Bán đất tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất nhỏ xinh tại đại điền tân viên an lão
5
580 triệu 65 m²
Đất Riêng

X.Tân Viên, H.An Lão, HP

Chính chủ bán lô đất Đại Điền Tân Viên An Lão.

Diện tích: 65m².
Giá: 5xx triệu.

- Vị trí khu dân cư, ngõ 3.5m, thoáng mát.
- 30m ra trục đường chính Đại Điền.
- Tiện ích đầy đủ, cụm công nghiệp, ga đường sắt.
- Đầu tư với tài chính hơn 500 thì không tìm đâu được lô đất đẹp như này.

LH: Em Vinh Đất.
90m2 đất lô 17 lê hồng phong  ngang 4.6m  đường 12m
4
7.38 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- 90m² đất Lô 17 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 90m² ngang 4.6m dài 19.5m.
- Đường phân lô rộng 12m cả vỉa hè.
- Thuận tiện di chuyển ra Lê Hồng Phong, Trung Lực, Tây Trung Hành, Ngô Gia Tự, Văn Cao.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Giá: 82triệu/m2

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Bán lô đất 60m2 phường thiên hương, thủy nguyên ngõ rộng ô tô đỗ đất
4
1.12 tỷ 60 m²
Đất Riêng

X.Thiên Hương, H.Thủy Nguyên, HP

Chính chủ gửi bán lô đất 60m² ô tô đỗ đất tại Thiên Hương, Thủy Nguyên.
Diện tích: 60m², ngang 4,4m.
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
Hướng: Đông Bắc.
Đường trước đất rộng 3,5m ô tô ra vào thuận tiện, bán kính 1km là chợ trịnh xá, kcn Nam Cầu Kiền, 10 phút di chuyển vào TTHC mới TP Hải Phòng. Mọi tiện ích xung quanh đầy đủ, tiềm năng sinh lời cao.
Giá bán chỉ: 1,120 tỷ (có bớt lộc).
Liên hệ em Nguyên: ...
Bán lô góc 60m2 tại thôn sú, lâm động nay là phường thiên hương ngõ rộng ô tô đỗ thoải mái
5
1.8 tỷ 60 m²
Đất Riêng

X.Thiên Hương, H.Thủy Nguyên, HP

Chính chủ gửi bán lô đất TDP Sú Lâm Động nay là phường Thiên Hương, Thủy Nguyên.
Diện tích: 60m² ngang 5m siêu đẹp.
Lô góc 2 mặt ngõ đường trước đất rộng 5m ô tô ra vào quay đầu thoải mái. 5 phút di chuyển vào trung tâm hành chính, kcn Nam Cầu kiền, gần tuyến đường 9C kéo dài(vành đai 2) tiềm năng sinh lời cao. Mọi tiện ích xung quanh đầy đủ.
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
Giá bán: 1,8 tỷ.
Liên hệ: ...
Mở bán 3 lô f0 tại hoàng động, thủy nguyên ngay sát kcn nam cầu kiền giá đầu tư
4
1.05 tỷ 60 m²
Đất Riêng

X.Hoàng Động, H.Thủy Nguyên, HP

3 lô F0 tại Hoàng Động, nay là phường Thiên Hương, Thủy Nguyên ngày KCN Nam Cầu Kiền.
Điện tích: 60m², ngang hơn 5m.
Ngõ trước đất nông, rộng ô tô nhỏ vào tận nơi. Ngày sát kcn Nam Cầu Kiền, vài phút đi chuyển vào TTHC, mọi tiện ích xung quanh đầy đủ. Phù hợp vợ chồng trẻ mua ở ăn cư lạc nghiệp, tiềm năng sinh lời cao.
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ (công chứng sang tên ngay).
Giá bán chỉ từ: 1,05 ...
Giảm giá bán nhanh lô góc hướng đông nam siêu đẹp đường lê hồng phong sau mdm
4
15.43 tỷ 111 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

664.Bán 111 m² đất lô góc 2 mặt đường lô 26 Lê Hồng Phong, cạnh UB mặt trận tổ quốc Việt Nam phường Gia Viên, Hải Phòng.
Kích thước 7.4x15 hai mặt đường rộng 15m, đối diện trước mặt là khuôn viên cây xanh UB.
Hướng: Đông nam - Tây Nam.
Giá bán 139tr/m² (có thỏa thuận).
Lh: Văn Cường .chuyên bán đất biệt thự Lê Hồng Phong
Bán đất mặt đường lê duẩn bắc sơn kiến an hải phòng, vị trí đẹp kinh doanh buôn bán ok, giá 5.6 ỷ.
5
5.6 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Duẩn, P.Bắc Sơn, Q.Kiến An, HP

Bán Đất Mặt Đường Lê Duẩn Bắc Sơn Kiến An Hải Phòng, vị trí đẹp Kinh Doanh Buôn bánmở hàng quán Ok, Giá 5.6 ỷ.

-Diện tích: 100m² ngang 5m (5x20). Hạ tầng điện nước đầy đủ.
- Đường vào trước đất 30m, oto xe máy ra vào thuận tiện.
-Hướng: Bắc.
-Vị trí: Thuận tiện di Chuyển ra các tuyến đường: Lê Duẩn, Đông Sơn, Tây Sơn, Trần Thành Ngọ, Hoàng Quốc Việt, Chợ Bến Phà, Ngã 5 Kiến An, Ngã 6 Quán Trữ, ...
Spcc, tuyến 2 đường 21m đất tái định cư đồng giáp, hải an (e359)  0917 696 ***
3
4.22 tỷ 52 m²
Đất Riêng

P.Nam Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, Tuyến 2 đường 21m Đất tái định cư Đồng Giáp, Hải An (E359) LH

D.tích: 52,8m (ngang 4,4 x 12) - Hướng: Đông Nam

- Đường 12m vỉa hè 2 bên, dãy có nhiều nhà đã xây ở, hạ tầng đầy đủ
- Vị trí gần trường học, chợ dân sinh ... tiềm năng sinh lời tốt khi thông đường 40m ra Lê Hồng Phong

Gi.á: 80 tr/m (có thỏa thuận) (~ 4,2 t.ỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, DG52)
+ ...
Mr.tuấn bán đất tặng nhà cấp 4 chung cư hoàng mai,an dương 100m đường 15m thông giá 4,8 tỷ
5
4.8 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Mai, X.Đồng Thái, H.An Dương, HP

BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ CẤP 4 TUYẾN 1 CHUNG CƯ HOÀNG MAI AN HẢI

Vị trí: An Hải An Dương
Tuyến 1 khu Chung cư Hoàng Mai khu vực trung tâm, dân cư đông đúc

Diện tích: 100m
Mặt tiền: 5m vuông vắn cực đẹp để xây nhà hoặc kinh doanh

Đường trước đất: 15m có vỉa hè ô tô tránh thoải mái
Hiện trạng: Có sẵn nhà cấp 4 sử dụng ngay hoặc xây mới tùy nhu cầu

Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ

Giá: 4,8 tỷ ...
Đất phân lô văn cao  thư trung. dt 90m2. giá 75 tr/m2
3
6.75 tỷ 90 m²
Đất Riêng

P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Chuyển nhượng lô đất khu phân lô VIP Văn Cao - Thư Trung, Hải Phòng

Lô đất 90m² mặt tiền 4,5m hướng đông nam đường nội bộ 12m trải nhựa Asphan

Lô đất tọa lạc vị trí đẹp. Gần các tuyến phố Văn Cao, Tô Vũ, Ngô Gia Tự...

Giá 7x triệu /m2
Liên hệ : - Trần Phô
#nhadattranpho
Spcc, đất phố đỗ chính tuyến 3 lê hồng phong (c788)  0917 696 ***
3
6.72 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Phố Đỗ Chính, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

SPCC, đất phố Đỗ Chính tuyến 3 Lê Hồng Phong (C788) LH .

DT: 60m² (ngang 4 x 15) - Hướng: Tây Nam.

- Khu phố trung tâm, gần công viên vườn hoa, hạ tầng đẹp.
- Bán kính 500m full tiện ích: Siêu thị Go, Lạc Hồng, Doji, ngân hàng, nhà hàng...

Giá: 112 tr/m² (~ 6,7 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, CH60).
+ Chuyên BĐS: Tái định cư, phân lô Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô ...
Đất chia lô 192 hàng tổng hải an 200m2 giá hơn 8tỷ
4
8.2 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Hàng Tổng, P.Đông Hải 2, Q.Hải An, HP

ĐẤT CHIA LÔ 192 HÀNG TỔNG HẢI AN
Ngõ rộng ô tô đi lại thuận tiện
Gần TĐC Điểm 4 vườn hoa Cây Lim
Diện tích lớn chia đẹp 4 lô vuông vắn
Cực hợp đầu tư phân lô hoặc xây ở
Khu dân cư đông tiềm năng tăng giá cao
Bìa đỏ chính chủ
Giá hơn 8 tỷ chút (có bớt)

Zalo: Em Hùng
Quỹ đất đẹp hiếm nhà đầu tư không nên bỏ lỡ!
Bán đất 61m2 tại xã bát trang, an lão, hải phòng, 560 triệu vnd
13
560 triệu 61 m²
Đất Riêng

X.Bát Trang, H.An Lão, HP

Đất thổ cư tại Xã Bát Trang, An Lão, Hải Phòng với diện tích 61m².
Giá bán hấp dẫn chỉ 560 triệu VND.
Mặt tiền 5m, rất thuận tiện cho việc kinh doanh.
Ngõ trước rộng 4m, dễ dàng cho xe cộ ra vào.
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
Địa điểm lý tưởng cho cuộc sống an yên và phát triển.

Vui lòng liên hệ Vũ Bằng - Vinhomes qua số điện thoại để biết thêm thông tin.
Càn chuyển nhượng lô đất lô 26 lê hồng phong  ngô quyền . diện tích 111m ngang 7.4m  hướng đn
3
15.43 tỷ 111 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- LÔ GÓC Lô 26 Lê Hồng Phong phía sau HONDA
- Diện tích: 111m² ngang 7.4m dài 15m
- Đường 2 bên rộng 15m cả vỉa hè
- Hướng Đông Nam và Tây Nam
- Đối diện ko có nhà - CỰC THOÁNG và RIÊNG TƯ
- Giá: 139 triệu /m² ~ 15.42 tỷ
Liên hệ em ngọc và xem đất làm việc cc
Spccbán lô đất tđc đồng giáp đông hải .diện tích 60m ( 4x15m) . hướng đông nam
3
4.5 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Đông Hải, P.Nam Hải, Q.Hải An, HP

Spcc-Bán lô đất TĐC ĐỒNG GIÁP- ĐÔNG HẢI
Diện tích 60m ngang 4m
Pháp lý : sổ hồng chính chủ
hướng đông nam
Giá :75t/m có thoả thuận
Đường 15m cả vỉa hè tha hồ đỗ oto
Liên hệ : ( em ngọc xem đất )
Spcc, sau siêu thị go đất lô 20b lê hồng phong (c818)  0917 696 ***
3
7.44 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

SPCC, sau siêu thị Go đất lô 20B Lê Hồng Phong (C818) LH .

D. Tích: 60m² (ngang 4,5 x 13,3) - Hướng: Đông Nam.

- Khu trung tâm kinh tế, cơ sở hạ tầng động bộ, dân đã xây ở nhiều.
- Xung quanh full tiện ích, siêu thị, ngân hàng, nhà hàng, các hãng tàu...

Giá: 124 tr/m² (~ 7,4 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, 20B60).
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô Lê Hồng ...
Bán đất chính chủ 68m2 ở trực trang  an lão
4
780 triệu 68 m²
Đất Riêng

Đường 301, X.Bát Trang, H.An Lão, HP

Trực Trang, sát KCN Tràng Duệ 2 & 3 giá chỉ 780tr.
Giao thông thuận tiện, gần trục chính Quốc Lộ 10.
Dân cư đông đúc, tiềm năng tăng giá cao.
Hạ tầng hoàn thiện: Điện nước đầy đủ.
Cơ hội hiếm có:
Sát khu công nghiệp quy mô hàng nghìn ha.
Tiềm năng tăng giá mạnh khi Tràng Duệ 2 + 3 đi vào hoạt động.
Thích hợp đầu tư, xây trọ, kinh doanh, hoặc để ở lâu dài.
Liên hệ ngay .
Xem đất thực tế và chọn lô ...
Spcc, không lỗi lầm đất tái định cư đằng lâm 2 hải an (e111)  0917 696 ***
3
8.08 tỷ 89 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Gia Tự, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

SPCC, không lỗi lầm đất tái định cư Đằng Lâm 2 Hải An (E111) LH

D.tích: 89,8m² (ngang 4,8 x 19) - Hướng: Bắc

- Vị trí đẹp, thuận tiện di chuyển, có khe kỹ thuật phía sau
- Bán kính 1km full tiện ích: trường học, chợ dân sinh, ngân hàng, nhà hàng...

Giá: 90 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 8 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, DL289)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô Lê ...
Spcc, tuyến 2 đường 40m đất tái định cư tràng cát, hải an (e265)  0917 696 ***
3
3.29 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

SPCC, Tuyến 2 đường 40m Đất tái định cư Tràng Cát, Hải An (E265) LH

D.tích: 60m (ngang 6 x 10) - Hướng: Tây Nam

- Vị trí ngay ngã tư 2 đường 40m giao nhau, gần công viên vườn hoa lớn
- Mặt tiền rộng, tiềm năng sinh lời cao, dân đã về xây ở nhiều ...

Gi.á: 3 tỷ 290 tr (~ 54,8 tr/m)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, TC60)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô Lê Hồng ...
2 lô liền kề, ô tô đỗ cửa, sẵn bìa đỏ, xây biệt thự đẹp tại phường lưu kiếm, thuỷ nguyên,hải phòng
6
1.1 tỷ 126 m²
Đất Riêng

Đường Liên Thôn, X.Lại Xuân, H.Thủy Nguyên, HP

Hai lô liền kề , ô tô đỗ cửa , sẵn bìa đỏ, xây biệt thự đẹp tại phường Lưu Kiếm , Thuỷ Nguyên, Hải Phòng
 
Diện tích : tổng 126m² ngang 8,56m
 
Đường rộng 4m - ô tô 7 chỗ đỗ cửa
Không 1 lỗi lầm nhỏ
 
Cách đường liên xã chỉ 100m. Chỉ 2 phút ra tới Quốc lộ 10.
 
Tiện ích trong bán kính 500m: Trường học các cấp, chợ dân sinh cực kỳ gần.
 
Không gian thoáng mát, view mở rộng, vị trí lý tưởng cho ...
Từ 20 tới 40 của 722

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm