Bán đất tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
NGAY GIỮA LÒNG 3 KCN LÔ ĐẤT XÂY DÒNG TIỀN CỰC ĐỈNH!

Cơ hội sở hữu lô đất hơn 160m² full thổ cư, mặt tiền 6m ,với vị trí chỉ 20m ra đường ql17B ,gần ngay cổng phụ kcn Tràng Duệ 1-2 tại TDPHoàng Lâu phường AN PHONG

Với dòng người đổ về ngày càng nhiều và nhu cầu ở trọ hoặc định cư tăng cao

bao quanh sắp có những con đường huyết mạch sắp được khởi công , làm cho lô đất vừa hưởng lợi hạ tầng vừa ...
Bán đất mặt đường 361, thị trấn núi đối, kiến thụy, hải phòng
4
8 tỷ 250 m²
Đất Riêng

Đường 361, P.Núi Đối, H.Kiến Thụy, HP

- Thửa đất vuông vắn nằm trên trục đường lớn 361 kết nối giao thông khu vực thị trấn Núi Đối với khu du lịch Đồ Sơn, khu công nghiệp Tân Trào, đường vành đai.
- Mặt tiền rộng rãi phù hợp làm nhà hàng, nhà nghỉ, văn phòng cho thuê. Đặc biệt phía sau là sông Đa Độ, có hành lang rộng, tận hưởng không khí trong lành của tự nhiên.
- Cách đó không xa là khu công nghiệp Tân Trào, nhà máy điện khí LNG ...
Bán 3 lô mặt đường phù lưu,phù liễn
3
2 tỷ 49 m²
Đất Riêng

Phố Phù Lưu, P.Tràng Minh, Q.Kiến An, HP

Cần bán 3 lô mặt đường Phù Lưu
- diện tích ~ 50m2
- đường rộng 10m có vỉa hè 2 bên
- tiện ích gần trường,chơ,đường nối đi aeon...
- giá F0 từ 2 tỷ
- liên hệ Mr Khánh
Bán đất mặt đường đồng hoà vị trí cực đẹp
3
6.95 tỷ 97 m²
Đất Riêng

Đường Đồng Hòa, P.Đồng Hòa, Q.Kiến An, HP

Bán đất mặt đường Đồng Hoà, Kiến An
Vị trí cực đẹp, giữa trung tâm Đồng Hoà kinh doanh buôn bán tốt
Diện tích 97m ngang 4.1m
2 mặt tiền trước và sau
Giá: 6.95 tỷ
Liên hệ: Văn Hồng ( kết bạn Zalo tham khảo thêm sản phẩm )
Quý khách đi xem vui lòng liên hệ trước 30 phút. Xin cảm ơn!
Người đăng: Tien (2 tin đăng)
Ưu điểm lô này:
- Giá rẻ nhất thị trường.
- Cách đường 301 700 mét.
- Cách trường cấp một, cấp hai 700 mét.
- Cách trường mầm non 600 mét.
- Cách đường cổng phụ khu công nghiệp năm đến 600 mét.
- Vị trí trung tâm xã Ba Trang.
- Gần đường trục chính, gần chợ, gần Ủy ban nhân dân xã,
- Đường Ô tô vào tận đất,
Giá bán 635tr.
Liên hệ SĐT .
Bán lô đất tại tđc phương khê. ngay cầu niệm
3
3.9 tỷ 55 m²
Đất Riêng

Đường Phương Khê, P.Đồng Hòa, Q.Kiến An, HP

Bán lô đất tại TĐC Phương Khê. Ngay Cầu Niệm 1, đường Bùi Viện.
DTMB: 55m - ngang 5m.
Đường rộng 7m vỉa hè 3m, khe thoáng 4m tha hồ làm tiểu cảnh.
Bãi đỗ xe ôtô công cộng ngay sau nhà.
Giá: 71.5tr/m² (ra lộc).
Liên hệ: Văn Hồng (kết bạn Zalo tham khảo thêm sản phẩm).
Bán lô đất ngõ hơn 4m tại đồng hoà, kiến an
3
2.65 tỷ 56 m²
Đất Riêng

Đường Đồng Hòa, P.Đồng Hòa, Q.Kiến An, HP

Bán đất 56m tại Đồng Hoà, Kiến An
Ngõ nông rộng 4m ô tô vào tận đất
Gần các dự án, trường học, chợ
Diện tích: 55m ngang 4m
Hướng Đông Bắc
Giá: 2.65 tỷ
Liên hệ: Văn Hồng ( Kết bạn Zalo tham khảo thêm sản phẩm)
Bán đất lô 27 lê hồng phong, đường rộng 15m, 60m2, ô tô đỗ cửa cả ngày, giá chỉ 120tr/m2
3
7.2 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán đất phân lô lô 27 Lê Hồng Phong - Vị trí tuyến 3 Lê Hồng Phong đẹp hiếm có.
Diện tích: 60m² lô vuông vắn.
Đường trước đất: 15m, vỉa hè 3m hai bên, ô tô đỗ cửa ngày đêm.
Vị trí: Lô 27, ra mặt đường Lê Hồng Phong cực gần, kết nối nhanh ra ngõ 111 đường Đông Khê, An Đà.
Khu dân trí cao: Quan chức, cán bộ nhà nước, doanh nhân sinh sống.
Tiện ích: Gần trường, chợ, trung tâm đầy đủ mọi sinh ...
3 siêu phẩm tài chính thấp gần cảng nam đồ sơn đg nhựa 56m giá chỉ 1 tỷ 250/1lô
7
1.25 tỷ 66 m²
Đất Riêng

X.Tân Phong, H.Kiến Thụy, HP

Chính chủ gửi bán 3 lô đất tại Thái Lai - Kiến Hải
Diện tích 66,6m²/ lô
Chiều ngang 5,5m x 12m quá đẹp
Đường nhựa trước đất rộng 6-7m
Hướng đông mát mẻ
Dân cư đông đúc đường thông các ngả

Giá 1 tỷ 250

Lh: ( e tiến )
CẮT LỖ SÂU BÁN GẤP 8 LÔ F0 CHỈ 4,5 TỶ
Giá chạm đáy Không có lô thứ 2 so sánh

Ngay sát KCN Tràng Duệ 3 tâm điểm tăng giá Hải Phòng
Bìa hồng từng lô pháp lý rõ ràng

Lợi thế vàng:
8 lô liền kề cực hiếm cho nhà đầu tư gom hàng
Đường thông ô tô vào tận nơi
Khu công nhân đông xây trọ là có dòng tiền ngay
Đầu tư lướt sóng hay giữ dài hạn đều thắng

Chỉ 4 tỷ 500 triệu / 8 lô Tính ra ...
Bán lô đất giá công nhân trung tâm xã việt khê, hải phòng
4
300 triệu 60 m²
Đất Riêng

X.Lại Xuân, H.Thủy Nguyên, HP

Chỉ 3xxtr sở hữu ngay lô đất đẹp trung tâm xã Việt Khê.

Diện tích 60m².

Vị trí lô đất nằm trên trục đường liên thôn rộng 6 - 7m. Bán kính 500m gần trường học cấp 1, cấp 2, cầu Lại Xuân. Tiện ích sinh hoạt cơ bản đầy đủ.

Giá đầu tư 3xxtr. Quá rẻ cho 1 sản phẩm đẹp.

Liên hệ Em Tùng - chuyên BĐS Thủy Nguyên để biết thêm thông tin chi tiết.
Bán đất tđc sao sáng , đằng lâm hải an 57m ngang 5m hướng bắc siêu đẹp k lỗi gì
3
6.21 tỷ 57 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Gia Tự, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Bán đất TDC Sao Sáng Đằng Lâm Hải An.
- Diện tích 57m, ngang 5m, hướng bắc.
- Lô đất vuông vắn không lỗi phong thuỷ, khu dân cư đông, gần trường, chợ, trung tâm, đường 12m ô tô đỗ cửa ngày đêm.
- Giá 109tr/m có thoả thuận
- Liên hệ Hàm Hương
Một lô duy nhất TĐC Anh Dũng 5 - Dương Kinh.

Diện tích: 40m² ngang 4m dài 10m

Giá: 2tỷ390tr. Rẻ nhất khu vực.

- Đường rộng 13m cả vỉa hè điện nước đầy đủ.
- Hướng Tây Bắc, bìa hồng xây tự do
- Lô đẹp ko 1 lỗi nhỏ, gần tất cả các tiện ích: trường chợ, trung tâm hành chính, Vinhomes, đường vành đai..

Giá: 2tỷ390tr

Lh: . Tùng Khánh
120m2 đất tđc đường dứa  ngang 5m  đường 9m
4
5.16 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất TĐC Đường Dứa.
- Diện tích: 120m² ngang 5m dài 24m.
- Đường rộng 9m cả vỉa hè.
- Hướng Đông.
- Lô đất đẹp ko bốt điện hố ga.
- Giá: 43 triệu/m² ~ 5.16 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
89.8m2 đất tđc đằng lâm 2 654 ngô gia tự  ngang 4.8m  đông tứ trạch
4
8.08 tỷ 89 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Gia Tự, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

- Bán đất TĐC Đằng Lâm II 654 Ngô Gia Tự.
- Diện tích: 89.8m² ngang 4.8m dài 18.7m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng Đông Tứ Trạch.
- Khe kỹ thuật 1.5m.
- Giá: 90 triệu/m² ~ 8.08 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An.
40m2 đất tđc đồng ninh  lê quang đạo  ngang 4m  cách mặt đường đúng 50m
3
4.64 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC Đồng Ninh - Lê Quang Đạo
- Diện tích: 40m² ngang 4m dài 10m
- Vị trí tuyến 2 LQĐ cách mặt đường đúng 50m
- Thuận tiện di chuyên ra Lê Lợi, An Đà, Nguyễn Bỉnh Khiêm
- Giá: 116 triệu/m² ~ 4.64 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
40m2 đất tđc cây đa  đường 11m  tây tứ trạch
5
4.64 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC Cây Đa - Bạch Thái Bưởi.
- Diện tích: 40m² ngang 4m dài 10m.
- Đường rộng 11m cả vỉa hè.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Giá: 116 triệu/m² thoả thuận.

Do không có nhu cầu sử dụng gia đình đành bán lại lô đất vị trí đẹp mặt ngõ thông to ô tô vào nhà.
Lê Lợi - An Dương - Hải Phòng.
DT 45m² - tặng 9 - 15m² lưu không.
Bán kính 200m cách đường World Bank, chợ, trung tâm xã Lê Lợi. Khu công nghiệp Tràng Duệ chỉ 5p đi xe máy.
Giá 29.5tr/m².
LH .
BĐS BeeHLand.
Bán lô đất tại sáu phiên  an lư  vsip thuỷ nguyên
4
1.85 tỷ 65 m²
Đất Riêng

X.An Lư, H.Thủy Nguyên, HP

Chủ cần bán lô đất tại Sáu Phiên - An Lư - Vsip Thuỷ Nguyên.

Diện tích: 65m
Trục đường 3,5m-4m
Nằm gần trục đường quy hoạch 36m kết nối Trung tâm hành chính HP và Vin Vũ Yên
Giá 1 tỷ 850 triệu
Bán lô đất tại Hà Phú - Hoà Bình
Diện tích 82,2m² Ngang 4,3m
Lô đất 2 mặt tiền. Mặt trước là đường thôn thông thoáng. Mặt sau là khu View Sông Giá Sân Gofl Resort.
Đường trước rộng hơn 4m
Hàng sẵn bìa, sang tên nhanh gọn
Không lỗi lầm gì
Giá 1.7T
Từ 600 tới 620 của 644

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm