Bán đất tại Quận Ngô Quyền, Hải Phòng giá nhỏ hơn 15 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô mặt đường lê quang đạo , 100m2 ngang 5m  đất đấu giá vuông vắn
4
13.2 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán lô đất mặt đường Lê Quang Đạo ( Đông Khê 2 ) View công viên , View Hồ
- Diện tích : 100m² - Ngang 5.0m / 1 lô
- Giá : 132tr/m²

Hàng hiếm có khó tìm mặt đường Hải Phòng

Liên hệ : - Bùi Thiệu
Bán lô góc 117,8m2 đất đấu giá 2.1ha, lê quang đạo, p. gia viên, hải phòng
4
10.5 tỷ 117 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

BÁN LÔ GÓC ĐẤT ĐẤU GIÁ 2.1HA, LÊ QUANG ĐẠO, P. GIA VIÊN

Tuyến 2 Lê Quang Đạo lô góc ngã tư thông sang đường Đông Khê
117,8m (11,9m x 13,6m) mặt tiền siêu rộng
Hướng: Tây Bắc Đông Bắc
Lô góc 2 mặt tiền ở + kinh doanh cực đẹp

Giá: 10,5 tỷ (thương lượng)

LH:
119m2 đất lô 26 lê hồng phong  ngang 7m  tây bắc
4
14.88 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất lô 26 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 119m² ngang 7m dài 17m.
- Đường rộng 15m cả vỉa hè.
- Hướng Tây Bắc.
- Giá: 125 triệu/m² ~ 14.5 tỷ thỏa thuận.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
40.8m2 đất tđc 47 lê lai  ngang 4.8m  đông tứ trạch
4
4.7 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC 47 Lê Lai
- Diện tích: 40.8m² ngang 4.8m dài 8.5m
- Đường rộng 8.3m cả vỉa hè
- Khe kỹ thuật 2m
- Hướng Bắc
- Giá: 115 triệu/m² ~ 4.7 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Bán lô đất khu tái định cư cây đa 13 gốc  ngay gần đường bạch thái bưởi
5
6.14 tỷ 66 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đổng Quốc Bình, Q.Ngô Quyền, HP

Bán Lô Đất Khu Tái Định Cư Cây Đa 13 Gốc - ngay gần đường BẠCH THÁI BƯỞI
- Diện tích : 66m2
- Bìa chính chủ, pháp lý minh bạch
- Giá : 6,138 tỷ
- Dân cư văn minh, giao thông thuận tiện, oto đỗ cửa
Liên Hệ :
Bán lô đất 60m2 cực hiếm khu tđc đỗ chính, gia viên  lê hồng phong
4
6.75 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Phố Đỗ Chính, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô đất 60m² cực hiếm khu TĐC Đỗ Chính, Gia Viên - Lê Hồng Phong.

- Vị trí ngay tuyến 2 đường Lê Hồng Phong, ngay sau Phượng Chi, sát hồ Phương Lưu.
- Khu dân cư sầm uất, văn minh, an ninh. Xung quanh tiện ích ngập tràn: Gần tòa tháp đôi Diamond Crown, chung cư Đài Loan 35 tầng, TD Plaza, Big C, Cát Bi Plaza.
- Diện tích: 60m² (4m x 15m).
- Hướng: Tây Nam.

Giá: 112.5triệu/m² (thỏa ...
Chính chủ cần tiền 59.7m2 đất lô 20b lê hồng phong  ngang 4.7m giá đầu tư
3
7.52 tỷ 59 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô 59,7m² TDC 20B Lê Hồng Phong. Sau tiệc cưới Lạc Hồng & Big C Go.
- Diện tích: 59,7m² ngang 4,7m khe sau 2m.
- Hướng: Đông Nam
- Vị trí đẹp, trục đường thông 13,5m, full tiện ích Big C Go, Parkson, Diamond Crown, khách sạn. Phù hợp để ở và mở văn phòng cty.
- Pháp lý bìa đỏ, xây được 6,5 tầng.

Giá: 126 triệu /m² (thương lượng).
LH Lương Phúc BĐS
Duy nhất 01 lô đất phân lô 3c lê hồng phong
3
14.28 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Duy nhất 01 lô đất lô 3C Lê Hồng Phong.

- Diện tích: 119m² ngang 7m.
- Hướng: Tây Tứ Trạch (Tây Nam).
- Giá: 120tr/m² thoả thuận.
- Phân lô biệt thự, lòng đường 9m, vỉa hè 3m.
- Khe kỹ thuật 2m.

Liên hệ xem đất e Thịnh.
100m2 đất mặt đường lê quang đạo tđc đồng ninh  ngang 5m
4
12.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất mặt đường Lê Quang Đạo
- Diện tích: 100m² ngang 5m dài 20m
- Trục đường 30m kết nối giữa Lê Lợi và Nguyễn Bỉnh Khiêm
- Gần hồ An Biên
- Thích hợp xây nhà vừa ở vừa kinh doanh, VP công ty, các mô hình kinh doanh dịch vụ
- Giá: 129 triệu/m² ~ 12.9 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An
119m2 đất lô 3b lê hồng phong gần khánh hội  ngang 7m  đường 15m
5
11.66 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất Lô 3B Lê Hồng Phong gần Khánh Hội
- Diện tích: 119m² ngang 7m dài 17m
- Đường rộng 15m cả vỉa hè
- Khe kỹ thuật 2m
- Hướng Tây Bắc
- Giá: 98 triệu/m² ~ 11.66 tỷ

61.6m2 đất mặt đường đông khê gần an đà  điểm đẹp kinh doanh tốt
4
7.08 tỷ 61 m²
Đất Riêng

Đường Đông Khê, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất mặt đường Đông Khê.
- Vị trí gần ngã 3 Đông Khê - An Đà.
- Điểm đẹp kinh doanh tốt.

- Lô thường: 61.6m² giá 115 triệu/m² ~ 7.08 tỷ.

Bán đất biệt thự đường rộng 30m đường lê hồng phong quận ngô quyền giá rẻ nhất thế giới
4
13.13 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Đất biệt thự mặt đường rộng 30m thuộc lô 26 Lê Hồng Phong mà giá có 125 triệu/m
Hàng siêu rẻ siêu độc.mặt đường rộng 30m.ngay sát UBND quận Ngô Quyền Cũ.phía sau MDM
Kinh doanh buôn bán mọi thứ trên đời
Ô tô đỗ 5 chục chiếc
Giá : 125 triệu/m (gia lộc)
Sổ đỏ chính chủ
Hướng : Tây Nam
Diện tích : 105m (7x15)
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
40m2 đất lô 20b lê hồng phong sau lạc hồng
5
5.04 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- 40m² đất Lô 20B Lê Hồng Phong.
- Vị trí ngay sau Lạc Hồng, siêu thị Go.
- Đường rộng 13.5m cả vỉa hè.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Giá: 126 triệu/m² ~ 5.04 tỷ

Bán đất 60m2 lô 7c lê hồng phong, sau lẩu dê phượng chi vào
5
4.8 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

SPCC: Bán đất 60m² lô 7C Lê Hồng Phong, sau lẩu dê Phượng Chi vào.
- Vị trí: Kinh doanh buôn bán đẹp, đoạn thông ra đường Đà Nẵng, Lê Thánh Tông.
- Đường rộng 8m cả vỉa hè, khu dân đông đúc, phương tiện qua lại đông đúc.
- Diện tích: 60m², ngang 4,62m.
- Hướng: Đông Bắc.

Giá bán: 80 triệu/m² có bớt.
=======================
Tùng Anh Land: .
- Số 26 Trần Hoàn, Hải An.
- TĐC 226 Lê Lai, Ngô Quyền.
Từ 60 tới 74 của 74

Xem quy hoạch tại Q. Ngô Quyền, Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm