Bán đất tại Hải Phòng giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Lô góc  mặt đường đỗ mười 113m2 ngang 5m nở hậu 5.26m
3
17.5 tỷ 113 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Mười, X.Dương Quan, H.Thủy Nguyên, HP

Lô góc - Đỗ Mười / đối diện Hoàng Huy New City siêu đẹp siêu VIP siêu tiềm năng.
- Diện tích 113m².
- Mặt tiền 5m.
- Pháp lý: Sổ đỏ.
- Giá 17 tỷ 500 tr
Bán 330m2 đất mặt ngõ 337 đà nẵng  ngô quyền  hải phòng. giá 47 triệu/m2
5
15.51 tỷ 330 m²
Đất Riêng

Phố Đà Nẵng, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô đất hiếm trung tâm Ngô Quyền - Hải Phòng.
Vị trí đắc địa: Sau nhà mặt đường 337 Đà Nẵng, thuộc quận Ngô Quyền khu vực sầm uất bậc nhất Hải Phòng.
Đường vào rộng 5m, ô tô tránh nhau dễ dàng.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 330m² (ngang cực rộng 17m) thế đất đẹp, vuông vắn.
- Hướng: Tây Bắc.
- Có thể bán linh hoạt:
- Lô nhỏ: 138m² (ngang 8,4m) - 6,48 tỷ.
- Lô to: 192m² (ngang 8,4m) - 8,x ...
Mặt đường trục 26m gần khu D kết nối các khu TĐC và TTHC Thành phố.

Diện tích 98.6m² - mặt tiền 5m.
Tuyến đường thông thẳng ra cầu Nguyễn Trãi.
Đường trục chính kinh doanh buôn bán được.
Tiềm năng cực lớn để đầu tư và sở hữa 1 BĐS đẹp ở khu vực gần TTHC.
Giá chỉ 11 tỷ đồng (có thoả thuận).
Bán lô mặt đường lê quang đạo , 100m2 ngang 5m  đất đấu giá vuông vắn
4
13.2 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán lô đất mặt đường Lê Quang Đạo ( Đông Khê 2 ) View công viên , View Hồ
- Diện tích : 100m² - Ngang 5.0m / 1 lô
- Giá : 132tr/m²

Hàng hiếm có khó tìm mặt đường Hải Phòng

Liên hệ : - Bùi Thiệu
Đất nền siêu chất tại Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (cũ: Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng), với diện tích 290m², giá chỉ 17,5 tỷ VND. Pháp lý đầy đủ, không lo lắng về giấy tờ. Đặc biệt, vị trí này cực kỳ thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. Không chỉ là nơi để xây dựng tổ ấm, mà còn là cơ hội đầu tư hấp dẫn cho tương lai.

Địa điểm xung quanh:
+ Bệnh viện đa khoa thành phố Thủy Nguyên
+ Công viên ...
Đất nền bán tại xóm trại, thủy nguyên, 63,5 triệu / m2, 250m2 đẹp xuất sắc
3
15.88 tỷ 250 m²
Đất Riêng

X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Nằm ở Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng, trước đây Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng, đất nền lý tưởng cho các dự án tương lai.
- Diện tích rộng 250m², thoải mái xây dựng theo ý thích.
- Giá chỉ 63,5 triệu / m², cực kỳ hấp dẫn cho khu vực này.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng cho giao dịch.
- Ngõ vào rộng 18m, thuận tiện cho việc di chuyển và phát triển.
- Phong thủy tốt, mang lại vận khí cho gia ...
Bán đất tại xóm trại, đường tỉnh 359, thủy nguyên, 17 tỷ, 261 m2, giá tốt hot!
3
17 tỷ 261 m²
Đất Riêng

X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Nằm ở Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng - Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng cũ, lô đất này là một cơ hội không thể bỏ lỡ! Với diện tích 261m², đất có pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, giúp đảm bảo quyền lợi cho người mua.

Đất có giá 17 tỷ, rất hợp lý cho những ai đang tìm kiếm một nơi lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư. Diện tích rộng rãi cho phép xây dựng nhiều công trình, phù hợp với nhiều loại hình sử ...
Bán đất tại thủy đường, 74 triệu / m2, 204 m2, hàng hot chỉ với giá này
3
15.1 tỷ 204 m²
Đất Riêng

X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Đất nền cực chất tại Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (địa chỉ cũ: Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng) đang chờ đón chủ mới! Diện tích 204m², giá chỉ 74 triệu / m², quá hời cho một vị trí đắc địa. Pháp lý đầy đủ, an tâm khi giao dịch.

- Diện tích: 204m2
- Giá: 74 triệu / m2
- Pháp lý: đầy đủ

Khu vực này có nhiều tiện ích xung quanh, như bệnh viện đa khoa thành phố Thủy Nguyên, siêu thị Lan Chi Mart ...
Đất bán tại đường tỉnh 359, thủy đường, 16,6 tỷ, 275 m2, giá cực chất
3
16.6 tỷ 275 m²
Đất Riêng

X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Mảnh đất nằm tại Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (cũ: Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng) với diện tích 275m², là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đẹp để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.

- Giá bán: 16,6 tỷ VND.
- Pháp lý đầy đủ.
- Diện tích rộng rãi, đáp ứng nhu cầu xây dựng phong phú.

Tiện ích xung quanh:
- Gần bệnh viện đa khoa thành phố Thủy Nguyên.
- Siêu thị Ngọc Am Mart và ...
Đất nền tọa lạc tại Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (địa chỉ cũ: Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng), sở hữu diện tích 208 m² với giá 68 triệu / m². Đây là cơ hội tuyệt vời để đầu tư hoặc xây dựng ngôi nhà mơ ước.

- Diện tích rộng rãi 208 m², phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh.
- Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, đảm bảo quyền lợi cho khách hàng.
- Khu vực phong thủy tốt, mang lại tài lộc và ...
Bán gấp đất tại xóm trại, thủy nguyên, hải phòng, 16,8 tỷ, 253m2, pháp lý đầy đủ, uy tín
4
16.8 tỷ 253 m²
Đất Riêng

X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Nhanh tay sở hữu đất nền Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (cũ: Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng) với diện tích 253m², giá chỉ 16,8 tỷ VND. Bất động sản này có:
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng.
- Vị trí đắc địa, thuận lợi cho đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.
- Khu vực an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình.

Điểm cộng:
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
- Gần bệnh viện đa khoa thành phố Thủy ...
Đất bán tại đường tỉnh 359, thủy đường, 14,8 tỷ, 235 m2, giá cực chất
3
14.8 tỷ 235 m²
Đất Riêng

X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Mảnh đất nằm tại Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (cũ: Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng) với diện tích 235m², là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đẹp để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.

- Giá bán: 14,8 tỷ VND.
- Pháp lý đầy đủ.
- Diện tích rộng rãi, đáp ứng nhu cầu xây dựng phong phú.

Tiện ích xung quanh:
- Gần bệnh viện đa khoa thành phố Thủy Nguyên.
- Siêu thị Ngọc Am Mart và ...
Nằm ở Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (cũ: Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng), mảnh đất này có diện tích 230m², giá chỉ 65 triệu/m², thật sự là một cơ hội không thể bỏ qua. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng cho giao dịch.

+ Phong thủy tốt, thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Khu vực yên tĩnh, phù hợp cho cuộc sống gia đình.

Cách bệnh viện đa khoa thành phố Thủy Nguyên chỉ 1km, gần công ...
Bán lô góc 117,8m2 đất đấu giá 2.1ha, lê quang đạo, p. gia viên, hải phòng
4
10.5 tỷ 117 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

BÁN LÔ GÓC ĐẤT ĐẤU GIÁ 2.1HA, LÊ QUANG ĐẠO, P. GIA VIÊN

Tuyến 2 Lê Quang Đạo lô góc ngã tư thông sang đường Đông Khê
117,8m (11,9m x 13,6m) mặt tiền siêu rộng
Hướng: Tây Bắc Đông Bắc
Lô góc 2 mặt tiền ở + kinh doanh cực đẹp

Giá: 10,5 tỷ (thương lượng)

LH:
Bán đất tại thủy nguyên, 17,7 tỷ, 280 m2, pháp lý đầy đủ, sang tên ngay
3
17.7 tỷ 280 m²
Đất Riêng

X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Đất nền Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng cũ) với diện tích 280 m², giá 17,7 tỷ VND. Pháp lý đầy đủ, đất thổ cư, phong thủy tốt.
+ Vị trí đắc địa, dễ dàng di chuyển và kết nối.
+ Đất vuông vắn, phù hợp cho nhiều mục đích xây dựng.
+ Hệ thống điện nước đầy đủ, sẵn sàng để xây dựng.
+ Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. ...
Nhanh tay sở hữu lô đất thổ cư tại Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (cũ: Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng) với diện tích 294 m², giá chỉ 18 tỷ. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm mới.

- Điểm đặc biệt:
+ Đất thổ cư, pháp lý rõ ràng, sẵn sàng xây dựng ngay.
+ Khu vực dân cư đông đúc, giao thông thuận lợi, gần các tiện ích cần ...
Khám phá cơ hội sở hữu đất nền lý tưởng tại Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (địa chỉ cũ: Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng). Với diện tích 218m², đất thổ cư này là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng hoặc đầu tư.

Điểm nổi bật:
+ Giá: 15 tỷ VND
+ Pháp lý đầy đủ
+ Phong thủy tốt, thuận lợi cho việc xây dựng

Gần các tiện ích:
+ Gần bệnh viện đa khoa thành phố ...
Bán gấp đất nền 200m2 tại đường tỉnh 359, thủy nguyên, hải phòng, giá bán 75tr/m2
3
15 tỷ 200 m²
Đất Riêng

X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Nhanh tay sở hữu lô đất cực kỳ hấp dẫn tại Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng - Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng cũ với diện tích 200m². Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đất nền lý tưởng để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.

- Diện tích: 200m²
- Giá: 75 triệu / m²
- Pháp lý: đầy đủ
- Hướng cửa chính: Đông Bắc
- Chiều ngang mặt tiền: 12m

Lô đất này không chỉ có vị ...
Đất nền xóm trại, thủy nguyên, hải phòng , 60 triệu / m2, 300m2, hàng hiếm tại hải phòng
3
18 tỷ 300 m²
Đất Riêng

X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Nằm ở Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng cũ), mảnh đất này có diện tích 300m², cực kì phù hợp cho ai đang tìm kiếm không gian sống thoải mái. Với giá chỉ 60 triệu / m², đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai muốn đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm của riêng mình. Ngõ vào rộng 10m, thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao ...
119m2 đất lô 26 lê hồng phong  ngang 7m  tây bắc
4
14.88 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất lô 26 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 119m² ngang 7m dài 17m.
- Đường rộng 15m cả vỉa hè.
- Hướng Tây Bắc.
- Giá: 125 triệu/m² ~ 14.5 tỷ thỏa thuận.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Từ 40 tới 60 của 75

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm