Bán đất tại Quận Ngô Quyền, Hải Phòng giá nhỏ hơn 7 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất tđc 226 lê lai đối diện dự án an maison
5
4.42 tỷ 48 m²
Đất Riêng

P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Bán đất TĐC 226 Lê Lai đối diện dự án An Maison.
- Diện tích: 48m² (4m x 12m).
- Hướng: Bắc view shophouse, tòa 41 tầng.
- Vị trí: Tuyến 2, đường rộng 13m.
- Quy hoạch: Xây dựng tối đa 7 tầng.
Khu vực sầm uất, giao thông thuận tiện, phù hợp ở kết hợp kinh doanh.
Tiềm năng tăng giá mạnh khi dự án biệt thự & shophouse đối diện đang triển khai.

Giá: 96 triệu/m² (thương lượng).

Tùng Anh Land: .
TĐC ...
Bán nhanh lô tđc cây đa 13 gốc hải phòng 40m2, giá hơn 4 tỷ.  0936 589 ***
4
4.6 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán nhanh lô TĐC Cây Đa 13 gốc Hải Phòng 40m², giá hơn 4 tỷ. LH .

- DT 40m² ngang 4m dài 10m.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Hiện tại dòng 40m² tại đây rất hiếm hàng do phần lớn đã được cư dân về hoàn thiện ở, là 1 trong những lô còn sót lại bán ra.

Giá: 115tr/m² có thoả thuận.
Sổ đỏ chính chủ.

LH e Phúc.
Bán lô đất 138m2 rộng 8.4m số 337 đà nẵng, ngô quyền, hải phòng. giá 47 triệu/m2
5
6.49 tỷ 138 m²
Đất Riêng

Phố Đà Nẵng, P.Cầu Tre, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô đất đẹp ngõ 337 Đà Nẵng, Ngô Quyền, Hải Phòng.
Thông tin lô đất:
- Diện tích: 138m², ngang: 8,4m mặt tiền rộng, cực kỳ thoáng.
- Đường trước đất: 5m, ô tô vào thoải mái.
- Vị trí: Cách mặt đường Đà Nẵng chỉ vài bước chân, giao thông siêu thuận tiện.
- Tặng thiết kế xây dựng + giấy phép xây dựng biệt thự 5 tầng.
Ưu điểm nổi bật:
Nằm trong khu dân cư đông đúc, văn minh, an ninh tốt.
Mặt tiền ...
40.8m2 đất tđc 47 lê lai  ngang 4.8m  đông tứ trạch
4
4.7 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC 47 Lê Lai
- Diện tích: 40.8m² ngang 4.8m dài 8.5m
- Đường rộng 8.3m cả vỉa hè
- Khe kỹ thuật 2m
- Hướng Bắc
- Giá: 115 triệu/m² ~ 4.7 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Bán lô đất khu tái định cư cây đa 13 gốc  ngay gần đường bạch thái bưởi
5
6.14 tỷ 66 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đổng Quốc Bình, Q.Ngô Quyền, HP

Bán Lô Đất Khu Tái Định Cư Cây Đa 13 Gốc - ngay gần đường BẠCH THÁI BƯỞI
- Diện tích : 66m2
- Bìa chính chủ, pháp lý minh bạch
- Giá : 6,138 tỷ
- Dân cư văn minh, giao thông thuận tiện, oto đỗ cửa
Liên Hệ :
Bán lô đất 60m2 cực hiếm khu tđc đỗ chính, gia viên  lê hồng phong
4
6.75 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Phố Đỗ Chính, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô đất 60m² cực hiếm khu TĐC Đỗ Chính, Gia Viên - Lê Hồng Phong.

- Vị trí ngay tuyến 2 đường Lê Hồng Phong, ngay sau Phượng Chi, sát hồ Phương Lưu.
- Khu dân cư sầm uất, văn minh, an ninh. Xung quanh tiện ích ngập tràn: Gần tòa tháp đôi Diamond Crown, chung cư Đài Loan 35 tầng, TD Plaza, Big C, Cát Bi Plaza.
- Diện tích: 60m² (4m x 15m).
- Hướng: Tây Nam.

Giá: 112.5triệu/m² (thỏa ...
40m2 đất lô 20b lê hồng phong sau lạc hồng
5
5.04 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- 40m² đất Lô 20B Lê Hồng Phong.
- Vị trí ngay sau Lạc Hồng, siêu thị Go.
- Đường rộng 13.5m cả vỉa hè.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Giá: 126 triệu/m² ~ 5.04 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Bán đất 60m2 lô 7c lê hồng phong, sau lẩu dê phượng chi vào
5
4.8 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

SPCC: Bán đất 60m² lô 7C Lê Hồng Phong, sau lẩu dê Phượng Chi vào.
- Vị trí: Kinh doanh buôn bán đẹp, đoạn thông ra đường Đà Nẵng, Lê Thánh Tông.
- Đường rộng 8m cả vỉa hè, khu dân đông đúc, phương tiện qua lại đông đúc.
- Diện tích: 60m², ngang 4,62m.
- Hướng: Đông Bắc.

Giá bán: 80 triệu/m² có bớt.
=======================
Tùng Anh Land: .
- Số 26 Trần Hoàn, Hải An.
- TĐC 226 Lê Lai, Ngô Quyền.
40m2 đất tđc đồng ninh  lê quang đạo  ngang 4m  cách mặt đường đúng 50m
3
4.64 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC Đồng Ninh - Lê Quang Đạo
- Diện tích: 40m² ngang 4m dài 10m
- Vị trí tuyến 2 LQĐ cách mặt đường đúng 50m
- Thuận tiện di chuyên ra Lê Lợi, An Đà, Nguyễn Bỉnh Khiêm
- Giá: 116 triệu/m² ~ 4.64 tỷ

40m2 đất tđc cây đa  đường 11m  tây tứ trạch
5
4.64 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC Cây Đa - Bạch Thái Bưởi.
- Diện tích: 40m² ngang 4m dài 10m.
- Đường rộng 11m cả vỉa hè.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Giá: 116 triệu/m² thoả thuận.

Từ 20 tới 30 của 30

Xem quy hoạch tại Q. Ngô Quyền, Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm