Bán đất tại Quận Ngô Quyền, Hải Phòng giá nhỏ hơn 7 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô 60m2 view vườn hoa, tđc đông khê 2 đồng ram
3
5.22 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán Lô 60m² TĐC Đông Khê 2 Đồng Ram

Lô 60m mặt tiền 4.8m x 12.5m
Hướng tây view Lê Hồng Phong
Cách đường Lê Hồng Phong và đường Đà Nẵng chỉ 400m di chuyển
Tiềm năng tăng giá cực mạnh
Mặt trục chính view dải vườn hoa

Giá: 87/m (thương lượng)
____________________________
Tùng Anh Land:
Spcc, đất phố đỗ chính tuyến 3 lê hồng phong (c788)  0917 696 ***
3
6.72 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Phố Đỗ Chính, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

SPCC, đất phố Đỗ Chính tuyến 3 Lê Hồng Phong (C788) LH .

DT: 60m² (ngang 4 x 15) - Hướng: Tây Nam.

- Khu phố trung tâm, gần công viên vườn hoa, hạ tầng đẹp.
- Bán kính 500m full tiện ích: Siêu thị Go, Lạc Hồng, Doji, ngân hàng, nhà hàng...

Giá: 112 tr/m² (~ 6,7 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, CH60).
+ Chuyên BĐS: Tái định cư, phân lô Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô ...
Spcc, đất tái định cư cánh đồng ram, đông khê 2, ngô quyền (e293)  0917 696 ***
3
5.1 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

SPCC, đất tái định cư cánh Đồng Ram, Đông Khê 2, Ngô Quyền (E293) LH

D.tích: 60m² (ngang 5 x 12) - Hướng: Bắc

- Tuyến 3 Lê Hồng Phong, gần đường Lạch Tray - Hồ Đông 100m
- Khu trung tâm, thuận tiện di chuyển qua Lê Hồng Phong, Đà Nẵng ...

Giá: 85 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 5,1 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, DR60)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô Lê Hồng ...
50m2 đất tđc đồng ninh  lê quang đạo  ngang 4m  đường 9m
4
6 tỷ 50 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC Đồng Ninh - Lê Quang Đạo.
- Diện tích: 50m² ngang 4m dài 12.5m.
- Đường rộng 9m cả vỉa hè.
- Hướng Tây Nam.
- Giá: 6 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Bán lô đất 60m2 tđc đông khê 2  bram (sau trường quang trung, cách lê hồng phong 400m
5
4.98 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán Lô Đất 60M2 TĐC Đông Khê 2 (Sau trường Quang Trung, cạnh Viện Kiểm sát KV3, cách Lê Hồng Phong 400m)

- Lô đất vị trí đẹp, cạnh đường trục chính trong dự án. Khu phân lô đồng hộ hạ tầng. Gần Lê Hồng Phong full tiện ích, chợ và trường các cấp.
- Diện tích: 60m² (Ngang 5m x 12m)
- Hướng: Đông tứ trạch

Giá: 83 triệu/m² (thương lượng)

____________________________
Tùng Anh Land:
TĐC 226 Lê Lai, ...
Đẹp nhất tuyến 2 khu tđc 226 lê lai 48m2 giữa ngã tư
7
5.38 tỷ 48 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Không "xúc" lô này thì lô nào nữa ạ.
Đẹp nhất tuyến 2 khu TĐC 226 Lê Lai.
Lô áp góc giữa ngã 4 không lỗi.
DT: 48m² ngang 4m bìa đỏ cc.
Nét căng: 112tr/m².
Lh: .
49.5m2 đất tđc 47 lê lai gần vườn hoa nguyễn trãi  ngang 4.5m
4
5.1 tỷ 49 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC 47 Lê Lai.
- Diện tích: 49.5m² ngang 4.5m dài 9m.
- Vị trí tuyến 2 cách mặt đường Lê Lai vài bước chân.
- Đường nhựa có vỉa hè oto đỗ cửa 24/7.
- Gần vườn hoa Nguyễn Trãi.
- Giá: 103 triệu/m² ~ 5.09 tỷ.

Bán đất 47 lê lai, ngô quyền, hải phòng, 109 triệu / m2, 40.5m2 ngang 4.5m
4
4.41 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Nhanh tay sở hữu lô đất lý tưởng tại TDC 47 Lê Lai, Phường Ngô Quyền, Hải Phòng (cũ: Quận Ngô Quyền, Hải Phòng). Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian xây dựng lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời.

+ Diện tích: 40.5m²
+ Giá: 109 triệu / m²
+ Pháp lý: sổ đỏ đầy đủ
+ Hướng cửa chính: Tây
+ Chiều ngang mặt tiền: 4,5m
+ Đường : 9m cả vỉa hef
+ Đường vào rộng rãi, phù hợp ...
Bán đất tđc tại 226 lê lai, ngô quyền, 90 triệu/m2, 48m2 tuyến 2 đối diện dự án an maison
3
4.32 tỷ 48 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Đất nền tại 226 Đường Lê Lai, Phường Ngô Quyền, Hải Phòng - Ngô Quyền, Hải Phòng cũ với diện tích 48m², giá bán 90 triệu / m².
- Tuyến 1 đối diện dự án An Maison.
- Đường nội bộ rộng 13m, thuận tiện cho ô tô ra vào.
- Mặt tiền 4m, phù hợp cho kinh doanh.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
- Phong thủy tốt, hướng cửa chính Đông Bắc.

Chi tiết dự án:
- Vị trí: Ngõ 226 Lê Lai, phường Ngô Quyền, TP Hải ...
Bán đất tại tđc đồng linh, lê quang đạo giá 99 triệu / m2, 49,6m2, đang chờ sổ
3
5.15 tỷ 52 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

Nhanh tay sở hữu lô đất tại TĐC ĐỒNG LINH, LÊ QUANG ĐẠO Giá 99 triệu / m², 49,6m², đang chờ sổ
Phường Gia Viên Hải Phòng một vị trí tiềm năng cho đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Đất thổ cư với diện tích 49,6m², giá 99 triệu / m².

+ Đường vào rộng 6m thuận tiện cho việc di chuyển và đỗ xe.
+ Pháp lý đang chờ sổ, đảm bảo quyền lợi cho người mua.

Điểm đặc sắc:
+ Đường vào rộng rãi, phù hợp cho ô tô ...
Bán lô 43,2m2, hướng tây, tđc 47 lê lai, ngô quyền
3
4.85 tỷ 43 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô 43,2m², hướng Tây, TĐC 47 Lê Lai Ngô Quyền.
- Vị trí đẹp, 1 rẽ từ 92 Lê Thánh Tông đi vào.
- Đường rộng, khu dân cư đông đúc.
- Gần trung tâm phố, chợ, trường học, tiện kinh doanh nhỏ hoặc ổn định an cư lâu dài.
- Diện tích: 43,2m² ngang 4,8m x 9m dài, khe Kt sau đất 2m thoáng mát, nhiều lợi ích khi xây nhà.
- Hướng: Tây Bắc.
Giá: 4 tỷ 850 (thương lượng).

Tùng Anh Land: .
TĐC 226 Lê Lai, ...
Bán lô 60m2 bìa đỏ tđc lê quang đạo (2,1ha) đông khê 2
7
6.9 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

TĐC Lê Quang Đạo (2,1ha) Đông Khê 2.
Bìa đỏ zin keng.

- Diện tích: 60m² (MT 4m x 15m) thoáng sau.
- Hướng: Tây Nam.
- Đường nội bộ 6m + vỉa hè mỗi bên 1,5m thông khắp dự án, tiện di chuyển.
- Vị trí trung tâm quận Ngô Quyền, ngay công viên & hồ An Biên. Thuận tiện di chuyển trung tâm Lê Lợi, Lê Hồng Phong, An Đà, Lạch Tray.

Giá: 115 tr/m² (có thỏa thuận).
=======================
Tùng Anh Land: ...
Hàng hiếm lô góc xẻ khe 48m2 tđc 226 lê lai anmaison giá cực tốt
5
6 tỷ 48 m²
Đất Riêng

ANmaison, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Hàng hiếm lô góc xẻ khe 48m² TĐC 226 Lê Lai giá cực tốt!

- Sản phẩm đẹp, khó tìm tại KĐT 226 Lê Lai.
- Vị trí tuyến 2 đẹp hàng thửa trong KĐT 226, hạ tầng đồng bộ.
- Lô góc xẻ khe vườn hoa 4m thoáng vĩnh viễn, cực kỳ giá trị.
- Xẻ khe 4m cạnh đất mở cửa sổ thoáng, ánh sáng tự nhiên.
- Đường trước nhà rộng 13m ô tô tránh, đỗ thoải mái.
- Xây dựng 7 tầng phù hợp ở, kinh doanh hoặc làm dòng tiền.
- ...
40.5m2 đất tđc 47 lê lai  ngang 4.5m  đường 9.5m
4
4.46 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC 47 Lê Lai.
- Diện tích: 40.5m² ngang 4.5m dài 9m.
- Đường rộng 9.5m cả vỉa hè.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Hướng Đông Nam.
- Giá: 110 triệu/m² ~ 4.45 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An.
48m2 đất tuyến 3 tđc 226 lê lai view công viên  ngang 4m  đường 13m
3
4.66 tỷ 48 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC 226 Lê Lai.
- Diện tích: 48m² ngang 4m dài 12m.
- Vị trí tại tuyến 3 của khu TĐC view dải công viên cây xanh.
- Đường rộng 13m cả vỉa hè.
- Không áp mặt vào nhà đối diện tha hồ để xe.
- Quy hoạch được xây tối đa 7 tầng.
- Giá: 97 triệu/m² ~ 4.65 tỷ thoả thuận.

Bán lô 40m2 tđc cây đa, văn cao
3
4.52 tỷ 40 m²
Đất Riêng

P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô 40m² TĐC Cây Đa, Văn Cao.
- Diện tích: 40m² (MT 4m x 10m).
- Hướng tây tứ trạch.
- Đường thông rộng: 11m (vỉa hè 2,5m).
- Tiện ích: Gần phố Tây Văn Cao, Big C, Lê Hồng Phong thuận tiện di chuyển các hướng.

Giá: 113 triệu/m²(có bớt).
=======================
Tùng Anh Land: .
- Số 26 Trần Hoàn, Hải An.
Bán lô 40m2 đẹp hiếm tđc lê quang đạo, gia viên. giá chỉ 4 tỷ 650
3
4.64 tỷ 40 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

LÔ 40M2 ĐẸP HIẾM TĐC LÊ QUANG ĐẠO, GIA VIÊN GIÁ CHỈ 4.65 TỶ

* Trung tâm khu phân lô, vị trí cực đẹp - tuyến 2 Lê Quang Đạo
* Đường rộng 9m, ô tô tránh thoải mái
* Hướng: Đông Nam mát mẻ
* Diện tích 40m (4m x 10m)
* Phù hợp để ở hoặc đầu tư sinh lời
____________________________
Tùng Anh Land:
Lô đất 60m2 lô 21b lê hồng phong (sau big c  lạc hồng). giá siêu tốt 5.7 tỷ
3
5.7 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Lô đất 60m² lô 21B Lê Hồng Phong (sau Big C - Lạc Hồng).
- Diện tích: 60m² (4,3mx14m) khe sau 1m.
- Vị trí đầy tiềm năng cơ sở đang trong quá trình hoàn thiện. Tiện ích xung quanh gần Trung tâm tiệc cưới, siêu thị Big C.
- Bìa đỏ. Hướng: Tây Nam.

Giá chỉ: 95 tr/m² (thương lượng).

Tùng Anh Land: .
KĐT Lê Hồng Phong.
Bán đất 60m2 lô 20b lê hồng phong (sau lạc hồng), gia viên, hải phòng
5
6.96 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán đất 60m² lô 20B Lê Hồng Phong (sau Lạc Hồng)
- Diện tích: 60m² (ngang 4m dài 15m)
- Đường trước đất: 15m rộng cả vỉa hè, khe kỹ thuật 2m
- Hướng: Đông Bắc
- Hạ tầng đồng bộ, khu phân lô dân trí cao
- Tiện ích: trường học từ C1 C3, chợ, trung tâm thương mại Go, Lạc Hồng
- Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ

Giá: 116 tr/m² có tt
____________________________
Tùng Anh Land: .
63m2 đất tđc cây đa tuyến 2 bạch thái bưởi  ngang 4.5m  đông nam
4
6.93 tỷ 63 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC Cây Đa
- Diện tích: 63m² ngang 4.5m dài 14m
- Đường 11m cả vỉa hè
- Vị trí tuyến 2 Bạch Thái Bưởi, thuận tiện di chuyển ra Văn Cao, Lê Hồng Phong, Lạch Tray
- Hướng Đông Nam
- Giá: 110 triệu /m² ~ 6.93 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An
Từ 0 tới 20 của 30

Xem quy hoạch tại Q. Ngô Quyền, Hải Phòng

Bán đất Quận Ngô Quyền Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Quận Ngô Quyền tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Quận Ngô Quyền. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Quận Ngô Quyền theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Quận Ngô Quyền nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm