Bán đất tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất tại đường 403, minh đức, quận đồ sơn, hải phòng, 985 triệu, 64 m2
3
985 triệu 64 m²
Đất Riêng

Đường 403, P.Minh Đức, Q.Đồ Sơn, HP

Đất nền chính chủ tại Đường 403, Phường Nam Đồ Sơn, Hải Phòng (Quận Đồ Sơn, Hải Phòng cũ) với diện tích 64 m², giá bán 985 triệu VND.
+ Đất thổ cư, phù hợp xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Khu vực dân cư đông đúc, giao thông thuận tiện.
+ Có sẵn hạ tầng điện, nước.
+ Tiện ích đầy đủ, gần gũi với cuộc sống.
+ Đã có sổ đỏ, pháp lý rõ ràng.
+ Đầy đủ nội thất cơ bản như điều hòa, tủ lạnh...
Liên hệ để ...
Chỉ 725tr có ngay đất mặt đường 68m dương xuân
3
725 triệu 60 m²
Đất Riêng

Đường 352, X.Lại Xuân, H.Thủy Nguyên, HP

Mặt đường nhựa, giao thông thuận tiện
Gần chợ, trường học, dân cư đông đúc
Trọng điểm giao thoa Hải Phòng-Hải Dương-Quảng Ninh
Diện tích 65m
Giá F0 vị trí đắc địa
Bán lô đất tđc tràng cát  60m2 đường 12m, có vỉa hè
4
3.29 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Thành Tô, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

Bán đất TĐC Tràng Cát (90).
- Thửa đất 60m² TĐC Tràng Cát.
Ngang 6m x 10m.
Hạ tầng đồng bộ, đường 12m cả vỉa hè.
Vị trí đẹp đầu tuyến - áp lưng dãy trục chính 40m TĐC.
Giá: 3,29 tỷ (ra lộc).
Hướng Tây Nam - Không lỗi lầm.
Bìa Hồng Chính Chủ.
Liên hệ: .
4 lô FO TDP Mỹ Đồng nay chỉ còn 1 lô duy nhất giảm giá 100 triệu cho nhà đầu tư nhanh tay chốt cọc.
Vị trí đẹp, ngay mặt đường rộng 7,5m, giao thông thuận tiện khu dân cư đông đúc, vài phút di chuyển ra kcn Nam Cầu Kiền, 15 phút vào TTHC mới tp Hải Phòng. Tiềm năng sinh lời cao. Phù hợp an cư lạc nghiệp, đầu tư sinh lời.
Diện tích: 60m² ngang gần 5m.
Gần chợ, trường học, trục đường chính.
Hạ ...
Đất siêu hiếm tại đồ sơn chỉ 15tr/1m2
5
985 triệu 65 m²
Đất Riêng

Đường 403, P.Minh Đức, Q.Đồ Sơn, HP

-Nằm trên đường tỉnh 403
-Sát đường đôi ven biển
-Sát KCN Đồ Sơn
-Gần cảng logistic lớn nhất miền Bắc
❤️❤️Đất TDP Đoàn Kết, Hải Sơn, Đồ Sơn, Hải Phòng 86,6m
6
2.39 tỷ 86 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Hữu Cầu, P.Hải Sơn, Q.Đồ Sơn, HP

❤️❤️Đất TDP Đoàn Kết, Hải Sơn, Đồ Sơn, Hải Phòng 86,6m

➡️Dt : 86,6m ; Mt : 4,3m

➡️Hướng : Đông Bắc

✅Vị trí đẹp nằm trên mặt đường rộng 5m ô tô tránh nhau.
✅Dân cư xung quanh đông đúc, văn minh, an ninh tốt.
✅Full mọi tiện ích xung quanh, trường, chợ, Phường, UBND quận, công viên, ngân hàng ...
✅Cách biển chỉ vài trăm mét, giữa trung tâm quận Đồ Sơn. Có thể chia 2 lô cực đẹp
✅Rất thích hợp xây ...
180m2 đất lô 17 lê hồng phong gần amakong  ngang 9m  hướng nam
4
11.52 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất Lô 17 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 180m² ngang 9m dài 20m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng Nam.
- Vị trí gần nhà hàng Amakong đi vào, thuận tiện di chuyển quanh Trung Lực, Văn Cao, Ngô Gia Tự.
- Giá: 64 triệu/m² ~ 11.52 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hông Phong, Ngô Quyền, Hải An.
100m2 đất mặt đường trung lực  ngang 5m  điểm đẹp kinh doanh tốt
5
9.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Phố Trung Lực, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất mặt đường Trung Lực
- Diện tích: 100m² ngang 5m dài 20m
- Vị trí đoạn đầu ngay gần Lê Hồng Phong đi vào, nằm ngay nút giao giữa Trung Lực, LHP và Bến Láng
- Giao thông qua lại sầm uất thích hợp kinh doanh mọi loại hình
- Giá: 9.5 tỷ - 95tr/m2

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
59.9m2 đất trục chính đường 15m lô 20b lê hồng phong sau lạc hồng
4
8.09 tỷ 59 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất Lô 20B Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 59.9m² ngang 4.5m dài 13.3m.
- Nằm trên trục chính của Lô 20B đường rộng 15m cả vỉa hè.
- Hướng Tây Bắc.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Giá: 8.07 tỷ.
- Sổ đỏ hình thức sd chung
- Chủ hạ 5 giá. 135 triệu/m². Mức giá rất đẹp so với các lo xung quanh. ACE đẩy mạnh ạ. Số lô inb riêng.
49.5m2 đất tđc 47 lê lai gần vườn hoa nguyễn trãi  ngang 4.5m
4
5.1 tỷ 49 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC 47 Lê Lai.
- Diện tích: 49.5m² ngang 4.5m dài 9m.
- Vị trí tuyến 2 cách mặt đường Lê Lai vài bước chân.
- Đường nhựa có vỉa hè oto đỗ cửa 24/7.
- Gần vườn hoa Nguyễn Trãi.
- Giá: 103 triệu/m² ~ 5.09 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
335m2 đất khu biệt thự sao đỏ  ngang 15m  tây nam
4
14.07 tỷ 335 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Văn Đồng, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

- Bán đất khu biệt thự Sao Đỏ - Dương Kinh
- Diện tích: 335m² ngang 15m
- Đường rộng 12m cả vỉa vè
- Hướng Tây Nam
- Giá: 42 triệu/m² ~ 14 tỷ

Bán 1200m đất xưởng tại nam hải hải an hải phòng
3
17 tỷ 1200 m²
Đất Riêng

Đường Nam Hải, P.Nam Hải, Q.Hải An, HP

BÁN 1200m đất xưởng tại Nam Hải Hải An Hải Phòng.
Hiện tại là đất 03. Đã có 170m đất có bìa đỏ bên trên lên rất đẹp.
Diện tích: 1200m.
Đường trước mặt rộng 25m conterner chạy thoải mái.
Bìa đỏ đất ở 170m.
Giá: 17 tỷ.
Lh: Văn Cường. Chuyên đất nhà xưởng.
Spcc, tuyến đầu công viên vườn hoa đất tái định cư gốc lim, đằng hải (c521)  0917 696 ***
3
5.7 tỷ 112 m²
Đất Riêng

Phố Mai Trung Thứ, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, tuyến đầu công viên vườn hoa Đất tái định cư Gốc Lim, Đằng Hải (C521) LH .

D. Tích: 112,9m²(ngang 5 x 22,6m) - Hướng: Tây Bắc.

- Đường quy hoạch 30m vỉa hè 5m mỗi bên, tuyến đầu giáp công viên vườn hoa.
- Khu đông dân cư đã xây ở, bán kính 1km nhiều tiện ích trường, chợ, UB hành chính...

Giá: 50,5 tr/m² (~ 5,7 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, GL112).
+ Chuyên ...
Đẳng cấp thượng lưu đất biệt thự đồng bồ, hải an (e204)  0917 696 ***
3
13.46 tỷ 345 m²
Đất Riêng

P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Đẳng cấp thượng lưu đất biệt thự Đồng Bồ, Hải An (E204) LH

D.tích: 345m² (ngang 12,8 x 27) - Hướng: Tây Bắc

- Vị trí siêu đẹp, tuyến 2 đường 40m thông ra Lê Hồng Phong đã có quyết định làm
- Đường to vỉa hè rộng, dãy toàn biệt thự, dân đang về xây ở nhiều, cách siêu thị Go hơn 2km

Giá: 39 tr/m² (~13,4 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, DB345)
+ Chuyên BĐS các khu Tái ...
Mặt đường 15m đất tái định cư gốc lim, đằng hải (e164)  0917 696 ***
3
4.16 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Mặt đường 15m đất tái định cư Gốc Lim, Đằng Hải (E164) LH

D.tích: 80m² (ngang 4 x 20) - Hướng: Đông Nam

- Đường to vỉa hè rộng, ô tô dừng đỗ thoải mái, cách công viên vườn hoa 200m
- Bán kính 1km full tiện ích: trường học, chợ Lũng Đông, đường Lê Hồng Phong ...

Giá: 52 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 4,1 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, GL80)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định ...
119m2 đất lô 6b lê hồng phong gần phượng chi  ngang 7m  đường 15m
4
11.9 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất Lô 6B Lê Hồng Phong gần Phượng Chi.
- Diện tích: 119m² ngang 7m dài 17m.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Đường 15m cả vỉa hè.
- Hướng Đông Bắc.
- Thích hợp xây villa, toà nhà vừa ở vừa làm văn phòng (tối đa 7 tầng).
- Vị trí tuyến 3 cách mặt đường Lê Hồng Phong vài bước chân (2 ngoặt vào đến đất).
- Giá: 100tr/m2

SPCC, lô góc mặt đường 30m đất tái định cư tại Gốc Lim, Đằng Hải (E220) LH

D.tích CN: 172m² (ngang 10 x 17m) - Hướng: Đông Bắc

- Vị trí siêu đẹp, cách công viên vườn hoa chỉ mấy chục mét
- Bán kính 1km full tiện ích, trường, chợ, bệnh viện, đường Lê Hồng Phong...

Giá: 56 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 9,6 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, GL172)
+ Chuyên BĐS các khu Tái ...
60m2 đất mặt đường tây trung hành lô 17 lê hồng phong  đường 12m  đông tứ trạch
4
6.36 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Phố Tây Trung Hành, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất mặt đường Tây Trung Hành - Lô 17 Lê Hồng Phong
- Diện tích: 60m² ngang 4m dài 15m
- Hướng Đông Tứ Trạch
- Đường 12m cả vỉa hè
- Nằm trên mặt đường Tây Trung Hành kết nối thẳng Trung Lực với Lê Hồng Phong
- Giá: 6.36 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An
Bán 90.6m đất phân lô, tuyến 2 lê quang đạo, gia viên (đông khê)
4
7.52 tỷ 90 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

BÁN 90.6m ĐẤT PHÂN LÔ, TUYẾN 2 LÊ QUANG ĐẠO, GIA VIÊN

Vị trí: tuyến 2 đường Lê Quang Đạo
Diện tích: 90.6m ngang 5.6m x 16m
Pháp lý vừa đấu giá xong, pháp lý rõ ràng
Lô đất cực đẹp, nằm trong khu 2.1ha quy hoạch đồng bộ
Đường xá rộng rãi, hạ tầng hoàn thiện
Gần trung tâm tiện ích đầy đủ, ở hoặc đầu tư đều quá hợp lý

Giá: 83 triệu/m (thương lượng)
____________________________
Tùng Anh ...
Bán lô đất 78m2 ngõ 2,8m trải nhựa ngay mặt đường giếng nẩy, kha lâm, kiến an
4
2.1 tỷ 78 m²
Đất Riêng

Đường Kha Lâm, P.Phù Liễn, Q.Kiến An, HP

Chính chủ gửi bán lô đất rộng 78m² nở hậu không một chút lỗi lầm ở Giếng Nẩy, Kha Lâm, Kiến An ngay gần mặt đường
Ngõ rộng 2,8 m đường trải nhựa, khu dân trí cao toàn nhà cao tầng. sdcc, giá 2,1 tỷ
LH :
Từ 160 tới 180 của 726

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm