn, cạnh ngay nhà văn hoá, gần tỉnh lộ tại thuỷ nguyên  hải phòng
3
F0 1lô mặt đường thôn, cạnh ngay nhà văn hoá, gần tỉnh lộ tại Thuỷ Nguyên - Hải Phòng

Diện tích : 65m² ngang 4,3m
đường rộng 8m 2 ôtô tránh nhau

300m ra ĐT 352.

2 phút ra trường, chợ.

1,5km ra cầu Lại Xuân sang Quảng Ninh nhanh chóng.

Chỉ 720triệu

Số lượng có hạn - F0 Chính Chủ
Pháp lý chuẩn chỉ - Bao mọi thủ tục chi phí

Ms Thu
Bán đất tại đường 403, minh đức, quận đồ sơn, hải phòng, 985 triệu, 64 m2
3
985 triệu 64 m²
Đất Riêng

Đường 403, P.Minh Đức, Q.Đồ Sơn, HP

Đất nền chính chủ tại Đường 403, Phường Nam Đồ Sơn, Hải Phòng (Quận Đồ Sơn, Hải Phòng cũ) với diện tích 64 m², giá bán 985 triệu VND.
+ Đất thổ cư, phù hợp xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Khu vực dân cư đông đúc, giao thông thuận tiện.
+ Có sẵn hạ tầng điện, nước.
+ Tiện ích đầy đủ, gần gũi với cuộc sống.
+ Đã có sổ đỏ, pháp lý rõ ràng.
+ Đầy đủ nội thất cơ bản như điều hòa, tủ lạnh...
Liên hệ để ...
Chỉ 725tr có ngay đất mặt đường 68m dương xuân
3
725 triệu 60 m²
Đất Riêng

Đường 352, X.Lại Xuân, H.Thủy Nguyên, HP

Mặt đường nhựa, giao thông thuận tiện
Gần chợ, trường học, dân cư đông đúc
Trọng điểm giao thoa Hải Phòng-Hải Dương-Quảng Ninh
Diện tích 65m
Giá F0 vị trí đắc địa
Bán lô đất tđc tràng cát  60m2 đường 12m, có vỉa hè
4
3.29 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Thành Tô, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

Bán đất TĐC Tràng Cát (90).
- Thửa đất 60m² TĐC Tràng Cát.
Ngang 6m x 10m.
Hạ tầng đồng bộ, đường 12m cả vỉa hè.
Vị trí đẹp đầu tuyến - áp lưng dãy trục chính 40m TĐC.
Giá: 3,29 tỷ (ra lộc).
Hướng Tây Nam - Không lỗi lầm.
Bìa Hồng Chính Chủ.
Liên hệ: .
4 lô FO TDP Mỹ Đồng nay chỉ còn 1 lô duy nhất giảm giá 100 triệu cho nhà đầu tư nhanh tay chốt cọc.
Vị trí đẹp, ngay mặt đường rộng 7,5m, giao thông thuận tiện khu dân cư đông đúc, vài phút di chuyển ra kcn Nam Cầu Kiền, 15 phút vào TTHC mới tp Hải Phòng. Tiềm năng sinh lời cao. Phù hợp an cư lạc nghiệp, đầu tư sinh lời.
Diện tích: 60m² ngang gần 5m.
Gần chợ, trường học, trục đường chính.
Hạ ...
Đất siêu hiếm tại đồ sơn chỉ 15tr/1m2
5
985 triệu 65 m²
Đất Riêng

Đường 403, P.Minh Đức, Q.Đồ Sơn, HP

-Nằm trên đường tỉnh 403
-Sát đường đôi ven biển
-Sát KCN Đồ Sơn
-Gần cảng logistic lớn nhất miền Bắc
❤️❤️Đất TDP Đoàn Kết, Hải Sơn, Đồ Sơn, Hải Phòng 86,6m
6
2.39 tỷ 86 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Hữu Cầu, P.Hải Sơn, Q.Đồ Sơn, HP

❤️❤️Đất TDP Đoàn Kết, Hải Sơn, Đồ Sơn, Hải Phòng 86,6m

➡️Dt : 86,6m ; Mt : 4,3m

➡️Hướng : Đông Bắc

✅Vị trí đẹp nằm trên mặt đường rộng 5m ô tô tránh nhau.
✅Dân cư xung quanh đông đúc, văn minh, an ninh tốt.
✅Full mọi tiện ích xung quanh, trường, chợ, Phường, UBND quận, công viên, ngân hàng ...
✅Cách biển chỉ vài trăm mét, giữa trung tâm quận Đồ Sơn. Có thể chia 2 lô cực đẹp
✅Rất thích hợp xây ...
49.5m2 đất tđc 47 lê lai gần vườn hoa nguyễn trãi  ngang 4.5m
4
5.1 tỷ 49 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC 47 Lê Lai.
- Diện tích: 49.5m² ngang 4.5m dài 9m.
- Vị trí tuyến 2 cách mặt đường Lê Lai vài bước chân.
- Đường nhựa có vỉa hè oto đỗ cửa 24/7.
- Gần vườn hoa Nguyễn Trãi.
- Giá: 103 triệu/m² ~ 5.09 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Spcc, tuyến đầu công viên vườn hoa đất tái định cư gốc lim, đằng hải (c521)  0917 696 ***
3
5.7 tỷ 112 m²
Đất Riêng

Phố Mai Trung Thứ, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, tuyến đầu công viên vườn hoa Đất tái định cư Gốc Lim, Đằng Hải (C521) LH .

D. Tích: 112,9m²(ngang 5 x 22,6m) - Hướng: Tây Bắc.

- Đường quy hoạch 30m vỉa hè 5m mỗi bên, tuyến đầu giáp công viên vườn hoa.
- Khu đông dân cư đã xây ở, bán kính 1km nhiều tiện ích trường, chợ, UB hành chính...

Giá: 50,5 tr/m² (~ 5,7 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, GL112).
+ Chuyên ...
Mặt đường 15m đất tái định cư gốc lim, đằng hải (e164)  0917 696 ***
3
4.16 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Mặt đường 15m đất tái định cư Gốc Lim, Đằng Hải (E164) LH

D.tích: 80m² (ngang 4 x 20) - Hướng: Đông Nam

- Đường to vỉa hè rộng, ô tô dừng đỗ thoải mái, cách công viên vườn hoa 200m
- Bán kính 1km full tiện ích: trường học, chợ Lũng Đông, đường Lê Hồng Phong ...

Giá: 52 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 4,1 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, GL80)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định ...
60m2 đất mặt đường tây trung hành lô 17 lê hồng phong  đường 12m  đông tứ trạch
4
6.36 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Phố Tây Trung Hành, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất mặt đường Tây Trung Hành - Lô 17 Lê Hồng Phong
- Diện tích: 60m² ngang 4m dài 15m
- Hướng Đông Tứ Trạch
- Đường 12m cả vỉa hè
- Nằm trên mặt đường Tây Trung Hành kết nối thẳng Trung Lực với Lê Hồng Phong
- Giá: 6.36 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An
Bán lô đất 78m2 ngõ 2,8m trải nhựa ngay mặt đường giếng nẩy, kha lâm, kiến an
4
2.1 tỷ 78 m²
Đất Riêng

Đường Kha Lâm, P.Phù Liễn, Q.Kiến An, HP

Chính chủ gửi bán lô đất rộng 78m² nở hậu không một chút lỗi lầm ở Giếng Nẩy, Kha Lâm, Kiến An ngay gần mặt đường
Ngõ rộng 2,8 m đường trải nhựa, khu dân trí cao toàn nhà cao tầng. sdcc, giá 2,1 tỷ
LH :
Bán lô góc mặt đường đôi 30m, lô 9 lê hồng phong, hải phòng
4
6.9 tỷ 51 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô góc cực đẹp hiếm gặp.
Mặt đường đôi 30m Lô 9 Lê Hồng Phong, Hải Phòng.
+ Diện tích đất: 51m² | Mặt tiền 4.4m | Nở hậu đẹp.
+ Diện tích sử dụng: Gần 70m² tối ưu công năng, phù hợp xây mô hình kinh doanh.
+ Vị trí: Lô góc mặt đường đôi 30m cực hiếm, phù hợp xây văn phòng, cửa hàng, cho thuê sinh lời.
+ Pháp lý: Bìa đỏ chính chủ giao dịch nhanh.

+ Giá bán: 6.9 tỷ (có thoả thuận).

Chuyên BĐS ...
Lô đất đẹp trung nghĩa nam đồ sơn
4
1.11 tỷ 50 m²
Đất Riêng

Đường Trung Nghĩa, P.Hợp Đức, Q.Đồ Sơn, HP

LÔ ĐẤT ĐẸP TRUNG NGHĨA NAM ĐỒ SƠN

Diện tích 50,6m
Ngõ nhựa rộng 4,5m ô tô vào tận nơi, tránh nhau thoải mái
Vị trí đẹp, gần UBND, trường học, khu dân cư đông đúc
Ngay tuyến đường trục chính giao thông thuận tiện

Giá chỉ hơn 1 tỷ

Liên hệ xem đất ngay!
/ Zalo Liên Hệ Trần Thái Sơn :
Cc bán lô đất bắc hải, ngõ rộng, khu dân cư đông đúc, gần chợ
4
1.12 tỷ 70 m²
Đất Riêng

P.Bàng La, Q.Đồ Sơn, HP

CHÍNH CHỦ GỬI BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP TRUNG TÂM QUẬN ĐỒ SƠN

Vị trí: Bắc Hải, phường Nam Đồ Sơn, Hải Phòng
Diện tích: 70.5m²
Đất ở đô thị sổ đỏ chính chủ
Ngõ rộng, khu dân cư đông đúc, gần chợ trường học tiện ích đầy đủ
Chỉ vài phút ra biển Đồ Sơn, thích hợp ở lâu dài hoặc đầu tư sinh lời

Pháp lý rõ ràng
Đất vuông vắn, dễ xây dựng
Tiềm năng tăng giá tốt khu vực Đồ Sơn đang phát triển ...
Duy nhất lô đất phường thiên hương, 52 m2 giá từ 690 tr ngay ngã 4 trịnh xá
4
690 triệu 52 m²
Đất Riêng

X.Thiên Hương, H.Thủy Nguyên, HP

Đất ở Kiền Bái Thiên Hương (Thủy Nguyên)

Khu dân cư TDP 3, vị trí cách trục đường liên phường khoảng 50m, đi ra QL10 rất thuận tiện.
Xung quanh đầy đủ tiện ích: trường học, chợ Kiền Bái, khu dân cư hiện hữu đông đúc.
Từ đây di chuyển tới KCN Nam Cầu Kiền chỉ mất khoảng 3 phút.

Diện tích đẹp, phù hợp xây nhà ở lâu dài hoặc tích lũy trung hạn.

Đất có sổ đỏ, pháp lý rõ ràng, sang tên được ngay.
...
Chính chủ bán lô đất tiềm năng đầu tư cạnh khu tái định cu thuỵ hương  kiến thuỵ
5
3.67 tỷ 167 m²
Đất Riêng

X.Thụy Hương, H.Kiến Thụy, HP

- Diện tích : 167m² ( 5.2*32)m
- Hướng Bắc
- Đường trước đất 18m bao gồm vỉa hè 2 bên
- Lô đất ngay đằng sau trường cấp 3 Thuỵ Hương, khu dân cư hiện hữu đông đúc, an toàn và văn minh.
- Cách khu Tái định cư Thụy Hương - Kiến Thuỵ chỉ 30m
- Cách trường PTTH Thuỵ Hương 50m
- Cách TT Thị trấn Núi Đối 800m
- Trường mầm non và chợ dân sinh chỉ 300m
- Lô đất tiềm năng sinh lời cao, thuận tiện giao ...
Bán đất 47 lê lai, ngô quyền, hải phòng, 109 triệu / m2, 40.5m2 ngang 4.5m
4
4.41 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Nhanh tay sở hữu lô đất lý tưởng tại TDC 47 Lê Lai, Phường Ngô Quyền, Hải Phòng (cũ: Quận Ngô Quyền, Hải Phòng). Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian xây dựng lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời.

+ Diện tích: 40.5m²
+ Giá: 109 triệu / m²
+ Pháp lý: sổ đỏ đầy đủ
+ Hướng cửa chính: Tây
+ Chiều ngang mặt tiền: 4,5m
+ Đường : 9m cả vỉa hef
+ Đường vào rộng rãi, phù hợp ...
Đất F0, sổ đỏ chính chủ chỉ hơn 600tr tại Bát Trang - An Lão.

Hiện bên em đang có hàng F0 mở bán:

Vị trí thuận tiện:
Rất gần cụm KCN Tràng Duệ 1 - 2 - 3.
2 phút ra trường mầm non, nhà văn hoá.
400m ra trục đường 301.
600m tới trường tiểu học và THCS Bát Trang.
Cách ngã tư Quang Thanh 5 phút di chuyển.

Đất vuông vắn đường ô tô vào tận nơi khu dân cư ở kín sẵn.

Giá hơn 600 triệu/lô.
Bao trọn ...
Bán đất tại tđc đồng linh, lê quang đạo giá 99 triệu / m2, 49,6m2, đang chờ sổ
3
5.15 tỷ 52 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

Nhanh tay sở hữu lô đất tại TĐC ĐỒNG LINH, LÊ QUANG ĐẠO Giá 99 triệu / m², 49,6m², đang chờ sổ
Phường Gia Viên Hải Phòng một vị trí tiềm năng cho đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Đất thổ cư với diện tích 49,6m², giá 99 triệu / m².

+ Đường vào rộng 6m thuận tiện cho việc di chuyển và đỗ xe.
+ Pháp lý đang chờ sổ, đảm bảo quyền lợi cho người mua.

Điểm đặc sắc:
+ Đường vào rộng rãi, phù hợp cho ô tô ...
Từ 120 tới 140 của 552

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm