Bán đất tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất tại việt khê, tân dân, an lão, 680 triệu, 73 m2, giá siêu hời, chính chủ
3
680 triệu 73 m²
Đất Riêng

Đường ĐT 360, X.Tân Dân, H.An Lão, HP

Đất nền tại việt khê, tân dân, an lão, Đường ĐT 360, Xã An Lão, Hải Phòng (địa chỉ cũ: Huyện An Lão, Hải Phòng) với diện tích 73m², giá chỉ 680 triệu VND.
- Mặt tiền 5m, thuận lợi cho kinh doanh.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng.
- Hướng cửa chính Đông Bắc, mang lại tài lộc cho gia chủ.
- Khu vực dân cư đông đúc, tiềm năng phát triển cao.
- Đường giao thông thuận tiện, ...
Cắt lỗ giảm sâu lô đất tại ngọc khê  phù ninh  thuỷ nguyên
3
390 triệu 60 m²
Đất Riêng

X.An Sơn, H.Thủy Nguyên, HP

Cắt lỗ giảm sâu lô đất tại Ngọc Khê - Phù Ninh - Thuỷ Nguyên
Diện tích 60m²
Ngõ 4m oto ra vào
Cách cầu Dinh chỉ 2p đi xe
Giá 390tr
Lh tô lan
Mặt đường 40m tđc tràng cát trục vip chưa tới 3,6tỷ
4
3.59 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Cát Vũ, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

MẶT ĐƯỜNG 40M TĐC TRÀNG CÁT TRỤC VIP
Trục chính 40m kinh doanh đỉnh cao
Nội khu 26m vỉa hè 7m mỗi bên
60m vuông đẹp không lỗi
Hạ tầng đồng bộ tiềm năng tăng giá mạnh
Ở/kinh doanh/đầu tư đều quá hợp
Giá đầu tư cực tốt (có thương lượng)
(Zalo - E.Hùng)
Trục vip hiếm nhanh tay chốt ngay!
145m2 đất đối diện dự án star central hải phòng, đồng hoà  đường 5m
3
7.25 tỷ 145 m²
Đất Riêng

Đường Đồng Hòa, P.Đồng Hòa, Q.Kiến An, HP

- Bán đất đối diện dự án Star central Hải Phòng, Đồng Hoà.
- Diện tích: 145m² ngang 5m dài 29m.
- Đường trước mặt rộng hơn 5m. Có vỉa hè.
- Gần ngay nhiều dự án quanh trục Bùi Viện: Star central, golden point, đường vành đai, nhà ở xã hội....
- Hướng: bắc
- Giá: 50 triệu/m² (~ 7 tỷ 250 triệu) thoả thuận
============================
Cao Hạnh - (khách hàng liên hệ zalo để biết thêm nhiều sản ...
Bán đất 180m2 khu biệt thự anh dũng 7, cách trường học liên cấp alpha vài bước chân
3
4.77 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Anh Dũng 7, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

Cần chuyển nhượng lô đất 180m² Anh Dũng 7, vị trí cách trường học liên cấp Alpha vài bước chân, hạ tầng đồng bộ, pháp lý hợp đồng mua bán, xây thô cấp bìa.
- Đường hè 12m.
- Hướng Tây tứ trạch.
- Giá 26,5tr/1m².
- Giá không thể rẻ hơn được nữa.
- Không mua thời điểm này thì không còn cơ hội mua được giá rẻ nữa.
Liên hệ .
Bán đất 133,3m2 ngang 7m bến thóc, an đồng, an dương  giá 33 tr/m2
4
4.4 tỷ 133 m²
Đất Riêng

Đường Bến Thóc, X.An Đồng, H.An Dương, HP

Bán đất 133,3m² ngang 7m Bến Thóc, An Đồng, An Dương - Giá: 33 tr/m2
- Diện tích: 133,3m² ngang 7m
- Đường trải nhựa 6m vỉa hè 3m
- Hướng Tây Nam
- Sổ hồng chính chủ
- Nằm trong khu phân lô Bến Thóc, cơ sở hạ tầng đồng bộ, tiện ích trường chợ đầy đủ không thiếu thứ gì.
- Thửa đất vuông vắn không lỗi lầm, mặt tiền rộng xây biệt thự, villa thì hết ý.
- Giá: 4,4 tỷ (có tt)
Liên hệ E.Văn: (Zalo/SĐT) ...
Bán đất 120m2 khu phân lô tái định cư bà cằng giáp đường cầu rào 3 đối diện vinhomes dương kinh
3
4.02 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Văn Đồng, P.Hòa Nghĩa, Q.Dương Kinh, HP

Chính chủ gửi bán lô đất khu phân lô Bà Cằng thuộc cty Nông Nghiệp Kỹ Thuật Cao.
Vị trí: Nằm giáp mặt đường Cầu Rào 3 chạy qua Vin Dương Kinh, đối diện với dự án Vin Dương Kinh, gần ngay cổng vào Vinhomes.
Vị trí cực kỳ đắc địa, tiền năng tăng giá cao khi Vin Dương Kinh làm hạ tầng, làm đường và mở bán.
Diện tích 120m², mặt tiền rộng 6m.
Pháp lý: Đã có sổ đỏ lâu dài, giao dịch ngay.
Giá bán 33.5 ...
Đất nền trung tâm núi đèo giá chỉ 865 triệu 1 lô
3
865 triệu 50 m²
Đất Riêng

Đường 25/10, X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

ĐẤT NỀN F0 TẠI TRUNG TÂM NÚI ĐÈO

* Diện tích: 50m
* Mặt tiền rộng: 5m cực đẹp
* Đường ôtô đỗ trước đất

Vị trí cực kỳ tiềm năng: nằm gần khu vực Bệnh viện Đa Khoa Quốc Tế nơi sắp tới tập trung lượng lớn bác sĩ, nhân viên y tế về làm việc nhu cầu mua nhà đất tăng cao

Ngay cạnh trường mầm non Việt Úc và trường thpt dân lập cùng hàng loạt tiện ích xung quanh

100m là ra đến đường 25-10 kết ...
Chuyển nhượng lô đất biệt thự kđt anh dũng 7 dt 280m2 đường 15m giá 2x tr/m2
3
7.7 tỷ 280 m²
Đất Riêng

Đường Anh Dũng 7, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

- Chủ nhà không có nhu cầu sử dụng chuyển nhượng lô biệt thự DT 280m² hai mặt tiền, vị trí hoa hậu.
- Lô đất với pháp ký chuẩn chủ xây nhà cấp bìa, đường to ô tô đánh võng.
- Hạ tầng đồng bộ, tiện ích đầy đủ xung quanh là trường liên cấp quốc tế Anpha, Qsi, Dewey, siêu thị. Trong bán kính 1km.
- Giá chỉ 27.5 tr/m².
- LH .
Bán đất 185m2 view công viên cực đẹp tại khu nhà ở anh dũng 3, ngay cầu rào 2
3
6.48 tỷ 185 m²
Đất Riêng

Đường Anh Dũng 3, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

- Cần bán gấp lô đất trong KBT Anh Dũng 3 view công viên cực kì đẹp.
- Vị trí đi lại thuận tiện, ngay vòng xuyến Cầu Rào 2, khu vực đông dân cư, dân trí cao, cơ sở hạ tầng đồng bộ. Đối diện là trường mầm non chuẩn Quốc tế Hugo House. Sau khi trường tuyển sinh xong có thể giá sẽ không còn thấp.
- Đường 12m, vỉa hè đèn cao áp.
- Diện tích 185m² ngang 9,25m.
- Hướng Tây tứ trạch.
Giá rẻ nhất toàn ...
Cc bán mảnh đất ngõ 3,5m trải nhựa, ngõ thông, dân cư đông đúc, văn minh
6
1.05 tỷ 40 m²
Đất Riêng

P.Hợp Đức, Q.Đồ Sơn, HP

NGÕ 3,5M TRẢI NHỰA TRUNG NGHĨA, NAM ĐỒ SƠN

- Diện tích: 40,2m²
- Ngõ thông, có đèn đường
- Cách 353 Phạm Văn Đồng chỉ 100m, tuyến 2 Trung Nghĩa, khu vực dân cư đông đúc, văn minh,...
---------------
- Giá : 1ty050
LH: ( Thanh Hằng )
Chuyên nhà đất khu vực Dương Kinh, Đồ Sơn,
Đất mặt đường hàng tổng gần đường lũng đông (e90)  0917 696 ***
3
5.36 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Hàng Tổng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Đất mặt đường Hàng Tổng gần đường Lũng Đông (E90) LH

D.tích: 90m (ngang 4,3 x 21) - Hướng: Bắc

- Khu đông dân cư, đường trải nhựa mới
- Phù hợp để ở, làm văn phòng, kinh doanh buôn bán

Gi.á: 59,5 tr/m (có thỏa thuận) (~ 5,3 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, MDHT90)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền

A/c kết bạn zalo để xem ...
Bán nhanh lô đất biệt thự 180m2 khu biệt thự mê linh, giá đầu tư.  0973 793 ***
3
6.21 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Mê Linh, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

- Thông số ngang 9.5m dài 20m DT 190m².
- Hướng Tây tứ trạch.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán, xây nhà cấp bìa.
- Khu đô thị với mật độ xây dựng toàn khu đạt 70%, các tiện ích nội khu như công viên, sân tập tennis, pickeball, bể bơi, siêu thị đã đưa vào sử dụng. Ngoài ra còn rất nhiều trường quốc tế từ mầm non đến cấp 3 trong bán kính 500m. Thuận tiện cho các gia đình có con trong độ tuổi đi học.
- ...
Đất bìa đỏ siêu hiếm cách biển chỉ 300m, đồ sơn, hải phòng 72m
8
2.55 tỷ 72 m²
Đất Riêng

Đường Lý Thánh Tông, P.Hải Sơn, Q.Đồ Sơn, HP

Đất bìa đỏ siêu hiếm cách biển chỉ 300m, Đồ Sơn, Hải Phòng 72m

Dt : 72m ; Mt : 5m

Hướng : Đông Bắc

Vị trí cực đẹp giữa trung tâm Đồ Sơn, mặt ngõ rộng 3m ô tô đỗ tận đất
Full mọi tiện ích xung quanh, trường, chợ, phường, ngân hàng, công viên
Xung quanh dân cư đông đúc, văn minh, an ninh tốt.
Cách biển Đồ sơn 300m, cách đường lý thánh tông chỉ 50m, ngay gần khu du lịch quốc tế Đồi Rồng.
Rất ...
Cần bán 107m2 gần himlam central park và công viên an hồng, giá 28tr/m2
3
3 tỷ 107 m²
Đất Riêng

Đường Quán Toan, Q.Hồng Bàng, HP

Người đăng: Mr Lợi (1 tin đăng)
CHỦ GỬI BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG KHÁNH THỊNH- AN HỒNG CŨ ĐƯỜNG QUY HOẠCH MỞ RỘNG LÊN 23 MÉT.
GẦN HIMLAM CENTRAL PARK VÀ CÔNG VIÊN AN HỒNG
Diện tích 107m² (ngang 5m)
Cách chợ Quán toan chỉ 1km
Bán kính 3km là 4 kcn: Nomura, Nam Cầu Kiền, An Dương, Tràng Duệ...
Cách 1km trường học, ủy ban, chợ, siêu thị, nhà hàng ...
Giá bán: 28 triệu/m2
:liên hệ: (Em Lợi)
==========@@@@@=========
chuyên nhà đất ...
Chính chủ cần tiền 59.7m2 đất lô 20b lê hồng phong  ngang 4.7m giá đầu tư
3
7.52 tỷ 59 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô 59,7m² TDC 20B Lê Hồng Phong. Sau tiệc cưới Lạc Hồng & Big C Go.
- Diện tích: 59,7m² ngang 4,7m khe sau 2m.
- Hướng: Đông Nam
- Vị trí đẹp, trục đường thông 13,5m, full tiện ích Big C Go, Parkson, Diamond Crown, khách sạn. Phù hợp để ở và mở văn phòng cty.
- Pháp lý bìa đỏ, xây được 6,5 tầng.

Giá: 126 triệu /m² (thương lượng).
LH Lương Phúc BĐS
Bán lô đất hoa hậu 300m2 giá tốt nhất, cạnh trường quốc tế qsi tại khu biệt thự mê linh
3
8.7 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Mê Linh, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

- Bán lô hoa hậu DT 300m² (15x20m), cạnh trường học Quốc Tế QSI tại khu biệt thự Mê Linh.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán, xây nhà thô cấp bìa.
- Khu đô thị dân cư về ở đông đúc, dân trí cao. Hệ thống an ninh tốt.
- Tiện ích: Cách trung tâm TP 10p chạy xe, bán kính 500m đầy đủ hệ thống trường liên cấp quốc tế.
- Giá: Thỏa thuận.
- Liên hệ: Lương Phúc chuyên đất nền Anh Dũng.
Lô đất 60,3m² ngang 4,3m (đường rộng 15m) nằm ngay trong quần thể Vinhomes Dương Kinh thuộc phân khu Ánh Sao, đường Ánh Sao 11 đối diện dãy Shophouse.
Hạ tầng đồng bộ, vỉa hè đèn chiếu sáng, cây xanh, điện nước âm, hưởng trọn tiện ích của Vin.
LH .
Bán đất 180m2 khu đô thị nam sông lạch tray (thủy lợi) giá 40tr/m2. ngay chân cầu rào 1
3
7.2 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Văn Đồng, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

Chủ nhà không có nhu cầu sử dụng cần chuyển nhượng lô đất 180 m² mặt tiền 9m đường hè 12m khu đô thị Nam Sông Lạch Tray.
- Dự án với pháp lý chuẩn chỉ xây nhà cấp bìa, với mật độ dân cư về ở Đông vị trí trung tâm đi lại thuận tiện. Dân trí cao các tiện ích xung quanh đầy đủ trong vòng bán kính 500 m.
Thông số: Ngang 9m DT 180m².
- Pháp lý: HĐMB.
- Giá 40 triệu/m².
- Liên hệ: .
Bán lô góc 94,5m2 mặt đường kiều hạ, quốc tuấn, an dương  giá 2,4 tỷ
4
2.4 tỷ 94 m²
Đất Riêng

Đường 351, X.Quốc Tuấn, H.An Dương, HP