Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP
- Diện tích: 49.5m² ngang 4.5m dài 9m.
- Vị trí tuyến 2 cách mặt đường Lê Lai vài bước chân.
- Đường nhựa có vỉa hè oto đỗ cửa 24/7.
- Gần vườn hoa Nguyễn Trãi.
- Giá: 103 triệu/m² ~ 5.09 tỷ.
- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP
Vị trí: tuyến 2 đường Lê Quang Đạo
Diện tích: 90.6m ngang 5.6m x 16m
Pháp lý vừa đấu giá xong, pháp lý rõ ràng
Lô đất cực đẹp, nằm trong khu 2.1ha quy hoạch đồng bộ
Đường xá rộng rãi, hạ tầng hoàn thiện
Gần trung tâm tiện ích đầy đủ, ở hoặc đầu tư đều quá hợp lý
Giá: 83 triệu/m (thương lượng)
____________________________
Tùng Anh ...
Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP
+ Diện tích: 40.5m²
+ Giá: 109 triệu / m²
+ Pháp lý: sổ đỏ đầy đủ
+ Hướng cửa chính: Tây
+ Chiều ngang mặt tiền: 4,5m
+ Đường : 9m cả vỉa hef
+ Đường vào rộng rãi, phù hợp ...
Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP
- Tuyến 1 đối diện dự án An Maison.
- Đường nội bộ rộng 13m, thuận tiện cho ô tô ra vào.
- Mặt tiền 4m, phù hợp cho kinh doanh.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
- Phong thủy tốt, hướng cửa chính Đông Bắc.
Chi tiết dự án:
- Vị trí: Ngõ 226 Lê Lai, phường Ngô Quyền, TP Hải ...
Đường Lê Quang Đạo, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP
Phường Gia Viên Hải Phòng một vị trí tiềm năng cho đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Đất thổ cư với diện tích 49,6m², giá 99 triệu / m².
+ Đường vào rộng 6m thuận tiện cho việc di chuyển và đỗ xe.
+ Pháp lý đang chờ sổ, đảm bảo quyền lợi cho người mua.
Điểm đặc sắc:
+ Đường vào rộng rãi, phù hợp cho ô tô ...
P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP
- 100m² (mặt tiền rộng 5m).
Đường rộng 25m.
Vị trí hội tụ những yếu tố tăng giá mạnh, rẻ hơn thị trường 10 giá.
Khu vực dân cư sầm uất, gần khu nhà ở xã hội.
Giá: 125tr/m².
Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP
- Vị trí đẹp, 1 rẽ từ 92 Lê Thánh Tông đi vào.
- Đường rộng, khu dân cư đông đúc.
- Gần trung tâm phố, chợ, trường học, tiện kinh doanh nhỏ hoặc ổn định an cư lâu dài.
- Diện tích: 43,2m² ngang 4,8m x 9m dài, khe Kt sau đất 2m thoáng mát, nhiều lợi ích khi xây nhà.
- Hướng: Tây Bắc.
Giá: 4 tỷ 850 (thương lượng).
Tùng Anh Land: .
TĐC 226 Lê Lai, ...
Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP
Bìa đỏ zin keng.
- Diện tích: 60m² (MT 4m x 15m) thoáng sau.
- Hướng: Tây Nam.
- Đường nội bộ 6m + vỉa hè mỗi bên 1,5m thông khắp dự án, tiện di chuyển.
- Vị trí trung tâm quận Ngô Quyền, ngay công viên & hồ An Biên. Thuận tiện di chuyển trung tâm Lê Lợi, Lê Hồng Phong, An Đà, Lạch Tray.
Giá: 115 tr/m² (có thỏa thuận).
=======================
Tùng Anh Land: ...
Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP
- Diện tích: 60m² ngang 4.5m.
- Đường rộng 15m cả vỉa hè.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Hướng Đông Nam
- Vị trí tuyến 3 Lê Hồng Phong ngay sau lưng Lạc Hồng.
- Giá: 124 triệu/m² ~ 7.42 tỷ
Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP
- Ngang 5m dài 20m
- Vị trí tuyến 2 cách mặt đường LQĐ đúng 20m
- Hướng Đông Nam
- Giá: 8.99 tỷ / Lô
- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP
- Diện tích: 67.5m² ngang 5m dài 13.5m
- Hướng Đông Nam
- Đường 11m cả vỉa hè
- Vị trí tuyến 2 Bạch Thái Bưởi thuận tiện di chuyển ra Văn Cao, Lạch Tray, Lê Hồng Phong
- Giá: 8 tỷ
Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP
- Hướng Tây Nam.
- Có khe kỹ thuật 2m.
- Lô 63m² ngang 4.2m dài 15m: Giá: 8.5 tỷ.
Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP
Do chủ cần tiền lên bán gấp giá siêu rẻ.đầu tư quá ngon ạ.giá thị trường ở đây đang là 135 triệu/m
Hướng : Đông Bắc
Đường đôi trước mặt rộng 30m.đối diện UBND quận Ngô Quyền cũ
Diện tích : 60m (4x15)
Giá : 120 triệu/m
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
ANmaison, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP
- Sản phẩm đẹp, khó tìm tại KĐT 226 Lê Lai.
- Vị trí tuyến 2 đẹp hàng thửa trong KĐT 226, hạ tầng đồng bộ.
- Lô góc xẻ khe vườn hoa 4m thoáng vĩnh viễn, cực kỳ giá trị.
- Xẻ khe 4m cạnh đất mở cửa sổ thoáng, ánh sáng tự nhiên.
- Đường trước nhà rộng 13m ô tô tránh, đỗ thoải mái.
- Xây dựng 7 tầng phù hợp ở, kinh doanh hoặc làm dòng tiền.
- ...
Đường Vạn Mỹ, P.Vạn Mỹ, Q.Ngô Quyền, HP
- Mặt tiền: 5,5m, hướng Bắc, vị trí đẹp nhất dự án.
Giá: 98 tr/m (thương lượng) 7.379
Liên hệ:
Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP
- Diện tích: 40.5m² ngang 4.5m dài 9m.
- Đường rộng 9.5m cả vỉa hè.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Hướng Đông Nam.
- Giá: 110 triệu/m² ~ 4.45 tỷ
- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An.
Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP
- Diện tích: 59.85m² ngang 4.5m dài 13.3m.
- Đường 13.5m cả vỉa hè.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Vị trí ngay sau Lạc Hồng, siêu thị GO.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Giá: 125 triệu/m² ~ 7.48 tỷ
Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP
- Diện tích: 48m² ngang 4m dài 12m.
- Vị trí tại tuyến 3 của khu TĐC view dải công viên cây xanh.
- Đường rộng 13m cả vỉa hè.
- Không áp mặt vào nhà đối diện tha hồ để xe.
- Quy hoạch được xây tối đa 7 tầng.
- Giá: 97 triệu/m² ~ 4.65 tỷ thoả thuận.
Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP
- Diện tích: 60m² ngang 4m dài 15m.
- Đường đôi rộng 30m (vỉa hè 5m) có dải phân cách.
- Nằm đối diện UBND quận Ngô Quyền.
- Xây dựng tối đa 7 tầng thích hợp vừa ở vừa kinh doanh, làm văn phòng công ty.
- Hướng Đông Bắc.
- Giá 135 triệu/m² (8.1 tỷ)
- Diện tích: 40m² (MT 4m x 10m).
- Hướng tây tứ trạch.
- Đường thông rộng: 11m (vỉa hè 2,5m).
- Tiện ích: Gần phố Tây Văn Cao, Big C, Lê Hồng Phong thuận tiện di chuyển các hướng.
Giá: 113 triệu/m²(có bớt).
=======================
Tùng Anh Land: .
- Số 26 Trần Hoàn, Hải An.