Bán đất mặt tiền tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 7 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất 50m2 mt 5,5m view vườn hoa 47 lê lai, nq đườg 10m ôtô tránh nhau khu dân cư đông đúc sđcc
8
4.75 tỷ 50 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Lai, P.Máy Tơ, Q.Ngô Quyền, HP

Bán đất 50m² - MT 5,5m view vườn hoa 47 Lê Lai - NQ đườg 10m ô tô tránh nhau khu dân cư đông đúc - sđcc.

- Bán đất ngõ 47 Lê Lai.
- Diện tích: 50m² ngang 5,5m.
- Lô 2 mặt ngõ: Mặt trước ngõ 4m mặt sau ngõ 3m.
- Ô tô đỗ cửa 24/7 ko có nhà đối diện.
- Hướng Tây tứ trach.
- Giá: Tốt 95tr/m².
LH: .
Hiếm có khó tìm mặt tiền 12m xây nhà cực đẹp tại hoàng động  thuỷ nguyên  hp
3
2.54 tỷ 140 m²
Đất Mặt Tiền

X.Hoàng Động, H.Thủy Nguyên, HP

Diện tích: 140m ngang 12m
Vị trí ngay sau 1 nhà mặt đường
Sát KCN Nam Cầu Kiền - nhu cầu ăn ở đi lại lớn ở hay xây phòng trọ kinh doanh cực hợp lý

Sổ chính chủ - sang tên trong ngày
Giá tốt đầu tư: nhô 2,5 tỷ

Liên hệ tô lan
180m2 mặt tiền 16m tại xã hùng tiến, vb, đường to, thuận lợi kinh doanh, nhà xưởng, gần kcn
3
1.99 tỷ 180 m²
Đất Mặt Tiền

X.Hùng Tiến, H.Vĩnh Bảo, HP

Hiếm có khó tìm đất mặt tiền 16m.
Đất nền tại Xã Hùng Tiến, Vĩnh Bảo, Hải Phòng, với diện tích 180m² đang chờ chủ nhân mới. Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu mảnh đất đẹp, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.

+ Diện tích: 180m², giá chỉ 1,99 tỷ VND.
+ Mặt tiền rộng 16m, thuận lợi cho việc xây dựng nhà phố hoặc kinh doanh.
+ Đường liên thôn rộng 5m, dễ dàng di chuyển, phù hợp cho ...
Bán gấp nhà mặt đường quyết tiến, 169m2, mặt tiền 7.5m, giá 25tr/m2
4
4.23 tỷ 169 m²
Đất Mặt Tiền

P.Hợp Đức, Q.Đồ Sơn, HP

Bán gấp nhà mặt đường Quyết Tiến, gần chợ, 169m², mặt tiền 7.5m, giá 25tr/m².
Diện tích: 169m² ngang 7,5m, trên đất có nhà ở được ngay, đang cho thuê được 5 triệu/tháng.
Pháp lý: Bìa đỏ chính chủ.
Đường thực tế: 11m.
Khu đất vuông vắn, dân cư dân trí cao, thuận lợi cho việc định cư lâu dài, đường trước nhà cân cả Container đánh võng.
Dân cư đông đúc, kinh tế sầm uất thích hợp kinh doanh buôn bán. ...
Lô góc 2 mặt đường 357  ngay tt trường sơn, an lão  mặt tiền 12m rộng đẹp
5
5 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Tt.Trường Sơn, H.An Lão, HP

Vị trí cực đẹp tại Thị trấn Trường Sơn, An Lão
Cách ngã 3 Văn Tràng chỉ khoảng 100m
Nằm trên trục đường 357 đông người qua lại, thuận tiện kinh doanh

Diện tích sổ: 100m²
Sử dụng thực tế cực rộng:

Mặt tiền lên tới 12m
Có thêm hành lang đường thôn bên cạnh
Lô góc 2 mặt thoáng cực hiếm

Phù hợp:
Kinh doanh buôn bán
Mở showroom, café, cửa hàng
Đầu tư giữ tài sản vị trí đẹp

Mặt tiền rộng ...
Spcc, siêu hiếm mặt tiền 5,5m view công viên vườn hoa đất quân khu 3 (e344)  0917 696 ***
3
4.02 tỷ 93 m²
Đất Mặt Tiền

P.Nam Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, Siêu hiếm mặt tiền 5,5m view công viên vườn hoa Đất Quân Khu 3 (E344) LH

D.tích: 93,5m (ngang 5,5 x 17) - Hướng: Đông Bắc

- Tuyến 2 đường 25m nhìn vào công viên vườn hoa, ô tô dừng đỗ vỉa hè đối diện thoải mái, không có nhà chắn mặt
- Mặt tiền siêu rộng, dãy chỉ có mấy lô, tiềm năng sinh lời tốt, gần dự án Aurora, Vin, Hải An center ...

Gi.á: 43 tr/m
============================
+ Phạm ...
Được kcn ôm trọn và gần tiện ích, lô đất mặt tiền 7m đường thông xây dòng tiền quá đẹp
5
2.1 tỷ 117 m²
Đất Mặt Tiền

X.Trường Thọ, H.An Lão, HP

Chính chủ gửi bán lô đất đẹp đường thông gần KCN Tràng Duệ 3

Vị trí cực tiềm năng tại An Trường, An Lão, Hải Phòng
Chỉ vài phút ra chợ, trường học, UBND, tiện ích đầy đủ
Gần ngay KCN Tràng Duệ 3, khu vực cực kỳ đông công nhân, chuyên gia, tiềm năng tăng giá mạnh
Ngõ bê tông rộng thoáng, đường thông đi lại thuận tiện
Khu dân cư đông đúc, văn minh, an ninh tốt

Diện tích đẹp: 117,5m2
Mặt tiền rộng ...
Bán nhanh lô góc đường thông, mặt tiền 5m, cách kcn chiến thắng 300m, cơ hội sinh lời cao
3
1.1 tỷ 66 m²
Đất Mặt Tiền

X.Chiến Thắng, H.An Lão, HP

Đất F0 đầu tư tiềm năng!
- Giá tốt hơn mặt bằng chung
- Vị trí tiềm năng, gần KCN Chiến Thắng, An Thọ, Tiên Lãng
- Đường rộng, dễ thanh khoản
- Mua để ở hay đầu tư đều hợp lý trong thời điểm này!
Chủ cần tiền gấp bán cắt lỗ 400 triệu lô góc 2 mặt tiền tại khu đấu giá an lư
3
3.8 tỷ 82 m²
Đất Mặt Tiền

X.An Lư, H.Thủy Nguyên, HP

Vị trí đẹp, đường rộng, tiềm năng tăng giá cao
Lô góc thoáng đẹp, phù hợp kinh doanh hoặc đầu tư
Khu dân cư phát triển, hạ tầng đồng bộ

Lô 4 N7
Giá chỉ: 3 tỷ 800 triệu (thu nét về)

Cơ hội đầu tư cực tốt giá cắt lỗ hiếm có tại An Lư!

Quý khách hàng quan tâm liên hệ: Tô Lan
Đất nền Thủy Triều, Thủy Nguyên, Hải Phòng (cũ: Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng) với diện tích 66m² cực kỳ hot cho ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư. Nằm ở vị trí thuận lợi, đất có mặt tiền 4,05m, cực kỳ lý tưởng cho việc kinh doanh hay xây dựng nhà ở. Ngõ vào rộng 3,8m, phù hợp cho xe ô tô vào thoải mái.

- Giá chỉ 1,55 tỷ VND, một mức giá rất hợp lý cho khu vực này.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn ...
Bán đất chính chủ tại lương quán, 6 tỷ vnd, 195 m2, mặt tiền 10m, pháp lý đầy đủ
3
6 tỷ 195 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lương Quán, X.Nam Sơn, H.An Dương, HP

Đất nền đẹp tại Đường Lương Quán, Phường An Dương, Hải Phòng (địa chỉ cũ: Quận An Dương, Hải Phòng) với diện tích 195 m², hướng Tây Bắc, mặt tiền 10m, giá 6 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
+ Ngõ vào rộng 12m, thuận tiện cho ô tô ra vào.
+ Mặt tiền rộng, thích hợp cho kinh doanh.
+ Khu vực yên tĩnh, dân trí cao.
+ Gần công viên An Dương, tạo không gian sống thoải mái.
+ Gần trường học và chợ, ...
Bán đất đẹp tại tái định cư a51, 105 triệu / m2, 54 m2, mặt tiền 4.5m
4
5.67 tỷ 54 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Vĩnh Tiến 1, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Đất nền siêu đẹp tại Tái Định cư A51, Đường Vĩnh Tiến 1, Phường Lê Chân, Hải Phòng, trước đây Quận Lê Chân, Hải Phòng đang chờ đón chủ mới với diện tích 54m².
Giá chỉ 105 triệu / m², quá hời cho một vị trí như thế này.
Mặt tiền 4.5m cực kỳ thoáng đãng, rất phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
Đường vào rộng 12m, xe cộ ra vào thoải mái, không lo tắc đường.
Pháp lý đầy đủ, sẵn sàng ...
Chính chủ gửi bán đất sông he, hòa nghĩa, dương kinh | dt 91,4m² | mt 4,8m | chỉ 1,91 tỷ
5
1.92 tỷ 91 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Sông He, P.Hòa Nghĩa, Q.Dương Kinh, HP

Chính chủ bán đất ngõ 68 Sông He - Hòa Nghĩa - Dương Kinh!

- Nằm trên mặt ngõ 4m, cách mặt đường Sông He chỉ 10m!

- Ngay gần Vinhomes - Cách chỉ 300m.

- Diện tích 91,4m² - Mặt tiền 4,8m siêu đẹp.

- Vị trí ngay gần Sông He thoáng mát.

- Giá chào 21tr/m² - chỉ 1,91 tỷ.

Liên hệ ngay: .
100m2 tại tdc thủy nguyên mặt tiền 5m đường rộng 10,5m cả vỉa hè  gần khu cn vsip gia 3.15 tỉ
4
3.05 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

X.Lập Lễ, H.Thủy Nguyên, HP

BĐS đáng để đầu tư.
100m² tại Thủy Nguyên.
Mặt tiền 5m đường rộng 10,5m cả vỉa hè.
- Gần khu công nghiệp Viship và đường Vành Đai 2.
Khu vực kinh doanh tốt.
Nhà hàng, nhà nghỉ, nhà trọ nhiều.
Mà giá thì cực hợp lý để đầu tư.
3 tỷ 050 triệu
Hàng hiếm lô đất trang quan, an đồng ngay pg aura. 50.6m2 mặt tiền 4.1m đường ô tô đỗ ngày đêm
3
2.29 tỷ 50 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trang Quan, X.An Đồng, H.An Dương, HP

Hàng hiếm lô đất Trang Quan, An Đồng ngay PG Aura.
Vị trí đẹp ô tô đỗ cửa khu vực thanh khoản cực tốt.

Diện tích: 50,6m².
Mặt tiền: 4,1m đất vuông vắn, dễ thiết kế xây dựng.
Ngõ trước đất: Rộng 4m ô tô đỗ cửa ngày đêm, đi lại cực thuận tiện.
Hướng: Tây Tứ Trạch hợp nhiều gia chủ.

Vị trí sáng giá:
Ngay khu Trang Quan An Đồng.
Sát PG Aura, xung quanh dự án quy hoạch đồng bộ.
Pháp lý: Sổ đỏ chính ...
Cần bán lô đất dt 60,4m2, mt 4,7m nở hậu, giá chỉ có 1,25 tỷ, gần đại lộ đông tây
3
1.25 tỷ 60 m²
Đất Mặt Tiền

X.Hoa Động, H.Thủy Nguyên, HP

Cần bán lô đất DT 60,4m², MT 4,7m nở hậu, giá chỉ có 1,25 tỷ, theo quy hoạch sát Đại Lộ Đông Tây, đường Vành Đai 2, lô đất phù hợp đầu tư, rất tiềm năng, LH , cảm ơn mọi người đã đọc tin.
Spcc lô đất khu tđc gốc lim hải an, mặt tiền rộng xây biệt thự siêu đẹp. diện tích135m ( ngang 9m)
4
6.68 tỷ 135 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Mai Trung Thứ, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Spcc Lô đất khu TĐC Gốc Lim Hải An, mặt tiền rộng xây biệt thự siêu đẹp.

* Diện tích: 135m (ngang 9m).
* Đường: 12m có vỉa hè, ô tô tránh nhau thoải mái.
* Vị trí: Khu TĐC Gốc Lim, gần công viên, giao thông thuận tiện, hạ tầng đồng bộ.
* Ưu điểm: Mặt tiền rộng, không lỗi lầm, rất phù hợp xây biệt thự hoặc nhà ở cao cấp.
* Bìa hồng chính chủ.
* Giá: 49,5 Tr/m. (~6,68 tỷ - có bớt).
Bảo ngọc xem ...
Bán đất tại đặng cương, 24,5 triệu / m2, 54 m2, mặt tiền 5.05m, ngõ 3m
4
1.32 tỷ 54 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đặng Cương, P.An Hải, H.An Dương, HP

Đất nền tại Đường Đặng Cương, Phường An Hải, Hải Phòng (Quận An Dương, Hải Phòng cũ) với diện tích 54m², giá 24,5 triệu / m². Mặt tiền rộng 5.05m, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh. Ngõ vào rộng 3m, thuận tiện cho việc di chuyển. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Khu vực xung quanh:
+ Gần công viên An Dương, mang lại không gian sống trong lành và thoải mái.

Liên hệ để được tư ...
Phường Hồng An, Hải Phòng (địa chỉ cũ: Quận Hồng Bàng, Hải Phòng) là một mảnh đất cực kì chất lượng với diện tích 54m², mặt tiền 4m, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch. Đường vào rộng rãi 3m, rất thuận tiện cho xe cộ ra vào.

Giá khá mềm chỉ 1,09 tỷ VND, cực kỳ đáng để xem xét. Hướng cửa chính Đông Bắc, phù hợp với phong thủy, ...
Bán đất tại trung nghĩa, 21,5 triệu / m2, 43,3 m2, mặt tiền 4,2m
6
930.95 triệu 43 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trung Nghĩa, P.Hợp Đức, Q.Đồ Sơn, HP

Đất thổ cư cực chất nằm tại Đường Trung Nghĩa, Phường Nam Đồ Sơn, Hải Phòng, trước đây Quận Đồ Sơn, Hải Phòng với diện tích 43,3m² và giá chỉ 21,5 triệu / m².
Khu vực này có phong thủy tốt, cửa chính hướng Đông Nam, giúp thu hút tài lộc.
Mặt tiền rộng 4,2m, cực kì lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
Ngõ vào rộng 5m, thuận tiện cho cả ô tô vào ra thoải mái.
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn ...
Từ 0 tới 20 của 31

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Bán đất mặt tiền Hải Phòng Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất mặt tiền Hải Phòng tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất mặt tiền tại Hải Phòng. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất mặt tiền ở Hải Phòng theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất mặt tiền tại Hải Phòng nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất mặt tiền miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm