Bán đất tại Hải Phòng giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
335m2 đất khu biệt thự sao đỏ  ngang 15m  tây nam
4
14.07 tỷ 335 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Văn Đồng, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

- Bán đất khu biệt thự Sao Đỏ - Dương Kinh
- Diện tích: 335m² ngang 15m
- Đường rộng 12m cả vỉa vè
- Hướng Tây Nam
- Giá: 42 triệu/m² ~ 14 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Bán 1200m đất xưởng tại nam hải hải an hải phòng
3
17 tỷ 1200 m²
Đất Riêng

Đường Nam Hải, P.Nam Hải, Q.Hải An, HP

BÁN 1200m đất xưởng tại Nam Hải Hải An Hải Phòng.
Hiện tại là đất 03. Đã có 170m đất có bìa đỏ bên trên lên rất đẹp.
Diện tích: 1200m.
Đường trước mặt rộng 25m conterner chạy thoải mái.
Bìa đỏ đất ở 170m.
Giá: 17 tỷ.
Lh: Văn Cường. Chuyên đất nhà xưởng.
Đẳng cấp thượng lưu đất biệt thự đồng bồ, hải an (e204)  0917 696 ***
3
13.46 tỷ 345 m²
Đất Riêng

P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Đẳng cấp thượng lưu đất biệt thự Đồng Bồ, Hải An (E204) LH

D.tích: 345m² (ngang 12,8 x 27) - Hướng: Tây Bắc

- Vị trí siêu đẹp, tuyến 2 đường 40m thông ra Lê Hồng Phong đã có quyết định làm
- Đường to vỉa hè rộng, dãy toàn biệt thự, dân đang về xây ở nhiều, cách siêu thị Go hơn 2km

Giá: 39 tr/m² (~13,4 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, DB345)
+ Chuyên BĐS các khu Tái ...
119m2 đất lô 6b lê hồng phong gần phượng chi  ngang 7m  đường 15m
4
11.9 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất Lô 6B Lê Hồng Phong gần Phượng Chi.
- Diện tích: 119m² ngang 7m dài 17m.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Đường 15m cả vỉa hè.
- Hướng Đông Bắc.
- Thích hợp xây villa, toà nhà vừa ở vừa làm văn phòng (tối đa 7 tầng).
- Vị trí tuyến 3 cách mặt đường Lê Hồng Phong vài bước chân (2 ngoặt vào đến đất).
- Giá: 100tr/m2

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Bán 119m2 đất xẻ khe cực đẹp 3 mặt thoáng lô 16 lê hồng phong, thành phố hải phòng  rất đẹp
3
15.5 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Hiếm nhất duy nhất độc nhất.
Thửa đất xẻ khe 3 mặt thoáng, phân lô biệt thự Lô 16 Lê Hồng Phong, Hải Phòng.
Diện tích: 119m² | Mặt tiền 7m | Xây tối đa 7 tầng.
Vị trí: Lô cực đẹp đường 15m, vỉa hè hai bên khu phân lô cao cấp, an ninh 24/7.
Hướng: Tây bắc
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ.

Giá: 15,5 tỷ

Chuyên BĐS khu vực Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An, Lê Chân, mặt đường trung tâm.
Nhiệt tình tận tâm - ...
Mặt đường lê quang đạo tđc đồng ninh, gia viên, hải phòng  100m2
4
12.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Siêu phầm đáng để đầu tư tại mặt đường Lê Quang Đạo khu TDC Đồng Ninh, Gia Viên, Hải Phòng.

- 100m² (mặt tiền rộng 5m).
Đường rộng 25m.

Vị trí hội tụ những yếu tố tăng giá mạnh, rẻ hơn thị trường 10 giá.

Khu vực dân cư sầm uất, gần khu nhà ở xã hội.
Giá: 125tr/m².
Bán đất biệt thự 126m lô 10b đường lê hồng phong hải an hải phòng
3
12.73 tỷ 126 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

663. - Bán lô đất Tuyến 2 Lê Hồng Phong _ lô 10b đối diện toà án Thành Phố Hải Phòng, cạnh cổng chào chợ lũng vào
- DT 126m² mặt tiền 7m đường siêu rộng xây villa biệt thự siêu đẹp
- Hướng đônh bắc
- Vị trí đỉnh Lê Hồng Phong toà nhà ngân hàng, biệt phủ xung quanh đã kín
- giá : 101 triệu/m
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
162m2 đất mặt đường đông an gần ngã 6 cát bi  ngang 7.4m  đông tứ trạch
4
11.34 tỷ 162 m²
Đất Riêng

Đường Đông An, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

- Đất mặt đường Đông An - Thành Tô
- Diện tích: 162m² ngang 7.4m dài 22m
- Đường rộng 8m cả vỉa hè
- Vị trí kết nối giữa Ngô Gia Tự và Cát Bi
- Hướng Bắc
- Giá: 70 triệu/m² ~ 11.34 tỷ

105m2 đất lô 26 lê hồng phong sau honda  ngang 7m  đường 15m  tây tứ trạch
4
12.6 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất Lô 26 Lê Hồng Phong
- Diện tích: 105m² ngang 7m dài 15m
- Đường rộng 15m cả vỉa hè
- Khe kỹ thuật 2m
- Hướng Tây Tứ Trạch
- Giá: 12.6 tỷ thoả thuận

Mặt đường 23m đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong (e137)  0917 696 ***
3
19.82 tỷ 309 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Mặt đường 23m Đất biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong (E137) LH .

D. Tích: 309.7m² (ngang 12,8 x 24,1m) - Hướng: Đông Bắc.

- Đường to vỉa hè rộng, khu dân trí cao, xung quanh toàn biệt thự, bảo vệ 24/24.
- Gần trung tâm hành chính, trường học, chợ dân sinh, cách siêu thị Go, Lạc Hồng chỉ 2km...

Giá: 64 tr/m² (~ 19,7 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, PL309).
+ ...
Lô góc ngã tư đường 25m đất tái định cư sở tư pháp, đằng hải (e313)  0917 696 ***
3
11.25 tỷ 93 m²
Đất Riêng

Đường Đằng Hải, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Lô góc ngã tư đường 25m đất tái định cư Sở Tư Pháp, Đằng Hải (E313) LH .

D. Tích: 93 m² (ngang 5,1 x 18,4m) - Hướng: Đông Bắc.

- Đường 25m vỉa hè 2 bên, lô góc ngã tư ngay chợ Lũng Đông kinh doanh sầm uất.
- Cạnh dài bán đường 25m vỉa hè cực rộng, kinh doanh siêu đỉnh...

Giá: 121 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 11,2 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, STP93).
+ Chuyên BĐS các ...
Đất đấu giá mặt đường lê quang đạo diện tích siêu đẹp. thích hợp kinh doanh buôn bán, cho thuê
3
12.8 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán đất mặt đường Lê Quang Đạo.
Lô thường:
- Diện tích: 100m² - Ngang 5m - Dài 20m.

- Trục đường 30m kết nối giữa Lê Lợi và Nguyễn Bỉnh Khiê.

- Gần hồ An Biên.

- Thích hợp xây nhà vừa ở vừa kinh doanh, VP công ty, các mô hình kinh doanh dịch vụ.

LH: Mr. Vững .
Bán đất mặt đường lê quang đạo  vị trí đẹp không lỗi nhỏ
3
13.3 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất Mặt Đường Đông Khê 2 (Lê Quang Đạo)
- Diện tích: 100m ( 5 x 20 )
- Hướng Tây Nam
- Đường rộng 30m vị trí thông thương kinh doanh sầm uất bậc nhất thành phố Cảng
- Vị trí đẹp không lỗi gố ga, bốt điện
- Lô đất phù hợp làm trụ sở, Văn phòng Công ty, cho thuê mặt bằng
- Giá: 133tr/m²

Liên hệ:
2 thửa liền kề đường 25m đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong (e232)  0917 696 ***
3
19.58 tỷ 271 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

2 thửa liền kề đường 25m đất biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong (E232) LH

D.tích: 274m²(ngang 12,95 x 21m) - Hướng: Tây Nam

- Vị trí siêu đẹp, ngay cổng số 3 cách đường Trần Hoàn mấy bước chân
- Hạ tầng đẹp, xung quanh toàn biệt thự, bán kính 500m full tiện ích, trường, chợ, UB hành chính ...

Giá: 72 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 19,7 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, ...
Hàng thở ôxy đất biệt thự đường lê hồng phong gần coopmart giá có 95 triệu
4
11.97 tỷ 126 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

655. BÁN NHANH LÔ BIỆT THỰ 126m LÔ 2D đường Lê Hồng Phong giá rẻ nhất 95 triệu/m
Hiện tại nó là lô biệt thự giá rẻ nhất khu vực Lê Hồng Phong thuộc quận Ngô Quyền rồi ạ.mời các bác mua nhanh
Diện tích : 126m (7x18)
Sổ đỏ chính chủ
Hướng : Đông Bắc
Giá : 95 triệu/m
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
Bán lô đất siêu hiếm 3 mặt thoáng tại lô 16 đường lê hồng phong phường đằng lâm hải an
3
15.47 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Bán lô đất siêu hiếm 3 mặt thoáng tại lô 16 đường Lê Hồng Phong phường đằng lâm hải an
Có khe kĩ thuật bên cạnh và khe kĩ thuật đằng sau.xây nhà siêu thoáng
Giá : 130 triệu/m (gia lộc)
Sổ đỏ chính chủ
Hướng : Tây Bắc
Diện tích : 119m (7x17)
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
Siêu phẩm cực hiếm lô góc 3 thoáng lô 16d lê hồng phong, vị trí đẹp khó tìm .diện tích 119m
3
15.5 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Siêu Phẩm Cực Hiếm Lô Góc 3 Thoáng Lô 16D Lê Hồng Phong, Vị Trí Đẹp Khó Tìm
Diện tích: 119m mặt tiền rộng 7m cực đẹp
Kết cấu: Đất vuông vắn, thông số lý tưởng, phù hợp xây biệt thự, văn phòng hoặc căn hộ cao cấp
Vị trí: Thuộc khu lô 16D Lê Hồng Phong khu dân cư cao cấp, hạ tầng đồng bộ, đường rộng, ô tô dừng đỗ thoải mái
Hướng: Tây tứ trạch
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn

...
Bán lô góc 126m2 tuyến 2 lê hồng phong, hải an
5
16 tỷ 126 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô góc 126m² tuyến 2 Lê Hồng Phong, Hải An.
- Diện tích: 126m² ngang 7.5m.
- Lô góc: 2 mặt đường 40m & 15m giao thông thuận tiện.
- Vị trí: Đường trục chính, tuyến 2 Lê Hồng Phong phù hợp xây tòa nhà văn phòng, khách sạn.
- Hướng: Tây Bắc - Tây Nam.
- Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ.

Giá: 127 triệu/m² (thương lượng).

Tùng Anh Land: .
- Số 26 Trần Hoàn, Hải An.
Lô đất 180m2 khu đường bến láng  tuyến 3 lê hồng phong  cần bán gấp
4
11.52 tỷ 180 m²
Đất Riêng

P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Lô đất khu đường Bến Láng tuyến 3 Lê Hồng Phong - cần bán gấp - GIÁ CỰC SỐC
- Diện tích: 180m² (ngang 9m x 20m)
- Hướng: Đông tứ trạch
- Vị trí đẹp: đoạn đầu đường Bến Láng, kết nối Trung Lực, cách nhà hàng Amakong chỉ vài bước chân
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, minh bạch
Giá: 64 triệu/m² (thương lượng) 11,5 tỷ
____________________________
Tùng Anh Land:
Bán 90m đất mặt đường nguyễn bỉnh khiêm, đối diện tđc cây đa. giá 116 triệu/m
3
10.44 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán đất mặt đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, đối diện TĐC Cây Đa.

- Diện tích: 90m² + 45m lưu không trước cửa.
- Vỉa hè: 7 - 8m, mặt đường.
- Giá: 116 triệu/m² (có thoả thuận).
- Bìa đỏ chính chủ, không vướng quy hoạch treo.
- Có nhà 5 tầng, có thể cho thuê lấy dòng tiền.
- Giá tương đối êm so với mặt Bạch Thái Bưởi - TĐC Cây Đa.

Liên hệ: - Hoàng Hiếu.
Từ 20 tới 40 của 75

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm