Bán đất tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 15 tỷ diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chào bán lô góc  105 chung cư huê  hoa động  thuỷ nguyên  hải phòng
3
4.6 tỷ 100 m²
Đất Riêng

X.Hoa Động, H.Thủy Nguyên, HP

DT: 100m² (CN 98m²) - Ngang 5m.
Hạ tầng đồng bộ, đường quy hoạch rộng 12m.
Nằm giữa 2 siêu dự án lớn Doji và Hoàng Huy Green River.

Giá 4tỷ6.
Sổ chính chủ.

Liên hệ Tô Lan.
Bán đất trục đường tổ dân phố 2 phường thiên hương thủy nguyên hải phòng
6
3.25 tỷ 99 m²
Đất Riêng

X.Thiên Hương, H.Thủy Nguyên, HP

Bán đất trục đường tổ dân phố 2 Phường Thiên Hương Thủy Nguyên Hải Phòng.
DT 99m².
Đường trải nhựa kinh doanh buôn bán thoải mái.
Hướng Tây Nam mát mẻ.
Giá 3,250 tỷ.
Quý khách hàng quan tâm liên hệ tô lan.
.
Bán lô đất đẹp  an cư lý tưởng tại tđc đằng lâm 2
3
8.08 tỷ 89 m²
Đất Riêng

P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Diện tích: 89,8 m² vừa vặn, dễ thiết kế nhà ống hiện đại
Mặt tiền: 4,8 m không lỗi phong thủy
Đường trước nhà: 12 m rộng rãi, trẻ con vui chơi, ô tô đỗ cửa thoải mái
Sau nhà có khe kỹ thuật 1,5 m nhà luôn thoáng mát mẻ,
Hướng Đông Nam đón gió mát, tránh nắng gắt rất hợp để ở lâu dài
Giá: 90 triệu/m² (~8,08 tỷ)
Liên hệ: () Phạm Thêm Hải An
Chào bán lô đất hoa động  thuỷ nguyên | giá chỉ 3 tỷ xx
3
3.45 tỷ 85 m²
Đất Riêng

X.Hoa Động, H.Thủy Nguyên, HP

Địa chỉ: Bái Ngoài, xã Hoa Động, huyện Thuỷ Nguyên, Hải Phòng
Diện tích: 85m² đất vuông vắn, đẹp + đất lưu không tự sử dụng
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
Mục đích sử dụng: Đất ở nông thôn sử dụng lâu dài

Ưu điểm nổi bật
Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt
Đường vào thuận tiện, ô tô di chuyển dễ dàng
Gần trung tâm hành chính mới Thuỷ Nguyên, kết nối nhanh các khu công nghiệp và tiện ích

Giá ...
Bán đất tại an đồng, 4,2 tỷ, 88m2, phong thủy tốt
3
4.2 tỷ 88 m²
Đất Riêng

Đường Bến Thóc, X.An Đồng, H.An Dương, HP

Đất nền tại Đường Bến Thóc, Phường An Hải, Hải Phòng - An Dương, Hải Phòng cũ siêu đẹp, diện tích 88m², mặt tiền 5.5m, đường vào rộng 12m, pháp lý đầy đủ. Giá cực sốc: 4,2 tỷ VND. Hướng cửa chính Đông Nam, rất hợp phong thủy cho nhà hoặc đầu tư kinh doanh.

Chỗ này cực kỳ tiềm năng với mặt tiền đẹp, dễ dàng phát triển. Thích hợp cho mọi nhu cầu, từ xây nhà đến kinh doanh.

Gần bệnh viện hữu ...
Siêu phẩm giá rẻ tại liên khê thủy nguyên hp giá chi 7xx tr
4
780 triệu 84 m²
Đất Riêng

X.Lưu Kiếm, H.Thủy Nguyên, HP

Siêu phẩm giá rẻ tại Liên Khê thủy nguyên HP
DT 84 m
Ngang 5,50
Đường 6 m thông
Giá 780 tr
LH tô lan để được tư vấn hỗ trợ
Chào bán một lô góc Mỹ Đồng đường thông sang Cao Nhân.
Diện tích: 93,5m², ngang 5,6m nở hậu.
Hướng: Nam mát mẻ.
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
Nằm trên trục đường trải nhựa rộng 8m ô tô đi lại thoải mái, dân cư giàu có văn minh, có thể kinh doanh buôn bán tốt. Mọi tiện ích xung quanh đầy đủ. Phù hợp an cư lạc nghiệp, đầu tư sinh lời.
Giá bán chỉ: 21tr/m² (1.980 tỷ).
Liên hệ em Nguyên: (call, zalo).
Duy nhất  lô đất 100m² tuyến 1 chung cư hoàng mai, an hải, an dương  giá chỉ 4,8 tỷ
4
4.8 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Mai, P.An Hải, H.An Dương, HP

Duy nhất - lô đất 100m² tuyến 1 chung cư Hoàng Mai, An Hải, An Dương - giá chỉ 4,8 tỷ.

Vị trí đắc địa mặt tiền 5m đường lớn vỉa hè 15m.

Diện tích: 100m² (ngang 5m).
Đường rộng 15m, có vỉa hè thoáng mát.
Hướng Tây Bắc phong thủy đẹp.
Pháp lý chuẩn: Sổ đỏ chính chủ.

Trung tâm phường An Hải vị trí đẹp, thuận tiện di chuyển, gần chợ, trường học, bệnh viện Lựa chọn hoàn hảo để xây nhà ở hoặc đầu tư ...
Bán đất mặt đường nguyễn thiên lộc  90,85m2 ngang 4,5m
3
4.5 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Phố Nguyễn Thiên Lộc, P.Nam Sơn, Q.Kiến An, HP

- Bán đất mặt đường Nguyễn Thiên Lộc.
- Diện tích: 90,85m² ngang 4,5m nở hậu 4,65m dài 19,8m. Lưu không thêm ~ 20m.
- Đường trước mặt 13m cả vỉa hè.
- Khu dân cư dân trí cao, an ninh tốt.
- Có ngõ phía sau rộng ~ 4m.
- Hướng: tây nam
- Giá: 4,5 tỷ thoả thuận
============================
Cao Hạnh - (khách hàng liên hệ zalo để biết thêm nhiều sản phẩm)
Nhà đất Văn Minh - Uy Tín - Chuyên Nghiệp
96,5m tại trực trang, bát trang, giá chỉ 850tr
3
850 triệu 96 m²
Đất Riêng

X.Bát Trang, H.An Lão, HP

BÁN ĐẤT BÁT TRANG GIÁ TỐT VỊ TRÍ ĐẸP

Diện tích: 96,5m
Mặt tiền: 4,2m (vuông vắn dễ xây nhà)

Vị trí tiện ích:
Chỉ 2 phút tới trường học, trung tâm hành chính, chợ
3 phút di chuyển đến KCN Tràng Duệ
Khu dân cư đông, an ninh tốt

Đường rộng, ô tô vào tận nơi
Phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư sinh lời

Giá cực hợp lý liên hệ để biết chi tiết

Em Đạt:
100m² mặt đường nhà văn hoá cái tắt tuyến 2 đường máng an hải an dương  giá 4,6tỷ
3
4.6 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Trang Quan, P.An Hải, H.An Dương, HP

100M² MẶT ĐƯỜNG NHÀ VĂN HOÁ CÁI TẮT TUYẾN 2 ĐƯỜNG MÁNG AN HẢI AN DƯƠNG - GIÁ 4,6TỶ

Vị trí đắc địa Mặt tiền 5,9m Đường lớn vỉa hè !

Mặt đường thông có vỉa hè thoáng mát cách mặt đường Máng 100m

Pháp lý chuẩn: Sổ đỏ chính chủ

Trung tâm phường An Hải vị trí đẹp, thuận tiện di chuyển, gần chợ, trường học, bệnh viện Lựa chọn hoàn hảo để xây nhà ở hoặc đầu tư sinh lời!

Giá chỉ 4,6tỷ (thương ...
Chính chủ cần bán lô đất tại lâm cao tự cường tiên lãng chỉ 1tỷ460tr
6
1.46 tỷ 91 m²
Đất Riêng

X.Tự Cường, H.Tiên Lãng, HP

Đất đẹp giá rẻ chỉ hơn 1 tỷ xíu.

Tại Lâm Cao Tự Cường (Quyết Thắng - Tiên Lãng Hải Phòng).

Lô đất nằm trên trục đường nhựa nông thôn mới 5,5m thông thoáng dân cư đông đúc, đất sạch đẹp không lỗi lầm gì gần các tiện ích trường chợ ủy ban, gần cụm công nghiệp tiên cường 2 - 3, rất tiềm năng cho các nhà đầu tư sinh lời cũng như làm nhà ở.

Diện tích lô góc 91,4m² ngang 5m nở hậu.

Giá đầu tư chỉ ...
Chính chủ gửi bán lô đất rẻ đẹp nhất Tiên Lãng, Hải Phòng.

Tự Cường - Tiên Lãng - Hải Phòng.

Diện tích: 80,3m² mặt tiền 4,5m (nở hậu 4,75m - 100% thổ cư).

Mặt Đường 9m khu dân cư siêu đẹp - cách trường học các cấp, UBND, CA chỉ 750m.
Thuận lợi di chuyển ra khu công nghiệp Tiên Cường (chỉ 1,5km).

Đường thôn thông thoáng tiện ích không thiếu thứ gì.

Giá đâu tư chỉ 1ty650tr (rẻ đẹp nhất nhì ...
Bán đất tại lương quán, nam sơn, an dương, 2,3 tỷ, 96m2  đẹp, nhiều tiện ích
3
2.3 tỷ 96 m²
Đất Riêng

Đường Lương Quán, X.Nam Sơn, H.An Dương, HP

CẮT LỖ SÂU GIÁ CHỈ NHỈNH 2 TỶ
Cơ hội sở hữu lô đất đẹp tại Lương Mỹ, Nam Sơn
Diện tích: 96m
Mặt tiền: 5,7m
Đường: ô tô vào tận đất cực kỳ thuận tiện
Hướng: (bổ sung nếu có)
Giá: chỉ nhỉnh 2 tỷ giảm mạnh so với giá ban đầu, mua là có lời ngay
Điểm nổi bật:
Lô đất vuông vắn, mặt tiền rộng dễ xây nhà đẹp
Ngõ thông, ô tô ra vào thoải mái
Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt
Phù hợp ở, đầu ...
Bán đất đường đỗ mười, thủy nguyên, hải phòng
3
15 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Mười, X.Dương Quan, H.Thủy Nguyên, HP

Bán đất đường Đỗ Mười, Thủy Nguyên, Hải Phòng.

Vị trí: Nằm trên trục đường chính huyết mạch. Cạnh dự án Hoàng Huy New City.
Thông số: 5x20m.

Giá: Liên hệ.

Chi tiết liên hệ em Thành: .
Bán đất thủy hà  thủy nguyên  hải phòng
3
3 tỷ 100 m²
Đất Riêng

X.Trung Hà, H.Thủy Nguyên, HP

Đấu giá Tuy Lạc - Thủy Hà - Thuỷ Nguyên. Điểm sáng cho các nhà đầu tư vào tháng 10 này.
Vị trí: Tại thôn 4 và thôn 7, Thủy Hà - Thủy Nguyên - Hải Phòng.
- Liền kề: 100m² (5x20m).

Chi tiết liên hệ em Thành: được biết thêm thông tin chi tiết.
Đất mặt đường hàng tổng gần đường lũng đông (e90)  0917 696 ***
3
5.36 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Hàng Tổng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Đất mặt đường Hàng Tổng gần đường Lũng Đông (E90) LH

D.tích: 90m (ngang 4,3 x 21) - Hướng: Bắc

- Khu đông dân cư, đường trải nhựa mới
- Phù hợp để ở, làm văn phòng, kinh doanh buôn bán

Gi.á: 59,5 tr/m (có thỏa thuận) (~ 5,3 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, MDHT90)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền

A/c kết bạn zalo để xem ...
Bán lô góc 94,5m2 mặt đường kiều hạ, quốc tuấn, an dương  giá 2,4 tỷ
4
2.4 tỷ 94 m²
Đất Riêng

Đường 351, X.Quốc Tuấn, H.An Dương, HP

Bán lô góc 94,5m² mặt đường Kiều Hạ, Quốc Tuấn, An DƯơng - Giá: 2,4 tỷ.
- Diện tích: 94,5m² ngang 5,2m.
- Hướng Tây Bắc.
- Sổ hồng chính chủ.
- Lô đất nằm trên đường trục thôn trải nhựa rộng 6m, đường bên cạnh rộng 3m. Dân cư đông đúc, tiện ích đầy đủ.
- Giá: 2,4 tỷ.
Liên hệ E. Văn: (Zalo/SĐT) chuyên BĐS An Dương, Hồng Bàng.
100m2 đất mặt đường lê quang đạo tđc đồng ninh  ngang 5m
4
12.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất mặt đường Lê Quang Đạo
- Diện tích: 100m² ngang 5m dài 20m
- Trục đường 30m kết nối giữa Lê Lợi và Nguyễn Bỉnh Khiêm
- Gần hồ An Biên
- Thích hợp xây nhà vừa ở vừa kinh doanh, VP công ty, các mô hình kinh doanh dịch vụ
- Giá: 129 triệu/m² ~ 12.9 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An
100m2 đất mặt đường lũng đông  ngang 5m  tây tứ trạch
4
6.75 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- 100m² đất mặt đường Lũng Đông.
- Thửa đất vuông vắn, mặt tiền 5m.
- Hướng Tây Bắc.
- Đường rộng 8m.
- Vị trí gần ngã 3 Lũng Đông - Đằng Hải.
- Giá: 67.5 triệu/m² ~ 6.75 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Từ 100 tới 120 của 132

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm