Bán đất tại Quận Ngô Quyền, Hải Phòng giá nhỏ hơn 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
119m2 đất lô 6b lê hồng phong gần phượng chi  ngang 7m  đường 15m
4
11.9 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất Lô 6B Lê Hồng Phong gần Phượng Chi.
- Diện tích: 119m² ngang 7m dài 17m.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Đường 15m cả vỉa hè.
- Hướng Đông Bắc.
- Thích hợp xây villa, toà nhà vừa ở vừa làm văn phòng (tối đa 7 tầng).
- Vị trí tuyến 3 cách mặt đường Lê Hồng Phong vài bước chân (2 ngoặt vào đến đất).
- Giá: 100tr/m2

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Bán 90.6m đất phân lô, tuyến 2 lê quang đạo, gia viên (đông khê)
4
7.52 tỷ 90 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

BÁN 90.6m ĐẤT PHÂN LÔ, TUYẾN 2 LÊ QUANG ĐẠO, GIA VIÊN

Vị trí: tuyến 2 đường Lê Quang Đạo
Diện tích: 90.6m ngang 5.6m x 16m
Pháp lý vừa đấu giá xong, pháp lý rõ ràng
Lô đất cực đẹp, nằm trong khu 2.1ha quy hoạch đồng bộ
Đường xá rộng rãi, hạ tầng hoàn thiện
Gần trung tâm tiện ích đầy đủ, ở hoặc đầu tư đều quá hợp lý

Giá: 83 triệu/m (thương lượng)
____________________________
Tùng Anh ...
Bán đất 47 lê lai, ngô quyền, hải phòng, 109 triệu / m2, 40.5m2 ngang 4.5m
4
4.41 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Nhanh tay sở hữu lô đất lý tưởng tại TDC 47 Lê Lai, Phường Ngô Quyền, Hải Phòng (cũ: Quận Ngô Quyền, Hải Phòng). Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian xây dựng lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời.

+ Diện tích: 40.5m²
+ Giá: 109 triệu / m²
+ Pháp lý: sổ đỏ đầy đủ
+ Hướng cửa chính: Tây
+ Chiều ngang mặt tiền: 4,5m
+ Đường : 9m cả vỉa hef
+ Đường vào rộng rãi, phù hợp ...
Bán đất tại tđc đồng linh, lê quang đạo giá 99 triệu / m2, 49,6m2, đang chờ sổ
3
5.15 tỷ 52 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

Nhanh tay sở hữu lô đất tại TĐC ĐỒNG LINH, LÊ QUANG ĐẠO Giá 99 triệu / m², 49,6m², đang chờ sổ
Phường Gia Viên Hải Phòng một vị trí tiềm năng cho đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Đất thổ cư với diện tích 49,6m², giá 99 triệu / m².

+ Đường vào rộng 6m thuận tiện cho việc di chuyển và đỗ xe.
+ Pháp lý đang chờ sổ, đảm bảo quyền lợi cho người mua.

Điểm đặc sắc:
+ Đường vào rộng rãi, phù hợp cho ô tô ...
Bán đất tđc tại 226 lê lai, ngô quyền, 90 triệu/m2, 48m2 tuyến 2 đối diện dự án an maison
3
4.32 tỷ 48 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Đất nền tại 226 Đường Lê Lai, Phường Ngô Quyền, Hải Phòng - Ngô Quyền, Hải Phòng cũ với diện tích 48m², giá bán 90 triệu / m².
- Tuyến 1 đối diện dự án An Maison.
- Đường nội bộ rộng 13m, thuận tiện cho ô tô ra vào.
- Mặt tiền 4m, phù hợp cho kinh doanh.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
- Phong thủy tốt, hướng cửa chính Đông Bắc.

Chi tiết dự án:
- Vị trí: Ngõ 226 Lê Lai, phường Ngô Quyền, TP Hải ...
Mặt đường lê quang đạo tđc đồng ninh, gia viên, hải phòng  100m2
4
12.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Siêu phầm đáng để đầu tư tại mặt đường Lê Quang Đạo khu TDC Đồng Ninh, Gia Viên, Hải Phòng.

- 100m² (mặt tiền rộng 5m).
Đường rộng 25m.

Vị trí hội tụ những yếu tố tăng giá mạnh, rẻ hơn thị trường 10 giá.

Khu vực dân cư sầm uất, gần khu nhà ở xã hội.
Giá: 125tr/m².
Bán lô 43,2m2, hướng tây, tđc 47 lê lai, ngô quyền
3
4.85 tỷ 43 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô 43,2m², hướng Tây, TĐC 47 Lê Lai Ngô Quyền.
- Vị trí đẹp, 1 rẽ từ 92 Lê Thánh Tông đi vào.
- Đường rộng, khu dân cư đông đúc.
- Gần trung tâm phố, chợ, trường học, tiện kinh doanh nhỏ hoặc ổn định an cư lâu dài.
- Diện tích: 43,2m² ngang 4,8m x 9m dài, khe Kt sau đất 2m thoáng mát, nhiều lợi ích khi xây nhà.
- Hướng: Tây Bắc.
Giá: 4 tỷ 850 (thương lượng).

Tùng Anh Land: .
TĐC 226 Lê Lai, ...
Bán lô 60m2 bìa đỏ tđc lê quang đạo (2,1ha) đông khê 2
7
6.9 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

TĐC Lê Quang Đạo (2,1ha) Đông Khê 2.
Bìa đỏ zin keng.

- Diện tích: 60m² (MT 4m x 15m) thoáng sau.
- Hướng: Tây Nam.
- Đường nội bộ 6m + vỉa hè mỗi bên 1,5m thông khắp dự án, tiện di chuyển.
- Vị trí trung tâm quận Ngô Quyền, ngay công viên & hồ An Biên. Thuận tiện di chuyển trung tâm Lê Lợi, Lê Hồng Phong, An Đà, Lạch Tray.

Giá: 115 tr/m² (có thỏa thuận).
=======================
Tùng Anh Land: ...
60m2 đất lô 20b lê hồng phong  ngang 4.5m  đông nam
6
7.44 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất lô 20B Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 60m² ngang 4.5m.
- Đường rộng 15m cả vỉa hè.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Hướng Đông Nam
- Vị trí tuyến 3 Lê Hồng Phong ngay sau lưng Lạc Hồng.
- Giá: 124 triệu/m² ~ 7.42 tỷ

67.5m2 đất tđc cây đa tuyến 2 bạch thái bưởi  ngang 5m  đông nam
4
8 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC Cây Đa - Bạch Thái Bưởi
- Diện tích: 67.5m² ngang 5m dài 13.5m
- Hướng Đông Nam
- Đường 11m cả vỉa hè
- Vị trí tuyến 2 Bạch Thái Bưởi thuận tiện di chuyển ra Văn Cao, Lạch Tray, Lê Hồng Phong
- Giá: 8 tỷ

63m2 đất mặt đường 30m lô 26 lê hồng phong  ngang 4.2m  tây nam
5
8.51 tỷ 63 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất mặt đường đôi 30m Lô 26 Lê Hồng Phong.
- Hướng Tây Nam.
- Có khe kỹ thuật 2m.
- Lô 63m² ngang 4.2m dài 15m: Giá: 8.5 tỷ.

100m2 đất tđc đồng ninh  lê quang đạo  ngang 5m  đông nam
3
8.99 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- 100m² đất TĐC Đồng Ninh - Lê Quang Đạo
- Ngang 5m dài 20m
- Vị trí tuyến 2 cách mặt đường LQĐ đúng 20m
- Hướng Đông Nam
- Giá: 8.99 tỷ / Lô

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Bán mảnh đất 60m mặt đường rộng 30m lô 27 đường lê hồng phong siêu rẻ 120 triệu
3
7.2 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

BÁN MẢNH ĐẤT 60m MẶT ĐƯỜNG RỘNG 30M lô 27 ĐƯỜNG LÊ HỒNG PHONG SIÊU RẺ 120 triệu
Do chủ cần tiền lên bán gấp giá siêu rẻ.đầu tư quá ngon ạ.giá thị trường ở đây đang là 135 triệu/m
Hướng : Đông Bắc
Đường đôi trước mặt rộng 30m.đối diện UBND quận Ngô Quyền cũ
Diện tích : 60m (4x15)
Giá : 120 triệu/m
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
Bán lô 75,3m mặt đường 83 vạn mỹ, ngô quyền
3
7.38 tỷ 75 m²
Đất Riêng

Đường Vạn Mỹ, P.Vạn Mỹ, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô 75,3m mặt đường 83 Vạn Mỹ Ngô Quyền
- Mặt tiền: 5,5m, hướng Bắc, vị trí đẹp nhất dự án.

Giá: 98 tr/m (thương lượng) 7.379
Liên hệ:
Hàng hiếm lô góc xẻ khe 48m2 tđc 226 lê lai anmaison giá cực tốt
5
6 tỷ 48 m²
Đất Riêng

ANmaison, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Hàng hiếm lô góc xẻ khe 48m² TĐC 226 Lê Lai giá cực tốt!

- Sản phẩm đẹp, khó tìm tại KĐT 226 Lê Lai.
- Vị trí tuyến 2 đẹp hàng thửa trong KĐT 226, hạ tầng đồng bộ.
- Lô góc xẻ khe vườn hoa 4m thoáng vĩnh viễn, cực kỳ giá trị.
- Xẻ khe 4m cạnh đất mở cửa sổ thoáng, ánh sáng tự nhiên.
- Đường trước nhà rộng 13m ô tô tránh, đỗ thoải mái.
- Xây dựng 7 tầng phù hợp ở, kinh doanh hoặc làm dòng tiền.
- ...
40.5m2 đất tđc 47 lê lai  ngang 4.5m  đường 9.5m
4
4.46 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC 47 Lê Lai.
- Diện tích: 40.5m² ngang 4.5m dài 9m.
- Đường rộng 9.5m cả vỉa hè.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Hướng Đông Nam.
- Giá: 110 triệu/m² ~ 4.45 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An.
59.85m2 đất lô 20b lê hồng phong  ngang 4.5m  tây tứ trạch
5
7.48 tỷ 59 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất Lô 20B Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 59.85m² ngang 4.5m dài 13.3m.
- Đường 13.5m cả vỉa hè.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Vị trí ngay sau Lạc Hồng, siêu thị GO.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Giá: 125 triệu/m² ~ 7.48 tỷ

48m2 đất tuyến 3 tđc 226 lê lai view công viên  ngang 4m  đường 13m
3
4.66 tỷ 48 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC 226 Lê Lai.
- Diện tích: 48m² ngang 4m dài 12m.
- Vị trí tại tuyến 3 của khu TĐC view dải công viên cây xanh.
- Đường rộng 13m cả vỉa hè.
- Không áp mặt vào nhà đối diện tha hồ để xe.
- Quy hoạch được xây tối đa 7 tầng.
- Giá: 97 triệu/m² ~ 4.65 tỷ thoả thuận.

60m2 đất mặt đường đôi 30m lô 27 lê hồng phong đối diện ubnd quận ngô quyền
3
8.1 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- 60m² mặt đường đôi lô 27 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 60m² ngang 4m dài 15m.
- Đường đôi rộng 30m (vỉa hè 5m) có dải phân cách.
- Nằm đối diện UBND quận Ngô Quyền.
- Xây dựng tối đa 7 tầng thích hợp vừa ở vừa kinh doanh, làm văn phòng công ty.
- Hướng Đông Bắc.
- Giá 135 triệu/m² (8.1 tỷ)

Bán lô 40m2 tđc cây đa, văn cao
3
4.52 tỷ 40 m²
Đất Riêng

P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô 40m² TĐC Cây Đa, Văn Cao.
- Diện tích: 40m² (MT 4m x 10m).
- Hướng tây tứ trạch.
- Đường thông rộng: 11m (vỉa hè 2,5m).
- Tiện ích: Gần phố Tây Văn Cao, Big C, Lê Hồng Phong thuận tiện di chuyển các hướng.

Giá: 113 triệu/m²(có bớt).
=======================
Tùng Anh Land: .
- Số 26 Trần Hoàn, Hải An.
Từ 20 tới 40 của 80

Xem quy hoạch tại Q. Ngô Quyền, Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm