Bán đất tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cực hot chỉ 1.06tỷ sở hữu đất phong cầu, đại đồng, kiên thuỵ, hp
5
1.06 tỷ 53 m²
Đất Riêng

X.Đại Đồng, H.Kiến Thụy, HP

Diện tích: 53m².
Mặt tiền: 5,6m vuông vắn, đẹp.
Đường trước đất: Hơn 4m trải nhựa ô tô đỗ tận cửa.
Vị trí trung tâm:
- Nằm ngay Phong Cầu Đại Đồng Kiến Thuỵ.
- Bán kính 500m đầy đủ: Trường học, chợ, UBND.
- Cách Vinhomes Dương Kinh chưa đến 2 phút đi xe.
Ưu điểm:
Khu dân cư đông đúc ở ngay hoặc đầu tư đều hợp.
Ngõ rộng, giao thông thuận tiện.
Giá mềm dễ thanh khoản.
Sổ hồng chính chủ pháp lý rõ ...
3 lô duy nhất khu vực phù ninh  thuỷ nguyên giá chỉ từ  645tr/lô
3
645 triệu 60 m²
Đất Riêng

X.An Sơn, H.Thủy Nguyên, HP

3 lô duy nhất khu vực Phù Ninh - Thuỷ Nguyên
Giá chỉ từ : 645tr/lô
Đường 5m, ô tô tránh nhau
Dân cư đông, hạ tầng đồng bộ
Gần khu đấu giá Phù Ninh. Gần mọi tiện ích.
Phù hợp an cư, đầu tư ngắn và dài hạn
Sdt :
Chỉ từ 8xx triệu  ngay sau lưng trường học, đi bộ ra 2 bệnh viện lớn, giữa trung tâm thuỷ nguyên
7
865 triệu 55 m²
Đất Riêng

Đường 25/10, X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Chỉ từ 8xx triệu . Ngay sau lưng trường học, đi bộ ra 2 bệnh viện lớn, giữa lòng trung tâm Thuỷ Nguyên , Hải Phòng

Diện tích : 55m2
Đường rộng 3-5m
Bao mọi thủ tục sang tên

Chỉ 50m ra đường 25/10. 2 phút tới Trung tâm Núi Đèo.

Ba bước ra trường học các cấp, chợ, đồn công an... cực sầm uất.

Chỉ 200m là tới 2 bệnh viện lớn BV Thuỷ Nguyên và BV Đa Khoa Quốc Tế Thuỷ Nguyên

3 phút tới KCN ...
Bán đất nền dự án tại anh dung 7 đối diện công viên , giá 5,4 tỷ, 180m2
4
5.4 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Anh Dũng 7, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

CƠ HỘI SỞ HỮU BIỆT THỰ ANH DŨNG 7 GIÁ TỐT NHẤT DỰ ÁN
Diện tích: 180m² (ngang 9m sâu 20m)
Vị trí: Đối diện công viên cực đẹp, thoáng vĩnh viễn
Nằm ngay cạnh trục đường đôi 35m, thông thẳng ra Cầu Rào 3 kết nối cực thuận tiện
Hướng:Đông Bắc, mang lại phong thủy tốt.
Tiện ích xung quanh đầy đủ:
Gần trường Anfha
Gần trường Quốc tế Mỹ
Gần bể bơi, sân thể thao
Gần chợ khu dân cư ...
Diện tích: 60m².
Giá chỉ: 970 triệu cực kỳ hiếm trong khu vực.
Pháp lý rõ ràng sẵn sàng sang tên.
Vị trí đắc địa ô tô đỗ cửa, nằm gần tuyến đường quy hoạch kết nối Nhà Ga mới và Cảng Nam Đồ Sơn khu vực đang được quy hoạch đồng bộ, hạ tầng hoàn thiện từng ngày.
Tiềm năng tăng giá cực lớn khi nhà ga đi vào hoạt động, đón đầu làn sóng phát triển mạnh mẽ của khu vực Minh Tân Kiến Thụy.
Khu dân cư ...
Chỉ 1 lô duy nhất  f0 trung tâm phường thiên hương  giá đầu tư 1,5xx tỷ
3
1.58 tỷ 71 m²
Đất Riêng

X.Thiên Hương, H.Thủy Nguyên, HP

Vị trí: Ngay trục thôn rẽ vào 20m, sau 1 nhà mặt đường, ngõ 3,5m ô tô đỗ cửa, trước mặt view cánh đồng thoáng.

Tiện ích lõi trung tâm: bán kính 300m là UBND phường chợ Trịnh trường học các cấp.

Gần KCN giày da, KCN Nam Cầu Kiền tập trung nhiều công nhân và chuyên gia tiềm năng khai thác cho thuê lớn.

Diện tích 71m², mặt tiền hơn 4m, nở hậu

Hướng Bắc - View cánh đồng thoáng

Giá ...
Bán lô đất 62m2 đẹp tuyến 2 trục thôn thấp linh, minh tân, kiến thụy, hải phòng
5
1.27 tỷ 62 m²
Đất Riêng

X.Minh Tân, H.Kiến Thụy, HP

Vị trí trung tâm: Thôn Thấp Linh dân cư đông đúc, hạ tầng đồng bộ, gần đường lớn, kết nối nhanh ra các tuyến chính của huyện.
Thông tin lô đất:
Diện tích: 62m² vuông vắn.
Mặt tiền: 4,25m.
Đường trước đất: Nhựa rộng, ô tô vào tận nơi.
Cách trục chính chỉ vài chục mét.
Khu dân cư văn minh an ninh sầm uất.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, tách thửa chuẩn theo đo đạc xã Kiến Minh.
Hỗ trợ sang tên nhanh ...
Bán đất mặt đường 301, bát trang, an lão, hải phòng
3
2.1 tỷ 138 m²
Đất Riêng

Đường 301, X.Bát Trang, H.An Lão, HP

Bán đất mặt đường 301, Bát Trang, An Lão, Hải Phòng.
Nhà cấp 5 trên đất.
Diện tích 138m².
Mặt tiền 6m.
Vị trí mặt đường 301 thuộc Quán Trang, Bát Trang, Hải Phòng.
Sổ đỏ chính chủ.
Giá: 2.1 tỷ
Liên hệ: .
Bán đất đẹp tại thôn chùa, hoa động, thủy nguyên, hải phòng, 73m2. gần hoàng huy và doji
3
1.55 tỷ 73 m²
Đất Riêng

Đường Cầu Đen, X.Hoa Động, H.Thủy Nguyên, HP

Bán lô đất thôn Chùa, Hoa Động, Thủy Nguyên.
Vị trí sát Doji & Hoàng Huy Green giá tốt để ở & đầu tư.
Vị trí cực đẹp tiềm năng tăng giá mạnh.
Lô đất nằm ngay thôn Chùa, xã Hoa Động trung tâm phát triển mới của Thủy Nguyên.
Cách trục thôn (2 ô tô tránh nhau) chỉ 30m, ngõ trước đất rộng 3m, đi lại thuận tiện.
Sát cạnh dự án Doji và Hoàng Huy Green, tương lai hưởng trọn hệ thống tiện ích hiện ...
Chính chủ tên em cần bán 61m2 an dương, hải phòng, ngõ 3.5m giá 1,35 tỷ
3
1.35 tỷ 61 m²
Đất Riêng

X.Hồng phong, H.An Dương, HP

Chính chủ tên em cần bán 61m² An Dương, Hải Phòng, ngõ 3.5m giá 1,35 tỷ
- Giá hợp lý nhất khu vực.
- MT = 4m vị trí đẹp.
- Ô tô đỗ cửa, gần chợ, trường học, UBND.
Hotline :
Bán lô đất đẹp tại thấp linh, minh tân kiến thụy, hải phòng
5
980 triệu 60 m²
Đất Riêng

X.Minh Tân, H.Kiến Thụy, HP

Đón sóng nhà ga mới cơ hội đầu tư đón đầu tiềm năng.
Bán lô đất đẹp tại Thấp Linh, Minh Tân Kiến Thụy, Hải Phòng.
Diện tích: 60m² ngang 4.34m.
Giá chỉ: 980 triệu hiếm có trong khu vực.
Pháp lý: Sổ đỏ rõ ràng sang tên nhanh chóng.
Vị trí đẹp:
- Ô tô đỗ tận cửa.
- Gần tuyến đường quy hoạch kết nối Nhà Ga mới và Cảng Nam Đồ Sơn.
- Hạ tầng khu vực đang phát triển mạnh từng ngày.
Tiềm năng tăng giá ...
Bán đất ngang 10m trục chính tđc thành công, đặng cương, an dương  giá 4,64 tỷ
5
4.64 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường An Kim Hải, P.An Hải, H.An Dương, HP

Bán đất ngang 10m trục chính TĐC Thành Công, Đặng Cương, An Dương
- Diện tích: 180m² ngang 10m
- Hướng: Tây Bắc
- Đường trục chính trải nhựa 9m vỉa hè 3m.
- Sổ hồng chính chủ
- Vị trí tuyến 2 đường mương An Kim Hải. Đường to rộng rãi.
- Thửa đất vuông vắn không lỗi lầm, giá thì lại rẻ nhất khu vực, diện tích to, mặt tiền rộng xây villa, biệt thự thì hết ý.
- Giá: 4,64 tỷ (có ra lộc)
LH E.Văn: ...
100m2 đất mặt đường lũng đông  ngang 5m  tây tứ trạch
4
6.75 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- 100m² đất mặt đường Lũng Đông.
- Thửa đất vuông vắn, mặt tiền 5m.
- Hướng Tây Bắc.
- Đường rộng 8m.
- Vị trí gần ngã 3 Lũng Đông - Đằng Hải.
- Giá: 67.5 triệu/m² ~ 6.75 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
57m2 đất tđc sao sáng 618 ngô gia tự  ngang 5m  đông tứ trạch
4
6.21 tỷ 57 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Gia Tự, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

- Bán đất TĐC Sao Sáng - 618 Ngô Gia Tự.
- Diện tích: 57m² ngang 5m dài 11.4m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng Bắc.
- Giá: 109 triệu /m² ~ 6.21 tỷ

61.6m2 đất mặt đường đông khê gần an đà  điểm đẹp kinh doanh tốt
4
7.08 tỷ 61 m²
Đất Riêng

Đường Đông Khê, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất mặt đường Đông Khê.
- Vị trí gần ngã 3 Đông Khê - An Đà.
- Điểm đẹp kinh doanh tốt.

- Lô thường: 61.6m² giá 115 triệu/m² ~ 7.08 tỷ.

86.8m2 đất phân lô 333 văn cao  ngang 4.34m  đường 10m
4
7.64 tỷ 86 m²
Đất Riêng

Đường Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất khu phân lô Văn Cao.
- Diện tích: 86.8m² ngang 4.34m dài 20m / Lô.
- Đường rộng 10m cả vỉa hè.
- Hướng Đông.
- Vị trí cực nông cách mặt đường Văn Cao ~ 100m.
- Thích hợp cho khách mua tích sản, xây nhà ở, toà căn hộ dịch vụ.
- Giá: 88triệu/m² ~ 7.63 tỷ / lô.

40m2 đất lô 20b lê hồng phong sau lạc hồng
5
5.04 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- 40m² đất Lô 20B Lê Hồng Phong.
- Vị trí ngay sau Lạc Hồng, siêu thị Go.
- Đường rộng 13.5m cả vỉa hè.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Giá: 126 triệu/m² ~ 5.04 tỷ

100m2 đất mặt đường đôi 30m khu phân lô 193 văn cao  ngang 5m  tây tứ trạch
4
7.4 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất mặt đường đôi 30m khu 193 Văn Cao.
- Diện tích: 100m² ngang 5m dài 20m.
- Đường rộng 30m (Vỉa hè rộng 7m).
- Hướng Tây.
- Thuận tiện di chuyển ra Trung Lực, Ngô Gia Tự, Lê Hồng Phong.
- Giá: 80triệu/m²

- LÔ MẶT NGÕ VỊ TRÍ ĐẸP HIẾM CÓ CÁCH ĐƯỜNG 402 CHỈ TẦM 100m Giá 9xx triệu
Tổ 9 xuân diệu Hòa Nghĩa Dương Kinh Hải Phòng

Vị trí cực đẹp: cách trục chính chỉ 20m
Khu dân cư đông đúc văn minh, nhiều nhà cao tầng, xây dựng đồng bộ

- Diện tích: 43.9m² . ngang 5m đẹp
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ giao dịch nhanh gọn

Tiện ích xung quanh:
Cách chợ chỉ 200m
Gần trường học,tiện ích đầy đủ
Phù ...
Chính chủ Đất nền nằm ở vị trí đắc địa, thuận lợi cho việc phát triển.
Diện tích 126m², giá chỉ 3,*** tỷ VND, cơ hội đầu tư hấp dẫn.
Khu vực có phong thủy tốt, thích hợp cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
Khu dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo, môi trường sống thoải mái.
Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và xem đất.

Liên hệ: Phan Nhật Hiếu - .
Từ 560 tới 580 của 633

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm