Bán đất tại Hải Phòng giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất tặng nhà cấp 4 mặt đường hoàng minh thảo
diện tích 125m2 ngang5,85m nở hậu 6,1m
3
16 tỷ 125 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Minh Thảo, P.Nghĩa Xá, Q.Lê Chân, HP

Siêu phẩm
bán đất tặng nhà cấp 4 mặt đường Hoàng Minh Thảo
Diện tích 125m² ngang:5,85m nở hậu 6,1m
đang cho thuê có dòng tiền 18tr/tháng
Sổ đỏ cc
Giá 16 tỷ có thỏa thuận
Anh Quang
Bán lô đất mặt đường đỗ mười ngang 7m vuông vắn, nằm ngay ngã tư rất đẹp
3
18 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Mười, X.Dương Quan, H.Thủy Nguyên, HP

Diện tích: 100m². Ngang 7m (vuông vắn)
Hướng: Đông
Giá: 18 tỷ
271.9m2 đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong  ngang 12.95m  tây nam
5
19.85 tỷ 271 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Đất biệt thự Phúc Lộc.
- Diện tích 271.9m².
- Mặt tiền 12.95m/ lô.
- Vị trí nằm ngay cổng 3 của khu biệt thự.
- Đường rộng 25m cả vỉa hè.
- Hướng Tây Nam.
- Giá: 73 triệu/m² ~ 19.8 tỷ thoả thuận.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Spcc, đẳng cấp thượng lưu đất biệt thự đồng bồ, hải an (e84)  0917 696 ***
3
14 tỷ 345 m²
Đất Riêng

P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, đẳng cấp thượng lưu Đất biệt thự Đồng Bồ, Hải An (E84) LH .

D. Tích: 345m² (ngang 12,8 x 27m) - Hướng: Đông Nam.

- Khu đô thị đẹp top 1 Hải An, dãy toàn biệt thự, đường to vỉa hè rộng.
- Phù hợp để ở, làm văn phòng, đầu tư sinh lời...
- Có 2 lô liền kề cho khách lựa chọn, khách mua 2 lô có giá ưu đãi hơn.

Giá: 14 tỷ (~ 40,5 tr/m²).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, ...
375m2 đất biệt thự cựu viên, kiến an  đối diện quảng trường  ngang 17,60m
4
13.13 tỷ 375 m²
Đất Riêng

Đường Cựu Viên, P.Bắc Sơn, Q.Kiến An, HP

- Bán đất lô góc biệt thự khu đô thị Cựu Viên, Kiến An.
- DTMB: 375m², ngang 17,60m, dài 21,30m.
- Đất lô góc, 1 mặt đường nội bộ, 1 mặt ngõ đi vào khu dân cư Cựu Viên. Vỉa hè 5m, đường thông tứ phía, giao thông, đi lại vô cùng thuận tiện.
- Ngay trước mặt là đường Quảng Trường, khách sạn Hải Nhiên. Vị trí vô cùng thoáng mát.
- Hướng: Đông.
- Giá: 35 triệu/m² = 13tỷ 125triệu (thỏa ...
Bán đất đường đỗ mười, thủy nguyên, hải phòng
3
15 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Mười, X.Dương Quan, H.Thủy Nguyên, HP

Bán đất đường Đỗ Mười, Thủy Nguyên, Hải Phòng.

Vị trí: Nằm trên trục đường chính huyết mạch. Cạnh dự án Hoàng Huy New City.
Thông số: 5x20m.

Giá: Liên hệ.

Chi tiết liên hệ em Thành: .
Bán đất 101m2 khu 591 thiên lôi trục chính sát aeon mall
3
13.6 tỷ 101 m²
Đất Riêng

Đường Thiên Lôi, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Giữ tiền kiểu cũ là mất giá chuyển sang đất trung tâm mới là cách giữ tài sản khôn ngoan.

Cơ hội hiếm tại khu 591 Thiên Lôi vị trí ngay cạnh AEON Mall Hải Phòng, khu vực đang phát triển sôi động bậc nhất Hải Phòng, phù hợp vừa ở vừa đầu tư dài hạn.

* Diện tích: 101m²
* Mặt tiền: 4.5m chiều sâu 22.5m (tỷ lệ đẹp, dễ thiết kế)
* Hướng: Tây Bắc
* Giá: 135 triệu/m² (có thương lượng)
* Đường trước ...
Tuyến 2 lê hồng phong đất biệt thự lô 10 gần cấp 3 trần phú (e17)  0917 696 ***
3
12.85 tỷ 126 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Tuyến 2 Lê Hồng Phong đất biệt thự lô 10 gần cấp 3 Trần Phú (E17) LH

D.tích: 126m² (ngang 7 x 18) - Hướng: Đông Bắc

- Vị trí ngay trường chuyên cấp 3 Trần Phú, cách toà Doji, siêu thị Go chỉ mấy trăm mét
- Phù hợp xây biệt thự, trụ sở công ty, khách sạn, căn hộ, văn phòng cho thuê...

Giá: 102 tr/m² (~ 12,8 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, 10126)
+ Chuyên BĐS các khu ...
Cần bán lô đất biệt thự 276m2 nam sông lạch tray (thuỷ lợi) ven sông cực mát.
3
11.59 tỷ 276 m²
Đất Riêng

Đường Cầu Rào 1, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

Chủ gửi bán lô đất biệt thự Nam Sông Lạch Tray (Thuỷ Lợi) view sông cực mát.
DT 276m² ngang 13,5m.
Hướng Bắc.
Giá 42 triệu/m².
Địa điểm cực đẹp gần các tiện ích khu dân cư đông đúc, bệnh viện, trường học.
Quý khách có nhu cầu mua và bán xin liên hệ: Lương Phúc
Duy nhất 01 lô đất phân lô 3c lê hồng phong
3
14.28 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Duy nhất 01 lô đất lô 3C Lê Hồng Phong.

- Diện tích: 119m² ngang 7m.
- Hướng: Tây Tứ Trạch (Tây Nam).
- Giá: 120tr/m² thoả thuận.
- Phân lô biệt thự, lòng đường 9m, vỉa hè 3m.
- Khe kỹ thuật 2m.

Liên hệ xem đất e Thịnh.
100m2 đất mặt đường lê quang đạo tđc đồng ninh  ngang 5m
4
12.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất mặt đường Lê Quang Đạo
- Diện tích: 100m² ngang 5m dài 20m
- Trục đường 30m kết nối giữa Lê Lợi và Nguyễn Bỉnh Khiêm
- Gần hồ An Biên
- Thích hợp xây nhà vừa ở vừa kinh doanh, VP công ty, các mô hình kinh doanh dịch vụ
- Giá: 129 triệu/m² ~ 12.9 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An
119m2 đất lô 3b lê hồng phong gần khánh hội  ngang 7m  đường 15m
5
11.66 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất Lô 3B Lê Hồng Phong gần Khánh Hội
- Diện tích: 119m² ngang 7m dài 17m
- Đường rộng 15m cả vỉa hè
- Khe kỹ thuật 2m
- Hướng Tây Bắc
- Giá: 98 triệu/m² ~ 11.66 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Bán đất biệt thự đường rộng 30m đường lê hồng phong quận ngô quyền giá rẻ nhất thế giới
4
13.13 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Đất biệt thự mặt đường rộng 30m thuộc lô 26 Lê Hồng Phong mà giá có 125 triệu/m
Hàng siêu rẻ siêu độc.mặt đường rộng 30m.ngay sát UBND quận Ngô Quyền Cũ.phía sau MDM
Kinh doanh buôn bán mọi thứ trên đời
Ô tô đỗ 5 chục chiếc
Giá : 125 triệu/m (gia lộc)
Sổ đỏ chính chủ
Hướng : Tây Nam
Diện tích : 105m (7x15)
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
Lô góc ngang 7,5m siêu đẹp đường lê hồng phong gần mdm giá 16 tỷ
3
16.1 tỷ 111 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô góc siêu đẹp tại lô 26BC đường Lê Hồng Phong quận Ngô Quyền
Vị trí nằm ở sau MDM,gần UBND quận Ngô Quyền cũ
Sổ đỏ chính chủ
Hướng : Đông Nam Tây Nam
Diện tích : 111m (ngang 7,4m)
Giá : 145 triệu/m
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
4 cực phẩm icc quán mau siêu hiếm duy nhất 1 lô  lô đất tuyến 2 icc quán mau  đón đầu dư địa t
3
12.9 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Phố Lạch Tray, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

4- CỰC PHẨM ICC QUÁN MAU SIÊU HIẾM DUY NHẤT 1 LÔ - LÔ ĐẤT TUYẾN 2 ICC QUÁN MAU - ĐÓN ĐẦU DƯ ĐỊA THÔNG ĐƯỜNG

~ DT : 100m² - Ngang : 5m - Hướng Đông TT.

~ Lô đất nằm ở tuyến 2 ICC - Sản phẩm cực hiếm trên thị trường.

~ Giá chào : 12,9 Tỷ ~ thoả thuận nhẹ
( zalo , sdt )
Từ 60 tới 75 của 75

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm