Bán đất tại Quận Ngô Quyền, Hải Phòng giá nhỏ hơn 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
40m2 đất tđc đồng ninh  lê quang đạo  ngang 4m  cách mặt đường đúng 50m
3
4.64 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC Đồng Ninh - Lê Quang Đạo
- Diện tích: 40m² ngang 4m dài 10m
- Vị trí tuyến 2 LQĐ cách mặt đường đúng 50m
- Thuận tiện di chuyên ra Lê Lợi, An Đà, Nguyễn Bỉnh Khiêm
- Giá: 116 triệu/m² ~ 4.64 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
40m2 đất tđc cây đa  đường 11m  tây tứ trạch
5
4.64 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC Cây Đa - Bạch Thái Bưởi.
- Diện tích: 40m² ngang 4m dài 10m.
- Đường rộng 11m cả vỉa hè.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Giá: 116 triệu/m² thoả thuận.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
View công viên vườn hoa đất lô 21 lê hồng phong (e146)  0917 696 ***
3
5.94 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

View công viên vườn hoa Đất lô 21 Lê Hồng Phong (E146) LH

D.tích: 60m (ngang 4,28 x 14) - Hướng: Tây Nam

- Vị trí khu trung tâm kinh tế, sau siêu thị Go, tòa Lạc Hồng
- Xung quanh full tiện ích, ngân hàng, nhà hàng, các hãng tàu ...

Gi.á: 99 tr/m (có thỏa thuận) (~ 5,9 t.ỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, 21B60)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô Lê Hồng Phong, ...
Từ 80 tới 83 của 83

Xem quy hoạch tại Q. Ngô Quyền, Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm