Bán đất tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 15 tỷ diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán lô đất mặt đường nhà mạc, tràng cát đối diện vin 93,14m2 giá chỉ 35tr/m2
3
3.25 tỷ 94 m²
Đất Riêng

Đường Nhà Mạc, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

DTMB: 93,14m². Mặt tiền: 4m
Giá: 35tr/m² ( Có thoả thuận )
- Lô đất đẹp, nằm trên mặt đường 8m có vỉa hè
- Vị trí nhìn sang Vin happy home Tràng Cát
- Đi lại sinh hoạt thuận tiện, tiềm năng phát triển tốt
Lh. Em Tuấn để được tư vấn !! Nhà đất Thiên An - Chuyên đất nền tại Tràng Cát
Bán lô đất mặt đường Quảng Luận Đa Phúc Dương Kinh Cũ. (Hưng Đạo mới) 85m² giá chỉ 2,6 tỷ.

Tổng diện tích: 85,0m² ngang 4,2m.
Đường 9m. Ngay sát Đường đôi, trường học. Chợ.
Thích Hợp Đầu tư.. Hoặc xây Nhà Kinh doanh.
Giá: 2.6 tỷ.
Nhấc máy lên alo em để chốt cọc.
Liên hệ: Chung Anh .
Đất sổ hồng chính chủ, trung tâm hải phòng
4
4 tỷ 90 m²
Đất Riêng

P.Sở Dầu, Q.Hồng Bàng, HP

Người đăng: Dũng (1 tin đăng)
Bán Đất Phường Hồng Bàng, TP.Hải Phòng. Diện tích: 89,4m2

Thông tin thửa đất:
- Diện tích: 89,4m² ; đất ở đô thị
- Mặt tiền: 6,9m2
- Ngõ rộng: 2,7m
----------------------
- 02 phút: Mega Market, Chợ Tam Bạc, UBND Hồng Bàng,
- 05 phút: Vincom Plaza Imperial Hải Phòng, Hệ thống trường từ tiểu học đến cấp 3. Trung tâm thương mại mua sắm, rạp chiếu phim
- 08 phút: Trung Tâm TP, Hồ Tam Bạc, ...
Bđs đáng để đầu tư
100m² tại thủy nguyên
Mặt tiền 5m đường rộng 10,5m cả vỉa hè
- gần khu công nghiệp viship và đường vành đai 2
Khu vực kinh doanh tốt
Nhà hàng , nhà nghỉ , nhà trọ nhiều
Mà giá thì cực hợp lý để đầu tư
3 tỷ 150
Call :
Lô đất đẹp 86m2 ngang 5m trục chính chợ hải thành 1,gần trung tâm quận dương kinh
5
3.65 tỷ 86 m²
Đất Riêng

P.Hải Thành, Q.Dương Kinh, HP

Lô đất đẹp 86m² ngang 5m trục chính chợ Hải Thành 1,gần trung tâm quân Dương Kinh
Diên tích: 86m2
Mặt tiền: 5 m
Đường : 8 M
đi bộ vài bước ra chợ Hải Thành 1, dân cư đông đúc
Nằm trên trục chính chợ hải thành 1, Cách 353 ( Phạm Văn Đồng ) 100 m.
gần khu công nghiệp, đỉnh vàng, gần đường Mạc Đăng Doanh ( vành đai 2).
đi ra Cầu Rào 1 Cầu Rào 2 rất thuận tiện
Giá đầu tư
- Bìa đỏ chính chủ
Liên ...
Bán 90m đất mặt đường nguyễn bỉnh khiêm, đối diện tđc cây đa. giá 116 triệu/m
3
10.44 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán đất mặt đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, đối diện TĐC Cây Đa.

- Diện tích: 90m² + 45m lưu không trước cửa.
- Vỉa hè: 7 - 8m, mặt đường.
- Giá: 116 triệu/m² (có thoả thuận).
- Bìa đỏ chính chủ, không vướng quy hoạch treo.
- Có nhà 5 tầng, có thể cho thuê lấy dòng tiền.
- Giá tương đối êm so với mặt Bạch Thái Bưởi - TĐC Cây Đa.

Liên hệ: - Hoàng Hiếu.
Bán lô đất tại dương quan. vị trí đẹp, đường thông các ngả. giá siêu hời
6
2.4 tỷ 86 m²
Đất Riêng

X.Dương Quan, H.Thủy Nguyên, HP

Bán lô đất Dương Quan - Thủy Nguyên - Hải Phòng.
Diện tích 86m².
Hướng Bắc.
Đường thông, ô tô 7 chỗ đỗ cửa.
Cách chợ Dương Quan chỉ 200m.
Giá 2.4 tỷ.
SIÊU PHẨM ĐẤT ĐẸP GIÁ ĐẦU TƯ NGAY SÁT TRƯỜNG TIỂU HỌC

Vị trí: Tuyến 2 đường 301 khu dân cư đông đúc, tiện ích đầy đủ
Ngay sát trường tiểu học cực kỳ phù hợp xây nhà ở lâu dài , nhà kinh doanh , hoặc đầu tư giá trị
Gần chợ trường khu công nghiệp Tràng Duệ 3 tiềm năng tăng giá mạnh

Thông tin lô đất:
Diện tích: ~81,4m
Mặt tiền: 4,5m (rất đẹp, dễ xây nhà)
Đường vào: rộng rãi, ô ...
Mặt đường trục 26m gần khu D kết nối các khu TĐC và TTHC Thành phố.

Diện tích 98.6m² - mặt tiền 5m.
Tuyến đường thông thẳng ra cầu Nguyễn Trãi.
Đường trục chính kinh doanh buôn bán được.
Tiềm năng cực lớn để đầu tư và sở hữa 1 BĐS đẹp ở khu vực gần TTHC.
Giá chỉ 11 tỷ đồng (có thoả thuận).
Bán lô đất 82m2 tại câu đông quang trung an lão
5
685 triệu 82 m²
Đất Riêng

Đường 10, X.Quang Trung, H.An Lão, HP

Cần bán lô đất diện tích 82m² / lô.
Tại Câu Đông Quang Trung An Lão (An Quang) HP.
Vị trí: Nằm trong khu dân cư đông đúc, Giáp với khu TĐC Câu Đông, ngay gần cụm CN Tiên Cựu. Đường oto vào đất, phong thuỷ sạch đẹp.
Tiện ích: Cách trường học cấp 1 - 2 và chợ Kênh, đường QL 10 bán kính 300 - 500m.
Đi ra ubnd khu hành chính xã An Quang 300m.
Đặc biệt đất cách Cụm CN Tiên Cựu đang giải toả mặt bằng ...
Bán lô đất 93,3mv tại thôn trần phú xã an thắng an lão
4
1.9 tỷ 93 m²
Đất Riêng

Đường ĐT 360, X.An Thắng, H.An Lão, HP

Thuộc tốp hoa hậu tại thôn Trần Phú -An Thắng - An Lão sát vách thị trấn
Đường thông ngõ thoáng, rộng 5m 2oto tránh nhau dân cư đông phát triển thịnh vượng toàn nhà đẹp
Diện tích : 93 mv Ngang 4,75m Nở hậu 5m
Đi 3 bước chân ra nhà máy thép Tam Long , công ty Thủ Đô Vàng , trường tiểu học thị trấn ....
Bán Kính 400m lên trung tâm thị trấn AL , cách trục liên xã chỉ 50m. Trường chợ , ubnd bk chỉ ...
Hơn 2 tỷ có ngay lô đất đấu giá hưng đạo duơng kinh 94m
4
2.75 tỷ 94 m²
Đất Riêng

Đường Mạc Đăng Doanh, P.Hưng Đạo, Q.Dương Kinh, HP

BÁN ĐẤT ĐẤU GIÁ HƯNG ĐẠO DƯƠNG KINH HẢI PHÒNG
Diện tích: 94,5m² Ngang 4,5m, đất vuông vắn huớng chính đông
Mặt đường giao thông rộng 7m, ô tô tránh nhau thoải mái
Vị trí đẹp: sát trường Tiểu học & THCS,
Cách chợ Hương chỉ 200m
Khu dân cư đông đúc, tiện ích xung quanh không thiếu gì
Phù hợp ở kinh doanh đầu tư giữ tiền
giá chỉ 2,x tỷ
Bán lô mặt đường lê quang đạo , 100m2 ngang 5m  đất đấu giá vuông vắn
4
13.2 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán lô đất mặt đường Lê Quang Đạo ( Đông Khê 2 ) View công viên , View Hồ
- Diện tích : 100m² - Ngang 5.0m / 1 lô
- Giá : 132tr/m²

Hàng hiếm có khó tìm mặt đường Hải Phòng

Liên hệ : - Bùi Thiệu
Siêu phẩm mặt đường nhà mạc tràng cát 93,14m2 giá 35tr
3
3.26 tỷ 93 m²
Đất Riêng

Đường Nhà Mạc, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

SIÊU PHẨM MẶT ĐƯỜNG NHÀ MẠC TRÀNG CÁT
Đường nhựa 8m ô tô tránh, quay đầu thoải mái
Đối diện Vin NOXH khu dân cư sầm uất
93,14m ngang 4m
Hướng Đông Nam
Sổ đỏ chính chủ
Kinh doanh đa ngành tiềm năng sinh lời cao
35tr/m (có thương lượng)
(Zalo Em Hùng)
Mặt đường đẹp hiếm chốt nhanh kẻo lỡ!
Chính chủ bán đất phố an lạc (đối diện chợ sở dầu) phường hồng bàng, tp. hải phòng
3
4 tỷ 89 m²
Đất Riêng

Đường An Lạc, P.Thượng Lý, Q.Hồng Bàng, HP

Diện tích: 89,4m² | Mặt tiền rộng: 6,9m | Full đất ở.
Đường rộng, không gian thoáng ô tô di chuyển thoải mái.
Có thể chia 2 lô, chính chủ sổ đỏ sẵn công chứng.
Phù hợp ở xây nhà kinh doanh đầu tư dài hạn.

Vị trí cực đẹp:
Trung tâm Sở Dầu Hồng Bàng.
Khu vực sầm uất, tiện ích đầy đủ: Chợ, trường học, dịch vụ xung quanh.
Kết nối nhanh các tuyến đường lớn, đi lại cực thuận tiện.
Giá chỉ: 4 tỷ.
Liên ...
81m2 đất mặt đường tây trung hành  ngang 4.5m  hướng nam  đường 12m
4
7.78 tỷ 81 m²
Đất Riêng

Phố Tây Trung Hành, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất mặt đường Tây Trung Hành.
- Diện tích: 81m² ngang 4.5m dài 18m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng chính Nam.
- Giá: 96tr/m2

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
93.9m2 đất khu phân lô văn cao  ngang 13m thích hợp xây villa nhà vườn  tây tứ trạch
5
5.8 tỷ 93 m²
Đất Riêng

Đường 193 Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất khu phân lô Văn Cao.
- Diện tích: 93.9m².
- Lô góc 3 mặt thoáng: 2 mặt đường và có khe kỹ thuật phía sau 2m.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Mặt ngang rộng 13m thích hợp cho khách xây biệt thự mini, villa.
- Giá: 5.8 tỷ.

Bán đất tặng nhà cũ mặt phố tô vũ 193 văn cao  80m2  đường 15m
3
8.6 tỷ 83 m²
Đất Riêng

Đường Tô Vũ, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất tặng nhà mặt đường Tô Vũ - 193 Văn Cao
- Diện tích: 83m² ngang 4m dài 20.75m
- Đường rộng 15m cả vỉa hè
- Thẳng từ Cafe Ông Bầu vào là đến
- Trên đất hiện đang có nhà cũ có thể cho thuê
- Giá: 8.6 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
100m2 đất ngõ cung trầm 135 trung lực  ngang 5m  ngõ 6m
4
5.6 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Phố Trung Lực, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất ngõ Cung Trầm 135 Trung Lực.
- Diện tích: 100m² ngang 5m dài 20m.
- Đường rộng gần 6m 2 oto tránh nhau.
- Vị trí tuyến 2 Trung Lực cách mặt đường ~50m.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Giá: 56 triệu/m² ~ 5.6 tỷ.

84m2 đất khu phân lô văn cao  ngang 5m  đường 6m
6
5.46 tỷ 84 m²
Đất Riêng

Đường Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất khu phân lô 193 Văn Cao.
- Diện tích: 84m² ngang 5m
- Đường rộng 6m oto đỗ cửa ngày đêm.
- Có dải công viên - sinh hoạt chung rất thoáng.
- Vị trí cách mặt đường Văn Cao chỉ 300m, nằm trong khu dân cư văn minh.
- Giá: 65 triệu/m² ~ 5.46 tỷ

Từ 80 tới 100 của 134

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm