Bán đất tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 15 tỷ diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
98,25m2 đất đường trữ khê, đồng hoà  ngang 4,70m  đường hơn 4m
3
4.3 tỷ 98 m²
Đất Riêng

Đường Đồng Hòa, P.Đồng Hòa, Q.Kiến An, HP

- Bán đất đường Trữ Khê, Đồng Hoà.
- Diện tích: 98,25m² ngang 4,70m dài 21,5m.
- Đường trước mặt rộng hơn 4m. Ô tô tránh nhau thoải mái.
- Hướng: Nam.
- Giá: 4,3 tỷ thoả thuận.
============================
Cao Hạnh - (khách hàng liên hệ zalo để biết thêm nhiều sản phẩm).
Nhà đất văn minh - uy tín - chuyên nghiệp.
Bán đất 85m2 vĩnh khê an dương hải phòng
3
3.4 tỷ 85 m²
Đất Riêng

Đường Vĩnh Khê, P.An Hải, H.An Dương, HP

Người đăng: Pham Nam (6 tin đăng)
LÔ ĐẤT ĐẸP VĨNH KHÊ AN ĐỒNG AN DƯƠNG NGAY TRỤC CHÍNH
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 85m
Mặt tiền: 5m
Hướng: Tây Nam
Đường trước đất rộng 3,5m ô tô vào thoải mái
Giá chỉ: 3 tỷ 400 triệu
E Nam BĐS An Dương(cđm)
85 lb bán đất tuyến 2 đường máng. chủ cần tiền nên có giá tốt cho người mua
3
3.88 tỷ 85 m²
Đất Riêng

Đường Máng Nước, X.An Đồng, H.An Dương, HP

Chủ cần tiền hạ giá sâu lô đất 85mv tuyến 2 đường máng nước An Đồng đường nhựa thông ô tô đỗ của ngày đêm
Vị trí : cách Hoàng Huy 500m, vào trung tâm thành phố hoặc sang các khu vực lân cận gần
Tiện ích: vô vàn tiện ích từ học tập, chăm sóc sức khỏe, buôn bán
Chủ rất cần tiền : mua được thời điểm này giá tốt, xây ở, đầu tư đều hợp lý
Liên hệ trực tiếp xem đất:

Giá : 3 tỷ 880 triệu
Đất nền sát kcn tràng duệ 3 50m
3
1 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường 10, X.Bát Trang, H.An Lão, HP

CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT SÁT Khu công nghiệp Tràng Duệ 3 TIỀM NĂNG ĐẦU TƯ & KINH DOANH CAO
Vị trí cực đẹp: cách KCN Tràng Duệ 3 chỉ khoảng 50m
Diện tích: 90m²
Mặt tiền: 5m vuông vắn
Đường nội khu rộng 4,5m, ô tô vào tận nơi
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn
Giá chỉ khoảng 1 tỷ
Khu vực đông dân cư, gần trường học, ủy ban
Phù hợp xây nhà ở, nhà trọ, đầu tư giữ tiền hoặc kinh doanh ...
Lô góc ngã tư đường 25m đất tái định cư sở tư pháp, đằng hải (e313)  0917 696 ***
3
11.25 tỷ 93 m²
Đất Riêng

Đường Đằng Hải, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Lô góc ngã tư đường 25m đất tái định cư Sở Tư Pháp, Đằng Hải (E313) LH .

D. Tích: 93 m² (ngang 5,1 x 18,4m) - Hướng: Đông Bắc.

- Đường 25m vỉa hè 2 bên, lô góc ngã tư ngay chợ Lũng Đông kinh doanh sầm uất.
- Cạnh dài bán đường 25m vỉa hè cực rộng, kinh doanh siêu đỉnh...

Giá: 121 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 11,2 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, STP93).
+ Chuyên BĐS các ...
Hàng hiếm đất tái định cư sở tư pháp, đằng hải tuyến 3 lê hồng phong (e233)  0917 696 ***
3
7.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Hàng hiếm đất tái định cư Sở Tư Pháp, Đằng Hải (E233) LH .

D. Tích: 100m² (ngang 5 x 20) - Hướng: Tây Bắc.

- Chỉ 1 lô duy nhất bán lúc này, khu trung tâm, cơ sở hạ tầng đồng bộ, dân cư đông.
- Bán kính 200m full tiện ích, trường học các cấp, chợ Lũng Đông, UB hành chính, bệnh viện...

Giá: 75 tr/m².
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, STP100).
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư ...
Đất đấu giá mặt đường lê quang đạo diện tích siêu đẹp. thích hợp kinh doanh buôn bán, cho thuê
3
12.8 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán đất mặt đường Lê Quang Đạo.
Lô thường:
- Diện tích: 100m² - Ngang 5m - Dài 20m.

- Trục đường 30m kết nối giữa Lê Lợi và Nguyễn Bỉnh Khiê.

- Gần hồ An Biên.

- Thích hợp xây nhà vừa ở vừa kinh doanh, VP công ty, các mô hình kinh doanh dịch vụ.

LH: Mr. Vững .
Bán đất mặt đường lê quang đạo  vị trí đẹp không lỗi nhỏ
3
13.3 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất Mặt Đường Đông Khê 2 (Lê Quang Đạo)
- Diện tích: 100m ( 5 x 20 )
- Hướng Tây Nam
- Đường rộng 30m vị trí thông thương kinh doanh sầm uất bậc nhất thành phố Cảng
- Vị trí đẹp không lỗi gố ga, bốt điện
- Lô đất phù hợp làm trụ sở, Văn phòng Công ty, cho thuê mặt bằng
- Giá: 133tr/m²

Liên hệ:
Siêu phẩm có 102 giá đẹp  đất đẹp  gần chợ
3
3.35 tỷ 93 m²
Đất Riêng

Đường 306, X.Mỹ Đức, H.An Lão, HP

SIÊU PHẨM ĐẸP HIẾM

NẰM NGAY CON ĐƯỜNG HUYẾT MẠCH 306 NỐI QUỐC LỘ 354.

DỰ ÁN ĐƯỜNG VÀNH ĐAI 2

CÁCH CHỢ, TRƯỜNG CẤP 1 2, VINMAX CHỈ 5 PHÚT ĐI BỘ.

CÁCH NGÃ 5 KIẾN AN 5 PHÚT ĐI XE.

XUNG QUANH DÂN CƯ BUÔN BÁN KINH DOANH XẦM UẤT.

NHÀ HÀNG, TIỆM SPA , QUÁN TẠP HÓA, CÀ PHÊ, PHÒNG TẬP GIM.... NHƯ MỘT THÀNH PHỐ THU NHỎ.

DIỆN TÍCH 93,5 m² ( NGANG 5,5m ) ĐƯỜNG TRƯỚC ĐẤT RỘNG 15 m.

ĐƯỢC SỬ ...
Bán đất đấu giá kiến thiết(chợ hoa quả) đông nam ngang 6m dt 97,4m2. rất hiếm
3
6.04 tỷ 97 m²
Đất Riêng

Đường Kiến Thiết, P.Sở Dầu, Q.Hồng Bàng, HP

DT: 97,4m². 6*16,2m. Hướng Đông Nam. Đẹp không tỳ vết.
Vị trí ở yên tĩnh, đẳng cấp. Nằm trong khu TĐC vinhomes. Mật độ xây dựng phủ kín 90%. Khu vực phát triển tiềm năng tương lai mạnh. Sát trung tâm hành chính mới. Giao dịch mua bán luôn sôi động, có thể nói là nhất Hồng Bàng.
Giá bán: 62 triệu/m².
LH: Phú Thành.
Bán đất đẹp tại chiến thắng, an lão, hải phòng, 2,65 tỷ, 95,8m2 siêu hot
6
2.65 tỷ 95 m²
Đất Riêng

X.Chiến Thắng, H.An Lão, HP

Đất nền siêu chất tại Xã An Hưng, Hải Phòng (Huyện An Lão, Hải Phòng cũ)! Với diện tích 95,8m², giá chỉ 2,65 tỷ. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Hướng cửa chính Đông Bắc, chiều ngang mặt tiền 4,31m, ngõ rộng 9m, thuận tiện cho xe cộ đi lại dễ dàng. Mặt tiền cực kỳ phù hợp cho ai muốn kinh doanh. Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất đẹp để xây dựng tổ ấm hoặc đầu ...
Hàng hiếm tại mặt đường nhà mạc, tràng cát, p hải an, hp 34 triệu / m2, 99 m2, đất thổ cư chính chủ
3
3.37 tỷ 99 m²
Đất Riêng

Đường Cát Linh, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Nhanh tay sở hữu lô đất thổ cư tại mặt đường Nhà Mạc, Phường Hải An, Hải Phòng -
diện tích 99m², giá chỉ 34 triệu / m².
Lô đất có mặt tiền 4.7m,
ngõ vào rộng 8m, thuận tiện cho việc ra vào.
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đẹp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.

+ Diện tích: 99m2
+ Giá: 34 triệu / m2
+ Mặt tiền: 4.7m, ngõ ...
Bán đất đấu giá kiến thiết( chợ đầu mối hoa quả) dt 89,5m ngang 6,5m tuyệt đẹp.
3
5.8 tỷ 89 m²
Đất Riêng

P.Sở Dầu, Q.Hồng Bàng, HP

Lô đất có vị trí đẹp xuất sắc, nằm trong khu TĐC vinhomes quy hoạch đồng bộ với gần 2000 hộ dân. khu vực thoáng mát sạch sẽ, xa chợ, xung quanh toàn nhà to, biệt thự. đẳng cấp nhất trong tđc với chỉ khoảng 40 lô có diện tích lớn.
Giá Bán :65 triệu/m ( có tl)
lh gặp Thành
Bán đất 88m2 đối diện công viên tại trang quan, an đồng, an dương  giá 3,x tỷ
5
3.85 tỷ 88 m²
Đất Riêng

Đường Chùa Nghèo, X.An Đồng, H.An Dương, HP

Bán đất 88m² đối diện công viên tại Trang Quan, An Đồng, An Dương.
- Diện tích: 88m² ngang 4,4m. Vuông vắn không lỗi phong thuỷ.
- Hướng: Đông Bắc.
- Đường 6m vỉa hè 3m.
- Sổ hồng chính chủ.
- Vị trí tuyến 2 đường Chùa Nghèo, đối diện công viên, ô tô đỗ cửa ngày đêm. Phía sau nhà có Quy hoạch mở đường, tương lai thành 2 mặt đường.
- Giá: 3,85 tỷ
Lh E. Văn: (Zalo/SĐT) chuyên BĐS khu vực An Dương, ...
Chủ nhà gửi bán 16n6 bãi ngoài, hoa động, thuỷ nguyên
5
5 tỷ 98 m²
Đất Riêng

Đường Hoa Động, X.Hoa Động, H.Thủy Nguyên, HP

Chủ nhà gửi bán 16N6 Bãi Ngoài, Hoa Động, Thuỷ Nguyên.
- Vị trí tuyến 2 đường trục 203, gần ngay dự án Hoàng Huy Green, Doji Emeral Symphony, trung tâm hành chính thành phố.
- Thửa đất vuông vắn không lỗi lầm, dân cư đông đúc hạ tầng đồng bộ, chỉ vài bước chân ra trường học, chợ.
- Diện tích: 98m² ngang 6m.
- Hướng: Tây.
- Đường 9m vỉa hè 3m.
- Sổ hồng chính chủ.
- Giá công khai: 5 tỷ (có ra ...
Bán đất 100m2 kpl đống chuối, hồng bàng, hải phòng
4
4.6 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Trương Văn Lực, P.Hùng Vương, Q.Hồng Bàng, HP

Bán đất 100m² KPL Đống Chuối, Hồng Bàng, Hải Phòng.
- Diện tích: 100m² ngang 5m.
- Hướng Đông Nam.
- Đường 7m vỉa hè 3m.
- Cơ sở hạ tầng đồng bộ, điện nước ngầm, cách trường, chợ chỉ khoảng 300m, dân cư đông đúc, văn minh.
- Sổ hồng chính chủ.
- Giá: 4,6 tỷ (có thoả thuận).
LH E. Văn: (Zalo/SĐT) chuyên BĐS An Dương, Hồng Bàng.
Bán đất 100m2 chung cư huê, hoa động, thuỷ nguyên  ngay cạnh dự án doji emerald symphony
5
4.2 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Cống Huê, X.Hoa Động, H.Thủy Nguyên, HP

Bán đất 100m² chung cư Huê, Hoa Động, Thuỷ Nguyên - Ngay cạnh dự án Doji Emerald Symphony.
- Vị trí gần ngay trường học, vài bước chân ra dự án Hoàng Huy Green City và dự án Doji Emerald Symphony.
- Thửa đất vuông vắn không lỗi lầm, dân cư đông đúc.
- Diện tích: 100m² ngang 5m.
- Hướng: Bắc.
- Đường 12m.
- Sổ hồng chính chủ.
- Giá: 4,2 tỷ (có ra lộc).
LH E. Văn: (Zalo/SĐT) để làm việc chính chủ.
Bán 2 lô đất liền kề ngõ 5m ô bàn cờ tân thành dương kinh hải phòng
8
1.95 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Phố Tân Hợp, P.Tân Thành, Q.Dương Kinh, HP

BÁN 2 LÔ ĐẤT LIỀN KỀ NGÕ 5M Ô BÀN CỜ TÂN THÀNH DƯƠNG KINH HẢI PHÒNG

Vị trí đẹp tại khu ô bàn cờ Tân Thành dân cư đông đúc, đường sá thông thoáng, thuận tiện an cư và đầu tư lâu dài.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 100m/lô
Mặt tiền: 5m vuông vắn cực đẹp
Sổ đỏ chính chủ
Đường trước đất rộng 5m, ô tô tránh nhau thoải mái

Tiện ích xung quanh chỉ trong bán kính 300m:
Trường học các cấp
...
Đất vĩnh lưu phương lưu giá quá hợp lý 100m2 ngang 5m
3
3.7 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Phố Vĩnh Lưu, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

ĐẤT VĨNH LƯU PHƯƠNG LƯU | GIÁ QUÁ HỢP LÝ
Ngõ ô tô vào tận đất
Khu dân cư đẹp ở cực thích
100m ngang 5m
Hướng Đông Bắc
Diện tích rộng giá mềm hiếm khu
37tr/m (có bớt nhẹ)

Hàng đẹp tài chính tốt chốt nhanh kẻo mất!
100m2 đất mặt đường lũng đông  ngang 5.9m  đường 8m
3
6.7 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất mặt đường Lũng Đông
- Diện tích: 100m² ngang 5.9m
- Đường rộng 8m
- Hướng Tây Tứ Trạch
- Trên đất có nhà cấp 4
- Giá: 67 triệu/m² ~ 6.7 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Từ 60 tới 80 của 132

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm